inakuaje sanpatena kwenye episode nyingine ya podcast atakuwa anazungumzia namna kutengeneza default mpya ya namna anavyoweza kupokea taarifa mbaya kama anavojua kwenye maisha siku hizi kuna taarifa mbaya nyingi aazotokia kwenye maisha yetu kila siku kenda kuwa na kueleza alknamna takavoweza kutumia ii alimu utakaopata leo kuweza kutengeneza mpya yani namna mpya ambao takua unaweza ku kitokejambo bayaushamaboupokeatarifa nakueza kui nkueza yani, kutoa yale maneno mabaya yote na kufanya ubongo wako wziataarifa mbaya ambaoka umepewa Leo njima, namna nzmanamna ya kuweza kutengeneza akuweza kufanya kazi so, namna namna ya kuweza kuitumia sasa ambao utaipata leo elimu takipata leo na, na ya kwanza ambayo ni namna ya kuweza ku kuzijua hisia zako au kuzijua si zako kabla ile tokeo alijatokeaatukdambae ameshazoa ku na lile tatizo ambalo ni kumrudishia tusi la kuweza kutukananatenao kwamda mrefu ni ana na lile kwahiyo anaat vile lazima naye amtukane hasa leo nakona kueleza kwena hii njia ya kwanza ambayo ni kuijua hisia zako kabla hazijakuchukua maana kama navyokuelezea mwanzuri ft ya watu wengi kuna suala zima la kupokea taarifa ambayomboo mojawapo ni hiyo ni ya ya matusi ni kwamba wanalipokea tusi kama tusi na kwa sababu bongo wao unajua ya uh, kupokea tusi ni kurudisha tusi kama ulivoweza kulelewa lioeza kuona kwa watu ambaonawajali na kuwapea kuwa. na jamii yako nzima wanavopewa taarifa ambao taarifa ndio ambayo wanayotukan naopkee tarifa ndhasaka weng tumekuala ka nkitukano nami atukaa tunaanzisha ugonzi sasa amnazima kuweza kuifuta hii naueza kutegeneza mpya ndoo njia ya kwanza itabidi uisome hisia yako kwa sababu kwasababu nayoeshwaza kuweka njia ambayo iko sahihi hiyo itabidi uanze kuisoma ile hisia yako jambo zima a hisia kahyo nimetukanwa ukikaa k kiwa apa ehsi zao ziukue zmapo ulipo mpaka kuwa na asira tabidi uweze kuijua ile naweze kujiuliza ambao sehemu ya pili sasahii tauweze kujiuliza kua k mmu wam kurudisha ale matusi kwaketea kwaju taa kukala eza kusoma a zangu uchapili aze kujiuliza kwenye akili angu k k takua imjina aanapoteza nguvu zangu na mambo yangu mengine abidu ujiulize hivomwanzo ukisheza kupata sasa ayo majibu nazkafanyakjambo na laili jambo latatu uassa keza kuongea tu b ktuka ulina alivoamka a siku yake livo kwenda wengi wakiaribiwa siku waga wanatembea na ile asira na waumivu ken siku yao nzimaubui sasa watu wengi wanaamka paka vi mpaka mcanachakushangzanikwamba amekutana na wewe nbada kidooaaa u aao iifanya mzee au kuna shida imetokea mamambo anaenda aam akuzakuat kama hivi kuna shida mzee au nisamee wauemiskaoaaenda samani, ah, vizuri samaninimefanya hea ksadia kwa siku ya leo au mi napenda kufanya nikuweza kuamua kuondoka naondoka naondokakau hatutaki nia nzima akueza kuifanya hisia yangu nichukue kama inavyofanya kila siku kenye maisha yetu isia na kuchukua weuiongozai hisia yetu kuweza kufanya kueza, kueza kutoaa kuiwekakatika sm ambayo ni nzuri ambayo nikipewa taarifa mba, mbayo nikipewa ishu mbaya yoyote naweza kui il sehemu vizuri il vizuri nakueza kutoka sasa, na taarifa mbayo zitakua hasa nama kuiposes ile taarifa natakaweza kutofautisha ku, kati ya mtu ambaye anaweza akaienda msiki wake inaweza ikaenda vizuri au laa sababu unaweza ukaamka asubuhi kama na biashara zaukapewa taarifa mbaya bana duka lako limeibwa imefanyiwa ujambazi au nini nama na taka weza kuproses ile taarifa ni jambo moja muhimu sana tusiweze kaditami dooea kusimama Njua, vele, vito, vato, ttenakionachokiamini nakutoweza kurudishwa nyuma kwaajili ya maneno mabaya aea kaa ruhusakungia ndani wako, ya yako, watu ambao wako lako, la watu ambao na zao silaha kubwa ya adui ni kuweza kucheza na akili yako na hisia zako a taadishaaalitaka kueza kua mdaako mwingimsadot eagundua ya mambo karibuni ameweza kuamua kueza kufanya maamuzi aliyokuwa sahihi kueza kufanyaje kueza kujitoa kwenye nafasi ambayo nilipo ne nafasi ambayo ni zuri usiwezi kupoteza mdakkufikiria mambo ya kueza kurudisha kwa adutukamibaya ambayamtauemnku soe tatizo hiyo hiyo nguvu yako waisia na elimu lakuwanao kuweza kuendeleza jambo lako jambo lakwako lie lakao ambalo umeletwa hapa duniani kulifanya lishikiie lile lile litaenda kwa sababu kama alivokuwa wa wa watu kama mkt kitu ambacho kimeweza kusimama kwao kuwa na, na watu wengi na, kizore, wawo, sababu, mekiona, na, aduni, na Ii, sababu, kuwa una kitu kizuri ndani yako ambacho wao hawana sababu amekiona na wanakufahamu wanakufaam eeuakushia wee a susha iiak marafiki wa karibu wanakujua umekuwa nao wewo kifauru wa wakiferi itakuwa vaesivesi sasa dunia jamii itaza kuwanyoshea vidole si rafiki yako uwe mwana lewa yupo amekuacha mana amekuwa mtu mkubwa sasa hasa ile aibu manataka wewe wote wewe na yeye aweze kufanyaje aweze kukushusha aweze kufanyaje wezi kukaa chini uwe kama wao utaku ksunngine