kaje iaapo tena kwenye epsd nyingine ya one step within ta anazungumzia kwenye swala zima la uvumilivu sanasana kwenye swala zima la kusubiria na kuwa mvumilivu kwenye kile kituambacho toka kija kutimia kwenye maisha yako hii swaaa uvumilivu limekuwa ni swala la muhimu sana, sana, sana kwenye watu kama sisi na watu kama na wote himanashdakwaenyeazima la uvumilivu kias cha kwamba awezi kuvumilia kupitia shida au kupitia matatizo ambayo wanamkumba apo katikati kakufkaeatakulifka ekuan tatizo kubwa sana asania nzima aya mambo ni kwamba hii podcast hapa ni kuweza kutusaidia kuvuka kufika pale kufika ambapo ndio sehemu yetu ya mwisho kama wewe ni kazi kama wewe ni kuifikisha biashara yako kwenye soko vitu vyote kwa ujuma nianzimapaikueza kutoa mbacho ninacho kueza kusaidia tuweze kufika pale pamoja na siku tukikutana tuweze kufurahi na kueza kusherekea mafanikio yetu kulingana na safai ambayo tumefanyaj tumepitiaishakwamba ao kiitaji lazima usubiri lazima upitie kwenye kipindi ambacho kitaea kukuanda kufikia, kufikia pale ambapo nahitaji kufika kuna vitu vitatu kwenye soa la zima ya kupanga kuwa na kitu sekama ataka kuwa see chukuli nataka ununue kochi kochi ni ndo sehemu yako ya mwisho mao taka ufikia au nataka ununue ni kochi cha kwanza ni wewe sasa ambapo unahitaji sasa maana kochi ni jambo ambalo halipo apewa anatamani kuinunua hiyo ndo goli yako ya mwisho ni kochi hapa sasa katikati kati ya wewe kutoka hapa kulifika lile kuna hapa kuna ule msukumsuku appo hapa hapa, katikati ule ambao ndio hivyo naza kutafuta pesa mambo mara ayaendiitegemeapata pesa ikijakuunua mambo ajaenda sawa vitu vinaweza kuwa vigumu naza kuchukua sasa muda mrefu kama sio ambao uliutegemea kuweza kufanyaje kueza kufika li kueza kumma lile kochi shnachkua mda mrefushtahiekua taia zutgeasingzo akutoweza kufanya kufikia lile jambo letu kwasabau gani tumeweza kushindwa kuvumilia a kuhitaji kwenye maisha a kama ni kikubwa kidogo kama ni kikubwa ndo zaidi tabidiuwe naumliu mkubwayoa elimu sahihi maaitajika elimu ili kueza kuweza kujua aksbnamnafaya namna ykueafamb kusubiri na kushikilia chako ambacho unaamini dunia itakurushia vitu vya ajabu itakupiba na kueza kupiga nia nzima sio mbaya matatizo na shida kama livyoeza kuna psod nyingieilizopita nima sio mbaya nia sio mbaya niaziaea kukuweka sawa lazima uweze kuimiiki kama a kenye faa uliopita mbanh azima ueufati kwanini aga pesa za, mi... za niliuzi za kubeti wagazikai sana leoche, kwa watu wengi kwa sababu gani ukuimiriki ile ngazi ukuimiriki ile pesa ulicheza leo cha kushangaza kwamba bahati leoidondokea kwako zenwzamcea mara mbili tu tuliferi mara mbili kiatatunkabaratish ukapata ukapata hela nyingi ambazo cha kushangaza ni kwamba ikucache ki chahe uchache zinaisha meudi aokumiki a uik sem tuz kumiik t uk k ka kwa k sa tukiwa tukiwa na na amani afahaui aua maombi yetu nayoomba kila siku mwenyezimungu yanajibiwa lazima tujibiwe hishu ni kwamba ni uhusiano wetu sisi na muda aa kwa... lazima kitokee kaomba mwenyezi mungu ile kazi kaomba mwenyezi mungu kile cheo yale mafanikio ya mafani biashara kumbuka kuwa mwenyezi mungu lazima tatujibu kama niakwetu lazima itakuja ni anzima nikuweza kusubiri kama mwenyezi mungu ameipanga wa hii wanacho kiomba kuwacakwao kitakuwa kuwa tu mwenyezi mungu ndio ndo mwenye mamlaka ya sisi hapa duniani nakueza kutupa riziki na kila kitu kama yye ni mwenye mamlaka hayo basi ataikupa hishu ni kwamba subiri subiri ndugu yangu kuwa mvumilivu kueza kusubiri mambo awez kufanya awze kutimia mi ndoayotmbao a yenu leo tena kwenye agta keyejamsmana mpaka siku nyingine