kwenye, ya Podcast, kwa kwa kwenye ishu moja kuikuta hapa katikati ambyo kna niweze kuchukua mdaangu niweze la matokeo ya maisha anayopata baadaye au mbeleni au sasahivi kwenye maisha yako mambo yakitokea kwenye maisha kila siku nikaweza kufikiria kama kuna enezunatupenda wotewte mwakenatupendanataa mma kwa aliyetusni kwamba sisi wenye binadamu no tunafuiofeakuetea matokeo mbaoiureshaso mazi awatuonaezufa kuumia si kila siku zkupa mfana na mtu ambae anaishi maisha mazuri sawa ni mtu etoa, wema kwa watu. Wema ufanya, ni ni malipo yake mabaya mabaya na baada ya kipindi cha anaetoanaefanya wemafnakeannakuja kuona hivi vitu mbavyo vinatokea kwenye maisha yake vya gafa ambavyo kuvitegemea unakutagafatunakutaa amtu ambaye mfaamujnakutendeaemaanakufanya mambo ambayohata nduguyaoal ekfanaefwa akushangaza ni kwamba mmekutana labda ni siku moja ni siku mbili siku tatu nakufanya mambo ya kutisha nashangaa inakuaje wengie wanalia wanasema imekuaje mbona inakuwa hivi tena ni vipi u mtu simia naefanyia bani mwenyezimungu mtu analia maishako kwaajili ya bahati au imekosewa njia hapana kila kitu kiona imekuja pale kwa sababu wewe ndo umekileta hakuna mtu yoyote wanjemaamekileta kama unapitia shida na matatizo kilasiku ona kama ni matatizo tunakuushia maneno mabaya labda yachuki ukcheanawalewatu okay, ya ambao ni kawada tkuk yani kila siku ambao aekwamzakuyna si mwenyewe mwanzoni mwenye yalikuwa wajuihivo na wengi waga na wanafanya wema kwa watu ila, anakuja ilambk bu kamtuwenginavokagawaga anafanya makubai, yule mtu wewe. Kwa kama wengi waga, waga wema fu nasubilia ule wema urudishiwe na mtu yuleyule yule dunia hivyo na mungu kwa njia hiyo tu yule mtu ila wengi wanasahau na kama ilivyo ilivo binadamukurudisha nyuma aakushangaani kwamba ni wale watu ambao aliweza kuwasaidia s anaweza kurudishwa yale majibu ya wema uliweza kuutenda kwa mtu mwingine kama na maisha yako napena sana kushangazwa amba anatokea sana kwenye maisha ambapo unashangaza sana matokeo naukuja kila siku ni ni Kama ni kwamba hayo shnikwamba inkufanekutengeneza onajenga mwenyewe kila sikuni naibiwa mambo nimab kilasiku kila, ni ni kila siku mengi na matatizo mengi uwaga naetwa na sisi wenyewe kchinikumbuka kunawema na ubaywote ambao sha kumfanya uliea kufanya kwa watu kipindi cha nyuma ubaya wote dunia iko hivi kuna kitu kinaitwa kifanya unachokitenda hapa duniani kamalifanya uzuri kwa mtu utarudi uzuri ndivyo ilivyo dunia kama mabaya mengi anakudondokea wewe kiasi kwenye maisha yakotabidi ukae chini a mawili a ulifanyia wewe ayo mambo as aumulifianakmba ana kachina kufikiria na pia napia kufanya maamuzi mijaanaweza kunefungua macho nikasema hapana lazima niweze kushia na ini. na na, na, pa na, na... na mwenyezi mungu kwa tu kama wenzanguuezeku mambo mengi yanatokea ni mazuri basi jua ajtu kwasababu umechaguliwa apana mamboea kuyatengeneza mambo, oka nyingine nadhani hivyi vitu vitakuwa na msaada kwako taaina Kwa kwenye epsodi ijayo