karibu kwenyeei nyingine yawa nazungumzia kuusu swalazima lazi nimesoma ili jambo nikasema sbhjweze kuelezea na lweza kupata nzimiwezakuipata mimi oaza kujifunzawalazima laniliona waunaliuwaamefanyika miaka nyuma walikuwa amewachukua wanafunzi ambao walikuwa darasa la sa baadae siku kabla ajajiule profesa wale wanafunzi wakapewa karatasi karatasi yenye bayo ya yule ambaen nakufundisha maeoelinamwelezia mambo aliyoweza kuyatimiza kwenye elimu yake vio alivyovipata kulingana na elimu yake na vitu vizuri vyote kwajili kwa yule mwalimu viliweza kuelezewa aloma una mstari mmoja tu ambao chini pale ulikuwa umebadilika kipo uliweza kubadilika kwenye le ba ile taarifa mbalisema kuamwalimu ni kwamba mwalimu ni mchangamfu ni mtu wa watu ana wa shida ni mzuri anapokuja kwenye kuasiana na watu Mstari mwingine huyu mwalimu ni sio mtu wa watu ni wabaridi mnoi sio mtu wa kuongea na watu hayuko fn kama watu wengine ambao ni watu. Ndo moja tu. Moja lisema, ni, watu, ni mtu mchangamfu shida anapokuja kwenye kuongea kuongeanawatunakujenga urafki yingine ikaanasema amna kitu sio mchangamfu na nini baadaye a profes akaja ule wao mpya akafundisha baada ya kufundishwa walewatoakachukulialewanafunz keakufanyfnaalmajiualwza kupata kujua kama alikua amefanya kazibo aliambia umwalimu ni mcheshi ni mtu wa watu na nini walivojua wakasema tumempenda mwalimu ni mtu wa watu anafundisha vizuri anashia tumempenda kwakkuguza alichokifundisha atujakipenda tujampenda u mwalimu kabisa ni chochote alichokifundisha hapa hatujakipenda cha kushangaza ni kwamba haa wanafunzi wote walikuwa darasa moja siku moja wakifundishwa na mwalimu mmoja wote kwa pamoja chakushangaza ni kwamba imetokea pande mbili tofauti ambazo zote zinapingana na uzuri wa ule mwalimu hishu ni nini hishu ni neno moja tu n mstari mmoja tuwa ambao kubadilisha mwonekano na hisia zote za wale wanafunzi pale darasan kni yangu nzima ya leo ni kwamba nikuweza kukueleza kuwa hili swala lina umemu mkubwa mno sasa inapokuja kwenye kuzungumza na kuongea na watu kush kuhusikiana sana hili swala kuwa kaba ujaongea na mtu kitu lazima uweze kumwandaa kiakili na kihisia kueza uwandaa kueza kupokele taarifa hiyo ndo niliiona hiye baada ya kuweza kuona i moja inasoma inaitwa u aun eneo pinjiake zima kuweza kuwasaidia umefanya kitudaaaomba itoka kubishana au kuna kitu lada limkwaza kidogo hivi akuwa sawa labda nakairika chakushangaza ni kwamba hali yake ya yakikojia iko sawa sia pia iko sawa alafu naye unamuingiza shida zako juu yake kwa binadamu wakawaida yoyote taktaa kwasababu ayupo nyeda kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa zaidi kwasabaulna msaada mkuwa naokuja kwenye a makini natt ambayo ule mtu alipo kwasababu ile sehemu ambayo alipo yakihisia na kiakili inaweza ikadistinguish a akubali au azakuliishi nakulifikiria nakuezak kuliona kwa muda mrefu ona kwamda mrefuulchklakea kuwanda u kkii ke katika hii si nzima kuchukua wapi na kwa kitu gani pidzkwuewapadakeakuzuguakituai atumb nazungumzanay nataka kitu kwake utabidi ujue muda gani ni sahihi wa kuzungumza ile swala na mdagani siyo sahihi ili tuweze kupunguza chances zote ambazo zinatufanya sisi kuzaufanyaje kueza kuferi kupata kinahotaka ifa kukipata mi nasumai na mwanawag taongea siku ningie tena kwa ajili ya topic nyingine tkazo mpaka siku nyingine