akwenyeepisd ninginea namawaee zimaauwiu akujizungusha na kukaa na watu kuka ambao ni zaidi yako zaidi yako na maanisha mara mia zaidi kumi zaidi ishirini zaidi na simu ambapo ulipo aeeniimaanaana nini maana yake aani namna kuweza kujizungusha na watu ambao wana uwezo mkubwa anazungumzia yani mkubwa kweli zaidi yako salazima la ukainz a watu ambao waazungukwa nao anaweza kaamua kama wewe unaweza ukafanikiwa au ukaferi kama marafiki zako tisa ni wavuta bangi ambao wame anafuta bangila ameshapotea kwenye maisha safari yao nzima ya maisha imebomoka takuwa kumi mwazoniivilikuwa navisikia sana nivokuwa nyumbani pado niko mdogo mama alikuwa nazunguza sana ili swale misha ae pia melisikia ili swala sana kwa wazazi wakitueleza kwenye suala zima lakuwa makini na wale watu ambao tazunguka na msijawai kulichukuliaga manan makaatu kama mzazi anazu aeye makundi mengi tofaufutkekwmb nlinamaokeoake kuta kuweza kuelezwa tu jua mambo yalivyo la niliona matokeo yake mshoni paka nliofika sa nimeona imeona mengianimeza kujifunza mambo mengi mbyazima la kukaa na jua, Dasa, laku... Kana watu ambao wanye uwezo mkubwa kwako nanzima nikwamba keza kufanya uazadi wezamni kuna watu ana upeo mfupi juu a vitu ambavyo vinaweza vikafikishwa kukamilishwa hapa duniani kuna watu anaamini vitu vidogo kiasi kiasia kwama kukutanishwa na watu ambao wanafikira zaidijambo mbokaani ambago... jipya na kwenye tuenye masalamazima ya uchumi tuseme chukulia mfano kuna mtu na lipwa laki kwa mwezi kwa wengi wengi nakuta na angali ileewnnaishila zuri katuwnakushangaa ilepesa ambyo aa kubwa sana ambao naingiza kwa, na kwa mwezi linawezekana si ni ni kwamba ufikie wewe watu ambao nao makut ao awekhkam kichokufana ufkieanziawote wazazi mpaka marafiki zako wa karibu na jamii na wote walikuwa mindset ndogo nakuzunguka wot wwa macho yakuweza tu kufikisha labda tuseme milioni au milioni na nusu kwa mwezi ila kujua kua kuna uwezo wa kufanya hiyo pesa kuingiza ndani eh, ya lisaimojaaaweze kuingia hiyo pesa milioioaanaakufkshaunaeza yani. ukatmizwaapaafaafanaowengi anaweza kufikisha ico kiasi chapesakiasi cha pesa ikija eh, kwenye nama nyingine ya maisha mtu amini naezaweziamini kuna watu ambao wanaamini kuwa hawezi kukimbia kutoka daresampaka dodoma bila masima, ya, kutoka mpaka dodoma bila ykupumzikao amambo anawezekana smani kwamba mnamtu aliweza kuinuka nakuweza kuyatimiza kuoneshaokeamimamaauliweza na kuwa kwa miaka ya nyuma watu aliweza kushinda kufika kwenye kilele yanyuma watalweza kushindakufeny kileauldref mpaka alipotokea wale makapo mtu na mchumba wake kumbuka kuweza kufanya maamuzi akueza kuenda ule mlima ili kufikisha ili kuivunja ule uaminifu au epkaema kwa kwa taudi tena weekfiam we siwe lazima teze kufia kwenye kilee cha mlimae walifanikiwa waliweza kufika kule ju oaliofika kule juu alivorudi waliweza kuja kwenye mdia tofautitofauti kwenye tv magazeti na redio kuweza kuzungumzia uwezo wao watu waweza kufanyafik watwanauwezo wa kufika na kuweza kufika, kufika kwenye kile cha kwa sababu ya wale watu wawili hishu ni nini hishu ni kwamba kama tuliozungumzia mwanzoni watu ambao wanazungukwa nao wanaweza wakawafanya maamuzi kwa kuweza kukufanikisha au kusogeza kuweza kukurudisha nyuma nauomba sana izungushe na watu ambao najua na uwezo kufikisha mbali au juu zaidi za kugeuka na kuangalia kwao watu waoni kama meme nishiweza mefikia kwao unaangalia mtu mwoni ambayo naeza ukaa nae karibu maana wengi wapo kwenye revu ambayo kuweza kuingia mguu wako kufika kule ni jambo gumu kidogo cdnachukua muda na... mrefu kuweza kupata huo wahusiana na wale watu nendaa nakushauri sana kuna nyingi mtandaoni ambao kuna watu ambao wanakaa ambao wana mindset tofauti wana mipango tofauti ya kukamilisha dunia wana mipango kiasi cha kwamba na tisha hadi hata kuamini au kuweza kuona kavtu fny sbuatu ana mipango mikubwa na sio mipango twanaifanya ili mipango wanaonyeshana kwenye hizi za wa watu kwa hivi vitu vinawezekana kuvifanya hiyo tafuta watu ambao naweza wakufanya kuwa zaidi uwe ni zaidi navie unavofikiria ndani mwako itaji si tu mtu, za na mungu uyo mtu. zaidi kuwa mtu mkubwa, mtu mungine, ambayo kuondoka f baoaaondokliondoka ifata kile kitu saimanaab nadhani ho msaada wawewe amekuwa ni msaada mkubwa pia hii episode meweza kuwa na msaada kwako mpaka siku nyingine