inakuaje nayo baba tena kwenye episode nyingine ya One Step within podcast aotakua unazungumzia kwenye suala zima la laam au namna ambayo matokeo ambayo unapata baada ya kutoa kitu duniani kwa mfumo wa tabia nzuri au tabia nini tabia mbaya takua naelezana kwenye hiyo mpya ambayo hapa apaaja kuizungumzia wezakuzungumzia nini faida zake na ninihasara zake panaoa kwenye kufanya jambo kwa watu ambao kufan aowowa yake nanii faida zake da ftofautitofauti kulingana malezi ambayo ameelewa mfumo mzima namna navyoweza kuwasiliana a dunia Umeza kutofautiana kwa watu wengi mfano ni kwamba leo na rafiki au mtu mtuaingine fahamu umekaa naye umeishi naye labda ni rafiki umekutana naye njiani unaamua kumtendea mabaya labda kwa, kwa nafasi nzima tusemea kwa njia nzima ya uivu ju labda mafanikio yake au nini ukaamua kurusha ubaya kwake eidha kwa yule ambao limemwonea hivo kwaili laba licho kivaicho afanikiwa nacho cha pii laba nikuweza kusb balatu kwa sababu ya kuwataka weze kushuka chini au kuwatendea mabaya to ili weze kutendea mabaya shangzama ilivo kwenye tleo ni kwamba Karma, kama karma, au matokeo unaopata baada ya kile kitu ambacho umekitupa duniani kama hivyo ni matokeo ambayo unapata baada ya matendo ambao ume umeafanya ha ni mazuri au i mabaya na unalo moja ya ues inaitwa l za dunia zipo kama kumi nanne i utakachokitoa kipata kama ulitupa kibaya utapokea kibaya kama ulitupa kizui utapokea kkkumbuka vizuri kwenye mish k suenye aish yakokama kuna vitu vibaya vingi vinatokea kwako ss kutoka kwa watu kuna uwezikano mkubwa kuna kitu kiboikirusha mwanzoni au kipindi cha nyuma kwa watu kinakurudia n chochote ki autakirusha duniani duniani namaanisha kwa watu anaowishi hapa duniani chochote i kus zui kafanyia mtu ema mtu ambae unamfahamu na usie mfahamu ukawa mkarimu kwa watu usie na nae mfahamu chakushangaza ni kwamba tabao ako oaliwanao kufanyi kwasababugani ni ale mambo ambao umeyafanya nyuma iyo ndo m ssa matokeo naweza kurudi sasa kwako kulingana zile nini kulingana na matokeo ambao uaeza kuyafanya mwenyewe au mambo mbao aa kuyafanya mwenyewe kipindi cha nyumazi kwasabau watu wengi waaka kwenye kipindi kigumenye maihaahelewaaish po h kwanini mambo yanaenda hivi? hivi na hivi anashindwa kuelewa picha nzima so kamaia zima ya hii nikuweza kuelezana mambo mazuri ilikuez ktuenjmswenzaa a uesad jambo moja kubwa nani kubwa mno bwatuwengi wameweza kulalamika kwenye maisha wengi nimona kuwa maishaanabaa kila sikufanafaybatka enye maisha angu nashindwa kuelewa ni ninitatuo uepokea migoukkaa chini, chini kabsa nakuwa mkweli na nafsi yako utaanza kuona majibu ya kila kitu naotokea kwenye maisha yako aamombnakua kwenye maishayako kwabahatimbaya hakuna hata moa kila kitu inakuja kulingana matoke Sa, na matokeo ambao naweza kuyajenga mwenyewenkila siku kwenye maisha yako ni labda ni shida sawa nkama duvweza kuzungumzia kusuku ningine tlizungumzia shida vizuri kwanza ukaangaiaeazhdafdaaekuwa up. shida na, na, na kwenye shida, shida sio msiba shida ni mwalimu shida moja shidai mwali jenga kuwa vizuri kwa kategemea kupokea ambacho ni mbele, kipo mbeleni na njia pii inakuja kama mwalimu kuonyesha kipi lichokosea nakiiaifanakesbayanda jambo la ajabu nahinakuelewa amaa utasimfaamu gm ekeaabiu kuna, kuna ale mambo ambayo unaonewa ndio najua mtu anakufanyia vile li mradi kwa sababu ataki kuona ufanikiwe ataki kuone ukiishi ale maisha ambao anataka uishi nataka uwe tu kama waopia tumezugumzia kenyees kwenye ubaya kama tuseme laba umeweza kuiba umeiba sana umeibia watu wasio stahiki umeibia watu wengi sindio umefanya wizi mwingi wa kutosha kiasi cha kwamba watu ameeza kuchokwa na sula zako zima na uizi kufikia hatua baadae ssumefikatuumekuwa na familia familia ambayo inakutegemea na kila kitubja kuibiwa shule vitabu na nini Shukia, kila siku mwanangu anaibia kila siku miazakuamika kila simkwagmenda stendi sameenda kununua vitu sokoni amerudi ameambia amekabwa n mtu pesa aipo nanza kulalamika na kuulia juya mambo ambayo ametokea hisho ni kwamba mkikaa nakuwa wakweli mkaka chinikakukumbuka utaona kwaniniumaibiwa iyo do iumbuka utakumbuka hata kama ulikuwa mtoto ulikuwa watu La duna lazima ikurudishie majibu juu ya mambo yako nafanya kila siku dunia lazima ikurudishie kama ni mazuri dunia atakurudishia mazuri kama ni mabaya aaurudishia mabaya nashanga apo k nakua mkweli kabisa nanafsi yako ta kipindi chaodshwdyao ambao aliweza kuipanda mwazoni kwa watu <laughs> wengine anasemaga kwa jamo mmoja ambao ga nalisimaa kilasa hakuna kitu kibaa a mizigo ya familia yako sanasana sana mibaya kuna watu wengi wanabeba mzigo familiofawmemeyk sababu kama ilivyokama kama itakuja leo kitokea umekufa kesho ule mzigo aakuja na kudondokewa nao mwanao kama sioo s ilemb tutaki kuweza kubeba mzigo wa mtu mwingine sababu ya ujinga aliweza kufanga kipindi cha nyuma taka tubebe wenyewe mizigo yetufkipindi kwa muda na kuturudisha nyuma kwa muda mrefu kwamba inatuzuia kuweza kufika ile sehemu napohitaji staka tuondoe hicho ka usharwangu mzima wa episodi leo ni kwamba tutende mambo mema kwa watu usijalishe usitafute kueza kupata malipoeme malipo yote kwa mtu yoyote binadamu anasaau akweza kuka kusubilia malipo kutoka kwa mtu takuja umie kwa sababu binadamu wengi wagaingine fadhila hawana We kamtendea wema akipia na shida nakuwa na roho nzuri anaongia vizuri na unyenyekevu ila akipata baadae za kugeuka so sifanyawe wewe kufaya mambo mema dunia lazima akurudishie mwenyezi mungu lazima akurudishie wema wako ukitenda wema lazima duniani dunianikachoipokea Tupo ubaya utapokea ubaya itupa uzuri utapokea uzuri ch kwajeeozakufaya akua utapokea kipindi ambacho unakihitaji zaidi sabau mwenyezimungu anajua kipindigae bho nahitaji zaidi na kipidigane ambacho unahitaji tu kwasababu ya mambo yako mwenyewe mungu atatupa kile kipindi ambacho unahitaji zaidi k hicho ndo kitu ambacho aka nizungumza nanyie leo na sio zaidi koo mi ni suemanawap utazungumza tena kwenye episode ijayo tazungumza zaidi jua topic nyingine mpaka siku nyingine