learn evething about life busies and personal development all in one place with se o kieeinieauumza kwenye saa moja ambalo lina tatizo kidogo ndani yake kwa kidogoniyae ilivyoweza kupokelewa ila lina umemo mkubwa sana panapakuja kwenye, kwenye kufanya maamuzi guzia jinsi watu wanavyojifunza chini ya miaka ishiina tano kamak ishinatano ana uwezo mkuwa wakuweza kujifunza, na kujifunza, zaidi. kujifunza. Yani, na jinsi alivo, yuko kwa wake wake kujua ksabauongwaketajf ari kwaajili ya kujifunza vitu aa watu ambao wapo chini a miaka sangiikaa na watoto ukimweleza kitu ambacho ni labda labdaaeza kumwambia labda jandae keshokuta kutakuwa kuna kimbunga kinakuja maeneo nje fanya ndani na kabisa, amini, mtu na kabisa kukusikiliza akakaa kweli kama ni uongo uongo kwa sababu gani wake uko tayari kujifunza yaokukoa ustoki njifanya kedagop wajilia v ekua kuelezwa kuwa itakaovuka miaka ishiinatano saa dunia sananza kuingia kati unaanza kujifunza vitu vingi zaidi shza kujifunza aoaingiaendaishinaa aa a mtu jambo la muhimu na jambo utabidi mambo kwa msaada kwako moja tabdifabotaka namsaada kwak mojambili atilima anani anaacha vitu vinaendanmbao vinaenda. na linakuja kumuumiza ambao tayari ulishemambia toka muda mrefu ila kufatia kazi a kamaupo juu a miaka ishiina tano nakuma nisikilize vizuri sababu utakuja kupitia kipindi ambacho kitakuja kukuumiza au takua kurudisha nyuma kwenye maisha yako kuchukulia yakokuchukuliaowatu mambo na mawazo ambao aatolewa kwa, kwa, kwa macho watu wazima wote naoishi nao jambo jambo na mkubwa Ifuate, itakuwa na msaada kwako ila ngobo, mtu ambaye wafanyhkelezau ambae fnaashavuka miaka chini yako jambo ni hapa na pale uoga wanachukulia poa ila kazi kwa sababu ile bado hisia ya ishiina tano umeshengea kwenye maisha najua kama unajua kila kitu au vitu vinavyoelezwa vingine vina maana unafanya vio navyotaka wewe cakushangaza ni kwamba baadae nakuja kukumba naiambo mbaaleza na na na vitu hapa, hapa kweny hi podcast vya msaada vya msaada kwenu na kwangu pia nazidi kujifunza kila siku kwasababu naogopakuezakufikak bilakeza kufikakufia bila kenye ngazi kubwa aelimu najifunza kila sikumsaada ene maishaeeowkufwckl poaafu anaachia afu mwisho siku sasa anaona nzia ambao alikuwepo hapa usukuweo mbo tumejifunzaakkku umezkufika ev ambaonizurikubakia tunakuangalia kwandani akktktkmaishanasasaivi saa kwenye dunia ambao tupa sasahivi inaenda haka no inaenda haraka mno kuna kitabu kimjahkisomahz yani, tena. kujifunza tenakuna watu ameweza kujifunza wamenda wamachukua dr aendawchukua ma ahd nana kuwa na elimu yote hapa duniani ingo najidanganye kama mwajapo, na kwa sababu, na saivi, babaako, e ni mmojaapo najidanganye kwasababu dunia nashi sasahivi sio miaka tisini iomakmblishi babaakishirini na ishiriniajandauweze kujeka vizuri kwaajili ya mambo mbaonakuaelliokuwa naossahi ana msaada wwote liokuwa nao sasahivi na msaada sasahivi tu baada ya miaka mitano mingine lazima naweze kubadilisha naweze kusoma zaidi eze kujua zaidi k abai baada ya kipindi cha mda inakepo vowazi ila eliunyingimbaaeakusolia kusoma shule niwe kwasabau a kutokuwa na na uhitaji uhitaji wa elimu ambao kwa sababu tayari imeshakuwa kubwa zaidi uliokuwepo makini jifunze kujielewa utoua zaidi ili zadatalfukfadieze kusaidia maisha yako ili uweze kufikia kwenye ngazi akua nzuri kondoleotu notaji kukizungumza ana msaada kwako miaaa