You're listening to One Step Within podcast with your host, Solomon Kitendo. Caribbean episode in Guinea One Step Within, I'm in a slime on kwenye I'm going to go kwenye the museum and I'm break even. ana bekve lin kwenye biashara yako ni kwa wale ambao wajanielewa hapa inama kueza kurudisha lepesa mblgarimu kuweza kupata mteja bitha, au kununua bidhaa au kuweza kukamilisha mfano misumari, kwa ujumla, mbao mbao stock ya kilo mambili imeugharimu kwa ile misumari yote kakamiaugarimu seme chukule mfano chukule mfano milioni nne a milioni tatu ile pesa ni gharama aa garama kwenye biashara si garama ambazo unaingiwa nazo navanisha biashara ni, ni pale ambapo utairudisha uta l gaamil misumaksemenimenua misumari milioni tano alafu baada ya wiki tatu yangu yote krudisha nanoyanguua sijapata hasara na sijanufaika lan dsa ao a siku ningine ila lazima nataka niulize kuwa kama neha biashara Break even nyingi, ni na bekevn lini na jambo kubwa ambao daanzakuliza watu wengi ambagi engiamakaea mzigo wa milioni mia ili milioni mia kurudisha ki yote. yote yote yani yote ingia mfukoni de miaka hata minne mitano sita wnieheekiv miaka kumi na mbili miaka tisaeza kuelezea kitu kimoja ambacho kina raha sana kwavilevo ambavo limeweza kujifunza mimi nimesoma dierponssa aiweza kujifuna na kuweza kumplment mtandanmfanonaua dafatwamb kuna namna sii ambavyo na, tunavyoweza kutengeneza systems ziko nyuma watu wengi wazifaamu hizi ambazo zinasaidia si kuweza kufdafaitusemnakuuzia efu kumi na mbili hkule mfano mlime nigarimu shilingi tuseme elfu kumi sio osa nigo megarimu na moja efukumi ukiamua kununua li daftari sasahivi ukilinunua kwa efu kumi na mbili miz daftari kwa shilingi efu tisa ma a elfu kumi na mbili ui daftari kwa aeu tis watu wengi wenyeteja mataftari watanunua sababu ni dili pekee kwenye soko sasa hivi mtu vizuri vizuri mzakalipata kenye oof nimepoteza shilingi ef tatu ataenda kwenye ukurasa mwingine namwambia wajoni nashukuru kwa kununua kile daftari ili i daftari takuwa na msaada, msaada safari yako nzima kuandika za au vituvyote mbayo vtukuwa vinaenda ndani ya daftari ndamuzia pale ssa pale nakapnda kumuza jambo la pili ambayo linaenda pamoja na ili daftari ndamuzia kwa hela juu kidogo kwa sababu thamani yake itakuwa tofauti ilikuwa nlikuwa sasaivikkamanaa daftarijua kua nanua daftari kwa ajili gani ma kwjii a mamboakkazikwajiiya shulekmbaka vu bakkasiingi efu hamsini efu hamsina tano ila kwa kwasababu o kwenyekasasahivi vitu vyote kwa t ukweli wa garama zote ambazo imeweza kueezata kwa sisi wafanyabiashara labda tunavovnunuaetuntap anajua ufahamu na elimu nzima a garama za vile vitu sokoni atanunua nknuna nimepata sem labda nimza efu thelasiina tano ia garama akila kitu ambacho nimemzia pale semeefu ishirininunakmbukaftatuyangu yamaza daftari nimerudisha fanajo nmebeak event yao kumbuka nbakia na efu kumi na mbili, mbili, mbili ummbmesheka systems nyuma kumbuka aliona dafta langu nelimwambia ngeza tarifa zake nipe namba yake ya simu anapokaa na jina lake ili niweze kumtumia daftari nyumbani kwake ili si asipate gharama huku dukani na kila kitu nimletee kwake kwenye yangu baadaye ipatgarfzingiza eye joni ambo leo tumeamka tumeeza kugundua kuwa kuna zaidi ya watu arobaini nanne ambaoeza kua kakupa insight ambayo inaweza kusaidia kwenye biashara ko ila yondonia nzima ni muhimu sana kuweza kufamu linu na break even kwa sababu pale anakavaza kujitofautisha kati ya biashara za kawaida ilizopo sokoni na biashara ambayo ulipo kutazungumza zaidi siku mingine mine sliman nanakumba zingatie liswala zungumza zaidi siku mingine