eliti to wi youroskabu kwenyeeidnyingineyaiiaaatuzungumza kwenye solazima la namna yakuweza kupata mtu ambaye atakusaidia ukushikilia pa unapohitaji msaada po sana uaosasananaotaka kufika po kwenye maisha wangu zima wahii episodi ni kwamba naweze kuelezea umuhimu wa kuweza kuipata mtu ambaye atakushikilia atakae kuinua na atakae kuweza kusimamisha kuweza kufika paanapotaka kufika na kuto kukubali kueza kuona ukirudi nyuma kufikia malengo yako tunajua umuhimu wakuwa na kocha au kuwa na msaidizi wa maisha ambayo atakusaidia kile kipindi ambacho kitakuwa kigumu ambacho utaamka asubuhi utaona mambo yote ambayo nataki kufanya ni ma... baya, dunia kukugeukia njia ambayo sio nzuri yule mtu ambaye anjua thamani yako anajua uhetaji wako hapa duniani aakusadia kwkushika na kkuina kkgeza sehemu nzuri ambayo itakupeleka uweze kufika na naweze kufikia malengo yako mi nimeona kwenye maisha yangu sasa hivi kila siku muhimu gani nambona uhitaji kueza kuwa na mtu kwasababufkaanza vizuri mwaka tu umeanza kajikea malengo k lazima kila siku kabla siweze kufanya mambo yangu lazima kila siku asubuhi aembayo siyapendi kati ya, ya mazoezi yote nakukimbia n mambo yote kulifanya talifanyaazki zima yakwanza siku zote jumatatu mpaka jumapilikimbikikwiki atatu maa siku mbili maa nikadoji moja mara nyingine nikaliad ukimbia baadayahapo nikadondoka hishu ni nini mi na mtindo mmoja mkubwa sana k kama na nguvu yapep au kakoa ukiifungua ina mkola wingiaz kifungua la badae bada kueza kuendelea kuwa akuiwabaadae kidogo shngea kupunguauwazakunfaani kimbia zaidi kwasababu anajua uwezo na thamani ambao mimi menyewe kama binadamu naweza kufikia angeeza knsm na kile kipindi ambacho ikuwa nahitaji msaada zaidi pia ngeza kufikia kwa sababu ataki ya amna kitu kizuri cha muhimu sana kama ukiwa na kocha yoyote yule kama uwe ni mtu wa michezo kama ue ni mtu wa maisha kama ni mtu wa biasharani tafuta yule mtu ambaye atakuangalia kila siku kla tkufanya smame lazima uweze kuajiri mtu kukusimamia kila kila siku kama ndugu dada rafiki jamaa hata mzazi Mambia, kila siku niangalie kwenye maisha yangu nataka nifanye kitu fulani ukiona siku ninatoka kwenye ule mstari pale napotaa kufika nizuie kmtakaufana mpango tumia masaa mengi ya siku yangu kueza kukaa kwenyekm tatizoemaafahakm induguyako kama mmezaliwa zaidi ya wawili au kna mwnzo mezaliwa ndio jambo moja kubwa zuri sa daomoja tatizo kubwa mno ukiona nimelifanya ukiona nimelifanya chukuwa kitu changu kuzungumza chekuzungumzaga siku mmoja namakuweza kutengeneza vitu ambavyo vitakufanya w kueza kutufaale kutu jambo bake sababu najua, nikilifanya nimeisha hela na hela kubwa kuliko kuta, ile nimehifadhi ya mambo j kifaflaub lfwbott hasa namwambia ndugu yako ikitokea nimefanya ule ujinga ile ile ile laki mbili yote hivi niambie unayo, unayo. na malengo nayo makubwa ila kwa sababu ukifanya ujinga tu inaondoka lile jambo yake ubongo wako unautisha akimbiitmbaatoka kwenye ule mstari kueza kufanya tabia ambazo hazikufai na kuweza kurudi kwenye mstari ambao ni mzuri kwa sababu ubongo hautaki yani utaki ile isio atakua ipata maana hishu nzima ni yapo na ya kwa na tisha, ubongo niklinda mabo ambayoofauto akawaida wa bnadaootebyo aoojakwa obyoyatiaafa jambo mbayo kulifanya naka ma napata nguvu mbao nakuzuia ho huo ni bongo achukua kazi hapo ni kwamba nakurudisha nyuasiuna mambo mengi mbao naenda naniyake ua ohh zima nikama kaeze kuelezea umuhimu wakupata hy mtu fa lazima tawe ni, ni mtu ambaye ni wakaribu wafiki ndugu jamaa akusaidie atusaidie sisi sote zimahikipindi kwama naweze kueleza kitu ambacho kinaendelea kwenye maisha yangu nachojifunza navyoviona ili tuweze kusaidiana iu mambo aiksabau ukifanikiwa e wewe nae pia atafanikiwa ondo hishu zima eso aleo sio ndefu sana ndakatutukumbushane kua namtadagomwazo navowanza wmwaka kifika mwezi wa kumi na mbili ajaisha aja hata nusu li malengokikifungua suda mwanzo wa mwaka mzee naruka na nguvu yote akifika mwezi watatu wanne wo oh, tumeishiwa nguvu tasema kama mefika mwisho wa mwaka hiyo ndio heshu nzima leo kwa hiyo nataka taka nzokumbushana kwenye iswala leo taongea siku ningine pia kwenye mambo mengine zaidi sansaa napoingia kwenye maisha na biashara n mambo yanpaka siku ningine