wejefummadamu alikuwa mbigi aani ile dizain angiingia kodimio yako lakini unajua msee mse ami uganda mzima anajulikana venye anapigaga sherehe ukijanapiga sherehe uganda ugandaanau <laughs> uganda tanzania <laughs> <laughs> kila mahali ukijana <laughs> <laughs> anatesa but but nini but uganda na tanzania ni mabeste waushietu mabest ik sik saa venye si like, sir, kenya ni nation mm. like uganda situkiwa uganda na tanzania tunajangandomabro lakini awaseni wako na ushiatianiebungoja kwanza tukaribishe mgeni wetu karibu sana sansanabrambiasazleo tumepata ju gest mwingine mwanzee naitwa shanki k aaz nifrahi kua pa sihpakanambia ti niamonkaam podcast nilionakona ngineb nikasema umse lazima nimlete kwa nini podcast yetu kwashoojanyimliyetukntukianza ama tukiwa uh -huh. <clears throat> mm. na hiyo idea ta tunaangalia ulema zingine zinadu mambo yao na bado tulikuwa tunacheki yenyu yenyu ilikuwa top yenyu ilikuwao up mzee pale twitter Ah, tukasema jus imeweza kwasa unajua hiyo time like hata siku anajuamkunandl yeah. saa nikaenda kuwa big uko, na uh-huh. like naitipe yeah. hey, nikaona ninyisijuu mlikuwa nayo hiyo time t eh, eh, mlikuwa nayo nayomlikuwa eh, eh. nayo halafu nika nini akakuja poka koment manzi, ah, manzi nilibambika sana niliona nilionamanz tuko na mm. mm. tunashukuru sana mwanzeapo howengine wenye pia mko organic, apo hivo mtuhittualete kwasho sindio mm. e, alafu apo hivi wamama wanalia mm. na kushaga meno ost mwenyewe mzee mnyamarso iasma hiv hizoma nzaushi sijana tume tumepoteza jana jana ilikuwa mm -hmm. uh, yeah. stima janiuajananaju sindio stimani mta mzima mm -hmm. ikahpen jo wa, the n ple wenye wanaeza tusaidia ni u mm -hmm. so uh, nini kplc okay. uh, wakapigia naje majamasimkammanzemtupi mm -hmm. tukitengeneza hizi maenrata zetu zil najuaentiliuotrkan unajua ug lidinda Bro, uko eukoka giza brahkmazunaleta hapabim zilizmatima zilizimwakenya yote brah kila kitu ilikoiko chini ni kweli sawa And I think, sijui mi venye nasoma kwa mtandao hiyo mm-hmm. siku tu ma zote kenyaziliambio zitinguliwe e giza nini lifanyikizwa masaaniendeleo yeah. masaa stim ilipotea hmm. <coughs> na kuna story na ug si watu wa ushitu ma- ma- yeah. yeah. <laughs> <laughs> <Almost laughs> kula mayai za wapi brtuli acha nimalize hukula mayai zaaizanyamaz inatoka UG. Okay. Okay. mandizi UG chakula mingi sana yenye tunakula sisi uka uganda True. so ukianza kuwads brahe leba mingi siku hizi watu wanatafuta wsisido tunanunua vitu zao. Madem, pia, si e, <laughs> si watu na wausiamde mwingine wa alikaa haani bwakala lakini sura uamojoo ee. <laughs> <Mojo Jojo. laughs> stusituaugaasiwapa <laughs> ah, tuna, gama, si tuna, gaso, apu, tuna vitu zao mm -hmm. a takaekuchuka vitu zetuna mm -hmm. mm -hmm. kila kitu wanatakani tobdawanakila kituwanann wakonaasi samaishizao zinatoka ap zikitoka chinaa lani yenye wasiwanatuakibich walikuwa wamengoa mareli si siuj walikuja wakalalamika hata uh-huh. it kuna time fulani kulikuga na maandamano sijui fulani alafu yeah. sj sijui mseveni akaongea alafu huku yeah, watu wakajam iyotemenye kulikuwa na hiyo uganda sijui vasikenya yeah. si awa wali wvule walitoa waliaribu railway after t days i think hawa si wakaumba msamati na mambo form karudi fresh Uh, but ubestuneushiehlabda hata wakuomboa hata leo nimeona ati aa sio walikua anasema ati nini zimededi sababu ya sijui lektrikana siju stimazilipotea kwa sababu iyo lektrkanayotasnilekrkana ninityondo ilikosiasa aulektrkana leo wamekama hapo wanasema wametoa notice atio ktu yote ni uongo au alikuan ni kuna gima, so, umirusha, kwa na gavat na hapana si merusha gaatahna sinikituiko fox dam mm -mm nasui wa ni mingidarumngi stag- ni zote zilifeoandbaduataa imatoaandanane bado tokandoaa kuna stima u toka, mm. toka yeah, thop <laughs> <laughs> <laughs> <I give it. laughs> Yeah. na unalachuna goro ilikuwanapitishkuna yeah, yeah. goro labda iliuanapitishwa ladaadandomaanastim uzimwa eziende chini kamera zote zizimikeikolo auwezi ja nini naendelea hatuwezielezewa No, so mi pande yangu sidhani zilipotea tu hivo minaani zilipotea fariua mtu labda alikuanazimwabana sindiolakini ikuewe umekosea gava gava ikambatutazima sima kenya mzima juu yako alau naiznamekhaakinisiani <laughs> e, <laughs> <laka funa laughs> ni msee brah <laughs> an una kitthizo mafom lakini hata, hata nnikiongea hubstausi na nashangaa leo imeona story flani ule, mgaizum, ule sim flani waanaitwaamekuliwa yeah, oh. <laughs> mama na, na, na, body na body raebkoako 58 na stee aako 66 na steve ando anambianga wanaume venye wanavaa kukaaendo amebonyewaaiiaifu yake anataka 0mioni sema mtaalamu wangono kadinyianikei juukaanaeza huo jamaamshauri wa maana mi sema rike kama mtu kama kibe we una adi una at the same time una una una i aheaetm sakashifuyani unafanya end of the day hautakuja kutonesha on the side kna mama unampeleka mm. sijui uh-huh. unampeleka mali sijui nini kuonyesha wanaume wengine sijui nini mm. wepiga tu mboka mojawatu mm. e e wakuamina alipi, alipigiwa kituna huu flanih anaitwa nani mm-hmm. jama ametokwa bana piams 0 eh, million lakinisee aunajua bado hatuko sure labda ni fake news Juezi, kuhu, e, kuhu, manze niuuwemazewezia zam... mazena hizo millions zote nimesikia iion zoteieskianatakaa mabilionia bradhananga tma kumarial faiamiaule mzaya alikuwa nasemaji wife Wali divorce. Wali divorce? Yeah. steve jobs uh, nani mwingine na alikuwa kwanza akangananmnginwaliachana namamawanadundaad akafanya nini wanajua yenye yejuinategemea na mwenye uka naye brah kama nakupatia kama achanikuambie kuna mori wangu aliniambianga kitu moja yaalinyanduliwa mgaldem alikuwa na shindangakinyanduliwa mm-hmm. shangukia mgaldem mm-hmm. ananyanduliwa pat ananyandulwaaameasaa atafanya nini brathe mm-hmm. na ni jamako four inch. Yani mse, four feet jamako nch yan nimskamjamakafupiua a kumbonda yeah. mi akanamaga mm-hmm. kitu moja brahe mimi nachukua chwara mm-hmm. <laughs> kitu inyewe no. brah hata huwezi angalia mara mbili <laughs> o onguro <o> <laughs> bro br nasiliangukia nakuambia mm-hmm. wako na watoi kama waine watoi ni warembo siati ni maunguro huochaliako <laughs> <laughs> <kona jeans> <laughs> <laughs> lakini aliangukia watoi yaani anaishi hapili Yani bro mi ynaniambianga bromamataastaendetanajuangauna mtu atamanajuan ammtuangu siaamaataskuhii maboyo wanakimbilia mkun tena we unaenda ukitoka mshpata okay. likua nhizo manziza nanza kudet sinkarushiwa fulani n fulani nilirushiwa manze manzi diabs ule mdenge alikuwa alikua nakanikaniuongo nikimnaji nini nilikua nasema hii ni true wacha apenduke hivi hiviaanitumia <laughs> eh, hizo mafoto alafu akapenduka hivi eh, frog nini <laughs> <laughs> Ona... sikamanausosia nimerushiwa namba nukambu, e, bonga nkambongana amebambikanaaahopanawambiaamamboinaka machuaiata namba yako yakounajua si, unajua, kanyini watu wazima mogopi kuambiana talinipeanambjuu pia ule anajua nikipea hi namba umepata mdem mdem kitu tu mekutana nae kwa njia nini en nikuambie baihe nibt yangu tamenitumieiobobdaaa kuambie dabudemnaje ule naye amebambika na ajab amebambika tu na kila kitu the so a unajuaadem lazima mtu mwingine akundimmenuu wachanikwambie juu the moment uta shanki moment utachukua huyo nambo upehue chalii mm. na kumbe demu akona msi wake asasa nani anahekmtu wakeesem iepatamuone tutnik niuto nieatohuam tmwanaumekmbilia ao mingine ndean W- nini A kwa kwa kuna unaniuliza yeah, ni yeah. yeah. mm. nimekwambia nilipata namba sindo yeah. no na namba nimepata yeah. nimetumiwa namsee seamnambadealiwambianiliona pichajamaa ikanibamba aa sinamhanue yeah. namba na nikapoa si yeah. na yeah. yeah. namba yeah. na sasa siminatumia mambiki ma na mavideo lakini mdemaonyeshi sura yeah. anaonyesha tu mabi na majegi anapiga pichaakiaaunaalakini bada ye kuna venye apa imefura dn ingine naona imefilo ndio zakeatambuah I'm not that deep and a Na kumbia, yeah. tulianza show nakwavia tulianzashonikikwambia mse alia mdenge kwa dem alikuwa mbwaa ni hiyo masiwosilia ni kitambo mauna kitumesemapoamaana sanae umesema ni inch sijni ncmupialiuwa namangiwa mdenge madenge wote ah anaangukia huyu vosti anamuona anapita nayee unajua ni mfani mm. na is not enough sikuhizi kwa magalembr <laughs> so, namchekesha una... koningile apata maganji naatacheka <laughs> yeah. kila siku sikua <laughs> udedi sindiobado maganjiazima huk lakini takaga na eh. shida mzee lazima uke mfani lazima huka na do lazima so, ni niwe unakamnatzoachanikuambia mm -hmm. kuwa na do ukana do utaka mfannnapitaganaat aunadotunasema ukweliataontanapiga malinasikia tameishaanaksini ukweliataonmfan kama una kitu venye unajua uaakira stress juu unashinda ukifikiria yeah. venye utamfurahisha juzi bo wangu lika na mdenge safi. Mm. kitu kitumtumba mdenge akamwambia mi yetu haiko a yetua haikofnyenngefikiria likua inafaikue so mi nataka nijitoe kiasi nifikirie alafude mndu anasema namwacha anataka kuteka bro ajifikirieknaayo mego una mali amesha onja iaa dbe sjaelewa siabi tukuna dem kwahmojaambini miti anuhaaaekumbushaataamselanaitwadelw amesemat kudinama tuwaa wajama wamekaa na bibi more than years, anataka tuwadinyiwe nd apate iz ya kuhepahuu hey, hey. ndo amewaabdata <laughs> <laughs> <Bunda>. kizamiwajkuna <laughs> <laughs> <laughs> mseidelo anasm <laughs> kwa mtandao wa anasema wasewenye ulia wakizamiwa mdemjuzjuzi was wamekaa sana kwanatakaatu uzamiwe ndo upateya kuodokea ye amekuwa amekua nani mm. ni brother juu bado ni naive mm. na bado wako haja get over kama wawili wa <laughs> ama wengine kama watatu wa <laughs> <laughs> <wakali. laughs> so, ni juu labda na, tu morigo saa yote venye ukweliadtmri saayot vne alia napga itu mm-hmm. afiienye halikua nasawa kiif nafikira tu the sexual part of it nana mgalmata juu ajapata Person. The person. na si love nini na choose. <coughs> choose. <coughs> Naibu, steady steady tu nataka na tukujifikiria afikirie tu maisha maisha yake yake labda vitu a si enyewe kama naishi pamoja najua ikitu tan ngl enye atuelewi mm. m anakwambia hvo kama naishi kwake kwanza twende nanashiaisi ene mnaishi pamokwambia anaendaif ni ngumu wakuambie lakini wale etunakaaokast ndo akuambie anataka break mm-hmm. ndo akwambie bro alishabonywa amebonywa amegeuzwa kama pancake amegeuzwa ame, ame amegeuzwaamnaakirudisinamaanisha nwendoliweatamhuwendo uliweza uliweza labda kuna kituo jamaa hana labda alikuwa nataka tu kupigwa mnaeahuu dkama niya meendawehunambi ni, meenda. eh. ni tkupigwa <laughs> kitu nacheki best yangu flani alianiambia mdem akiambia hali anataka b maramobukuwa ni juu amepata mtu mwingine ama kuna mtueye neza kuchanganya lakini jamaa unaezasema ukiambia dem nataka br ni juu unafil maee umekuwa likhizo mai za mdemu wako zimekuja kwzimekuasazigineunataka tu a atoke kwa maisha yako kidogo, kidogo. u Uf- mm-hmm alafu ndio uendele na jani so at atikwa maboi uh-huh. aikuagi mejali aboutti umepata mtu mwingine yeah. inakuogaike hey, mazie unafil saizi hiyo responsiblity yakuwa na dem navileudem yeah. mazbado hzo anapigia kelele niniik yeah. like, nampenda lakini spendisapa so, yeah. so nataka tu yan ni kidogo u ni vitu juu uh -huh. labda hata umepata e ingine on. Uh -huh. so na ye nataka ku nae anaezatakaadaahsjamawaha nikuambie ndoone watu wanakanga kama 40 years pamoja si wako watu siatiwakwatu naendaa hivi chini hivwawili hivis jamaa akianza kumwaga mtama nanze kumwaga mtama hautatamani mm. hey, mm -hmm. <laughs> in, yes. in the world mimaiatiaata kwenda brak sitwende naebaschekuna niwif ama ni dem kani demasitunaji buil pamoja aai mbona kenye unaenda kufigarau peke yako tusifiga tusifigaaboa ukiboewakibonyewadem alafu ujue mafunds na malisseners mm -hmm. brood 001 <coughs> never ever ti your friends wife walaiinahunga mm, rule yeah. chorea Um, demu wa yako eh, maychorea hata bro yako dem yakebbia wenyeweizangoanaonaifai kutoitulitunaongeusiande uanye mbali lakini na kuna maboi wanakanga niotabi nah mimi ni menotisukona hizo nuchorea na, kuchorea. na, kuchorea. na yeah. si that way penye mi na mama tuko hauwezi kuwa hapo hapo utakuja kujifanya juu nini unajua wangu na ak- na nani kuwapo jutakujapo kijifanyasiniataa kujifanyaee naja kuchekeshawangu mkonowenyewe anaeabnanm n but pia madem wanapenda kurusha madem si, watu si na wanapenda sana sanaana madem nakwanga 85 kuliko ya maboisabomgainyamamunyamaseskia mm. so, hizitor za mseesju <laughs> <laughs> <Mine wza kata. laughs> <laughs> wase wako huko wanasema maboy, ati maboyi atiwakiwa jisoja mama hati ingekua maboi haya skulu wakonasoja mama alafu eh, eh. mama anashinda akiitisha maboyiabhata eh. hata kuna time i think kuna jama fulani mm-hmm. mm-hmm. al- mental health activist. so mm-hmm. alikuja kusema vile atiakiwa mdogo hapo around for mm -hmm. advantage of him hiyo yeah. well. <laughs> <laughs> so, kitu like hiyo swali hiyo siku hyo uh -huh. hey, sikukwani maboi amflkama ingekua madem and men wamefundishwa strong yeah. yeah. sijui kufanya nini maboi wengi wanadifailiwa daily yeah, na yeye akienda kujipresent pale atambiwe kuwa mwanaume banaimefinya kitu simesikia viia mtu kwaameambata kwa maboi wengi like boi akiwa hiyo akidifailiwa maboi wengi wanaif wana kama vizurijunyemmbo nankao kwenyebblunasemamesema best ya mama le wake akijaribu kutekeadanae kwako utadinda minezadinda hmm. kwanza kani mama hiyo nikumkose heshima aja unaona kani best ya mama hata saa hii ukikua kamv saini na waj oh. unaanza akufikiria manze saini kames familia maina wataenda wapi <laughs> naskia mwenye umahunaunaeza kila kitundefamiaaeadikifik abonelainikubonyewa badoo laininakwangajohiyo kitu ina, ina, ina, ina, ina, inaezakhnuekesnakaliznafiajnzmwene eh, kaissh na wanza iliikingia nduri usuakukkachankshbo wangu fulani yake ilikuwa s so t an mama anakana nana ngohe imeoshwa niwet bado ikoa so anafungua hivi nini anafungua ana anafunasiunajua mama kama komaji mm. anarusha hapo bag chalituanamcheki amekatukasito kaenda akachikwa bag ya mama akaiangalia bucheki cheki flani ametoka tubwangalni wetu alitoka o logndiomana manakimbia skuhiiahah akatoka hapo bado hu uh, uh, um, madmnalet namti kila jioni nanaekad Na, kanaukituene yokidu inakuchoma soiai levelinginem its my friend si so he used to do whatusedto be ss wat together mm. he has a wife and he has six kidsbnagonganohes <laughs> uh, yeah. hey. you know, a, a married familyandemaried man how kan i beding with a married man uuwegi wanaogopaautapatam pale nje wakisumbuana nagaldemakona watoto waine ni jamaa ana the anau kidem kingine anafilana kama if yake kiafamili ingine naza kudhigidha familia ingine huko nje anaanza kuaribu famili ingine inthenamovati anataka kusekete unachikia <tikano> hata hizi stori za ukiwa na demu ndio mademu wengi wanakutaka ukiwa singon snga mnlakinienye umepataaumepata tu videmuasa mademu wengine wanaeza kuambia vile walikua anakutakamimi niulnitajaulawalb bubu anatafutadi teje ananipigia tenjenashindiwa rada Tue, anapiga matenje mpaka sasa ukishika hizo unasikiaahilohi igani nakata anzateneamejaakitwa hizoana ameaaaiamjananas kama69 lakini w- kwa baesa kulikuwa na nini bubu nanikiziwi batenda lakini kitu at vijana doamwakagotaho kiaadwakaigtaaabowangu ameokokand wagote kitu <laughs> na venye alimaliza mi alinidungia ngade moja ako umo akol eh. namwambiabrahnini hey, naskia marege eh. na uliokoka imekua one, mm. so one day ananipigia tjditulichanga kubonga mm. uusasa za ufala uh -huh. umeokoka siu n hizosio zangunaona eh. mm. nameingia kwa injili miadmamempendanata kumgawia shamba sini venye anaigota so venye aliingia pale anaigota mbaya tu de moja ko iliisha mbayamialinipigia tudemoja yakolawmuiaiambialiishaasalisha barabara alishafungua kidogo aa alisha hey. alisha kama 10 miles <laughs> pig t ipigwe tena5litokaje huobubu sasa brahis inabaki tu nampiga blocking. <laughs> na hiyo maeneo unacha kuenda kama miezi kama ine. aliigota inealigotnampigia si si kila sa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> lakini awaliaaaiiimaalakinisanatumia <laughs> <laughs> <laughs> <minar> e. mesemajo uwezirudisha mde menye amesi kukandwa ameenda tu tua mesema jominataka kujipa sijipea uh -huh. uende ukiendanga mtu wangu taka kurudisha mama mama ni mamani mamajo memama amechoka naonajowenye kazi yako tu niku unampiga muti unajuakhakwaga na mama unampigaga tushot moja alafu sasa so juu unajua ni mama <laughs> endi hey, oh, a game 365 days of the year uh -huh, daily hata uh -huh. una siku ya kujipunguzia kuongeza testosteron kwa mwili yako By the side, uh, so utapigana kitu mara tatu kwa week uh, man bana kwaabanabhata ku hizi brhm hadi kuna boy wangu kuna boy alik aliambia ti ye unyandua mtu wake akiwadi ananyesha uko umgalie maanatoaskiza anatoaiwengi siye ekeajaaialai maisha mamangu sijaoibr aa nami basi sijawai sisar sijawai labda uchape vitu mpaka imwagenufike mali labda ninja fulani ajaifika sawa kaaalisemasdne mefanya kazi ni sodna damu lakini siyoukakata dmwenye amezoea kutumia butaona nika ujafanya shuuli utaona kawwezinakai unafanya brahao eh, una kit na kasi u ajenunatandika kitu lakini badoafkamchana mdogo atajapiga 27atajapiga <laughs> like too stoat maityni ukieali hizi mavitu izo ma zomina is inakujahapana ni ukweli brahwatu wanazifanya unajua wachanikusho hata kwa graiapon ukiangalia kitambo ilikuwa kunyanduana watu wako wanazamwa bak manyi watu wakwa wanafungua na, wa na but iliku uh, ilikuwa, ilikuwa the, the traditional way hiyo mm. ndo ilikuanga pon mm. so skuhizi me wanyama wa, watu wanayanduanawanaiskuhizi maboi maboi wanafanya ati tibaboi wawilidm yani wanafanya pon ati, ati, atifungua sexual whatever zako yeah. sijui jifungue nid zako ati maboi skuhizi wanapigwa kachabali sijui hiyo <laughs> ni ufaala mzwatu <laughs> yeah. yeah. so, yeah. wanataa yeah. so, wana kutuonyesha hivo atindiweze kuexplore sexual sijui nini mnasoma 50gy sijui venye siju anafanywa nini <laughs> <Yeah>. sijuininbhtmewe <laughs> si unafanya hizo vitu At za 5br hatakutoka atakn unachekipia madem niyoa kila mtu kona anatomi yakeukiingia <laughs> mm, hapo na sri unaweza <laughs> kuwa unafanya na kumbe unatumia unatumiafikiriahzo mnafaa mkomuniketa kwambia mimi ukinifanya hivi manze yeah, ndondona donaweza batsa so, weji ulitumia okitunaikawaka kwa mtu mwingine unasema uh, Achani jaribu. Achani jaribu. Achani jaribu wote eh, mwngine bado hiikwawotebmi bado Eh, hizo vitu mi against hizo vitu bana kutumia nini kutumiahizo so, yeah, yeah, fulani ikamajengesikabisakwa yeah. ah, nini mwenye utajidharau bro, bro. imajini mama wako wako wanacheza na na, na kiama mguu ya kitanda mserefu <laughs> <repo ibe. laughs> hivi amgua kitandakila siukunalia kama ninikinyoaoia tuna adewetuuuakuna venye unaezatakaanauambia hadahadana umeingiza mguu ya kitandanayni mrembo atafanya hizo vitu zote ajizami ajifanye hizo vitu zote then akishafa35 apati mtu kila mtu akimzama mtaki abaon msutuja kata umeweza facebook akona lakini ukikupataunaeza uki, kuokoka unaleta mungu karibu unanza kutumia tumeona sana kwa mtandao hey, kutumia mtandaotana hey, utumia pasi... umokoka unatafutahazpas akienda apoutakfuza chachi yakenakuangalianasemasialinikata hey, eh. kama5ag amerudiaanzaga na hiz anajipea anaendea tumani mwingine mm anapigwa kindo natma mwngine anasikia hiyo hyo aijaweza anatafuta mwnginenaat unadmakammmaa machali ao otnd alnmmb soko eh. bro hatuwezi kama mm-hmm. by the time unapiga kama tuseme mm-hmm. piga hesabu na sabuwena mgaldemakmtaka mnafananaaw eh, eh? mm-hmm. sasa hiyo time wewe mgalde myanga ndi anakutaka si unamtaka mm-hmm. wanakukimbilia wewe huyo mokoro itabaki ametafuta mm-hmm. kama mwanaume mwenzake ni masculine jusini yeah. mm-hmm. anajuanindume yeah, yeah. yeah, yeah. yeah, <laughs> ndunanagaziza <laughs> pia maadha ao kwa soko pia anatafuta machalii kama machali wengine nonajua no, kuna mtu anamdai mpaka anaingia mtandao sijui nini but 2 years ago aungemwambia kitu True. Unge maali, brother, hata ungemkaribia mahali bradhi hata mgeangaliana uuliyake8 8 ikienda sana 3 but kutoka hapo ni hapobrani ukomaziwawasinywwako agetmaria wanakuga get hiyo storiya ati demuna jamauna mari ua30 wanasema tiiktime uko prime ndio right. una unatle na mtu mwenye alishamalizana nahiaprso wanatakakama w ni 31 mm. Ya, ya, ha, lakini dmakoahlakinidemenye alishafanya hizo vitu zote zoteatasikazia atashindanga kiona sijui yote sayotejuu y alishazifanya yeah. uh, m- ashapigwa kendo yani amesha ya yan ako hiyo so anapata kijana mdogo ni kama lakini unajua unajua nani kibe ubonga hizi vitu vituaunasemagaenye ukueli venye tu wasewengi wanaonanganiala na nini but anaisema tu vitru kwa sababu na ukiangalia mademu wengi wenye umpiga vita ni awamadha wenye sasamadhawene awa ee, alishapigwakiwawadogo ee, nawatachoka na kindo ee, na okay. aawajachoka but pia mademmpemwape tuanaezataka like, ya kujifikiriahistor ya prim thin ina rlate na vile unacheki seme most, most of madem mm-hmm. wakiwa in thea 2 yeah. 2aual yeah. wanataka jama mwnye akuna madoo mm-hmm. jamamenye anaeza toa ma, mafom nasasa yeah. yeah. most men around yo time awana hawana hizo vitu vituwenye wa yeah, wahiowahiyoe so, mm-hmm. sasa mtu akifika 3t siujuendi ameanza like, seme hapo vitu zimeanza kukuakia nini, yeah. nini. Uh. so hawa mademo ako wanatakaasee koningananatu ao uu uwanitas kamawanaansii 5mna storizadaipe si mtu atapigiwa tenje sju afanye nini huuni mtu ashapanga kwake kama eh, umei ukikuja uanze hizo kuni nishajijenga nishajijua siwe basi ni wenil juu mbono ngekana mimi tuanze tu kuisaa pamoja pa of mm-hmm. kitu unataka kutoka kwangu wnd tunasikiangaa garden safi nini takuja ikiwa na mauaa ukijijenga so, brah vifiti mm. watajileta yani, hatautaibrohe we ndio la utaweza kuch fom youpak ni mnani unataka utazitaauka ndupate demonya kuna sababu kila mtu akoapo juakona ajenda ya kukuja kwako w sasa wewe ihegrde we, lakinirde <laughs> garden Lakini de garden, kieikiisha Yeah, yeah. shughuli zao unaona zinaanzaungnaonikiisha nao magaldem kuna ule ata na, wewe. na kuna, nasema hiyo kushangaa kushanga ume, umetoka kama moja alikwamanawewe kushangama kushangashangae usishangae ni ukwelizima tusantardishe nyuma kiasidnakui yake maboy 1 hapo mm -hmm. unaweza advaisaji boy mwenyako b 5 yes eh? juu amabo bado wakorosdo piasna si kitu mineza piganwapatikwapati Mine sasa swali yake ni uko 20, uko 2 ukorosdo unakatia um. anafomnaeaafutewaanaata yeah. wal wa yeah. watuwene wanautaka wauweye unawatakaaonoreanonor eh, yeah. <laughs> <mao> <laughs> naceki ua ukiwa umemakeh unaza pata madem wenye unataka yeah. na wenye utakeawenye yeah. wanakutakasa yeah, <laughs> lakinisa <tha>, wo... <laughs> ukiwa hapa ni wenye weunataka ndonaewene eh. wanakutaka ndoaewenenataka una wengi oh. wana boys kama hauna <laughs> <laughs> do huu nyandua galdem unaweza sawa lakini galdem akue nado hana atanyandua chali anataka hiyo ndio difference mm. tanyandua mwenye unaweza yni mm. ile kiswahili yako penye imefika <laughs> eria hta ujifanye we ni kiguru eria fulani ukifika kejani neiba fulani yakunangeuruma Yeah. Na kifika tu nakifika hivi magoti years <laughs> ndio l- so machali yaani tunaishi differently lakini na mbakaiu machaltuahng tuko indotuko kwa sababu sahii hu uh, unaogopa mama wako unasema unasema ni mwanaume kamili lakini unaogopa mama wakoao kujipea sikia jiambiemitanasema ni break ya kunyanduliwa ngoja mnaishi na mtu mwenye unajua venyeuka venyeufikiria we unaishi eh. girlfriend yako b hata kama ni nimnaishi pamoja mkoaskiza mumenya mumenyanduana amekupatia part of spiritual, <laughs> <laughs> hey, ina kwa spiritual more than that then inakua atinataka kuenda nauni mtu mwenye kama yenye unangorota usiku ngorota kama ni mtu ataweza kukaa na mtu anangorota atakupenda vyenye huko mm. pia kuna galdemiungorota usiku si chali pekea brah nengine napika kama jenette usiku Ama na machakkmwaga eh. mate apo brah mbayaaakakuymbatuna shida ya gas ni kunyamba tu Ne, unga garden sasa. Eh, unafanya hapo yule anangangana juu ana juu. Eh hapa jo, akitoko jo hii kisweli ndio imempatiyo garden. Wacho tu nivumile na hiyo nyambo yake. Juenye tena pia garden kwa kicona Zambia. Eh. Ina jo mini mrembo lakini uko na shida ya kunyamba. <laughs> eh niko na shida ya e, kunyamba, yes, eh si tio. Achana, acha ningangane na challenge wenyewe univumile hizo harufu za. Oje ipata mwanyana anuka mdomo. Mdomo sasa ndio kitu lakini umelala hivi ngunya iko kila kitu iko lakini anapendukautapatana nata wewe akupite uski rufu wingine rhu kama ni punye ama ni makwapa anapitnafanya nausahau atapitapo na kama watoto watatu huyozameeza kuvumilia mwakiwa na watutowaine hivyo ana kupitahvo unasikia sama unaona samak brlbad <laughs> utapata Sipha. chali fulanijuu umekaan kwa mahivi broadidirisha ushaipata na mtu ananuka jasho kwa mat unajaribu kutafuta ki inafunguka uonimpak una nao arufu una na nashukkiwa kwa mat unamona kichwa juu ya jasho yeah, tena yeah. ba the sem gai atakuambia kona wifamekanae 12 years man. weko wekkicheku kwa like ni kuna madau kwa kwamat aliniambia aliambia e, siuambi kijana tu aoge mwonge kama man, to man kwa sababu unasikia tu hey, kila mtu tu akiiganakwa mat tumekaa na madama hapa mm. nchali ameka isaidi mm. chali ni nani move ana mvvnikozilzabuda eh, siutulienaiakunya ndoana metoka mechisijui like, ni ungu walikua amevaa ni jezi na harufu mi sielewi so madamu ambia si uh, kama uh, ni mwanaume unaweza mwambia i to say yeah. uh, uh, never tell how asiwezaashindanamwambiai yeah. msne m ati kama mwanaume mwambie aje s weni mwanamke mm. hawezi mm. niambia kama ni fa, even if you have sons ae ban mm. not them mm. so you cannot tell me how to be kanot ati kama mwanaume A, a, ni... Sema tu kama mkenya kama mkenya ambia mkenya mwenzako <laughs> <a okay. Ana. laughs> ambia mkenya mwenzako but umesema huwezi huwezi kubali kubali aeenamesemabamama akienda mea before taatekio bak nafaaa ake tunamsee wake eta kuh lakini ni kitu wanaume mm. ishi? sana atakati nikitumza kaayetu swanaumekshshhanaume anaakati nahuaanarudi tenamnakuchukua snikitumezanga mbonge namaliilakini kama mekwambia nata uziibr Utafosu mtu na utaf mtunamano zimefanya mavijana ak venye ni wengi palei wengikng tokeleoopaka mafutatawezijua usema tu kweli ukweli waamekuambia natakuzidi nakuambii atinikuanianataakuzidi ahaz yeah. yeah. hata achali pande yake achalia kwambia nataka break kama aldem wacha zidi, zidi. usishindo umefosa tijua deki hapanamin Sha- oh, inaeza depend uh-huh. na na yote imenya break mm-hmm. nini anadu uh-huh. nacheki histori ati uko break alafu mi niko kijani naonaizo kaao tanaandikana ziui ninipgaawa nyumba naidog kidogo amiatu namba 2 naken namba sita Show game. <laughs> a ichaponachata ptoawuoni tenono na hiyo yeah. yeah. so kama like ameenda alafu hiyo time ndio best life anahiyo inamaanisha hi ilikuwa kamae yake kutokahataby hetim ana mambo tena zinamwendea mrama mm -hmm. arudi unajua eh, kume eh. azikuenda vile alikuwa nadhanimesema yeah. tu vitru kama mdema anataka kugo kunakuogana ile kugoo fulani yenye umeangalia hiyo hiyo relationship unajua no, ndo mdema anzageza anataka anataka hiyo oflani ashaanza kuonyesha mamadharau kwa keja ashaanza kukuonyesha zauvyo kuenda relationship Hmm. ukweli cheat to save a nandio maana mahali atuatsini ukweli <laughs> nandiomaana <laughs> maboiza wapatikanangi siku <laughs> okay, hizi ni mnd ah, machali, unataka, unataka unataka unataka machali. machali mandondo ndo wanabambwanataka e, Una uendamde mwingine nje ndo usiboweke na wako umwache umwaches sikwel usijifanye pia usifanye machalsifanye marinh mi nini kama relationship ni toxic ni toxic kama inakaudu inakaudu na hiyo mdema akikuambia nataka kujipea hiyo ako asabai kama sia masomo na natewa masomo kwani kwani kniwezi soma kani kwa hapo bado tu ina, so tu wa wa e. <coughs> nataka, mi nataka nataka nataka break, hame hame yeah. na kwa nataka hata wengi unyamaza aaabhnaambha yakaamawgaaananhngnyama wanamdna waaaamlika nichirunga juanajuanga ualdem nisai naza mtokelezenitm nanivunjiadivozote za kiapia kuna hizi eh. break flani ike br enye dem akikombia ndaka br mm. we mwenyewe ulikuaaklakini ukomefnakuanga wacha nikungeaamenahmnani nataanailikua nimekushibshidaaoaobab eh. E jamaa kuna siku fulani alikuwa alika tulika tumenda smenda <coughs> wapi then akakatiana <coughs> <coughs> e, na mdemu wake sasa alikuwa kila tm nanamazmdema nanikasiasnataka t ni nataka tu nimtoke ni, ni tu nona ile siku enye mdema ak, akampigia simu tukiwa nae kwaattnivuvnataka <coughs> bas nioatumisingetakahivolakinisatakan ukana mingiata kwenya kunavituma kama hizo hata budaako jamtole hizo mi natolea a ingine za kiumboakn bro unanamiana unataka kusonga miadimiujiambia we chaliatakuvumilia manze nayatokimkuta m- na, na, na, hey. <laughs> kwanjounajiambiangamimi hey, ni patient e <laughs> akinich <laughs> wachaiende <laughs> hey, wacha yeah. atakamionyapili kua swafe mdomoaatztumalize tuapiga mao lakinihinafa endeleeigamajamaa tunafurahia sana leo malize maidha zimesonga piao tuko naakam tumekua tukibongana tutakam wale maviwasi wetu wanafaajuejo sikumoja tuko ver su tunag l nataglbigna yeah. yeah, pia yeah. waseka kina shanki shanki hapa akona, akona pia naezaendaalona yeah, mm. yeah, yeah. pia wasiwashowako pia unawambia a hapa wamama wanalia na kushagamnakushaga meno asi fisisen love