aa <laughs> <new> <laughs> <laughs> mm. kwani kila siku itaishimaf mm. namaatio do, doba za, yeah. doba, za na inafanya unatulia lakini ngori ukienda kibdadba zakiaaziahbba inafanyanatuiasainiakangoi ukndanadaoba bahe nakuai a ukiona dimia jzidobauweni wale wa kutembea na wababa njisacezabukla za wababaananga tuamomeaje pole uyasorihaya initabanjina tuna kukaribisha Eh, episodeya episode kwanza bizon ndio sijui nikatukaya sita mm. saaisaninmanzi ni. tumekaa tumeka, tumeka yeah, eh, mm. mna bemb lakini tumekaa tumekaa tanguastia manziomanzmobie anaho pia mtu anasikizawahale wa mm hadi ameandika ame kaaka kwa, ka kwa kijake shaandikai ameise mm. hii mwaka sichezi mm. situfike februari <laughs> utajua hizo hey, ushanza kunigotea sahiiaiyo nakmiijundinaka lakiniebu tuache kuingilia hizo sahi saa <laughs> tunataa ah, ah. <laughs> kukaribisha tu watu mm. adkuwakaribisha épisodemiaiseaaaa dj e aaya ina joksii wale naaitanga na pcas wasania ni fome <laughs> <laughs> wasania sini shere here ap kaa ani sawabas sbas sbbeheipoteze murieiv mchezo mchezo vuvu fb eh, ah, kapelezuambeveas tulinini tuli, mwaka yetu tulirukisha yeah, mwaka yetu si, si yadu, ah, yadu, yadu iliendelea si atuni kuikia ah, oh, imfikakkasha oh, ndio alikuwa natunini hapa umbu eh. kashondioapiniagatumia <laughs> misona tuko hapa <laughs> So, chakustua anakutumia mzi anatumia menji yako kuingiaaw nafanya lakini mikona nyo jaba ake ukiona jaba nafanya mtasweta pamapua mbaya iyo ni genjeaatattokubonga naousundio tunawambia kila siku watuachi aluta uh -huh. Hey, chapagnanin yeah. sia kila mto pia nanidkunawarialkanliza shaa lakini ni ukweli mtu uswebro yeah. yeah. unakua umeshikili hiviruabi ioesa <laughs> <laughs> yangu ika umetai una mm. adi ushaanza kuita watu wezi hapa mm. tu nishaibiwa makala nyinyinaletaadihasianini uh, wapi mbona <laughs> <laughs> tukusikizey <laughs> <laughs> <Mora tukuskize? laughs> uh, ah, karibu sana inaitwa banjina nexas mm. Epi episode inaitwa ep vitukaizovitukahizo mm. <laughs> yso mm. zaidinata tunashukuru saja manzia amewezesha out of nowhere akakama alikua naona kakihepapia si tumeisha mm, ah. kumbe vitu zi kamh tunaweza shikilia ni vile tunaweza shikilia uaeashkia e, kumbe ilikuwa ni si pia mm. umelegeza kumbe Nanzi. mambo hata ni simple kumbe vitu downtown lakini sa si tuko mm. kujaribu kujaribu tu hapa na pale tuone tukama haya mm. ha, si si tukobie wacha tuingie turumba kiasi tukam mm. tukam na tukamnanini oh, oh, oh, oh. wazazi wako waje wanieleze umetuma wazazi wako waje wanielezee unitaki tena na mashoka zako waje waniambie na mashoka zako waje waniambie ndo watumeu i kuna zingeishi bila wewe mapenzi ya kukata nashoka eh, eh. ashamakikhayazolekiayaonendalocheaaendaoheaioa dai tuingie nayo pia unajua nakwambia tuingien tuingie nayoshanza tunaingia na gaisa unaliza hizi dobazia zinadansiaje venye unataka sawa miondoko shuku waziju aje miondoko unajua mm. mbona miondoko great niju miondoko haikuwa na na sia kudansiwa ni venye unajisikia venye mwili nakatika venye mwili inaondoka yani vile unajiachilia e, watu washaanza tiatikunadiatisi <laughs> nini washwash e, e. saa basi endeni <laughs> mdance na uko <laughs> chonjo basi saanyi ndio mnajua mm. sasitutadu naninyewaokusemaunaelewa hi maneno skii mi bedhe minaezaingia mina ma mii nawapigie keaaabaanani nini nimetupa hivyo yesu barudia <laughs> <there>, ru... <laughs> yesu yesunia mwokozi <laughs> chaujinga hayaso tu, tulishakaribisha yeah. shawambia nininini venye nini, nini venye kunndasa tuliongea nia mambo ya skia apelo akuletea mm. mambo ya, ya mm. najua leo tunapiga ninidaa 45 so ni kuongea mbiombio mbio piaaelo mm. so, nasikia mm. sa ninaja eh, sasaa yes, no hata ni yatujice inamaanisha lakini zii dinii ukkaseme kwa kija mm. kama saa venye wazae nayo no mzee hadi amalize wazae huku hadi amalize kazi saa saba hawezi ingia kwake ka usigiza ijaingia heria eh. ashinde amekula kiz ukuhata heria ashinde kwapulu ai aje na mizigo eh. <laughs> kaa ata kuna mwingineuo unduapene nini dim mm -hmm. ake ampiga aau kuchukua kuwambi sasa ninni nanikobii auachauongohatinajua atamikuna vitunafanyaacheaahiyo minaona ho nikieekitenye ui kuingia kitenye bado tukohuku Yeah. kindu wenye unakaka ukianza kuambia na st kuhusu unaanza adikuliashituna mamokaziekitunikukumbuka skarui yake <laughs> <laughs> situkozai aruinanunakumbuka ah, okay. hmm? lakini yee eh, minionihzonito hizo ai hiyo hati huko namsi ah mkoadibe mojabhzohizowetokatoati wa usema ati akowapo jua watotoau moja achukwenini lakini mi okitio ni st mbona basi uingia h kama ikubambilakini miniwona kama wajuiaz saa nikajveinafaa kuonanige naaahaania kuoa ni, ni, ni napia kwa, kwa gup yake pisio tundio ribat anapigata no, ningejuahiyo ni e, no. Ninge uasatashindaga ah, hivo to ai hati mm. wengide ati bibia aumengie sasabamekufungie inje tikwako unanza kuomba msamaa hati hey, hey, hey, aaistakua ah, nachelewa tena hati hey. ah. ah, napia si atitunaleta pia siletangi hati kaveomelo uleta mm. siletangi hati pia hatiakwe atinile yes, banag si pia mi noneyoneko ko neneo e m kodu bie e ades ka tu bieapr bie o kingi ayes no mengia walan kamata ke kuam kasiafo ngeñumba nako fuli no kona fungufunguo hmm hiyo hey, mambo ya nini, Nii, nini. Sa, maisha yako niniomaisha yakoumeishi tu hasira Ka, kazi ni kubonda hey, ume umebonda tangu uingie chuo nimekuuzia nini, nini kiasi hapo chuoimekuuzia i so mimi kama ushaniletea asira zako mi nakuuzia nini ninii nini, junaski kinukamakao shaanza nini nani <laughs> <laughs> na nani <laughs> natmaswaataminakuatsisileo iiiiza si kuendaninsitaipatano tenauuam <laughs> ukae sema tuuuilutaipataaiikuna maukaiangi ngie aliaiachuteapan aaaajkuansaidsiakiamsiakiamtbendeiambw tuii niekzona atuengiimamninmmtatoa stkemwasnya tuskiniuskaoam uukicononyariio haya basi iliee ianyetad <tipa> so ngoja tunaongeleyo na nariba ya mbona madem lakini zi ebu tuongeleioxi na mademu wasai nnaasai ma, sasisi sauingie kwa acua nini miyo mamboa nini naona sakaeme sakadem yako dem ni wako sindio yeah, yeah. Meto, mechomoka hivyo nee unampeleka una, una mandirao nini mm, yeah. hey, lakini watua nduzi ni kumgotea tu <laughs> hey, lakini saa so fishi hey, werada uh, yeah. ala halafu kilete hiyo ishu mm, a inakuwa mi hata naweza kuacha misijona mtu inze kia ni inakuwa riba mingi siba ziwacha hata mi niende nigoteane huko inja basi tuone ikiku <laughs> hey, hey, tugoteane unasikia nanii hadi, hadi, hadi alikuwa hey, e, na kanyagango hadinianapelekadm ni alipiganga jond ni alikua naminyanaoti kudei alikuwa napigwaa najoa mad wanaum baalafu mguzemguzakadisizangu zanukangu kuna dsa siju ninni nikamnyanganya minji mm. hadama alafu alafu aleta drama akinirushia vitu nimi napigwa alau tena sijushoshola kaa maniba mm. tulia anza kuniambia unajuasaanimanamunaunaeza kasirika umuumize yo nimi napigwa <laughs> nianadinani ako na mambo miata wauoni ameshikilia hey. kizapo ataua mm. ui hey, lakiiziuistumadekaa nikuzekani mm. hey, mwanaume naanakutemeanimate <laughs> kushshali <laughs> <laughs> <Hey, shuali. laughs> kwanini utakulabas hey, lakini zanakoaa ngori pia mm ukwena kienyeji za kinyainyannsnb bibi ni wako bibi mm. ni wako <coughs> uskizu um, mzee alikuwa na kujaa akiwa amelewa mm. amekata anakama anatulia saanaitisha kiruma mm. jualiacha d a kiruma mae um, akupika hizodosi alifanyia tya sma vitu mm. anamguzishaguzisha tunen zile zasui naguia <laughs> mdomo naa <laughs> mzee akiamka asubuhinilikula ah, lakini njaa <laughs> <Salamu mai. laughs> kona kinjainaalakwekeana ngoza kwa si minaogopa weka mwanaume unajuaunadio masa ya kufiga udati naweza kuwa dinimekasuuoijuue kichwa iko kwabwatoto tutaduajeniniwe unatitukila siku kiani da... wewe na niwewe mm. lakinisaabaiaba ndio tunasema washindwe na watokomee <laughs> <laughs> siezipigwahukuinjiabado napigwa kwa nyumba yangu piaanyumb e, mm. mm. e, ni yanu lakini nas lakinitu mi, mi mambo ya nini kuidigi juu ati yanin mm. mm. e, misizangi kuig juuaism miyo mambo ya yanini is ndio maana kwanimeiacha yeah. juziju wnafaa kuig hiyo mambo yukuwatuinimbo mambo, ah, mambo vitu wanchwanivitutunyi yeah, wawili mekufiana mm. vitu ni ay, lakini siadanadaiaaalianamzukwiki si kadha mmwonekanems mimi lazima ni ku mbona mm. si ni wazuri pamoja yeah. eh, lakini hiyo mambo ya ma ia kukwa na zingine nguri ka zile za nini mm. ka zile k zile za <laughs> bib <laughs> n kanapanga hapa ska ya panga hata ni, ni bahati alinama na bado andanapenda huo bwana bo, zistukamanibasi wanapigana nininini usikumzima kua vita asubuhi anamka kukamua nguo zake nguo zahuyo bwana mizji elea hiyo mambo ya mademu Owe, ufai kutoka lakini adi mademuaniniiha siku hizi s waukata wanaumua kawaida wanaumuapoa wau kata wasiwapoa wanendea mabboywanakata wale wasenye msemwenye u cha ukweli e hey, mo woni stoa mi mi yoribeanini io konza kukatalio yeah, ati joinim podemgneajjg oata mio molunafa kumambia minilikuwa good gay bayhaje nkonyeshwa a weohaee sapa weve atuyuko huko so nikaka mku a turiaria kitambo kwani tena ni mafala mbona mm. mm, waunilenso wow, mbono nini na mademu auonangi ukiwaumiza wani waujui cho unawezafanyiwa wani waujui <laughs> <Wani wawu jui? laughs> viumbe <laughs> ndio tunasema unachukua ka anawa kila siku kiamka amka unakaatuhvjuu yeah. <laughs> naezaonyeshwa yeah. nin mm. vivituy mm. ni unaonyeshangaunaonyeshangwa vitu, mm. vitu vibayalakini mm, satadnasemag maako yeah, <laughs> yeah, ah, lakini sawa basi iri wao kama kuumizana kao inawaleta wanakuabnasitutadu i ila kukunga mkonosakalepanatafuta doba manz tuna kupaasa apa kwaniniwashlda <coughs> adaniwewe tu mm. kama zi si wewe ni nani mm. zio mwenye kama, <laughs> ah, so, kama si wewe lakin, lakin zi angekua hapa iko unaniona kapilulakini mi zi miribau nistua juu maebr watakuacha aende mseemuingine hapo nini yeah, mzigasia kwanza asiaka mzie wa nduziatao meishi kumvisha ninini atatoka kwako kwa aenda kwa mtu wa nduhi mm. hadi nakwambie mi nikaa naonalalakini mi najuaga hizo vitu anzia mwongouknatua mlinu yani, yes. yani vit hacha tiyo mambo attiutaundawacha wacha ti jaribu kurekebisha sishakuanashakuasaabasi no. <laughs> mm, <laughs> iwa wow. mm. lakinis ah, mi hiyo mambo ya madem mademstakainkuongelea juu misimimnaona ju. misi minakoa mp... nimejitenga ni a uwenyea wenyeaa nan si tukisema kitutunawa inihatatuachena ah, hiyo mi mm-hmm. kuna venye niliacha ku, ku-, ku- watu wachukue nini yangu we saa wetuone fa- mafala basiaiwejua zdtunambaunaanza di kuambiwa angalieni vitu veminia angalia naasaa enyewe ni mkal eeyee haya wacha tuingie tufikirie fikirie mm. ajazi pia gwee pia <laughs> tukokinini tu, tupeleka vibaya <laughs> pia mpiza unajua nasikia nzayoonakuabinguni no, no no, no, no akuna kulala mm. saa so wojazoea gwezi mm. ikwaja gani ede binguni uchuj unasinzia huko kwa masholda za wasiealewakusinziadnashuta alafu ajivanya hata nikaa jic imeendeleayawa mwshona mwisho saabasipoa lakini wasiakulala kwa mat pia huku wailakuski sheidos kwa mat walainiluganimechoka akwaza hmm? kwa basi ta ni, alafu nimelala thena niamcha niudoda akigongezomamabatb aslikuwa amenikemba kwa nini alau siadinikna mavitabuaingiachuo naamsizanaaanalia saana akwa e nazamiaalia apiabaada oaalikuanacagua sange Sa ibatuthu hmm. saa hata ibatuthu ni sabuni oh. pekeeunga oh, eh. Ana, anagonga paleako eh, minikoanaiba vitu zenye hana mm. eh, kunaskua mekaa aibakadum eh. sikia dum ndio alijua ah, idmaje niliekewa hiyo kitu nilikuwa niokameleta ah, shida huko eh. tunamuza ninini kwani aasimii ah, me funga macio dakicafuna maco amaco oar yediadvice nambiwatoto catigi Hey baby, I know I'm jumping in the deep end What you doing for the weekend? Hey baby, Since I know my here, we can't let it go easy I want to stand up to be different I like it when you get into my deep end kelea maamiko tayari kusarenda na kusema na kutenda ila tuwe weunipe mgono Thing I don't. Yeah. Why you always talking slick? It's like I can't do nothing without being lit. Yeah. Until I throw you on the bed. Put it down, pull your head, kiss your neck. Yeah. You love messing with my head. Sometimes I think that you're not even upset. One day me not even talking to you, next day watch me call you. One minute you hit me, then the next you want me put it on you. Oh, oh, oh, oh. kabelenasikia vedoveinasema edo venye imetoka ati anapenda wakifight ndi wameka baadaye weni ni mdametumwa atu kuharibia maisha ye kila sa tuwanatafta tu vurugu ndo hasi hati ndio amwambie pole Once again, oh na na na, oh na na na, yeah. Burn it, you yeah. love my whole life. Me me me yeah, me me na yeah, me na yeah, me me yeah. yeah yeah. She tell me nothing could I break our love, never going nowhere. Me me me na yeah yeah, me me me na yeah, me me me na yeah, me me na yeah mi, na, yeah. Mi, na, yeah. Mi, na, yeah. She tell me. I took his heart with I pulled out that gun Rum-pa-pa-pum, rum-pa-pa-pum Rum-pa-pa-pum, man down rum pa pa bum rum pa pa bum rum pa pa bum man down Mama, mama, mama I just shot a man down In Central Station sikiakapelo mm. mi udem miudem ilikuwa nampenda uem mi ua nimemkofiailikuwa najua tunaezakua na juudem hadi anachezaadikadi bi na venye niukuwa nimekaa bioenipatedeenye namirada saa mi nimeanza kuwa najua saa nimeanza kueshaudem anakua naishaanza kumonyeshanikua mpoa nikaashanza kuda siuttikujaliwa halitakimahatiumjuli haliniwale wakuliza wakuuliza nama bblkaj be, sinilikwambia jana hey. <laughs> oh, <laughs> <laughs> <laughs> lakini kuna venye odemalifanyani kicho mm. itoke mali pengine hapo mm. nilikuwa yni ilikuwa ni? kaa hey, kaasimpivo hey, juusa ukuko hapo unapatia hu kila kitu mm. sasa shida penye litokea mm. nikapata kazi ah. ah. nikakuatinini ah. <laughs> ah. so, mm? nawambia es ritantax hmm? nani ritan ma peni i nopsbo neƴew ko weseneni inetagowa jeg comoltitas ila, ila, nah, ila. Au, yaw, mama iitu wajeg ito comoltt sni wala koynagoanadjine guine gejema mibee mi, mi, mi, <laughs> mi ilinishinda iyo mambo yanini nkadevenye mm. iko ikon mm. machavenyewatataka ikweinakwa mm. tu tunikierere zao tuna ujingana utoto mm. akisaaai yeah miiyo mambo yanini mko nazimamaik oh, taki tena tuongemekakalazarudishadoba oh, <laughs> <laughs> <laughs> najaninaniambia unasikiahiyo mm -hmm. mambo ya ma tumedeajei wahana nayoakus ni waleadianakuambia naspendiwamabisto wakesasa tufanye nini sikia nananii liona wamenunua kagari <laughs> <laughs> <he>. tena <laughs> kuizhi nao <now. laughs> <laughs> we kila ziku tu ni preshniaapresa adiunafura ingi kuamka asubuhi kuchangamka kuingia mboka <laughs> <laughs> na pia ni mboka upendi n soo haya lakini wewnwe we yeah. yeah, mjanja natukodakaya dhatiyetumanzimasanasosaa tueongea niniutumedeo nini wachana nayo bali ushaanza dim yako ashaanza kukuliza ebusimu yako fanyie nini kwa kwa lakini yeah. pia kunamenyeza vakoziunini juu mm -hmm. ju kiezeomba pia dimiako simu yake akatee nayo mm. tuko mm. aiya yeah, kuchu. eh. kuchuzajibba oh, e eh. mm. lakiiz zi... miniulta Mye... miniuleta iriba ya unaona mara ya kwanza avenya tulijuana mi sikua nahotatiuna na, na chi sindio yeah. sikuwa hizo daud mbona tu saitu zimekuja yeah, naachakwambieaab penye hey, mawingu penye ni apana njia bendera ufuate upepo hmm. ha lazima lazimaanaeza <laughs> <laughs> ya... detadae weta meshine kikula seni huko wira alafu <laughs> kikuja omklaokimkula speninawagenehkulia ki ki na alikwa nangia yikna demeakeni pale weta mm. kwabukla moja wanataka kuwa na kamoti jaribu hivo akekautakuwa kila siku unapata manundu au unapigana dda we ni vita tu mm. ah, baidhahata tunamaliza tu zai nimejua doba enye tamaliza nayo so, unasikia kapelo wachana na mapenzi ni nini mapenzi unajua kuuzajeamba inmambo yaninchetunakuwa tumeletwa dunia ce nakuanilya kila msemu kwa vitu mbili nam simajkinna zonvitu znakua umepatiwa mbili za kutafuta nnoni mm -hmm. no, no, kitafuta r well, sana ezinafaakuwa well, na nusunusu naiget kuwa angalaukona milioni kadhaasiwasikia mtu bana a mtu anakopesha kenya mzima ban naona sa Uki, ukitafutasana no mapenzi napungua we kejani kutakua tu hivo aiinatea ukipata mapenzi sana w fedha s zia zinafaa yeah. kuwa... mm, unaka kishaanza nini mm. zinafaa tukulakini kwani watu wanajua hmm. swatu si wa, kijana ashaanza kusikiza nini mboso wa mchoche mm. mboso mm. hata cheunistua bado, bado wenye <laughs> <Ayuko kwa mapenzi. laughs> ni wenyeuimba hizo ngoma za mapenzi ha yuko kwa mapenzihaya basioa wazi e hey, lakini wacha mapeniwa somamamim amfanye kitu aataanzat ah. anzisaataenjio mm -hmm. fanya tukia erituwepuke hey, mm -hmm. kamukowaidoona mi amuk hey, lakini bio madems <laughs> alewamweki hey, amioga atoke ah, yeah. amioga atoke abuni akajipakanini ndio atokye watu amuone wa watu wasuu Hey, hey, hey, itak we sawa basi <laughs> <aji>, we sawa weduaji <laughs> we sawa ebu wachatunini alafu tukuja tusaina uiza kiyatuaasmau uliza kiatu Uli kia masaipu linayoyapitia kukupelekadina uizaki na vyokatafuna etindo upule baka nimekopani ku kuewewendo kub nanganganandotuleuizangur I heard that love should always make us roll on But how I feel I think that they were wrong Ask me what? No summer taxi ni lipe Prince mini cupe Yo les gusto un buen mo maxa Si yo ma pren ni cupe Mbaka vez iendawkitendawili nilimwonyesha mapenzi akanionyesha mfuko alisema do ya salon ni thao tu na kwa mfuko nilikuwa na mbao juu alisema naenda pe akirudi nilimpata aki pitu nikokatikati kama ya mshikaki nampenda huyu mshikaji but... autunneja yani vile mi mchocha nimebahatimbayaoniko na deni yaboba iyani vile mi ukanyega matope kabla nivikekalaminai miupitia kabla nibongeshe kia yni vil mipandishasunait <laughs> <laughs> yni unabonga adi unabongaadikilam anid atakanw au mwitabeb ju inez, anaezakua amekosea kumbe isk alamwambia hata mwanav hoja anawakumiakamani saasthiyo ndio na inakoa saas sana kwa ah madem juu sia tuko huko mm. siani penye vichwa zetu tu e kuna ms alikuwa nanza mbona nikso uangaliangi juu kitembea auuangaliangi si mahago kitembea hii huyu anajua niko wapi kuna Uyuko. kuna md anakuja na kapo kando yangu mm. kwa mat nini nini aiz ha t ty hhaa si tuku kuja kukaa kande wangu nextwek badonkupea vibe yangu vibeskiza kwobanjena neaitata utaa tumerudi saina ubaya sana takwwa natoa kila ninituidataa toko, natoa kila mwezi mm. so, tupataneemb lakini saa si tapata nene, si tunashukuru juu ya kumekua na si adi hapa mm-hmm. pia unaweza sambazia asi iko kila mahali iko spotify angau anga gugu anga sijui nini ninituwebakisha ti tuingie facebook Nandze. na bado tu wanakataa kudiglakini <laughs> saa we unaweza ikikubamba samba kama ikubambi by baidhi unaweza tuest tu tuambie niwapia kukubamba <laughs> adi ndi piguie rivage ñambia <laughs> enieƴekona plece mlycemaikodi bamba ñambie <laughs> kaa mama yako aa <laughs> <laughs> ko redio jambo ko radio patan umboe aya, aya. surtu <laughs> tu, tu, tu mesema cucran pisautu <laughs> mimanse incallah manse