this karibu tena msikilizaji katika podcast yako pendwa kabisa ya digit with imani na kama kawaida kwa mwezi huu wa kwanza uh, tuna kampeni yetu ya ukatili wa kijinsia kwa wanaume mtandaoni na wiki mbili zilizopita umepata kusikia experien ya joseh pamoja na Innocent grant ambao ni wanaume waliopitia uh, ama tunaweza kusema ni wahanga wa ukatili wa mtandaoni na wiki hii sasa naungana na patrick yeye ni mwanasikolojia tutatazama kinaga ubaga kwa upande wa sikolojia ukatili huu wa kijinsia kwa wanaume mtandaoni una madhara gani kisikolojia tukigusia zaidi katika upande wa afya ya akili karibu sana patrick kwenye digitthmani shukran sana uh, mimi nimetaja tu kwa msikilizaji kwamba patrick lakini angependa kufahamu vizuri zaidi jina la pili labda na matatu uh, umejikita zaidi wapi na vitu kama hivi okay. uh, mimi ki, kijina na, nafanika kama patric hasani moto mm-hmm. uh, ita, ita ni msikolojia nimekuwa ndani ya hii taaruma kwa takriban kama mwaka wa sasa mm-hmm. so nimekuwa nikihudumu na nikitoa msaada wa ksaikolojia mm-hmm jamii saidiiikasema hivo kwa muda huu ambao ah, ni mehutaja wa miaka minne ongera sana kwa kazi nzuri patrick na leo tuna furaha sana kuungana na wewe hapa kwenye digitthmani katika huduma yako ya sykolojia kwa miaka minne ambayo umehuduma nah. umeshawahi kupokea kesi ya ukatili wa mtandaoni kutoka kwa wanaume ah, ndio Uh, na sio kwa wanaume tu mm. na hata kwa watoto pia inatokea mm. kwa, na kwa wanawake pia inatokea lakini <coughs> kwa sababu leo tunaangalia kwa tunaangazia upande wa wanaume mm. uh, ndio ni kesi kadhaa ambazo tayari mpaka dakika hii nishazipokea mm. na nimedili nazo na kwa na, hatua ambayo tulifikia na wateja maana hatuezi tutasema kwamba labda ni wagonjwa hapana mm. tunawaita ni kama wateja mm. e, ni watu ambao wanatafuta huduma ya kimsaada Uh, uh, wa kwa hiyo tumekua tukiwasaidia na tukifanya hivyo hivyona mm. no. tukitazama ukatili wa, wa wa kijinsia kwa wanaume no. mtandaoni kabisa no. uh, madhara gani hasa ambayo mtu anaweza kuyapata akifanyiwa huu ukatili wa kijinsia mtandaoni uh, kwa bahati mbaya nikasema kwamba uh, uh, uh hatuwezi tukazuia tuka ukuaji wa teknolojia kwa sababu ndio kitu ambacho tunacokihitaji kwa dunia sasa hmm. ili iweze kurahisisha mambo na mambo mengine yaweze kuendelea kwa hiyo sasa kwa bahati mbaya zaidi kwamba unakuta teknolojia inakuja lakini elimu hmm iko chini ya utumiaji wa teknolojia yenyewe wenyewe unakuta kwamba vitu vingi ambavyo vimekuwa vikifanyika viko, viko kinyume okinyume naot a uzwe baa uwawatu wengi na waki wenye ubaybaya mbao kwakumba watu wengi, wengi. sio wanaume watoto na pekeewatoto a eua samb u watu wengi wakiitumia kwa namna namnamojau nyingine kuendesha maisha yao lakini uh, kwa asilimia kubwa watu wamea ndivyo sivyo siyo na imekuwa ikiea changamoto nyingi kwa, kwa wanaume uh, mfano kuna changamoto za kisaikolojia ambazo watu wamea nazo lakini vilevile vile kuna matatizo ya afya ya akili mm-hmm. au magonjwa ya akili hapo akiliotzaa ambazo zinasababishwa na hii shambulio la kimtandao mm. au uonevu wa kimtandao lakini vilevile kuna magonjwa ya akili sasa mm. ambayo yanatokana ya, ya na hizo changamoto za kisaikolojia mpaka yanapelekea mpaka mtu anakuwa na magonjwa na magonjwa ya akili mm. eh. uh, ningependa tusalie hapo kwenye uh, tofauti kati ya changamoto ya kisaikolojia mm. na hapa kwenye afya ya akili kipi kinaanza inaanza kwanza tatizo tatizo la la inafuata afya hmm. afya ya akili afya ya akili akili ama halafu uh, inaanza changamoto ya kiaikolojia ambayo hii kila mtu huwa inamkumba hmm. kila mtu huwa inamkumba amna mtu mbayolada pengine sh kuepuka kilamtu ua namumaata n wenyee u lakini aiia kwamba ni jinsi gani una ni apnounaza kupima mpaka inapelekea huo ugonjwa wa afya ya akili na, hmm. na, au, ugonjwa wa akili kwa sababu kila mtu anaumwa kwa namna yake na kila mtu anakop au anaadapt kwa namna yake mm-hmm. na lakini ambacho huwa kinaanza ni changamoto za kisaikolojia baada yhapo inapelekea ugonjwa wa akili na mtu atajuaje sasa kwamba hivi sasa mm-hmm. e, nimefanyiwa shambulio la mtandaoni ama nimefanyiwa ukatili e, wa kimtandao halafu anajuaje kwamba hivi sasa labda nina shida ya kisaikolojia anaona dalili gani aia mbacho huwa kinaanza kwamba ni, ni, ni, ni namna gani ambavyo labda kile kitu kimepelekea mtu mawazo yake mm. hisia zake hisia, tabia inaenda kuathirika vipi mm. kwa sababu a, a, a, ambacho huwa kinajili ndani ya akili ya, ya, ya mwanadamu tunasema ni, ni hisia na mawazo mawazowamb ume, umeona kitu labda au umesikia kitu kuhusu wewe ambacho labda ni kibaya hza mtandaoni kwahiyo unapata mawazo yapi mm-hmm. au unapata hisia zipi baada ya hisia hiyo ni ndani yako wewe sasa mimi hili niweze kujua ambacho kina kusibu wewe mm-hmm. inabidi nisubuhi matokeo yake matokeo unavojibihevu s kwenye tabia yako ndo ntajua kwamba ni mtu ambaye anafikiria kitu kitugani au anawaza nndnkwa mm-hmm. kimtandao unapelekea mtu a, a, tunasema anapata changamoto mbalimbali za kisolojia mfano kuna kubadilika kwa utaratibu wa utendaji kazi wa siku zote ambayo mtu kauzoea mm-hmm wengi wengi uh, watakuwa wanafahamu nikisema kubadilika kwa utaratibu wa wa mfano wautendajikaziaskuzot umezoea ume kila siku labda una, unaamka una, mapema unafanya shughuli zako una, una, naamna shida yoyote unarudi nyumbani vizuri una, una, una, una, unasalimiana na ndugu zako au watu wat, wat, wat, wat, wako lakini unashangaa labda labdat au pasina pasinakuwa na na na ufahamu wowote labda kwa kile ambacho umekisikia kuhusu ulipiga pcha yako u vizuri eh, lakini matokeo yake au majigu yake nitofauti najitaraji la watu wanaanza kutukana wanakushambulia wanafanyai laba mtu pengine uliongea uli, uli naye uuslasil zako za ndani kwenye upande wa simu lakini ule mtu zile labda an, an, anazivujisha pengine uh, uh, uh, inapelekea wewe tunasema cha kwanza kabisa unakuwa una unakua una una, una kama unakuwa tofauti na mazingira ambavyo naavitaka wewe uwe mm. kwa mfano labda sehemu ambayo itakiwa labda huisi furaha lakini furaha huipati Mm. unaisi huzuni una, una, mm. eh, na, na ile hali ambayo kwa lakini kitu kingine ni msongo wa mawazo mtu nao ambazo mtu ladalisi nazo uh, msongo wa mawazo manongwa kuna, kuna sonona mtu anaipata kuna kiwewe mtu anakipata kulingana na, na kile ambacho kimemtokea kwenye shambulio la kimtandao lakini kuna wengine huwa uawaatumbukia kwenye matumizi ya vireo, mm. matumizi ya vitu mbalimbali lakini kwenye uhalisia anakuwa hayupo kwenye uhalisia wa mazingira ambao aatakiwa ee awe kwa hiyo ssa ni mtu ambaye tai moja kwamoja anakuwa anahitaji msaada wa okay, kisaikolojia ili uweze kumsaidia na hivi vitu vikidumu kwa muda mrefu ndo hapo sa mtu inapelekea anakuwa na ugonjwa wa akili mm-hmm. na, na na dalili sasa za ugonjwa wa akili apo tatizo uh, hilo la afya ya akili inakuwaji labda dalili zake Uh, kwa, kwa magonjwa ya akili yako mengi ambayo mtu anaweza akayapata mfano kwenye matumizi kwenye matumizi ya labda mtu Uh, shambulio lakimtandao limempelekea mtu lada kuanza kutumia vileo labda pengine laa ni pcha zake za utuu mm-hmm. e, mtu labda alizirekodi mm-hmm. mm-hmm. au, au alimpiga mm-hmm. naanakumta koja nipoteze mawazo wao wanavyosema labda anaza kutumia pombe anatuma madaracha m madaw shwkukenye urahiu mbo natumia matumzi yakitu fania ndouambaya sana kwsaumsasiku kwa maaya kwanza utatumia kiwango fani cha ylemadawao s laini ukiamka is bado inaendelea koo mm -hmm. zaidi ya kile ambacho kwamaawanza ulitumia ko siku ya pili hivohivo ya tatu ya nne ya tano ya sita wiki mwezi mwaka kwamba unajikuta saocayari usha kuwa ni mtumwa wa mm -hmm. kile kitu koo sa unakuwa, unakuwa ni mtu ambaye unategemea labda pombe ili labda ili uweze kuondokana na, na nshu fulani au kila ambacho kwa wkati kinakuwa kinakukumba hasa kwenye upande wa shambulio la kimtandao mm. uh, lakini uh, uh, uh, uh, kuna changamoto nyingine ambayo wengi, wengi huwa inawakumba tunasema ni kama au tunasema ni, ni, ni, ni, ni, ku, ni taarifa tofauti na uhalisia wenyewe ambao kwa upo mfano uh, uh, uh, uh, kwenye shambulio la kimtandao labda uh, umesikia labda labda maneno ya kashfa kukuhusu wewe mm-hmm. eh, ni mtandaoni labda mtu mtu amekuzungumzia vibaya amekutukana ame, ame eh, amekushusha utu wako amekuvua utu wako ksa hii inampelekea mtu kile kitu kwenye kwenye akiliae inaa baote kinakuja mm-hmm. kinakuja yani anashindwa kwamba kwamba nifanye nini kwasababu a ashambiwa labda we mtu fulani wahivi kwa an, hio anakuwa anaishi kwenye kwenye hiyo njia anakuwa anaishi kwenye huo mfumo wa maisha ambao kwamba abatashaambiwa vile na na anachukua ndivyo lakini lakini kwenye uhalisia hayuko hayuko hivyo mm. hivyo wakati huo sababu buko hkaambiwa vile basi anaishi vile lakini kuna watu wengine ambao aa, aa, aa, kuna kuna, kuna shu ambao huwa huwa inawakumba wa wengi wao tunasema ni kama ni kama mtu aa, anakuwa na ile anakua kwamba anahisi kwamba yeye muda wote anazungumziwa yeye mm-hmm. au hii ndio pekee ambaye labda pengine anapitia ho changamoto ilo tatizo kwa hiyo ni mtu ambaye anakuwa anaishi katika huo uh, uwanja uh, uh, wa kimaisha na mazingira kwamba labda pengine kuna bado watu wananizungumzia bado watu wlabda pengine labda wanafatilia kile mbacho labda kimeendelea labda ide zangu ilipostiwaehemwanaiaiasii amungu maisha mengine yanaendelealaini mtabado koaeie yake ya zamani ambayo ilimkumbah No. Uh, kuna usemi huo kwamba watekelezaji wengi wa vitendo vya ukatili no. mtandaoni no. na hata mara nyingine labda nje ya mtandaoni wanaka ni no. wanaume lakini kisaikolojia no. wanasaikolojia wengi mnatuambia kwamba moja ya sababu ya mtu kufanya ama kutekeleza kitendo cha ukatili huenda kuwa alishapitia no. hiyo sinario labda nyuma no. sana ama anaendelea kupitia no. kwa hiyo anaona suluhu ya yeye kufanya hivyo labda n mfanyia mtu mwingine labda na mwingine aone hivyo sasa swali langu ni je kwamba no. uh, sasa hivi wanawake wengi wanaonekana ni wahanga no. lakini ni dhahiri kwamba wanaume wapo kama ambavyo tumewasikia wawili katika wiki mbili zilizopita no. je huenda hii ni moja ya sababu kisaikolojia kwamba inaonekana wanaume wengi wanafanya ukatili mtandaoni je na wao wamekuisha huko nyuma wameona suluhu pekee ni kuwafanyia wengine badala ya kuripoti ama kuchukua hatua nyingine za kisaikolojia kupata tiba ya afya ya akili na vitu vingine uh, sababu inazoisia ni moja hmm. kuna sababu nyingi ambazo mpaka zinamfanya mtu anakuwa ana katika hiyo hali lakini uh, siku zote uh, tunasema kwamba kwenye saikolojia tunaamini kwamba maisha ya awali ya mtu yana nguvu sana ya kumjenga e pale alipokuwa sasahivi kwa mba tunamwangalia mazezi yake alikukulia amezaliwa amekulia kata mazingira ya kapitiaangaoto awatu wanaofanya h changaotoamazohua wamezipitia zakufanywa ukatii lakini vilevile kuna vitu vingine ambavyo vinaa vikonyuma laai masira wanafanya biashara asharabiashara ya ya ya, ya, ya ngono mtandaoni mm. e, watu wanafanya vile msh wasiku anaposti ana, ana au anamtumia ana, ana mtu wake wengine ni mapenzi tu mm. yamekuta kwamba wapo katika hiyo hali eh, mtu labda anampenzi wake wanafanya vile ambavyo huwa sasa kwenye hu wanavifanyaana pee lemkanda au zile picha zinaangukia mambo sio salama yanapoanza kwamba mtu kwamba kwamba tayari mambo yangu yote yamebainika yame, yame au yamefahamika yame mm. lakini kuna vitu vingine avyo ambavyo, ambavyo, ambavyo huhuwa vinajiri vina, vina, vina naeza nikasema uh, kwenye hiyo nsho ya masirahi tuseme labda mtu ndo ndo anageza kuwa kazi yake kwa kwasababu sahivi tumeona uh, watu wanafanya biashara uh, lakini inakuwa ni katika hali ya uzalirishaji sa ni elimu ambayo inakwa iko, iko chini sana kwa watu wengi kuweza kwa kuifahamu eh, kwamba ni mtu ambaye labda an, anafanya ukatiri lakini pengine asijue akajua kwamba iko sahihi kufanya vile vilesbutumeona wamba htajuzanilisikia kambaun kuna magenge ya, ya, ya watu walitafutwa wakakamatwa wa kwamba wanafanya hizo biashara e, kwamba wako na wateja wao ndani lakini mhasiu mteja anakuwa hafahamu e, kwa mtu ameweka yake baada ya hapo nakuafeame ehemu anaekdi baaday abiasharaya ga kipato lakini lakini kumbe we unafanya vile huyu ambaye ukumpa taarifa inakuwa kama hamna sababu ambe kupa taafshasuahasaua na it vinine mbao ni changamoto za magonjwa ya pengine labda mtu ana changamoto ya kiakili kwenye mfumo wake wafahamu anafanya vitu kama vile ambavyo ye kwa wakati huo wanaona kwamba ni sawa kwasababu kuna, kuna mtu mwingine anahisi kwamba furaha yake anaweza kaipata pengine kwa kumzuru mtu mwingine ae anajinsia ni sawa kwake kwa mm. no. hii kampeni ya uh, ukatili wa kijinsia kwa wanaume no. yetu inasema funguka no. tunatamani pia na azungumze no. pale na changamoto mbalimbali mbali za ukatili la kimtandao wanasema siwezi kusema kwa sababu ya mtendo wetu wa maisha no. tamadun zetu mila na desturi no. na vitu vingine kukaa kitu moyoni gubumel mm. a oyo mtumsh wamungunjta aamwama tuanae kiandaa mae ya mtu alipotokea mpaka pale alipoksa usiwalau mtu wanaume kwa aa labda wa, wafugu mambo yao lakini wapi hmm. na, ma- ma- ma- na ndugu mwandishi kuna malezi ambayo wengi tumepitia hata mwenyewe kwenye familia yako kama umekuwa na na na na ndugu zako wengine wa kiume kiume utaona hii kitu huwa huwa anapewa anapewa majina fulani <laughs> mazuri tofauti tofauti kuna majukumu ambayo mtoto mtoto hata kwenye la ha, kwa tofauti hmm. na mtoto wakike mtoto ile hali mwanaume anakuwa nayo kit <laughs> kingine na na na jamii ambazo tunaishi tunakutana nayo stori vijiweni nakutana tunavikumbatia taikmb kwamba mwanaume dio anaotakiwa kuwa lakini ukiachana okay, na wanaume ulionao ukiachana okay, na wana, na uwanauke mwanamke alionao sii sote ni binadamu mm. ujue tuna nafsi kwa hiyo ambacho un, unachokipitia we na kukiisi wee imwenyevvina kiisi na kihisi na naumia pia kwayo sasa mwishi wa siku unakuja uone kwamba ni ni jamii ndo mambo ambayo inaatengeneza kmsh wa siku kwamba uh, zao lake ndo kama hivyo kwamba mwanaume natakiw kulia mwanaume ntakiw ku... kuzungumza matatizo yako wa ukizungumza matatizo yako ni kama unajihalirisha mm-hmm. unajishusha uwezo wako kwamba so mwanaume tena lakini hapana mm-hmm. ka sababu mwshi siku unapokaa na kitu mimi napenda kutumia mfano kwamba unapo unapo una, nafsi iliyoeremewa mm-hmm. na mzigo wa wasintofahamu wa, wa, wa kikaa ndani ikajifungia siku zote huwa haiwezi kupata suuhu ya tatizo lake au changamoto yake na hii do huwa inawakumba wanaume wengi kwamba mwanaume e nsi tuaza alivo malezi yake kwamba ni mtu ambae amewekwa katika upande wa kwenye kwamba atafute waana wenye tatizo lakini anashindwa kutambua kwamba kuna msaada ambao anaweza akapatiwa bado nazakapatiwa an lakini ai kapewa uang- ufafanuzi apewa fafanuzi natu fanisaupande wnginewapili o wnawake mbao wenwewako waea ksa ma nu ma aame awabadishe mtindo wa malez mm. a watotowaoatu yani apewe haki yake na kila mtu achukuliwe kwamba ni ni mtoto ndani ya familia lakini ishie kwamba ukabatu huwe ni wakiumi nani na, wakiki na, na, basi kila mtu awe hapana mm. tuna, tuna nawapa mzigo wa wanaume mwish wa kama hivo uh, kesi nyingi sanalabda pengine mtu anajidhuru mm-hmm. na kuchukua maisha yake ukuchukua uhai wake na kujiua wengi ni wanaume kwasababu tayari ndo mfumo wa malezi wao uliowakua na kuwalta katika hohali mm-hmm. uh, madhara, uh, madhara ni mengi mm-hmm. mfano wewsevi ndugu mwandishi chakula achoula na umuhimu ndani ya mwili wako mm. lakini sio kila unachokila mwili unaki, unakihitaji mm. kuna vingine inabidi vio kama nini takamwili sindio ko yeah. h oh, na hivo ilivo milango yako yafaham kaiake ni kupokea taarifa mm. inapokea taarifa ubongo ndo unafanya na kama kumbukumbu zinatunzwa mm. kwenye mfumo wako wafahamu sio kila kitu kwamba unacokipokea kwenye mifumu ako ya faamu kwamba ni saa mm. vingine vinakuwa vina kuuru kasaba tayari kwamba ndivyo tulivotengenezwa binadamu tulivyo si e, miliyetnliyotengenezwaikama funene taarifa kwa wakati huo huo unapoiona na kuisikia nainaishi na sisi kulingana jinsi nawe sotaarifutuichukulia o ssa unavokaa na vitu ndani sawa uh, inaa ina, hasa ina, ina, vile ambavyo vinakuwa ni vibaya we, uh, kwa wewe kwako inakuwa ni ngumu wewe kuweza ku, ku, ku, ku move on, au kuendelea na maisha mengine au kuangalia upande mwingine wa maisha kwa sababu utakuwa tayari wewe umekamatwa na, na, na, na tuseme na nini na na kumbukumbu za kumbu nyuma ambazo zinazimechukua maumivu mengi kwenye maisha yako kwao kikubwa ambacho mimi huwa napenda kuwashauri cha kwanza kabisa ni kutafuta msaadamsaada wa kiimani hmm. wengi hatupo huko msaada wakiimani ni, ni, ni, ni muhim sana asabu kuna una, mda unazsimwamini mtu yoyote ahlaini mm. uh, unapokuwa na imani yako ni mkristu ni islam au ni m aa chini ambu, mtu ana, ana, ana, ana, ya mbuyu kila mtu mbuyianaimaniyake na diniyakenaeeake mm. hey. chini ya mbuyu nini unavoamini wewe ni vizuri ukawa vile mm. jambo jingine tuangalie upande wa kutafuta mtu ambae ni sahihi kwako wakushina taarifa zako wakuzungumza naye kwasabu sio kila mtu nwia unu- unu- kuna wengine msemu wa mjini naokambia kwamba friji lake aligandishi bofu nakua kwafundi ataki kwa hiyo mish wasiku unamwambia hapo akitoka muda huo huo unayakuta kwa mwingine kusambazia k tuangalia watusahii akushnao taarifa lakini Uh, changamoto nyingine kama ukiona a inakukumba jaribu kufanya vitu vinakua, ni vya kusaidia watu watu wengine wengine furaha kwenda kufanya vitu vingine vtbousawatu weaufaytnsawtu twatalakusaidia kupata ufumbuzi wa changamoto mbaoanakukumba mbaya zaidi aa ni kukaa na kitu ndani ya moyo wako kwasabau insi unavozidi kukaa na au niseme distress au msongo wa mawazo unavozidi kuweka ndani unavozidi kujifuga ndivo unavozidi kujizalisha ku, kwa sababu tu hata mfano tu mdogo nikikupa kwamba nikikwambia labda ushikilie labda mm. ufunguo ufunguo labda wa chumba chako ule ufunguo mmoja nikwambi laba, laba nyosha mkono ushikilie hivi <laughs> kwa mm. mm. kwamaa kwa kwa ya kwanzautaushikau a nshe ono sua wkati ao aaa ni kujiua au kudhuru mtu mwingine ili maisha mengine yaweze kuendelea ukiisi kwamba ndo solushen kumbe maskini ya mungu kuna watu kunyume unawaacha ambao wanakupenda zaidi unavut, unavut, unavut, pengine watu insiunavofikiapegineatu akupendlaini um nawatu nyuma apo unawacha una nasimanzi tayari umekuwa ni binafsi wa maisha umekuwa ni binafsi wa upendo mm. nikushukuru sana kushukuru nadhani hili swali umelijibu tena mpaka kwenye kule tufanye nini sasa na, na umeshasema watu wasikae na magubu waongee ili waweze kutunza mm, afya zao za akili nikushukuru sana kwa kuungana nasi kwa siku hii ya leo na umetupa somo zuri sana na uhakika hata mwanaume ambaye yupo huku nyumbani atakuwa saizi anajua kabisa huenda sio tu akipitia ukatili wa kijinsia mtandaoni hata akipitia shida nyingine anaweza akatumia njia hizi hizi pia kujitoa kutoka kwenye lile dimbwi ama shimo eh, labda neno lolote la kumalizia na, uh, kikubwa niseme tu kwamba tujipende hmm. na tuwapende watu wengine kama maandiko yanavyotuambia kupande zote mbili hmm. ipende nafsi yako kama unavyo nakum penda jirani yako naampenda jiraniyao aa unaojipenda wewe mm. ksaau emaunaanza nyumbani kabla ya, ya sehemu nyingine kwao kam kujipenda wewe ni kwamba wazima utaua kwa wa kila kitu kwa sababu upendo upendo upendo sehemu endapo kama tanki lako la liko lijae upendoseemu anaeea na watu wengine wachukue upendo kutoka kwako maisha mengine yaendelee Mm-hmm. No. shukran sana patrick kwa maneno mazuri sana ya, ya kumalizia msikilizaji hii ni digi tuithimani na leo tulikuwa na uh, mwanasykolojia uh, patrick ametueleza kabisa madhara ya kisaikolojia uh, hasa kwa wanaume pale ambapo wanakuwa wanapitia uh, ukatili wa kijinsia mtandaoni lakini pia nini kifanyike uh, pale ambapo mwanaume unakumbana na huu ukatili uh, wa mtandaoni kikubwa ambacho nimeondoka nacho ni tusikae na vitu moyoni tujipende ukijipenda uwezi kukaa na stress lazima kile kinachokusumbua utafanyaje utakitoa mimi ni imani hei na hii ni digi tuthimani usisahau kutufuatilia kwenye kurasa zetu za mitandao ya kijamii facebook instagram witter na linkdi kwa kuandika digit withimani lakini pia sikiliza podkast yetu katika platfom zote za kidijitali ikiwemo boomplay apple podcast itu na nyingine nyingi kwa heri mpaka wakti mwinginehis is digit withthe