hivi umeshawahi kuibiwa simu ama kifaa chako cha mawasiliano ama hata kuona tu rafiki yako akikumbana na kadhia hii bila shaka wengi wetu tumekuwa wahanga wa kuibiwa simu ama kushuhudia rafiki zetu na watu wetu wa karibu wakikumbana na hii kasumba baada ya kuibiwa simu ni nini kilifuata zile data zako na taarifa zako ambazo zilikuwa kwenye simu je unafahamu wale wezi wanakwenda kuzitumiaje karibu katika episod nyingine ya yast yakopendwa ya with imani leo nakuletea stori ya binti mwanaidi ambaye aliibiwa simu yake na baadaye wale walioiba ile simu wakatumia taarifa zake zikiwemo picha za utupu ambazo walipiga kama silaha ya kumchapia ama kama fimbo ya kumchapia baada ya kumfungulia account instagram na kumtangaza kwamba ni binti ambaye anajiuza ama anauza mwili wake ingekupata wewe ungefanya nini karibu ungane nami imani henrik katika kisa hiki cha binti mwanaidi nampa jina hili kumuhifadhi bila shaka utajifunza mengi zaidi kupitia stori yakedt The podcast. The podcast so um, kama nilivyokutumia swali la kwanza labda uh, nini ni nini kilitokea mpaka kusababisha ukapitia ukatili wa mtandaoni kwanza mara nyingi yani inaniwia vidumukana u mtu anaponiuliza nini vimetokea lakini mm. na uh, kuna nguvu kubwa ya kutambua kosa ambalo umeifanya maana huwezijua unayemwambia anaweza akajifunza hivi Uh, binafsi mimi ndiisho nitokea miaka ya nyuma kidogo ya chuo na uh, kimoja nilipiga picha kadhaa of course uh, mm. picha hizo lilikuwa na lengo ya kumtumia mtu mwingine au labda kumfanyia kitu chochote lipote ni mii binafsi nimepiga picha mm. naanimisemu kwenye simi yangu kupitia mtandao unaishaaa na picha hizo ku zilikuwa ni picha zangu mimi binafsi ziko picha za kawaida tu mm. so baada ya kupiga hizo picha kijuuni kitugani kilitokea k- ikupata fahamu ya kufikiria labda ni zikute mm. au labda ni upaji kwa sababu simu za kwangu na picha zilikuwa niza kwangu ziko kwenye mm. simu kao yani isikuwa yani nafikiria yoyote ya kujikuda lakini ilipita muda kidogo nilipiga hizo picha mda mei kidogo yani ilikuwa ni muda baada ya muda kupita ilikuja imekaidiwa simu yangu ilipoigiwa simu yangu kama mtu mwingine akiijiwa simu kiu cha kwanza va kufikiria akiikiria uh, kwenda kufunga laini yangu na sifu, na watu kabisa ni kwamba hizo picha i mtu atafikiria kuzifanyia kichote au mtu aba atapitia dia zangu maana mara nyingi simu zikiibiwa wengi usema kwamba simu ikiibiwa wanakuta kila kitu hen aidha wataiuza au kufanyia kitu kingine mm. basi ni nikafunga nika line yangu ikaendelea na maisha ikanunua nika, simu ingine siku ya sifu uh, kwenye whatsapp yangu kua wasafi yangu akuta na namba ngeni kwenye namba ngeni imefod picha ilikuwa ni picha kama tano imefod hizo picha wakaandika pia taarifa zangu kwa sababu kwenye hiyo simu ina maana waliweza kupata taarifa zangu zote hmm. okay wakatumia hizo taarifa zangu wakasaa tunajua jina lako tunantwa karifu Yo instagram tunajua yani tunajua everything so unatakiwa utoe shilingi milioni moja kiukweli kiukweli yani hata hapa naelezea <laughs> yani ni kitu fani nilipitia ni, ni, ni, ni hai ngumu sana yani kwa saaini kitu ambacho sikufikiria na kumbuka sikua nimemtumia mtu yoyote na sikuwa ni sikuwa nania yoyote na zile picha ni picha tu ambazo nipiga na batimbani kwamba sikua nimejikunta nikaa nimechanganikiwa kidogo nik kumpijia alikuwa ni mkaka hmm. mpigia, nika nikaa kama nameomba anisamee mona kwa sababu ni kitu kigeni atayaji ni mfani hmm. akaniambia dada mimi sina shida nitumie yo pesa tuma kwenye namba hii sasa sasahizi picha yako ni kukuta nakila na, kitu kuchari indiicho sikuwa pesa maana bado alikua niko chuu ikaambia kata nina shindi kwa arobaini tu kwenye yangu hapa sikuchukua ikiasikuchukua sema muda kufikiria kwambaa hata nikimtumia hela bado tayari anaweza akarudia kwani akaniambia nitumiau nikaingia nikatuma ile kwaarobaini lokua kwenye simu baae baada ya yani nisiafanikifani kidogo nina ninakiangu mmoja asomanaekaumoja nimpige maana kidogo h ia mjenja wa haya mambo ya mago ai lakini imwambia siahoni kwa mtu ambaye wakaribu aa imetokea kiu kama hivo a bahatinzuri akaniambia irudisha huu mwamaa wa haraka kwa sababu mara nyingi katukiwa hivi mtumia hela ukaa ukijua a kwa aio hapo well, mm. ukituma hela aizokusaidia chochote bora urudishe rago na kuangalia namna ningine yakuweza kutatua iko kitu basi hap basikwasababu ni rafiki wakaenda ajua kabisa ni, ni mbogezi kwenye mambo yasimu na nini karudisha ule mwamara mm. ie kaka akapiga akatika kupiga niaongenini ni aharudisha ule mwamara huku na wanza itakuaje mm. mone uh, ati akanipigia simu akanipigia simu sana kikuwa napokea mm. akaingia aa akanitumia baadhi ya picha na watu ambao wamewahi instagram na picha zao yani wanachofanya instagram wanafungua akaunti mm. wanaweka picha zako wanaweka nata ako wanafolo watu na wajua na wanaweka taarifa ya kuwa kama u najiuza kwaio akanitumiakamia akanitumia hizo picha akaniambia dada kama unataka uh, utakue hili takimo tuma hiyo hela ukifanya ujanja wote maana wako wenzako walipoa janja wamefanya hivi kumuona kma yakoti na vitu vio pia vimeharibika kwa sababu ya huo kwa hiyo kama utaki kitu chochote kiharibike tuma hiyo pesa niichanganyikiwa sana nikampigiza hiyo rafiki yangu nikamuga tukutane yaani ni, eh, ni tu mtu ambaye ni anaweza akanisaigia ikatatulika papoa lakini haikuwezekana yaani kwa ufupi mm. haikuezekana mm. uh, baadaye usiku siku hiyo ambayo nimechafuta usiku nikatumiwa akaunti ambayo taa instagram mm. wakaa wameweka majina yangu wakaa wamefolo watu ambao nina kwa sababu taarifa zangu walikanakaaa uh, na no, taarifa zangu wameweka namba pale wameweka majina kamili wamewakora wale watu wa karibu zilichanganyikiwa zaidi nikajaribu kuangalia mtandaoni namnagani naweza nikafuta ile akaunti lakini mfano instagram ili kufuta hiyo akaunti haifutiki haifutiki muda huo huo patao lazima utume report afu waifanyie kazi ndo nikaendelea kudafa afti zangu wengine karibu wa kaa naambia kiukweli ni yani, kupata msaada woote yani nik kwenye hali ile ya, ya ya kuhaha hapa na pale hapa na pale basi siku ya kwanza ikapita siku ya pili ni hivyo hivyo akaunti yangu hii akaunti ilifungwa kuna namna ilifungwa yaani mtu hawezi mtu hawezi kuona lakini kuna namna walifungua tena akaunti nyingine lifungulia tena akaunti nyingine na baadaye nikakuta nimeadiwa nime kuna mm. whatsapp kwenye hiyo gufu kuna watu vicha zangu zikatumwa humo ndani zikawakasiwa zika, zika kwamba kuna fani flani mejanja sana icha zake ndo hivi hapa na hilo gugu ilikuwa ni lina watu wenye ambao na wao wakawa kama wanasadadia hiko kitu mm. basi yule ule tena na kakuna namba za kuna namba ya babako mama ak aabako ufupi tka kutuma wasafu yote yani, aa, ete, yani, na ya, ya, uh. ah na yani, tua yanin nahadisia iya yani, inaumizaimechukua yani, yani, mjamesu ni yani, mdamete, yani, kitu kilechukua mja mesu sana yani, ilikua kama wiki yani kwa zaidi ya wiki nadhani iendelea mm. yani ikadibidi niwe jasiri sasa kwa sababu tayari mm. taarifa zangu zote zilikuwa kwao kwa huyo na inaonekana kama ni watu wanasaidiana mm. kwa kasaa kitendo tuu cha kuweza kufungua instagram kitendo chakuwa na nguvu inaonekana ni ni, ni ukaa uka utaratibu fulani ambapo ambapo watu hufanya ani ni kama wanauziana hizo taarifa kitu kama hicho unavyoona basi nikaengelea yani, n siko na kitu chochote kaaa siko na mtu tu wa wakaribu wa kuniambia kwamba pakufuata kwa hatua hizi au nenda sehmu flani utasaidiwa kwa nitoko nachofanya nikiona nimefungulia ile pei maana walikuwa ina walikua ina maana inamanao in, inamana nafanya naenda kule na ipoti nawpigia rafiki zangu wakanaae jamani endeni karipoti ile page, ili ifungwe maana wanaendelea watu kufoo watukuna badi ya watu waliona wengine wakaantumiame situeshi ilivyotokea wengine walikuwa anaelewa wananipa pole kamba samt nikutokea ni kunifuza mwingine anaanza kukuuliza kwa kwa nini nini ulifanya hivo nini ulifanya hivyo hivo mona eh? mm. kitenawabatai kilikuwa kina yaani unafikiria kama watu wangu wakaribu, wa karibu wananiambia hivi ikitokea wajazi wangu au nakofanya kazi wakapata hiziakua mm. kwenye haki jani mm ika kwenye hali ambayo yani inatembea lakini, lakini ni a natembea lakini sihani kama ilikuepa mwili upo hapo ha, lakini akili iko sehemu nyingine akili iko sehemu nyingine kabisa ni aanih ilikua ni hatua ambayo ni mtu naweza ukadondoka tu barabarani hivi kwa sababu unakuwa una shida kubwa ambayo huwezi kumwambia mtu yoyote ambaye atakusaidia hmm. aata wala wakaribu anawambia ataishia kukwambia pole mwingine ata ataanza mingine mwingine kuk ngine aaaanaweza kama ku-kushauri ni kweli ni kosa lakini haikutakiwa yani kufikia kiasi hicho kwa hiyo process iliendelea sana bahati mzuri huyo rafiki yangu ambaye kidogo ni mtaalamu wa mambo ya simu ukashirikiana naye kwenye kutakuta kuangalia hiyo laini baadaye hiyo line ikesa ikaonekana ni ya mtu yuko mwanza sasa kijini alikuwa mwanza aukuwa mwanza ona ikawa changamoto kidogo saaimwanza na anabadilisha namba na anakuwa hivi alikuwa anafahamu kwamba hii namba hiikinanii anabadilisha kwaho kuna wakati ukichoka hauipate namba anakupijia hata kwa namba nyingine tofauti tofauti kwao mwisho wasiku nakua jikuta nikaa na namba kama kama tano hiki tofauti tofauti baadaye mm. nikajiongeza tu mwenyewe nikasea mud nide polisi nikatoa taarifa yeah yeah so basi nikaenda polisi nikaelekezwa nika kwenye dawasi la, la la mambo ya mitandao mm. katoa taarifa bati nzuri yaani kizuri ni kutana na polisi wa kike akanyikimiza mm. vizuri enebele mm. ika taarifa nika- nika- nika- nikafika zile picha zazile picha ambazo akuwa ametumia na yale mawasiliano na namba pia nikapeleka wakanambe wanafatilia sasa mm. kida ani kuwa kwamba okay wakati uh, nishapeleka taarifa inafatiliwa lakini huku tayari yani taarifa zilikuwa zinaendea kusambaa kwa saivika wakati kuna mm. baadhi ya watu waliwotumia waliwatumia hizo taarifa watu wangu wakaribu bati nzuri sana sana sana mmoja kati ya wazazi wangu mm. hakuwa na wanaita whatsapp wanaitaaa lakini mzazi wangu mmoja alikuwa na whatsapp mm. na wakamtumia na walivyomtumia yani walivyomtumia wakatumia mwambia mzazi wangu yani mikuwa kwenye hali iliyonia ni hali flani apesa kila wakati basi mm. uh, nikampigia mdogo wangu ambaye ipo nyumbani na mzazi wangu nikaambia kama uko karibu alikuwa ni mama yangu nienda kwenye simu yake kitu ikaangalia kitufani faniana ukupute fanya hivi mm. basi akaenda bahati nzuri tunajua mama kidogo anakwako bilizewengine hawako karibu na simu mm. akaenda akafuta ile na lakini sasa ikawa inakuaafuta tayari ana namba ya na mzazi wangu kwa muda wote anaweza akaa hizotari mm. na hata ukiblok anaweza akatumia namba nyingine yes, me, hapa anihapana yeah, namnataarifa zangu na zote zote mm. yani nikijaribu kufikilia a nikijaribu kufikilia sieleu ni nini kilia ni mpaka akaataarifa zangu zote hivo kani kwa ufupi kua ni, ni, ni kia kilienda muda mrefu na mpaka hapa naongea hakikuwahi kupata suruhisho kwa sababu simfahamu ni nani aliiba aliivaya simu simfahamu ni nani ambaye alikuwa anafanya hiko kitu kwa sababu baadaye niwe niwejiasiri wakawa sema wanatoa taarifa nikawambia sawa ye tumeni tu taarifa mimi siatumeni hela nikaa na jifa uviasiri lakini si ki siukweli sikwa naod na kulingana na ninachofanya mm. uh, kulingana na taaluma yangu ilikuwa mm. nina ndoto ni flani kubwa sana kile kitendo kili, kili ni yani kilinifanya nijione kuwa yani pia kitu kimearingika kwenye maisha yake nakizingatianilikuwa niko chuo yani nilikuwa ani nina maigo makubwa sana kwa yni kitu sadi yani nikituanma aia kabisa mm. kama kia k knikajikuta tu nimejiweka ni, ni, ni kwenye kategori flani ambayo kwamba tayari mimi si mtu ata akipata hii taarifa hata nichimu mona mm. nna mimi kwa sabu tayari taarifa zau zia zimeweka yuka kule kwamba najuza mona mtu mm. kiuta jiiweka kimjui ah, mona mm. Yani ni yani niwaziaisatasmae uh, uh, mwenyee kajipiga mwenyewe monaintaeka mwenyewe naea mwenyewe mwenyewe mm. kwangu lakini lakiniatauano kwa hivo tayari mtuatariaya pole sana kwa kwa hali ambayo umeipitia lakini nikupongeze pia kwa ujasiri kwa sababu madhara ya ukatili inapelekea watu wanachukua hatua nyingine hata kujiua kuamua kupotea kabisa kutokana na vile ambavyo anakuwa anajiona baada ya kile kitendo kutokea na kama ulivyosema kwamba kila mtu hata wale wa karibu yako wanaweza wakakugeuka waka mimi nataka ku, kukuuliza je um, kwa namna ambavyo hali hii ilikutokea ni kweli ulienda polisi je yeah, waliwahi kukupa feedback tena kwamba walikuambia kwamba tunaendelea kuchunguza baada ya pale walikupa wali feedback tena kwamba eh, tumechunguza labda kesi yako imefikia hapa au kitu chochote onyo inaumiza zaidi sikuwahi hmm. kupata taarifa yoyote tlni yani baada ya kupeleka zile taarifa nilienda kufatilia yapili nikaaniosi taarifa zako zinafatiliwa wakaniambia hizo namba hazipatikani mbona haziko hewani akiikaambia mm-hmm. hizi namba ndo hivi ambazo so, kwa hiyo wakaniambia tu watanipa taarifa mm-hmm. ikupata wanaonyesho wwote mpaka leo hii akuzungumza sa hizi sijui mm-hmm. ni n zilitokea na ilikuchukua muda gani kuamua tena kurudi mtandaoni tunichukua muda kurudi mm-hmm. mtandaoni mm-hmm. lakini kitu ambacho kulibadilika ni mm-hmm. lazimu nibadilishe vitu vingi sana mm-hmm. kuanzia zangu kasimu mm. lini bidi nibadilishe ili nisiweze kupatikana tena na wale watu mtandaoni lini bidi nibadilishe kwa sababu majina yetu watanzania tuna majina matatu kwa kuwa tayari walikuwa na majina yangu ma, mawili ambayo nadhani taarifa zangu nyingi zilikuweka kwenye simu ya hyo majina mawili Hmm. ikanibidi mibadilisho niweke hilo jina lingine na na mpaka leo kwenye kutambulisha mara nyingi inatumia jina lile la pili linaka la kwanza kwanzajinlile la kwanza linakuwa hmm. la in na ili mibidi nifanya hivyo kutokana na na kazi zangu kutokana na malengo yangu yanguni hmm. lazimu kuwepo kwenye mitandao ya kijamii ili kuwasilisha vile vitu inavyovifanya maana nafahamu pia lisha kuna hizo changamoto za za aukatiwa kineiskia mitandaoni lakini bado mitandaoni ni sehemu kubwa sana ya mtu kutangaza kazi zako mm. nahata kuhifadhi vile vitu vya msingi ambavyo unavifanyi watu wazifahamu wakulazipa, mm. kwa hiyo ili ni nirudi ni rudi mtandaoni mapema lakini kwa kuwa kwa makini zaidi ili, ili nisiweza kupatikana na wale watu kisingapia kama nikuwa siwajui mm. na wanatarifa zangu zote s yes. Hivyo hivyo kama mwezi mmojaukiacha mm-hmm. hizi athari za e, kisikolojia kama ulivyosema athari ipi nyingine uliipata kutokana na hii experience ambayo ulipitia yaani sana sana sasa mm. nikasema ni, ni ina-, ina sana. kwenye saa kutampa karo hii inavyozungumza mm. kila anachofanya au kila anapokuwa labda nina posi au kila hta napokuwa najikutako kwenye majukwa zungumza au niko kwenye sehemu yoyote ambayo inakuwa ni ya uh, pabiliki kwama najua najua na, na, jina yangu itakika kwa watu wengi inakuwa ni mtu yule wa kujiweka nyuma yaani si tamani kuwa mtu wa kuonekana sitamani kuwa mtu wa wakuareta fursa ikijitokeza mm. kicakichangu kin, kinachorutikamba haujakamilika wewe ni yani hauna tabia nzuri yani hauna maadi mazuri kuna sehemu inayako ikienda unaweza uka- ukasababisha uka, mambo mengine kitu ambacho kinanifanya mara nyingi fursa zikija najiweka nyuma naona hapana nikajiweka huko kakati taarifa zangu uloba mtu akasia jina angu kikatokea kitu hiki na nini kwa hiyo ime- ime- sykolojikali imeniathiri sana na imenipisa nyuma maana hata nikijaribu kufikiria kaa malengo yangu siku hmm. moja ikufika pale iko kitu kinaniizulia kichwani kwamba tayari kuna kofa sana umelifanya nalija alijapata utatizi mpakawezi jua kesho wa yako ikakuaje muda wwote wanaweza wakaja hao watu mtagaoli wakaleta waka, waka, waka hizo taarifa zako tena umuona mm. ya yeah, na, nanakumbuka na, kipindi hicho iipita wakati kiukweli kiukweli nitamana hii nitoeke kabisa mm. nitoeke ni, ki ki ni, ni, ni kiwepo kwa sabbu ni kitu ambacho na kuna, kuna utofauti sana ukiwa ume- ukiwa tu taarifa zako uko umeziweka mwenyewe binafsi mm. ukizingata basi i mtu ambaye ni rahisi kumtumia mtu taarifa zangu za ndani mm. ni ndania iuanikimeniahiri ah, sana, sana sana eli sanasana kilojia kuna wanawake wengi ambao wamepitia hali kama yako na hawajarudi mtandaoni kama unavyosema w kutokana na kazi zako lakini ndoto zako pia ilikulazimu kupiga moyo konde na kurudi mtandaoni kuna wengine wana ndoto kubwa kama ambavyo unazo wewe lakini hawajapata ile kareji ya kurudi mtandaoni unawambia nini ncha kwanza tu kitendo cha mimi kuweza kuzungumza na wewe imani kinanisaidia maana kinanifanya niweze ku- uh, kufanya nafsi nasiangu asasa mm. yai ni kitu kilinilekea maumivu na kuvuka sikupata mtu yoyote kuzungumza naye ukitoa iko kitu mm. Mm. kwa hiyo cha kwanza anachoweza kuwashauli uh, wasichana wengine kwanza nahitaji ujasiri ujasiri wa kukubali kosa lapo kwa sababu ukweli kunakuwa na makosa mtu labda kwanini umepiga hivyo pita na, na vyovyote vile ambavyo mtu nakutekea lakini cho kwanza kabisa iikuweza ku, ku, ku, kurejea na nakurejea kwenye hali yako halisa maisha ni Ma kukubali lile kosa na kujua kwamba wakati wowote lile kosa litarudi litarudi na ikana kwa watu na a likijilikana kwa watu umekubali kuwa umekubali likweli ni kweli takuumiza lakini ukicha kuwa umekubali kosa lako na dheni kuna namna inakupa uhuru wa kupiga hatu kwamba kweli ni kosea ni miaka hiyo uh, ni vibaya alakini maisha anatakiwa hmm. ene mitandao ina sehemu kubwa sana binafsi mimi nachokifanya mitandao imekuwa sehemu kubwa sana ya kujitangaza ya, ya kutoa maoni yangu binafsi mona hmm. kani wasiona ugugu wa kukubali kosa kwa sababu kitakubali kosa inakupa na, kwa namna flani uhuru wa kujihuiza ukipata fursa una ya kua naka unawezaa kitu fulani flani flani na nimejifunza ni kitu fulani flani na nipo kupiga hatua na na kujirekebisha au na kupiga hatua tu kwenye kwa awahio wasiogoe ukiasirianaotokea naaaau na taaluma yako mwenyewe ni sehemu nzuri ya yakuweza kueaaakfahamu mm. ukawakilisha mawazo yakot uh, kama hi mi nikushukuru sana lusia kwa kupata hiyo kar lakini pia kuweza kuwashauri wanawake wengine ambao wanapitia um, mikasa kama hiyo hasa mtandaoni natamani kurudishe nyuma kidogo ulienda polisi lakini bado e, mwitiko wao haukuwa mzuri sana una wito gani kwa jeshi la polisi katika kushughulikia e, kesi kama hizi ambazo wanawake wengi wamekuwa wahanga wangu wahangatoangu waichukulia kwaatat mengine yanavyochukuliwa nadhani uh, ishu ya kuchukuliwa na, pia itiwe e, tu ile kwamba kwenine huo umefanya kosa hii yani, so uh, na, ni kweli mtu anakuwa amefanya kosa lakini ka kupitia hilo kosa inaweza likamwaridiaka maisha yake yambali kabisaa famili yake watu wanaozunguka biashara yake nanadaniik tatizo kwa umakini na, na, na, na kwa uzito kama jinchi abavyo makosa hmm. na iwe na ni namna ni isiwe namna ya ku- ya ku- ya kumwangalia tu yule aliyefanya kwamba kaneno umefanya kitu flani hapana yani lizingatiwe li, li, li, sana mana lina uwezo mkubwa sana wa kuharibu maisha ya mtu au wata kupelekea kufanya mtuabaon sio vizuri mm-hmm na kwa kumalizia kwa sisi sasa raia watumiaji wa mitandao uh, una wito gani nini kifanyike unadhani ili sasa hivi vitendo vya ukatili viweze kukomeshwa uh, kama ambavyo umeona mwenyewe unasema kwamba mtandaoni kuna fursa nyingi uh, kufanya biashara kujifunza kupata taarifa kutoa taarifa na mengine mengi unadhani nini sasa kifanyike ili ukatili huu uweze kukomeshwa na watu wote hususan wanawake waweze kuenjoy na kufurahia haki uh, za kidijitali cha kwanza kabisa mimi naamini kabisa kinachopaswa kua ni kweli ni mahudhui ambayo yanapendwa na wengi lakini nadhani cha kwanza kabisa ni kwetu sisi wenyewe watumiaji wa mitandao mfano kitu hiki ambacho tunakizungumzia hapa u-uki- ukijaribu kuangalia ni kitu ambacho unakuta hata mwanamke anakishadadia anaki ha? mwanaume anakishadadia unakuta mpura mpura zime, video, mtu hata picha zake iau video zimevuja mtu anashadadia kile kitu lakini mara nyingi kwa harakaraka mtu aikirii kama kitu cha namna hiyo kunaweza kitamtokeata eye au kitamtokea mtu wake wa karibu na kiaeza kuleta uh, kikaleta changamoto kubwa sana kwenye maisha yaya kcha kwanza kabisa naamini Uh, tuwe na nadhani ni utu kuwepo kwa utu kwamba kitu kama hicho kikisambaa ni kweli ni maudhui ambayo wacu wanapenda lakini baadale ya kuchochea kwamba isambazio u... u... u... wengi wanatumia lugha ya connected baada ya kuchochea kamba kitu hichokisamba wawepo yu... watu ambao wanai waonyeso kwamba kitu cha namna hilo kio kizuri maana nisha jingina kwamba ni cha kawaida kwamba vitu uh, kama hivyo isambaza mtandaoni ni sawa ni kitu kizuri mtu anaangalia na kitu cha chauuiko ni cha kwanza lakini sa pili ladhani uh, serikali ina haja ya kupikia uh, vicho sana sana kwenye mtandao hawa wanaofanya hivi ni watu wa kawaida kasana wanakuwa na tumia namba ata itadao hii tunayohitumia lakini huwepo utaratibu au sheria kali kama jinsi ilivyo uh, kwenye sheria nyingine ambazo uh, za makosa mbalimbali iwepo sheria kali mtu akifanya hivyo yani kuwe hmm. na adabu ambayo mtu anajua kitu anajukifanya ei kitadirudia na pia utaratibu mzuri wa kuweza kupata hizo taarifi kwa sababu katia picha kipindi hicho nimepeleka hizo na hazikupatikani yaani apakuwa na utaratibu wote wa kuwapata hao watu kwa haraka ina maana ni rahisi mtu kutoa tu na na uh, namba akabadilisha kabisa na nii nyingine lakini kipindi hichi inachozungumzia ilikuwa ni kipindi ambacho kabla namba zilianza kusajiliwa kwa kitambulisho cha taifa labda kama sasa hivi hali imebadilika lakini na nadhani na, na, na, na nadhami hili kutata abidi wadau pamoja na, mm-hmm. w- na serikali kuliangalia kwa jicho yani, la tofauti sana maana lina hivi na wengi na wasirika nakaiti katika heilani vii ambayo bado ni kijana yaani bado anapambana na maisha kuna utandawazi vitu kama hivyo na maisha yake anaweza kaaa kupitiaa mtandao kna ni kitu cha kuangaliwa kwa umakini sana lakini klakini maana huyo ambao leo unaona unamchagilea eo ona knaes anaeza kaadash anaezakaa mtu yoyote wa karibu a na uwezi juu kitu hicho kinaweza kinaeza kikapelekea wanafanya mambo makubwa kabisa ambayo kuata kabisa k upatili wa namna hiyo unakuahiri ni kwa maisha yako yote hata kama picha zitatumwa vitafutika vitafanyii lakini kwa maisha yako yote tayari unatakolojiaii ni hayo tu mi nakushukuru sana sana sana kwa ku, kwanza kwa kukubali kushea na sisi esie eh, yako ya ukatili mtandaoni jambo ambalo limekuwa gumu kwa wanawake wengine na kama ulivyosema unavyopata namna ya kuongea ama mtu wa kuongea naye unapata ile ahueni tunasema na nashukuru pia kwa kutoa wito kwa wanawake wengine ambao wanapitia labda hali kama hii na wanajikataa baadaye wanakatisha hata ndoto zao naamini hii itakuwa moja ya kitu kikubwa sana kwa wanawake wengi kujifunza na hata wanaume kwa sababu wapo ambao wanapitia changamoto kama hii huenda tu hawasemi au wanaogopa kwao mimi nikushukuru sana labda kama una kingine cha kumalizia Uh, unaweza pia ukatumia hiyo changamoto mtu liotumia kuwaelimisha yapo ni kitu flani ni kigumu lakini unaweza ukishapata huo ujasiri na ni rahisi kwako kusimama na kuwasaidia vijana wengine maana vitu kama hivi vinatokea na vinatokea pia hadi kwa mabinti wadogo kwa unapopata fursa y kuzungumiza na wasichana unapopata fursa ya kuzungumiza na baiezao kuweka kuweka uh, hii mada ili watu wajifunze a ni vitu vipo na vinatokea kwa hiyo wawe makini mona vitu kama hivyo kwa kwa hiyo kwahiyo kwaanayakiika na, na, na kushauri sana jitahidi kuweza kupata i ni vigumu na sio rahisi yaani inahitaji ujasiri wa hali ya juu lakini ni, ni kitu kizuri utata kuamua kuzungumza na wengine ili huweze upata auwenemaa uchuka namna hiyo ndani yako inaweza ikaalisakubwa sanandaniy niito tu asante sana this, this is digit with aan thesast bila shaka amepata kuisikia vyema stori ya binti mwanaidi na huenda kuna baadhi ya wasichana wengine ambao wamewahi kukumbana na mkasa kama aliyokumbana nao mwanaidi na matokeo yake wanatoweka kabisa mtandaoni ama kubadili namna ama style ya kupakia maudhui yao mtandaoni ni kusihi tu kama uh, una experience kama hiyo ambayo amepitia mwanaidi tafadhali tuachie maoni yako hapo kupitia kurasa zetu za mitandao ya kijamii facebook twitter na instagram kwa jina la diit imani mpaka wakati mwingine kwa herii The podcast. The podcast.