sahih kwa ajili ya kuwa binti ambao natamani kuishi maisha yake ya binti kwa ajili ya utukufu wa kristo pahali ambapo huwa tunazungumza na kujadili swala so zima la lakini pia kusudi la mungu kwenye maisha ya binti mimi ni mwenyeji wako upindo masenga karibu sana enjoyso uh, kwa neema ya kristo Tuko episode ya tano na leo tutazungumzia kwa nini uko hai kwa nini huyo kama binti uko hai hmm? mrembo wa kristo so en tutakuwa tunazungumzia kusudi la mungu kwenye maisha yako kama mwanadamu na binti sa so, sasa tunatamani tuna kufahamu kusudi ni nini kusudi kwa lugha rahisi kabisa ni sababu ya kitu au mtu kuwepo au kakewe kama binadamu o kusudi ni uh, sababu ambayo mungu ameruhusu uja duniani kwa maana ya kwamba mpaka mungu ameruhusu uja duniani ukazaliwa na uko hai mpaka leo kuna vitu fulani ambavyo ni lazima uvikamilishe katika kipindi ambacho katika kipindi chote cha uhai wako hapa duniani na jambo lingine kusudi linatokea wapi unajua tuko katika ulimwengu ambao umekuwa ukisistiza sana katika suala lzima la kujua au kutambua kusudi lako kila mtu yeye ni purpose, purpose, purpose, purpose lakini hi pas unaijuilia wapi unaitoa wapi na kumekuwa na nadharia mbalimbali sasa siko hapa si, si kwa ajili ya kujadili hizo nadharia na kambi mbalimbali lakini inachojua mimi ni kwamba kusudi halisi la wewe kuwepo duniani mpaka leo linatoka kwa mungu mwenyezi aliyekuumba basi mungu ndo anayejua kwa nini huko duniani mungu ndo anayejua kuna vitu gani unatakiwa huvikamilishe katika kipindi chako cha uhai hapa duniani na kwa sababu hiyo basi kusudi lako linapatikana kwa mungu pekee na si vinginevyo baada ya kujua kusudi lako kusudi ni nini na kusudi lako linatoka wapi natamani tu tuzungumze misingi minne kabisa misingi minne ya kusudi msingi um, wa kwanza ni kwamba kusudi hilo sio la kwako ila ni la mungu ndio maana mimi wanapenda huwa napendelea zaidi kusema kusudi la mungu ndani ya maisha yako au kusudi la mungu kwenye maisha yako unajua ukisema tu kusudi kama kusudi unaweza ukaamua uka, uka, uka, ukisema tu kusudi bila kut au bila kuonyesha kwamba linatoka kwa nani unaweza ukalifanya ilo kusudi sabau yani na kuhusu tu wewe lakini the moment ukitambua ni kusudi la mungu kwenye maisha yako kuna, kuna, kuna kitu tajifunza hapo sasa kwanini tuseme kusudi la mungu kwenye maisha yako sababu ya kwanza ni kwamba yee ndo sababu aliyekuunda anakujua anakujua vyema ana vizuri zaidi kuliko mtu ndio tunasema anayo haki na ni halali kusema kusudi la mungu kwasaaualiekumaaeo myeue maisayaonua amunu danakujua vyema zaidi kuliko mtu yoyote lakini kitu kingine ni kwamba nini nasema ni, kwa ili kusudi sio la kwako ni la mungu ni kwamba kusudi la mungu ni kwa ajili ya utukufu wa mungu mwenyewe mungu anaweka kitu ndani ya maisha yako ambacho anatamani uje ukikamilishe katika uhai wako katika kipindi ambacho utakuwa hai hapa duniani kwa ajili ya utukufu wake yeye mwenyewe It's not about you hili kusudi sio kwa ajili ya wewe kuonekana au kujulikana kwamba ni mimi nafanya kitu fulani ni kwa ajili ya nguvu zangu sifa na utukufu ni kwangu hapana neno liko wazi maisha yetu ni kwa ajili ya utukufu wa kristo maisha yetu ikiwemo kusudi la maisha yetu ni kwa ajili ya utukufu wakee mungu mwenyewe lakini sababu nyingine ni kwa ajili ya kuongeza ufalme wa kristo hapa duniani kwa ajili ya kingdom agenda on earth kwa ajili ya kuhakikisha ajenda ya kristo inaendelea kusambaa katika dunia hii katika kipindi ambacho tunakuwa tumepata zawadi hii uhai sikia mwisho wa siku it's about christ mwisho wa siku ni kuhusu kristo kama chochote kile tunachokifanya si kwa ajili ya kristo kama mwisho wa siku hakiwaelekezi watu kwa huyu mungu tunayemwamini hii imani tulio nayo huu okovu tulio nao basi ni bure umenelewa basi ni ni bure lakini pia kwa nini kusudi la mungu kwenye maisha yako kwa nini tuseme kusudi la mungu kwenye maisha yako kwamba kusudi sio la kwako wewe ni la mungu sababu nyingine ni kwa, kwa, kwa mtu yote yule unaweza ukatafuta kujua kusudi lako kwa wanadamu ukatafuta kujua kusudi lako kwa watu mbalimbali mbali. lakini mwisho wa siku ni mungu pekee ndo anaweza kakwambia kwa nini huko duniani huu uh, ni msingi wa kwanza msingi wa pili ni kwamba unamhitaji yeye ili uweze kuliishi kusudi hilo kikamilifu unaweza ukajaribu kuliishi kusudi bila kumuhosisha mungu ni kweli kwa sababu tunaona kuna watu yeah, kuna watu ambao wamejaribu au wanajaribu kuliishi kusudi na maisha yao pasipo kumuhosisha mungu watu wanaio wapo wengi sana lakini hasara ni kwamba unapojaribu kuliishi kusudi la maisha yako bila kumhusisha mungu hutaweza kuliishi hilo kusudi kikamilifu kwa sababu ili uweze kuliishi kikamilifu una mhitaji ambaye alikuumba alikufinyanga alikuunda akuwezeshe kwa sababu mwisho wa siku kusudi la mungu ni kubwa zaidi yako its yakoia yu linazidi uwezo wako linazidi akili zako linazidi imani yako wakati mwingine kwa sababu kuna wakati mungu atakutaka ufanye vitu ambavyo kwa kweli ukijitazama viko nje kabisa ya uwezo wako unaona kabisa huwezi lakini kwa sababu yeye ndo aliyekupa helo kusudi yeye ndo anayekuwezesha na wakati mambo yanapokuwa magumu inapoonekana kama haiwezekani unayo sehemu ya kurudi na kusema mungu baba naomba nisaidie r mtakatifu niwezeshe lakini ukifanya kwa nguvu zako hutaweza utamfuata nani mwisho wa siku binadamu wengine na wao wana ukomo wa uwezo wa kufanya mambo fulani lakini mungu hana huo ukomo mungu anaweza kila kitu na kila kitu kiko ndani ya uwezo wake hakuna ambacho kinamshinda mungu mungu anaweza kila jambo neno liko wazi kwamba hakuna neno lililogumu kwake sababu nyingine kwa nini unamhitaji mungu ili uweze kuliishi kusudi lako kikamilifu rath kusudi lake ndani ya maisha yako kikamilifu ni kwamba matokeo na mafanikio ambayo yatatokana na ilo kusudi yataweza kuwa maintained yaani ni mafanikio ambayo hayatashuka chini unajua ukienda wewe kama mwanadamu ni rahisi sana kufika wakati na ukakwama ukashindwa kuendelea lakini ukitembea na mungu katika kusudi la maisha yako ni kuhakikishie ikiwa linaleta na sio ikiwa litaleta mafanikio kwenye maisha yako yale mafanikio yatadumu yes ni kwanza kusema yatadumu kwa sababu mungu yupo pamoja na wewe nlik ukienda wewe mwenyewe kama binadamu utafika mahali utakwama hutaweza kuendelea hutaweza kwa akili zako na kwa nguvu zako nkwa sababu hiyo una mungu ili uweze kuliishi kusudi lako kikamilifu notice linasema kikamilifu ndio watu wapo wanawanasema wanaishi, kusu, wanaishi kusudi lao na unaona kabisa hawana mungu wanaweza wakafanya hivo lakini watafanya tu kwa sehemu Light kama wangemruhusu huyu kristo maishani mwao akatembea pamoja na wao katika kuliishi kusudi la maisha yao wangeweza kuliishi kamilifu lakii pi naeza wakaamini kwamba hilo ni kusudi lao mesi kusudi lao kwa sababu mungu hayupo involved, mungu hajahusika kuna mawili ama hawaliishi kusudi na wanafikiri wanaliishi kusudi au wanaliishi kusudi lakini hawawezi kuliishi kikamilifu kwa sababu mungu hayupo na hajahusishwa katika swala zima la kuliishi kusudi la mungu kwenye maisha yao lakini pia msingi wanne ni kwamba unahitaji kuwa mshirika mwenza na mungu katika kuliishi kusudi lako ili kuliishi kusudi lako mungu anakutegemea wewe kuweza kulitimiza kwa sababu mungu ni roho na kama mungu ni roho ye eh, hana mwili wa kuja hapa duniani kuweza kuja kuliishi kusudi wewe ndio unao mwili umeomba una mwili una, una nafsi na unayo roho na uko hapa duniani sio kana kwamba mungu awezi kushuka duniani kwa sababu anaweza <laughs> ni mungu anaweza yyote lakini mungu ni mwaminifu sana kwa ajili Uh, ni mwaminifu sana kwa neno lake kiasi kwamba hawezi kwenda kinyume na hilo hilo neno ambalo yeye mwenyewe ameshaliweka kwayo mungu anakutegemea wewe ka mwanadamu kwa sababu na umwili uweze kuliishi na kulitimiza ilo kusuja hapa duniani lakini kitu kingine unaweza ukaitazama hivi kwamba mungu yeye nini patn na wewe nij partn Uh, yeye ndio mshirika mwenza ambaye ni mkubwa kuliko wewe na mshirika mwenza ambaye ni mdogo na kinachotokea ni kwamba mungu anahakikisha unazo rasilimali zote ambazo unazihitaji kuliishi kusuju la mungu na rasilimali tatu za msingi huwa anapenda kusema ni afya au uzima muda pamoja na kipawa mungu ameakikisha ak amekuumba uko hai mpaka sasa kinipia amehakikisha y ni mzima wa afya lakini pia kitu kingine ni kwamba amekupa muda wa hapa duniani nategemea we unautumiaji kitu kingine amehakikisha kila ambaye amekuja duniani amezaliwa na kipawa hicho kipawa akipe tu kwa ajili ya kibinafsi ni kwa ajili ya kumsaidia mhusika sasa kuweza kuliishi kusudi la mungu kwenye maisha yake kusudi la mungu kwenye maisha ya huyo mhusika lakini pia msingi wa wanne na msingi wa nne huwa anasema kwamba utii wako unatarajiwa kwa kiwango cha juu kwa nini hujua mwisho wa siku ni kweli utamtafuta mungu ili aweze kusaidia kuitambua kusudi mungu wa kusudi lake kwenye maisha yako lakini bado uamuzi uko upande wako hwe mwenyewe lazima uamue kwamba una amua kuenda kuliishi hilo kusudi utalitekeleza au hautalitekeleza na nikwambie mara nyingi vitunayofanya vinavyotufanya tst au ukaidi katika kutuliishi kusudi la mungu kuna sababu nafikiri mbili nyingi ndo huwa zina mbili hasa ndo huwa zina zinasababisha hofu lakini pia pamoja na kuairisha mambo na nikuambie tu utafiti mdogo niliofanya hofu na kuairisha airisha mambo kunatokana na kiburi tu basi tu mtu anaamua i ukaidi yani unaamua tu kwamba yani, unajua kwa juu ni kama sababu kama sababu nyingine jamani naogopa sijui nini wote nionaje siu nitawezajewezaje lakini ukiangalia kwenye neno la mungu kuna sababu kibao za o kuweza kuliishi kusudi la mungu tunaambiwa ya kwamba htu hatujapewa roho ya oga bale ya nguvu na upendo na, na moyo wa kiasi umenaelewa lakini pia vile vile duni, um, biblia katika kitabu cha mhubiri sura ile ya, ya tatu mstari wa kwanza b anasema kuna wakati kwa kila kusudi chini ya mbengu lakini mstari wa pili ah, anasema wakati wa kuzaliwa na wakati wa kufa kila kitu kimefungwa ndani ya muda na kumbuka wewe huna mamlaka ya huu muda kusuji lako limefungwa ndani ya muda fulani usijicheleweshe chukua hatua huna sababu ya kuogopa tena huna sababu ya kuwairisha tena huna sababu ya kuogopa kwa sababu mungu tuliye naye hajakopa roho ya uoga amekupa mamlaka amekupa nguvu imajn kahakikisha wuye ni mzima wa afya uko hai mpaka leo lakini pia amekupa muda wa kuishi amekupa kipawa ndani yako zaidi sana amekuochia na roho mtakatifun nafikiri hizo ndo ukiwa na roho mtakatifu cool I mean, na kila kitu roho mtakatifu, kit, mtakatifu tunaambia ni mwalimu roho mtakatifu ni mshauri unapokuwa unaskia hof unayeroho mtakatifu wkutia nguvu wakukupa wakukupa ujasiri unayo kila sababu ya kulishi kusudi la mungu yani hujaamua yani mwisho wa ya siku nimekuja kufikia uh, uh, hitimisho ni kwamba hatuamui tu ndo maana nasema ni lazima uwe mtii utii utahitajika kwa upande wako uamuzi ni wako chagua kama utaliishi kusudi la mungu au utaendelea kujipa sababu lakini kumbuka tu kwamba siku ya mwisho utasimama mbele ya kiti cha enzi na kutoa sababu mbele za mungu kwa nini ulishindwa kutumia uhai wako pumzi nzuri ambayo mungu amekupa zawadi uhai kuliishi kusudi na nikwambie hautakuwa na sababu niamini hautakuwa na sababu utajaribu kutafuta sababu lakini hautakuwa na sababu uamuzi ni wako amua hivi sasa ama uendelee kuishiishi uendelee kus au uanze kuishi uamuzini wako mrembo wa cristo asante sana kwa kusikilizaast yetu ya binti wa hisu na na tamani unasaidia jambo moja amawili wnza kabisa kupitia platform yahotel ambayo unasikiliza tafadhali kama unaweza ku tafadhali subscribe. kama unaweza kuacha review tafadhali review lakini pia kama umebonyeza moja kwa moja kupitia link hii ya na tafadhali weka nyota pale favorite yni lakini pia kitu kingine share tafada, Uh, pst yetu pamoja na watu wengine wengi zaidi mabinti wengine wengi zaidi wakristo ili kila mtu awezi nayo ubanrikiwe na uwe nasiku jema babai