sahihi kwa ajili ya kuwa binti ambao natamani kuishi maisha yake ya ubinti kwa ajili ya utukufu wa kristo mahali ambapo huwa tunazungumza na kujadili swala zima la lakini pia kusudi la mungu kwenye maisha ya binti mimi ni mwenyeji wako upindwo masenga karibu sana enjoy Cristo, leo le tukoepisod ya sita ah, safari yetu inajongea taratibu eisd zinazidi kuongezeka ah, leo tutazungumzia mambo matatu ya msingi katika katikay ah, yeah. mambo matatu ya msingi katika n bila kupoteza wakati tuanze kuyangalia mambo matatu haya ni yapi sasa jambo la kwanza kabisa ni identity identity kwa maana ya utambulisho utambulisho ni nini utambulisho ni namna ambavyo sisi kama watu wengine tunavyoktambua wewe tunakutambua kama nani unafanya nini una umri gani unajishughulisha na nini au una ujusi gani umetokea wapi asili yako ni ipi na vitu kama hivyo kimsingi kabisa nanavyoelewa mimi ndio maana utambulisho sasa lakini mimi hapa ndipo kwa ajili ya utambulisho tofauti kidogo kumbuka wewe ni urembo wa kristo yesu ni bwana na mwokozi wa, wa maisha yako so tunapozungumzia utambulisho tunapozungumzia utambulisho wako wewe kama mrembo wa kristo tunazungumzia mungu baba wa mbinguni anasema wewe ni nani mungu anakuonaje mungu anakutazama vipi mungu anasema nini kuhusu wewe neno lake linazungumza nini kuhusu wewe kuna jambo moja la msingi ambalo kama mcu yeyote ambaye amempa kristo yesu bwana mkozi wa maisha yetu maisha yake ni lazima hadhi yake au hali yake inabadilika kila ambaye anampa bwanaesu maisha yake au bwana namwakuza maisha yake huu anapokea hadhi hii au status hii au cheo hiki baada tu mara baada ya kuzaliwa mara ya pili na kuingizwa katika familia ya kristo yohana mtakatifu sura ya kwanza mstari wa kumi mbili unasema bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndiyo wale waliaminio jina lake ikiwa mesikiliza vizuri itagundua kwamba waliompokea bwana yesu wanapata uwezo wa kufanyika watoto wa mungu nao ni wale ambao wanaliamini jina lake sasa ume umemwamini um, um, um, um, bwana yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yako na kwa sababu ya uamuzi wako huo moja kwa moja unafanyika mtoto wa mungu na kwa sababu hiyo basi msingi wa utambulisho wako wewe kama binti ambaye unampenda bwana yesu umempa maisha yako na uko singo msingi wa utambulisho wako ni kwamba wewe ni mtoto wa mungu kila kitu kikitolewa kwako kwa, kila kitu kikichukuliwa kwako kwa, usipokuwa na hiyo kazi ambayo uko nayo sasa ukishindwa kuishi maisha hali ya juu ukishindwa pata chakula kwa siku ukishindwa ku chochote kile kikitolewa kwenye maisha yako baada ya kutoa kila kitu kwenye maisha yako bado jambo moja la msingi linabaki po halisi wewe ni mtoto wa mungu na nikuambie tu Uh, siku utakapotambua hili utafaidika sana itakusaidia sana itakusaidia nyakati ambazo utakuwa katika jangwa itakusaidia nyakati ambazo utakuwa katika maji mengi itakusaidia wakati utakapopita katika moto ya kwamba pamoja na kwamba uko kwenye dhuruba hii pamoja na kwamba uko kwenye changamoto hii pamoja na kwamba unadaiwa madeni na unaona kama maisha yamekuwa magumu sana pamoja na kwamba pengine umedharauliwa umeshushwa chini sana na unaona kana kwamba ule utu wako haupo tena au ile thamani yako kama ni kana kwamba haipo kabisa ukija kukumbuka ya kwamba msingi wa utambulisho wako ya kwamba wuye ni mtoto wa mungu itakutia nguvu itakutia moyo itakuwezesha kusimama tena itakukumbusha unaye baba wa mbinguni na unayo nafasi na kwenda kama mtoto wake unayo akes unayo fursa wakati wowote popote unapokuwa kurudi, kurudi kwa mungu baba na kuzungumza naye itakusaidia sana msingi wako wa utambulisho ukiwa ya kwamba wewe ni mtoto ya kwamba wewe ni mtoto wa mungu itakusaidia sana sasa huo ni utambulisho kwa ujumla ya kwamba wewe ni mtoto wa mungu lakini pia kuna ule utambulisho kibinafsi sasa kumbuka hii nimesema kila mtu ambaye anampa kristo maisha yake anafanyika mtoto wa mungu lakini kuna ule utambulisho wa kibinafsi kabisa na utambulisho huu wa kibinafsi unapatikana kupitia mahusiano na mungu baba mahusiano ambayo ni deep, mahusiano ambayo ni strong mahusiano ambayo ni intimate yani mahusiano ambayo yako ndani kabisa mahusiano yenye nguvu mahusiano ambayo yani wewe na mungu baba unamjua mungu naye anakujua namna mahusiano ambayo ya mi, ya mi ili, very intimate mahusiano yale ya ndani kabisa yanazidi hata yale mahusiano ya ndani kabisa ya, ya mtu mume na mtu mke so pamoja na kwamba unajitambua kwamba wewe ni mtoto wa mungu lazima ifikie wakati sasa uwe na mahusiano ya ndani sana na mungu ili sasa mungu aanze kukuambia vitu mbalimbali mbali kuhusu wewe mwenyewe vituku yeah? vitu ambavyo vitu uh, vitu ni mfano wahivyo vitu ni kwamba uh, akwambie anaona nini kwako akwambie unaweza vitu gani katika maisha yako akwambie uh, kusudi la maisha yako ni nini hmm? akusaidie kutambua karama ulizonazo akusaidie kutambua vipawa ambavyo unavyo akusaidie kwa ujumla kujitambua wewe ni nani na kwa nini uko hapa sijui kama unanielewa kwahiyo kuna ule utambulisho ambao ni waenera kwamba mimi ni mtoto wa general, amba, mungu munguhilo eh, lakini kuna ule utambulisho ambao ni kibinafsi kila mmoja mmoja wewe mrembo wa kristo wewe kama wewe kibinafsi una mahusiano ambayo n yameshikamana kwelikweli na mungu wako yane mahusiano ya ndani kabisa unayo haya mahusiano na baba yako n unajua mungu anasema nini kuhusu wewe unajua mungu anakuonaje sawa sasa tuzungumzie swala zima la utambulisho kwa kiulimwengu unajua kila mmoja wetu kabla hajampokea kristo kuwa bwana na mwakozi wa maisha yake alikuwa na historia fulani pengine wewe ulikuwa mwongo sana pengine wewe ulikuwa mwizi pengine wewe ulikuwa mwashirati wewe ulikuwa mzinzi pengine wewe ulikuwa inategemea na historia yako haya hmm? kitu kingine ni kwamba wakati mwingine kuna watu wamepitia vitu fulani ambavyo ni vya aibu kwenye maisha yao ambavyo kimsingi kwa sababu ya hivyo vitu wamejikuta vimeambatanishwa kwenye utambulisho wao Kono mtu ambaye alipata bahati mbaya katika maisha yake akabakwa kwa hiyo inabaki ah yule alibakwa bwana hmm? mtu ambaye labda alifanya makosa akahukumiwa kifungo jela ah yule ni mkosaji bwana m hmm? yule ni tunasemaje sio mtuhumiwa tuseme hivyo ni mtuhumiwa bwana au labda kwa bahati mbaya wewe uli, ume, umepata, umepata watoto kabla ya kuingia katika taasisi ya ndoa unajikuta unakuwa hey, yule ni singomadha au yule labda wakati ukiwa mfano mm, gani mwingine anyways dunia au jamii inaweza akawa imekubandika majina fulani imekuleibo kwamba a ah, yule wa hivi yule wavile yule aliyekuaga hivi yule aliyeachaga shule yule aliyefanyaga su hivi yule aliyefanya hivyo na kwa kweli ni kwa sababu ni wanadamu na tamani utambua kwamba siku utakapompa bwana yesu maisha yako na ukampa as ukampa nafasi asilimia mia moja anafuta kila kitu ambacho kilikuwa ni kibaya kuhusu wewe cha zamani anafuta anasafisha dami yake inayo uwezo kukusafisha na kukutakasa vile ambavyo kiukweli havisafishiki wala havitakasiki kikaawada kibinadamu kwamba hata ungefanya yuma kiasi gani bado watotaendelea kukuleibo kama mtu wahivo sio alikuaga yule jambazi yule mvuta bangi y inawezekana ulikuwa mrahibu a madaa ya yule nani teja hivo lakini kristo akiwa bwana na mwokozi wa maisha yako hayo yote yamepita hayo yote ni historia historia ambayo haitajirudia so hilo ilikuwa ni jambo la kwanza identity jambo la pili niba ni sasa ba kiswahili chake ikujizuia zinaa uh, natamani tusome neno la mungu katika kitabu cha watesaloniki. Yeah. Watesal, uh, Wates, watesaloniki wa kwanza sura ya nne mstari wa tatu mpaka watano na unasema maana haya ndiyo mapenzi ya mungu kutakaswa kwenu mwepukane na uashirati mstari wa nne kila mmoja wenu ajue kuuweza mwini wake katika utakatifu na heshima mstari wa tano si katika hali ya tamaa mbaya kama mataifa wasiomjua mungu hmm. ko jambo la kwanza ambalo natamani utambue kwamba pamoja na kwamba tuko kwenye limungu ambao una discourage kabisa una kejeli na unasema ni kitu ambacho akiwezekani uh, kujizuia zina naomba kuambia inawezekana na inawezekana ikakushangaza kidogo <laughs> lakini ni jambo ambalo linawezekana mara zote uh, biblia inaposema kitu kwamba kinawezekana kufanyika maana yake ni kinawezekana kufanyika na si vingine hvyo mungu asingeandika kama ni kitu nikitambacho i asingeandika koo jambo la kwanza kabisa nataka utambue it is We unafikiri wee unafikirisp au unafikiri haiwezekani kwa sababu unatoa mawazo yako au mtazamo wako unatokana na mtazamo wa ulimwengu lakini kama huyu ni mrembo wa kristo na yesu ni bwana na mwokozi wa maisha yako it is possible, inawezekana lakini inawezekana tu kama kristo kweli ni bwana na mwokozi wa maisha yako na amepewa nafasi asilimia mia moja na ruo mtakatifu amejaa ndani yako nguvu ya roho mtakatifu ni jambo la msingi b nguvu ya roho mtakatifu ndiyo funguo linapokuja katika napokuja swala zima lab swala zima la, swa la kujizuia zina bila roho mtakatifu kukuwezesha hutaweza knot mimi ni shahidi wahili sabu mungu ananisaidia kila itwapo leo ananipigania katika ele eneo so inawezekana lakini i kwa kupitia nguvu za roho mtakatifu peke yake lakini pia kabla sijaendelea mbele natamani hutambuo kwamba kujizuia zinaa ni mapenzi ya mungu tunaona kabisa mstari watatu anasema maana haya ndiyo mapenzi ya mungu takaswa kwenu mwepukani na uasharati unajua ya maneno mawili uasharati na uzinzi yanatumika interchangeably yanatumikahili yani linatumika badala ya hili na wakati wengine wanayachanganya washarati ni kujiingiza katika ngono kabla ya kuolewa au uzinzi ni kujihusisha katika ngono muhusiki akiwa ameoa au ameshauliwa tayari alafu akajihusisha katika vitendo vya mpenzi na mtu ambaye si mkewe au mmewe kwao unawezakuona kwamba biblia ilikuwa very specific katika hii watesaloniki wa kwanza sura ya nne wa watatu hii inakuhusu kuhusu wewe hii inatuhusu sisi warembo wa kristo lakini mwisho kabisa natamani utambue kwamba ukiamua kwamba a ah, bwana sio lazima yaani kushindwa kumtii mungu katika hili naomba tusome ule mstari wa nane katika kitabu chocho na sura hiyo hiyo unasema hivi basi yeye anayekataa hakatai mwanadamu bali mungu anayewapa ninyi roho wake mtakatifu usi kwahiyo unapoamua kwamba bwana ah, haya mambo ya watu fulani bwana mimi siwezi haya mambo kwanza tunadanganyana byhe ndoo ulimwengu unavyo kwamba huo ni uongo bwana haiwezekani bwana haiwezekani ukiishia na mtu kwamba umechagua kuishi mtindo wa maisha swali la kwanza utaulizwa unaishije <laughs> maganawambia watu kwani unaona mi niko naumwa labda au kuna sehem nakabilika ni nimekatikantamjimu mtu wa hivyo ambaye najua kabisa anaongea out of kejeli lakini mtu ambaye anatamani kuelewa namwelewesha kwamba inawezekana lakini kwa msaada amtakatifu pekeake nasi inategemea na aina o ambaye ananuliza ikiwa mtu ananiuliza uh, kwa kijeli kwajili ya kunicheka tata naezakambah ni, ni mzima tu kwa ni nimekatikamahali labda naumwa kwa sababu tu siishi mtindo wa, wa, wa maisha mbao nahusisha ialakini mtu ambaye kweli ki ukweli, anatamani kuelewa klisaanatamani kuelewahnawezekana welna nataman upata kwenye ilotamwelekeza kwamba inawezekana lakini nikatika kristo pekee na sio hilo tu lakini pia kwa msaada wa nguvu za roho mtakatifu kwa sababu roho mtakatifu ndio anayetuwezesha kuvuka ndo mm? anayetutia nguvu sasa hilo ilikuwa ni jambo la pili jambo la tatu ni purpose. kusudi la mungu na episodi hiliopicha tulizungumza izungumza juya ile misingi minne ya kusudi lako hmm? au kusudi la mungu Kwa kwenye maisha yako ka kama nilivyosema kwenye episadi iliyopita kusudi ni sababu uh, ya wewe kuwepo duniani uh, katika kipindi hiki ambacho umepata zawadi zuri ya upumzi ya uhai mungu kuna vitu anatamani uweze kuvifanya kwa ajili ya ufalme wa dunia hii ah, sor sio kwa ajili ya ufalme wa dunia hii kwa ajili ya dunia hii kufaidika lakini pia kwa ajili ya kuongeza uh, ufalme wa kristo lakini pia ili kumletea utukufu yeye mwenye mungu so, mungu anatamankuna vitu flani ambavyo mungu anatamani uvifanye kwenye dunia hii kipindi ambacho utakuwa hai lakini pia vitu hivi vitaisaidia dunia dunia itafaidika na hivi vitu dunia itafaidika na hizi hazina ambazo mungu amewekeza ndani yako lakini pia uh, hivyo vitu takavyovifanya vitasaidia kuongeza ufalme wa kristo hapa duniani na mwisho kabisa mungu atapokea sifa na utukufu sasa episodi iliopita tulizungumzia juu ya misingi le minne mimi natamani leo nikuletee sifa tano katika sama, sama lazima la kusudi ujua unaweza ukawa najiuliza sasa nitajuaje kama ili ndio kusudi langu ntatambuaje hmm? so sifa ya kwanza ni kwamba kusudi hilo si lako au si kwa ajili yako litatumikia wengine kwahiyo halitakuwa kwa ajili ya faida yako itis not about you is about the people, people youarecalle to sio kuhusu wewe sio kwa ajili yako wewe bali linahusu zaidi wale ambao umeitwa kwao mungu anapokupa anapo, anapo kusudi alipokupa kusudi kuna kundi fulani la watu ambao moja kwa moja ndio ambao utakwenda kuwagusa kupitia kusudi lake alilokupa mungu awezi akakupa kusudi kwa ajili ya binadamu wote nao ono nles labda tukim bwana yesu huyo ndo alikuja kwa ajili ya kila mtu lakini wewe hauwapo kwa ajili ya kila mtu hautawiza Out, lakini sisi kama binadamu ambao tumepewa kusudi la mungu kuna watu fulani ambao au kuna kundi fulani la watu ambalo ndilo tunakwenda kulihudumia kuna watu fulani umeitwa kwa ajili yao hiyo sifa ya kwanza sifa ya pili ni kwamba litazidi uwezo wako wa kibinadamu ii a u kusuji la mungu litakuwa kubwa sana kuliko wewe kiasi kwamba kwa akili zako na nguvu zako utaweza yaani utalazimika kuhitaji msaada wa mungu na utahitaji pia ushirika wake mungu anafanya maksudi kutupa makusudi ambayo kimsingi ni makubwa sana kuliko sisi ksa mwisho wa siku tunamhitaji yeye tunamwhitaji yeye ili kuweza kuliishi hilo kusudi na kwa sababu tuna yeye hatutaweza kujivunia kwamba niliweza kwa nguvu zangu au kwa akili zangu hatutakuwa na hiyo nguvu hatutaweza kusema kwamba tuliweza kwa nguvu zetu au kwa akili zetu bali tutamrudishia nani yeye mwenye mugu sifa na utukufu kwa hiyo litazidi uwezo wako hakuna namna utahitaji mungu akusaidie wedha ni moja kwa moja au sio moja kwa moja unajua kuna watu hawana mahusiano binafsi na huyu mungu lakini wanatambua kwamba mungu yupo uh, kwahyo anachofanya yeye ni kusema tu kwamba mungu naomba nisaidie lakini ile mahusiano mahusiano yale as yenye ya aslimia mia moja ile mahusiano karibu sana intimacy, na mungu nakuta ninfat mwingine kabisa kristo sio bwana na mwakuzi wa maisha lakini ana anatambua kwamba munguu ambazo wewe kama mrembo wa rst eh? bay yesu ni bwana na mwakuzi wa maisha yako utambaym han na mungu kama ambavyo wewe huko na baba yakwa mbinguni lakini umeshaona kwamba kwa akili zake hawezi maana amesema mungu ungu isaidie s litazidi uwezowakowakibinadam sifa ya tatu ni kwamba litakuwa suluhisho kwa ulimwengu chochote kile ambacho mungu amekusudia ukifanya hapa duniani kitakutana na mahitaji ya watu kitajibu maswali mbalimbali mbali kitashughulika na changamoto mbalimbali za hapa ulimwenguni inategemea tu ni nini, nini. ndomana kumbuka mwanzoni aikwambia uh, uh, uh, kuna watu fulani kupitia kusudi lako maisha yao watakuwa rahisi kuna watu fulani kupitia kusudi lako watabadilika kuna watu fulani kupitia kusudi lako watakuwa wameguswa kwa namna ya tofauti hiyo litajibu maswali mbalimbali litakutana na mahitaji ya watu eh, litashughulika na changamoto za watu ioab y mwisho wasikuab h about watu wengine sio wewe lakini sifa ya nne ni kwamba litakukereketa na kukutosheleza at the same ahet hii iko kidogo kwa, kwa nne sifa litakukereketa Hmm. nata kukiriketa na hii hasa ni mwanzoni ukiwa hujajua kusudi lako ni nini mojawapo ya kitu cha kusaidia kwamba kutambua kwamba hiki ni kitu ambacho mungu ameniita nikifanye ni, ni ile hali ya kusikia kukiriketwa ndani yani kuna mtu akiona tu watu ambao wako kwenye makundi maalum alevilema suyatima suwajane vikongwe wale yani hajiskii raha kabisa anakosa amani yani anajisikia vibaya yani moyo hautulii mpaka atakapokuwa ameweza kuwasaidia wale watu kwa namna moja au nyingine ndo moyo wake una ametulia ya yani atasumbuliwa huku ndani hata kili kitu siuu kama unanielewa na hata baada ya yakua umeshajua yaani ukishajua ndo kabisa ile hali ya inaongezeka mara ngapi siiango caasasa ushajua kusudilako ni hili unatakiwa ufanye ukiwa, ukiwa katika nafasi ambayo uwezkfansa au uwezi kufanya vizuri sa hiyo hali itakusumbua enye utashangaa su semej lakini kutosheleza ni pale utakapoweza kuliishi lile kusudi ukiweza sasa kuishi ndani ya lile kusudi utasikia utoshelevu wa hali ya juu nikana kwamba umekula chakula fulani alafu umeshiba lakini ni zaidi ya kushiba yaani ni zaidi ni satisfaction ya ndani kabisa yaani unajisikia raha kwamba umefanya hivo nitajitolea mfano So, zamani wakati sijajua kusudi langu yani kwamba sijajua mimi napaswa kuhudumiawamrembo eh, wa krist eh, ambao wanampenda mungu na wanatamani kuishi kipindi cha kw ajili ya utukufu wa mungu mwenyewe eh. ni kwaga tu najikuta nikona mambo ya na nikiona mtu ambaye ana kuwa sin mtu ambaye ha, anashindwa kujua thamani yake anashindwa kuelewa kwamba anayo thamani eh, anastahili kupendwa anapendwa na huyu mungu sio lazima awe kwenye mahusiano alajiske furaha au thamani yani ilikuwa anapata shida moyoni na, na yni una thamani kama ni kama sijuu ufanyeje <laughs> ili mbadilishe mtu yni kama mfanyie ra wake eh? ubadilike so ilikua inantesa sana na hasa nipokua sina ile sina sehemu ya kuexpress nachojiskia ndani lakini right ynajiskia yeah, raha yan yeah, nikuambie tu kwamba bintu podcast ni kitu ambacho ninakipenda nakipenda najiskia the, the rah ambavyo viko ndani yangu najisikia yanajiskiaa nikwambie tu uki, usipo, ukiwa katika ile hali ya hal ukireketwa hicho yani, ambacho kimewekwa ndani yako kitakuwa kina shout kinataka sasa kutoka nje na hiyo ni baadaa sasa ni nani kusudiliako ni lipi umeita kwaajiliya kina nani inafikia hatua ambayo sasa ando vile vitu vinataka kutoka uh, nainp ukwshha hua utajiskia utoshelevuale ajuu utoshelevule unazidi unapopata esa osheeaznassevul unazidi, unazidi hata ukienda mahali pazuri kj raha utakyojiskia ndani ni kama vile bwana yesu alipokuwa nawambia wale wanafunzi wake wakati amekwenda kule amekutana na mwanamke msamaria akasema mimi chakula changu ni ku, kuyatenda kuya mapenzi ya mungu nafikiri kitu kama hicho yani it is ambayo hawezi kuelezeka ni zaidi ya kushiba chakula ni zaidi ya kushiba lile biriani na <laughs> ah, wale waliwapenda kula cool, mikono juu anyways so litakuletea utosherevu ambao ni wa hali ya juu sana wezi na sifa ya tano na sio ya, ya, ya, ya, ya, ya tano kwa, kwa, kwa, yni kwasababu metajia ya mwisho inamaana ndo ausio ya maana sana hapana lakini ni ya msingi sana litamtukuza mungu kwa vyovyote vile kusudi alilokuitia mungu kwa ajili ya maisha yako litamtukuza yeye iwe moja kwa moja isiwe moja kwa moja watu watamshukuru mungu watamtukuza mungu kwa sababu wewe umesimama kwenye kusudi lako chochote kile ambacho mungu amekuita ame wewe kama mrembo wa kristo ukifanyi kitamletea yeye utukufu na namaanisha chochote kile chochote chochote um, wsabab sho na kwa sababu wewe umeokoka kwa sababu kristo ni bwana na mwokozi wa maisha yako watu watakuwa watakuwa inspired watakua impacted wataguswa na kile ambacho umekifanya na hii itasaidia, itasaidia kusogeza ajenda ufalme wa kristo kuna watu tu kwa sababu ya kuliishi kusudi lako na kwa sababu wanatambua wamembeba yesu na wao watampokea yesu hiyo ina push mbele ajenda ya kristo na kwa sababu hiyo mungu anapokea sifa na utukufu mwisho wa siku the ultimate end goal is for god to be glorified yaani lengo la mwisho kabisa na la juu kabisa mwisho wa siku bungu apokee sifa na utukufu ndio maana hata kwenyeeisod iliyopita nilisema kama makusudi ambayo tunayaishi kristo hatukuzwi kristo hajulikani kupitia sisi basi bado hatujaishi kusudi kikamilifu aijaliishi sio lazima uwe nyuma ysio lazima uwe ni mtu ambaye unaubiri ndo ilwtua mjoo yesu chochote kile unachokifanya as long as ndilo kusudi la wewe kuzaliwa hapa duniani kuja hapa duniani kwa vyovyote vile lazima kimtangaze huye mungu uliyembeba ni lazima kimtangaze he mungu uliyembeba okay so asante sana kwa kusikiliza uwe na wakati mzuri uwe na siku njema babaye kristo asante sana kwa kuchukua mda wako kuskiliza episodi yetu ya leo na kuna mambo mawili unaweza ukanisaidia jambo la kwanza kupitia platform ambayo tuku Iki unaskilizia ikiwa unasikilizia kupitia soif au unasikilizia kupitia enka fm ambayo tokana nalin ambayo ina sh kwenyeia zangu tafadhali chukua o ikiwa unaweza ku ikiwa unaweza kuacha acha revy kuhusus yetu ilis e yetu iweze kusambaa sehemu mbalimbali zaidi lakini pia tafadhali shae habari hizi nzuri juu ya binti wa yesu podcast kwa mabinti wengine au warembo wengine wa kristo ili wawezi kufaidika na hichi ambacho umefaidika nacho siku ya leo uh, lakini pia kama unasikilizia kupitia nk fm kuna nyuta paada tafadhali napotahi utakuwa kama umelik utakuwa umefavrit wenye wanasema wa hiyo karibu and descend.