sahihi kwa ajili ya kuwa binti ambao natamani kuishi maisha yake wa ubinti kwa ajili ya utukufu wa kristo mahali ambapo huwa tunazungumza na kujadili swala zima la lakini pia kusudi la mungu kwenye maisha ya binti mimi ni mwenyeji wako upindo masenga karibu sana enjoy mrembo wa kristo mungu amekuwa ni mwema kwetu na hatimaye tuko episodi ya saba na episodi yeto ya saba inasema is an is an oh, kwa hiyo n ni fursa hmm? kwa kiswahili rahisi n ni fursa tutaenda kuangaliani kwa namna gani n ni fursa na ni kwa vipi eh? nani kwa nini tunasema ni fursa sou karibu sana and natumaini kuna vitu vingi sana utajifunza uh, ya yeah. sasa tukienda moja kwa moja kwenye episode tutazame kwa nini uh, tunasema is an mm? kwa nini kipindi cha kionekane kama ni kipindi cha fursa Hmm. Uh, tunaposema ng ni kipindi cha fursa kwa sababu gani ninaomba tuende moja kwa moja uh, katika biblia neno la mungu katika kile kitabu cha korintho wa pili ili sura ya saba na ule mstari wa Uh, wa na nne mpaka wa na tano na unasema tena iko tofauti hii kati ya mke na mwana mwali yeye asiyeolewa kujishughulisha na mambo ya bwana apate kuwa mtakatifu mwili na roho lakini yeye aliyeolewa hujishughulisha na mambo ya dunia hii jinsi atakavyompendeza mwimewe nasema hiyo niwafaidie si kwamba niwategee tanzi bali kwa ajili ya vile vipendezavyo tena mpate kumhudumia bwana pasipo kuvutwa na mambo mengine so kimsingi kwa nini tunasema kwamba singleness is an ni kwamba wakati wa msimu au kipindi cha chan kwako wewe binti ni fursa kwa sababu hauna zile eh, hauna ile haujaolewa na kwa sababu haujaolewa hauwajibiki hau kwa ajili ya mume na kwa sababu huwajibiki kwa ajili ya mume unawajibika moja kwa moja kwa mungu mnelewa tofauti na mtu ambaye ameolewa yeye anawajibika kwa mungu lakini pia anawajibika kwa mume wake kwah unakuta lazima amtumikie mungu lakini pia at the same time kwa wakati huo huo lazima pia amtumikie yule mume wake hiyo ndio tofauti kubwa kati ya wewe ambaye ni mrembo wa krist haujaolewa bado na yule ambaye amesha katika taasisi ya ndoa na ukisoma bibilia ya kiingereza inakwambia to give god ndo hapo kwa kiswahili tunaona anasema tena mpate kumhudumia bwana pasipo kuvutwa na mambo mengine ndio maana tunasema ni fursa nafasi ya kumhudumia bwana pasipo kuvutwa na mambo mengine yani 10ee unto the lord hmm? tunaelewana yani unayo fursa ya kumpa mungu atenshen yako yote you have the opportunity to divote unto, unto the lord 10 yaani hakuna kitu ambacho labda kinakuvuta huku na huku na huku of oous kama mwanadamu mwingine yyote utakuwa na majukumu ya kikazi utawajibika pia kwa familia mani yelewe lakini ipo tofauti kuna fulani unayo kuna uhuru fulani unao tofauti na mtu ambaye ameshaolewa mwanamke ambaye ameshaolewa kwa sababu tayari pamoja na kwamba iko chini ya mamlaka ya mungu lakini pia iko chini ya mamlaka ya mumewe kwa sababu biblia ikowazi inasema kwamba mme mm? ni kihwmme eh? ni kichwa anawajibika kwamba anapotaka kufanya jambo lolote ni lazima mewake akashirikishwa na hasa inapokuja swalazima la jambo hili kuchukua muda wake sawa na tofautcangamotmahai wa nawakasema lada wanahitaji watu ambao wanataka kujitolea kwenda kusaidia kwenye labda tetemeko au kitu chochote ambacho kimetokea labda kuna mahali wanahitaji kawatumisha ngu aji kwenda kuhubiri njili labda imetokea kuna majanga haya ya asili au kitu chochote kile ambacho na inahitajika watu ambao wanaweza kwenda kufanya kazi kama watenda kazi a yani wewe ni swaa dakika tu naa baba mama wadogo zako unaweza kawaagakila kitu kitakua saa kasaautani mtuzimauma atemtu ambaye ameshaolewa aea u akaenda akafanya kile ambacho hata kama kingekuwa ni chema lakini lazima kuna mteriko fulani mungu anaweza kna akajua kabisa h ni yake ni njema lakini tayari ameshaingia kwenye taasisi ya ndoa anawajibik anawajibika, ku, anawajibika kuzungumza na mme wake anawajibika kumshirikisha mme wake kabla hajafanya maamuzi yeyote yale tumeelewa naye kwahiyo hiyo ni kwa nini tunasemakwanini tunasema, is an tunasema ni fursa uh, sasa twende kwenye ni kwa vipi eh? ni kwa vipi ni fursa ni kwa vipi ha eh? kivipi jambo uh, la kwanza kabisa unayo nafasi kubwa zaidi ya kutumia muda wako na mungu unayo nafasi kubwa zaidi ya kutumia muda wako na mungu muda wako ni mali yako mwenyewe tofauti na kama nilivyozungumza awali mtu ambaye ameolewa nasio kwamba ni kitu kibaya hapana ameshaingia kwenye taasisi ya ndoa na lazima aheshimu misingi ya taasisi ya ndoa kwamba hawezi tuakajamulia mambo menelewa na naua hata weo itafikia hatua utakapofika basi utakapoingia kwenye, kwenye tasisi ya ndoa ndivyo itakavyokuwa na kwako pia najutaini kwamb kama navyosemaga kila siku jamii ime imefanya kipini cha au imewafanyakua wahanga kana kwamba wako kwenye kipindi fulani cha ajabu kuna kitu wanakanaamba kuna vitu wanakosa yani hivo yani sijui kama naeleweka na wamefanya kana kwamba ukiolewa yn sasa ndio big deal ndoani wewe yn ukishaolewa ssa maisha yako ndo freshi naukiolewa yani olewa, and and fresh, and ukiolewa, and wewe ndo hivo <laughs> sijui namna ya kuelezea vizuri sana lakini kuna namna wameweka kama kwenye mzani na kuweka kana kwamba sngones si kipindi chenye uzito au cha maana alafu kipindi cha mtu anapoingia kwenye taasisi ya ndoa anapoolewa basi huyo ndo tu a maanabyee hasa baada ya mambo ya mitandao ya kijamii watu wengi wamekua wakitumia nguvu nyingi kujaribu kuonyesha aama ana maisha mazuri sana baada ya kuolewa wapo naomba nisistize hili wapo kuwa ndoa nzuri nye, yenye furaha ambayo inampendeza kristo inawezekana tssib naomba nieleweke kwenye hili kuwa na ndoa ambayo ina furaha na inampendeza kristo inawezekana eh? ni jambo ambayo linawezekana japo pia dunia haitaki watu waamini kwa sababu kumekuwa na nyingi za watu ambaonaonekana wanafuraa maisha yandoa kwenyea lakini huku nyuma yapaakumbe watu wanachukianala wafara asada aii kimsingi wanakuta wengine wako kwenye ndoo ambazo zina mateso wengine wapo kwenye ndoa ambazo walingia naiingia kwenye, kwenye tasiaaabawnk wanataka tule kuamwewe singuko kne mrembowaristausijue kumbe watu na, eh? kama, hey, buana, enjoy, so single, uko wanapambana bwana mii maana waga nasema ni heri um, ukawa sengo na una furaha kuliko ukawa umeolewa lakini hauna furaha na we uliulewa ukitarajia kwamba ukiolewa ndo utakuwa na furaha hiyo ni mbaya sana so mtazama mzuri hata kidogo unawalazimisha unawaweka watu kuingia kwenye ndoa akitegemea kwamba kuna furaha kwamba akiolewa tu atafuraha hiyo me ake ndo sijua kwamba furaha ya kweli kwanza chanzo chake akitoke kwa mwanadamu kinatoka kwa yesu kristo mwenyewe ndi anatupa furaha eh? kwa msaada ltakatitupa furaha anatupa amani eh? tuwema na vitu mbalimbali siyu so, kama tunaelewana kwao point yangu ilikuwa inasema kwambakwanini uh, tunasema ni kivipi ni kivipi ni fursa uwezo wa kutumia muda wako na mungu kwa uhuru na kwa wingi zaidi kuliko mtu ambaye ameolewa wewe kama mwanamwali wewe kama mrembo wa kristo unayo fursa ya kutumia muda wako na mungu kwanza katika maombi pili katika kusoma neno lake tatu pia katika kutafakari neno na kutulia kutafakari kwa maana ya kutumia mbele za mungu uh, na nikisema kutafakari namaanisha med- na kwa hiyo mimi zamani kaga siju nilikuwa nafikiri kwamba inawajibika kusoma neno na nawajibika pia kufanya maombi kuomba na mwanzoni kabla sijapokea ule sijajazwa ro mtakatifu nikuwa naomba tu kama watu wengine aavomba kwa kiswahili hivyo nikimaliza kuomba basi nanyanyuka naenda na mambo yangu mengine kama ilikuwa ilikoikulala kama ilikuwa iliko na shughuli zangu basi ndivyo nivokwanafanya lakiniso lakini sorry, lakini sikujua kumbe pia kuna kitu kinaitwa kutafakari neno lakini pia kutafakari kwa kutulia mbele za mungu meditation kutafakari neno hii haina muda maalum yani ni unapokuwa na ratiba ya kusoma neno la mungu wewe muda wote siku nzima kutafakari neno ni sehemia ya siku yako lakini kutafakari napozungumzia mimi yani ule utulivu mbele za bwana mara baada ya ile kuomba kufanya maombi nilikuwa sijui hisi lakini ni sehe moja nzuri sana ukifanyia kazi itakusaidia mrembo wa kristo namba nisikiezi hapa kwa makini sana watu wengi tumezoea tuki baada ya kuomba tunanyanyuka tunaondoka kumbuka sisi tunapoomba sisi tunapeleka haja zetu mbele za mwana lakini kumbe kuna fursa kuna nafasi kuna uwezekano Ba, mara baada ya kupeleka haja zetu mbele za bwana zikasikika kumbe ipo nafasi ipo fursa ya kutulia kukaa mbele za bwana kwa utulivu kisha akatuambia yeye yeah, anataka nini kwetu sirni iligundua kupitia marm d ma mn akasema watu wengi sana yani tunaomba afu tuna haraka tna hasa tuko katika mangu ambao kila kitu ni fast fast, fast. mtu una haraka unamka asubuhi unaomba tu asante mungu wa kulinda chap. yani haha waizako kazini na nini au kwenye shughuli zako hizo jiajili na vitu kama hivyo lakini tafadhali mrembo wa kristo kuwa intentional weka ratiba zako kwa makusudi kabisa jipangilie kwa makusudi kabisa kila siku litasoma neno la mungu hata kama ikiwa ni sura moja kisha nitaomba na in, kwamba labda tuseme wewe bado huwezi kabisa kuomba vizuri nanikupe s siri. siri ni kuomba kwa, kwa, kwa kunena kwa lugha yani hiyo ndio siri ndo utaweza kuomba vile wanavosemagaomba saa nzima watu wanaomba masaa mawili masaa matatu ukiomba kwa kiswahili yani kufika saa moja ni kazi sana lmwenzetu hwsijuu vizuri kiasi gani kwenye misamiati ya kiswahili lakini naomba ni kuambie ni kazi kuomba kwa kiswahili kwa muda mrefu siwi ni kuomba kwa roho nena kwa lugha nani sijui ni stre kiasi gani nena kwa lugha na kama hujapata karama au uh, hujapata uja hujajazwa huja roho mtakatifu tafadhali fanya ufanyavyo weka bidii tafuta mahali ambapo wanafanya ubatizo wa roho mtakatifu nenda kabatizo kwa roho mtakatifu utapokea lugha yako ya roho so sambamba nayo baada akumba, na ya kuomba jitahidi usiwe na haraka ya kuondoka tulia tulia tulia mrembo mbele za mungu hata kama ni dakika kumi tu baada ya kuomba mwanzoni haitakuwa rahisi kwa sababu tuna changamoto mbalimbali mbali, tuna masumbufu mbalimbali mbali, tuna mipango mbalimbali mbali, kuna vitu mbalimbali mbali tunataka kufanya kwao akili yako itakuwa mwanzoni dakika ngapi za mwanzo akili yako itakuwa inapiga kelele le mambo yako binafsi lakini kat unavozidi kuishusha chenye nafsi yako unawambia yesu namba nisaidie bwana yesu niko hapa mungu bwana nambansaidienakuskizaumambie kile unachotaka kwangu namb na nataka sasa fkasaa yani mawazo nini vyote vinanyamazishwa ni lazima huu mvumilivu kwa kweli inawezekana hata siu kwanza ukatoka kapa lakini ni kwa sababu ni kitu kigeni kwako lakini ka unazidi kuwaka unavyochukua hatua za makusudi kabisa kukutulia mbele za mwana utaanza kusikia mgwa na kuongoza ufanye nini mimi hii nilisikiliza tu nikasema nitafanya kazi na kweli mwanzoni kidogo likuwa changamoto lakini ninaomba nikuambieoyokwamba ni kitu ambacho ni halisi niwewe tu kutilia mkazo inawezekana kuna siku sikundo mara yakwanza kusema noa basi baada ya maombi nifanye kile aa kuna mawazo fulani nilipata na siri ni kuandika baada tu ya yakumditt nilipoona sasa imetosha sipati kitu kingine kwenye akili yangu au kwenye moyo wangu nikaandika mahali yani maandiko niliyoyandika yalikuja kunisaidia wiki baadaye kumsaidia mtu ambaye alikuwa katika hali fulani ya maumivu nikapata wazo nikakumbuka keye katika yale maaniko ambayo niyapata kile nikaweza kumhudumia ule mtu nikaweza kumtia moyo kesa palepale skugundua baada ya siku moja mbele au ya yeah, nafkiri skumoja mbele nikawa nazungumza na mtu fulani kwamba mtu fulani amelambia moja mbili tatu nimemsaidia hivhiv nikaambia tena nimekumbuka hivo naja nimewezaji kumsaidia kupitia moja mbili tatu niipata hs niipata haya maandiko na iliwazo kupitia u afanya adamrefu zaidi ndivyo anavyokupa mambo mengi zaidi kumbuka mungu ataki tu kusikia pekekesio yani, kwamba atake kabisa kuskia no. anataka kusikia haja zetu lakini ni baba. Kuna ataka, kama Sasa, ikiwa sisi mdaote, na maisha hatutulii hatumpi ile nafasi neno la mungu wenye tunasomautafkiri nataka umalize tu arakaraka uende mahali kwa hiyo mpe mungu nafasi utashangaa na wakati mwingine mungu anaweza kazungmzanayo upitiaunanhiyo nayo ni njia mojawapo ya mungu kusema chochote kwako kwa hiyo ni kwa vipi nikwa ni vipi fursa ni kwa sababu unao uwezo wa kutumia mda wako na mungu kwa wingi zaidi eh? una ule uhuru wa kutumia muda wako na mungu wingi zaidi tofauti na mtu ambaye ameolewa lakini pia uh, namna nyingine uh, ni kwa vipi ni kuishi maisha ya huduma living a life of service mtu ambaye hajaolewa anayo fursa ya kumtumikia mungu kwa upana aukubwa tofauti na mtu ambayemeolewamtu ambaye ajaolewa naiyos anaiyo nafasi na msingi hasa ni kwasababuwe moja kwamoja uko chin ya mamlaka ya rist peke ake tofauti na mtu ambaye ameolewa yani, yeye ni mtu ambaye tayari ameshapitia kipindi si, cha sijui amepitia ni vizuri au ame vibaya au ndo hivo hivo tu lakini co kipindi kwake huo msimu wa maisha yake umeshapita nabasi mungu amempa wa mwenza wake nampaka anakua na uyo mwenza sasa po inategemea mungu ameridhia jariia sisituhusu akini tayari uko chini ya mamlaka mbili ko chini ya mamlaka mungu mwenye, ya mungu mwenyewe akiammoja kwamoja nayofsa na uwanja zaidi wa kumtumikia mungu uishi maisha ya utumishi yes. kuishi maisha ya utumishi au maisha ya kutumika moja maisha yako kabisa namba moja kabisa maisha yako ndio huduma yako namba moja au maisha yako ndio utumishi wako namba mojani huduma yako ya kwanza kabisa kupitia maisha yako wewe unayo fursa eh, ya kuwa nuru nuruy eh, shirikisha watu wengine ile kweli kushirikisha watu wengine injii sokanaama mtu ambayel awezi kufanya hiv aiomba ieleweke kwa upande wakoambay ujaolewa unayonafasi zaidiayafasaayoa nafasi ya kuwapenda e, watu wenginekuwapenda wale ambao pengieaende sasa apa azungumza kwa maisha yako ewe yani moja kwa moja unayo fursa ya kufanya vitu vyote eh? lakini pia unayo unayo fursa ya kuutumikia ufalme wa kristo unayo nafasi ya kuutumikia ufalme wa kristo kupitia karama vipawa eh, kupitia ujuzi wako kupitia maarifa ulio nayo eh, kama ni msomi kwa vyovyote vile unayo fursa ya kuutumikia ufalme wa kristo unayo fursa ya kutumika katika kanisa lako eh, au ktkatika katika idara ya kanisani hapo kanisani unaposali au unayo fursa ya kutumika katika huduma yoyote ya mtumishi mwingine wa mungu kuwa nafasi zaidi siju kama tunaelewana so kwamba mtu alioolewa hawezi kutumika anaweza lakini wewe unayo nafasi zahidi yan unayo fursa kubwa zaidi unao uwanja mkubwa kama eh? kuna, mahali, huru wa kwenda kuna sijui kundi la watu wanaenda kuhubiri njiri mahali fulani unayo fursa ya kwenda moja kwa sababu uko huru zaidi kuliko yule siokana kwamba yule amefungwa hapana hajafungwa ila yuko chini ya mamlaka mbili pamoja na kwamba mungu ni baba yake akin pmalakk amewake sma wewe ni moja kwa moja kuzungumza tu na mungu baba mnaelewana takati mwingine yani, mungu mimi naenda <laughs> japo ni muhimu sana mungu ahusike na ahusishe kwasababu Uh, wakati mwingine mungu atuhitaji sehemu ambazo tunataka tuende wakati mwingine anakuwa natuhitaji sehem nyingin ambazo tofautaki nachojaribu kusemani kwamba wewe moja kwa moja huko chinia mamlaka ya munguvioa uh, ki vipinika vipi ni vipi, vipi, fursa uh, Singleness, ni fursa ya wewe kuwa toleo bora zaidi la wewe sijui liina sound vipi kwa kiswahili lakini n is about becoming becomi thee of you n ni fursa ya wewe kuwa toleo bora zaidi eh? Singleness is an opportunity to become the best version of ofyu kwa nini sinl ni uwenja wako wa maandalizi sinl is a training ground groun eh? nakumbuka episode mbili kama episode mbili zimepita hivi nilisema uh, is an opportunity n ito prep, unayo fursa ya kujiandaa unapokuwa singo uko katika wakati unapokuwa singo uko katika wakati wa kujiandaa kuwa mtu bora zaidi kujifanyia kazi kujifanyia kazi kiroho kimwili kiakili au kihisia eh? uh, ya yeah. kiroho kimwili na akili au kihisia unayo fursa eh, ya kuwa mtu bora kwa yule ambaye atakuja baadaye ni mungu ambaye ataruhusu uwe naye kama mmeo sijui wewe unatamani vipi sijui wewe unatamani upate nafasi ya kuwa mtu bora sasa hivi ili yule mtoto wa mungu maskini ambaye mungu atakupa <laughs> au mumeo asije kukutana na majanga asije kupata mbaya ya ndoa au wewe unatamani tu bwana mimradi nipate mwangu, wa wewe. Ni, sana. Kila mtazana, mme wangu vvt utakavokua weweau aga nasangaza sanaia uwemakambyeni ni jambo ambayo niijfua kidogo nyuma kwamba vile ambavyo unataka yani mme mzuri kutoka kwa mungu anampenda mungu anajua kuomba anepende aneshimu anai aamamam e, ambaeateemenafanya aiyakuingae maisha yako yakoaa me ambaye anaki kiao unacho e, unataka mume ambaye, ambaye anari anaweka afya kipaumbele anakula vizuri anafanya mazoezi e maeafanaakua cakula cmbaonaa afaakekipaumbele anafanya mazoezi we mwenyewe mazoezi hutaki au huwezi na ujaanza ata kujipa, kujipa changamoto ili uweze chakula ambacho ni baana hujui wala ujafatilia basakit wanataka mwanamke fanaaafu wenye so waumewema ano past sio kwajia wanaume lakini kwaanajaribu tu kuweka ban yani na we mwenyee kama mrembo wakristusianza kutamanivitu am, ambavyomwenye huwezi kusiwe yani mwenyee huviakisi sasaivi kwenye maishayomimi yani huw nasema si kwenye mambo ambayo hayashikiki eh? la sifa za vitu ambavyo zaeambay tabia misingi misimamo misimamosistikwenyeo ana gari sna nyumba ayayote ni mazuri lakini aiamaana ma na otyo basi Singleness is an to become the best version hujupkavizurikafpana vizuinyumba kajifunze kupanga na hii sio kwamba nakwambia wewe yani injili najihubilia mi mwenyewe binafsi na natamani na wewe snwewe mrembo wa kristo wakristo ukoliamna ya vizuri vizurisiu meza jifunze sasahivi eh? unatamani kur unatamani kuweka afya afyaako kipaumbele unapenda mambo ya fitness unapenda kuwa na afya unapenda kuwa na mwili mzurisoamanafya ishu sio kitambi sh sio mwonekano sh i ni? afya mimi kilasikuganasema uh, mimi kila siku wanasema ishu sio kwamba uwekimbaombao hapana issue ni kwamba uwe na mwili wenye afya kwa sababu mimi naamini mungu alituumba akatupa mwili akatupa uhai kuutunza huo mwili kuitunza hiyo afya ni wajuboti sisi sawa so, eh? so y yeah. uh, ni kipindi ni fursa ya wewe kutrain ni fursa ya wewe kujiandaa ni fursa ya wewe kujifundisha mambo mbalimbali ambayo mmewakumtarajiwa ataya, ataya eh? ni vitu ambavyo atavifaidi kutoka kwako asija kupata experience mbaya yandoo kwasababu wewe tu uliamua kwamba bwana mimi namsubiri tu mme wangu namsubiri bwana ujua ii kitu yanamsubiri bwana ii mi mwenyee nikaga nasima namsubiri bwana lakini mkuja kujifunza ishu so kusubiri ishu ni kuwa siu kama tunaelewana acha kusubiri naanza kuwa yule mtu ambaye unatamani kuwa yule mrembo wa kristo ambaye ni bora unatamani kuenda kutembea sehemu fulani nenda unatamani kuwa na mwili wenye afya take, anza kuijali afya yako leo a unatamani kwenda kusafiri sehemu nzuri panga bajeti zako vizuri nenda una shida ya kuweka akiba jifunze sasa kuweka akiba wewe ni mama mtarajiwa utalazimika kujifunza hizi sil yanijifunze mapema skill zote ujuzi wwote ambao lazima awe nao mtu ambaye ni mke wa mtu yani wewe hakikisha unajifunza sasa hivi sio unaanza kusubiri unakaribia kuolewa ndo unaanza kutafuta makungui unaanza kuangaisha watu hey, mimi jamani suikii yani nkuambia hii ishu ya kihnpatri yaani unafundishwa siku moja vinaingia huku vinatoka hukuanza kuishi kama mke wa mtuyule eh? mke ambaye unamuona kwenye picha yako ule mwanamke ambaye unamuona kwenye picha yako anza kuwa yule mwanamke leo sasahivi sawa usisubiri mpaka ue ume nini umelewa itakuia vigumu sana utaweza kwa neema ya mungu lakini utatumia nguvu sana itakuia vigumu sana kuliko ambavyo ungeanza sasahivi ukianza sasahivi inarahisisha ule mchakato mzima siu kama tunaelewana ya yeah. kwahiyo kwanzia leo natamani mrembo wa kristo uone kama kama fursa na sio ah, sijaolewa mimi taolewa sija lini mimi namsubitu bwana hivo e eh, oomba kwa ajili ya mme mzuri lakini pia gu, poor practical anza kufanyia mazoezi vile vitu ambavyo natamani kuja kuviona baadaye kwenye ndoa yako usiishie tu kuomba eh, usiishie tu kusema namsubiri start becoming sawa so yeah mungu akubariki sana mrembo wakristo podcast yetu ya binti wa yesu na asante sana kwa kusikilizasd yaleo tafadhali kuna mambo mawili au matatu ambayo natamaduni saidi jambo la kwanza kabisa ikiwa unasikiliza kupitia anchor.fm. tafadhali ninaomba u yn yani ubonyeze hiyo nyota hapo ili kuonyesha kwamba umeifurahia hiiesd lakini pia unasikiliza kupitia spotify au unasikiliza kupitia Google Podcasts, au na unasikiliza kupitia Apple tafadhali namba u ili usikose i mpya lakini pia tafadhali naomba uwache eh? tuambeni kwa namna gani episode husika imekujenga au imekufurahisha au umeuongeza thamani ufura, au furaha au umeogesa thamani kwenye maisha yako kwahiyo tafadhai ya naomba uchikaizo hatua naomba ufavorite kama unasikiza kupitia ncfm kama unasikiza kupitia au auogleas auapleas tafadhai naomba ussribe Usubscribe, lakini pia uache evi hmm? na kuna fich ambayo ipo kwenye nka fm tafadhali kama utaona hapo message ikiwa una ikiwa una swali ikiwa una mchango ikiwa kuna kitu kimekufurahisha tafadhali unaweza ukaklik apo ukabonyeza kwenye voice message ukasema unachotaka kusema kwa ajili ya benti wa yesu podcast ya yeah. ubarikiwe um, um, um, um, next gemma bye-bye