lakini pia salamu zangu za mwaka mpya asante sana kwa kunisikiliza kwa uaminifu asante kwa kusikiliza episodi zangu kila nilipo ap pisodi mpya umekuwa pamoja na mimi umekuwa msikilizaji wangu mwaminifu na kwa hilo napenda kuchuka nafasi hiku kashukuru sana asante lakini pia ninatamani kwa mambo yafuatayo jambo la kwanza wewe ni wa thamani lakini pia wewe ni wa maana na mimi binafsi ninakupenda na yuko ambaye anakupenda zaidi kiasi cha ja kukufia msalabani ili uyu na uzima wa melele naye ni bwana yesu kristo lakini pia wewe umeaminiwa mimi ninakuamini lakini pia mungu ninaye mwagudu na kumtumikia naye pia anakuamini anakuamini kufanya maamuzi sahihi na maamuzi bora kwa mwaka ujao elfumbilina ishirini na, na mbili lakini pia anakuamini kuyatimiza mapenzi yake na si mapenzi yako kwa mwaka elfu mbili na ishirii na mbili lakini zaidi pia anakuamini wewe aweza kulitimiza kusudi lake Falali, tumia, tumia vizuri muda ulionao ujui ni lini utaondoka hapa dunianimuka mamlaka ya uhai heri, na pumzi haiko ndani yako bali yee alikuumba naye ndio anaij kaamshwaoaako na fanaka kwa mwaka mpya wa elu bli a ishiiambi kila, nyanja, ya maisha yako ninakupenda sana msikilizaji fakiokaiakiaamani baib ngane pamoja na mimi endelea kungaa na, na mimi, mimi katika bintwisas endeleamskilizai wanu mamo mengi mazuri na bora yanakuja yakufurahisha Ako'y sana. Bye bye.