heshalo mrembo wa kristo its so good to be back ninamshukuru mungu kwa fursa hii na neima hii ya kuweza kurudi tena kwenye binti wa yesu podcast nilikumisi sana sana sana sana ni mambo mengi yametokea hpa katikati lakini nilikufupisha story ni kwamba niliibiwa siemwanzoni kabisa wa mwaka n kwangu mimi simu ndio njia pekee ambayo natumia kueo episo zangu kisha kwenye podcast ili nayousikie sasa kwa hiyo niipoibiwa simu basi mambo yakawa amesimama lakini mwengu ni mwaminifu kuna vitu vingi ambapo nimejifunza hapo katikati pamoja na kwamba niliibiwa simu kitu cha kuumiza na cha kufadhaisha kuna mambo mengi ambayo niijifunza nilif, po katikati na nitashia na wewe very soon lakini i just wante toyno you know, kwamba nimerudi i am back iam so excite to be back ninacheza kwaidi ni kontent nini kutoka kwangu kwa neema kwa ya kristo and i misse you so much so Uh, nitakuwa live kwenye podcast kuanzia mwezi wa nne so seyou in april na kutakea kila laheri bby