wa kristo karibu kwenye bintu podcast na mimi ni mwenyeji wako upendo masenga katika poast yetu huwa na tunazungumzia maswala ya godly Singleness. godly Singleness katika nyanja ya kimwili kiroho kiafya pamoja na kiakili karibu sana episod zetu huwa zinarushwa kila jumanne ya kila wiki tafadhali usakukosa usiache, usiache kusikiliza episode zetu karibu sana enjoy hei mrembo wa kristo ni siku nyingi kweli kweli kweli hatujawa pamoja na kama umesikiliza episode yangu uliopita unafahamu ya kwamba nilikuwa mbali na wewe sikuweza kuwa hewani kupitia binti wa podcast kwa sababu nilipiwa simu na simu kama rasilimali yangu kubwa ya kuweza episodes na kuzileta moja kwa moja kwenye binti wa podcast basi ashukuruwe mungu ambaye ni mwema ambaye ni provid wetu jehovah jire akaniwezesha nimepata simu nyingine ninamshukuru kwa kweli kwa hilo ninajua ni mkono wake ndio umewezesha haya e ili tuweze kurudi hewani tena kwenye binti wa podcast sasa basi leo bwana maada ambayo nitaizungumzia leo tutachokizungumzia leo ni very sensitive iishu ambayo baada ya kunitokea nili, nilisikia msukumo sana wa kuishare kwa watu wengine wawezi kujua lakini sikuweza kufanya hivyo kwa haraka na niliposema ninarudi nilisikia msukumo sana kwamba hii ndio iwe episodi ya kwanza kabisa kuiachilia kwenye binti wa podcast Uh, nitakapokuwa ni na rekod ya episode nyingine so e, tumeshasikia habari sana za unyakuo na kama wajawai kusikia as <laughs> sijui uko dunia gani lakini sisi kama waamini kama watu tuliookoka tunaamini ipo siku na ipo saa ambayo hatujui na mwanawaadamu atarudi kwa ajili ya kuchukua kanisa lake watakatifu wake bibi arusi wake ambao watakuwa wamekuwa tayari kwa msaada waru mtakatifu na kuwapeleka kuwa mbinguni kwenye makao mapya sasa bwana tumekuwa tukisikia habari za watu mbalimbali mbali kuwa na nae mbalimbali kwa habari ya kuota jinsi ambavyo unaku utakua au <coughs> sor au namna mbalimbali mbali ambavyo mungu amekuwa akizungumza na watu kupitia ndoto wengine kupitia maono kwa habari ya unyakuo sasa na mimi bwana nimepata ni esperiensi yangu ya kuhusiana na unyakuo na leo nina tamani thax so ilikuwa ni last year. sikumbuki yea sikumbukini mwezi gani lakini ilikuwa mwaka jana kuelekea mwishoni mwa mwakakuelekea mwishoni mwa mwaka That's what I baada ya mwezi wa sita miezi iliyofuata kama si wa nane miezi hiyo nilipo siku moja nilikuwa nimelala wakati nimelala nikaota sasa nikaota kwamba ndio parapanda imelia bwana yesu anakua mawinguni watakatifu wake wanachukuliwa watu wananyakuliwa Not kama ambavyo ninajua kabisa unyakua utakavtokea kwamba kuna mamilioni ya watu yatapotea pap lakini mimi ni, ninafahamu jambo moja kwamba mungu anapotaka uelewe jambo atatumia namna ikiwa ni nitet ikiwa ni picha ambayo anajua we itakuwa rahis kako kuelewa sasa kumekua ambazo zimeshaelezea kuhusu nyakuo nanini Kuhu nafkir hiyo picha nilionayo ime namna ambavyo niliota kwa sababu ninafahamu kwamba watu wataondoka tu mara moja lakini ndani ya ile ndoto mimi niliona bwanayesu anakuja mawinguni watu wanapaa sasa wakiwa wanapaa paa naona kabisa wale wanaelekea mawinguni sasa najiuliza mbona mimi sipai najirusha maidia wapi najirusha wapi sipai hey. i say sipaih isaiani I was like, mungu mnguwa yani, yani, mimi namkosa yesu jaman hiv ni ninikimenipatakna namnawanageukamlnakua ya inachojaribu kusema nkana kwamba mmoto ukiwa umewaka na majivi akawa yanapaa kule juu tunafahamu kwamba yanageuka ya kuwa yanapukutika ya tu sasa na mimi ndivyo ikuwa nawaona wale watu wanapaa alafu wakifika katikati pale shwap wanageuka kuwa na mili hivi fulani ya dhahabu basi mpaka zoezi la unyakoo likaisha watu wale watakatifu waliokuwa tayari wale yesu akaondokanao eh, mimi nikabakih hey wapendwa katika bwana wapenzi katika kristo ninaomba niwaambie the worst place to be. yani unyakuwa ukitokea afu ukabaki duniani ni sehemu mbaya kubaki kuwepo nilikuwa ninaumia sasa kuumia acuali uwezi ukaumia milele kwa sababu unaijua unaijuafa kwamba ndo umeshaachwa ndo hakuna namna kimwemo basi najiambiaje na ah, inazalekani ka, kasafa kupitia uokovu wa damu kwa sababu tunasoma katika neno la mungu kwamba kuna wale ambao watapata uhokovu lakini kwa, kwa, kwa kupitia damu zao wenyewe kwa kuta kumkana kristo baada ya kipindi cha nani uongozi na utawala mpinga kristo basi lakini nikawa anasemamungu wangu lakini wanasemaga ni ngumu sana nani wachache sana ambao wataweza kufanya hivyoe eh, basi sasa ninachojaribu kuelezea kwamba duniani unye kuwa ukishatokea ni kwamba kuna namna dunia ni kutakuwa ni kubaya na ni kuchafu yani There is no way hakuna maneno ambayo inaweza ni, yakanisaidia kuelezea ili yani kutakuwa ni kubaya just no that kwa sababu mimi iikuwa na hisi yani, ni pabaa yani ithin ni ile hali ya dhambi othis lakini ni kubaya ni kama unaweza ukate hasa kwa wewe ambaye ni mwamini sasa kwa sababu ulishaukoka na, I think unajua maswala ya dhambi na nini yani kutakuwa ni kubaya kumechafuka yani hakufata kidogo so nikabaki tumgwangu mimi yani mimi ndio nimeachwa nikashtuka usingizini sasa nilivoshtuka usingizini i think, nilikuwa nime nikaa kama kwenye mawengi hivi nikawa nasema mungu sasa ni kwamba nimeachwa kweli au kimanasema mungu wangu borae ndoto yan kama sio ndoto na it's the mungu wangu mimi siu nafanya nini siju nafanya nini kwao nikawa nimepanic nikakaa kitandani nikaaa kitandani nasaa mkwangu sasa nitajua aja kama ni ndoto au vipi yaani yaniia nachokwambaa hichi kitu ni niia siongezi maneno sijaribu kuweka drama au mbwembwe na majonjo its real majonjwaniliai so nikakumbuka kuna siku wakati niko katika mizunguku yangu ya mjini unahuu kaka nilimuona naubiri nilimsikia na ubiri akawa nasema jamani kipindi hicho utalitafuta neno hutaliona zama hizo utatafuta kifo lakini uta, yani like, utatafuta kufa lakini hutaweza kufa hutaweza yani, kuba uh, <laughs> watamabatse an yani kinachekesha jamani lakini ndo nilikuwa nimepani kiasi hicho so nikasema eh, test nione kama nitakufa au vipi basi nikanyanyuka nika kitandani nikachukua nikaa nagaaa kwenye vyombo nikachukua kisu ko nika, kama najitestia hivi kwenye <laughs> jamani i know this is inhif really, really, really ninajua utacheka sana huko utakaposikia lakini ndio yaliyonikuta mwenzako nikawa najiribishia kama nijione kama nikikata nitasikia maumivu nilikuwa nilikuwa nimepanic ntaskia maumivuiukanaaanachojua iika nililia sana kuna very close group p ambao tukona kwenye la whatsapp niliwatumia voice niliwatumiaic Uh, nikamtumia dadaangu mmoja lakini pia nikawatumia m ile lakini pia ile kutokuamini kwamba ilikuwa ni ndoto afadhali ni ndoto sio kwamba nimeachwa kweli yani nilianekana sema jamani wapendwa naomba tuangalie nindo zetu tuangalie ni maisha gani tunaishi hatujui siku wala saa mwana wa adam atakapokuja kulichukua kanisa There is in no tutajua hatujui hatujui hata bwana yesu mwenyewe mwana wa mungu hajui ni mungu peke yake hiyo ndio siri yake anaijua kwamba ni lini atamwambia tu mwana yesu kalichukua kanisa na ngoja ni kuambia hivi mojypo mojawapo moja na ya msingi ya wewo kuweza kunyakuliwa kuondoka na bwana yesu ni kujaa roho mtakatifu kuishi maisha matakatifu kutembea katika roho chini ya uongozi wa roho mtakatifu nadhani tunakumbuka ule mfano wa wale mabibi harusi uh, wana wanawale thik kumi wale watano warevu na watano ambao walikuwa ni wapumbavu watano ambao waliakikisha taa zao zina mafuta constantly na wale watano ambao walikuwa hawana mafuta wakati umefika bwana harusi ndokashakuja anaujmchanahjamani wana ambanmtusaidie tumiminieni na sisi kidogo lakini wakawambia hapana sisi tulio nayo sisi labda mkanunue huko kawauza mafuta usiku sasa sasamai mpaka waende warudi si bwana harusi ukashaondoka na wale walewanawale wengine ndio kitakachotokea utakuwa yes umeukoka yes ulishawahi kupokea na kujazwa roho mtakatifu lakini hauna mafuta ya roho mtakatifu wakati huu ndani yako maidia ambao hawamjui mungu litakuwa ni tukio kubwa litatangazwa bbc litatangazwa al jazira litatangazwa itv litakatatangazwa katika all the yani kwenye vyombo vyote vya habari jamani kuna kundi la watu limeyeyuka halionekani na halieleweki liko wapi itakuwa ni disasta lakini kwa wewe uliokokama aidia yaani utajua kilichotokea na utalia na utatakiwa kuelezea waliopo ambao wamji mungu ni kwa nini hicho kimetokea yaani utajua ni hicho na utaweza kuwambia ni nini lakini pia itakuwa ni aibu kwa sababu uliokoka na ukufanikiwa kuondoka ile ndoto nilipo yota nilimwambia bwana yesu ninaomba unisaidie nisije nikakaa nikajisahau yaani ndoto yaani yanitumia yani, kabisa kwa kila namna iwe kama alam kwangu kwamba upendo kuna siku, you be ready. Ni kila, siku nambaga, yesu Sije, nika nisije nikakukosa nikaikosa mbingu sijui nitafanya takmwausasisije ikaosanikaikosa mbing siu tafanya t na kwa sababu hiyo, I'm upon you, binti wa yesu mrembo wa kristo tafadhali tafadhali mrembo wa kristo angalia njia zako tengeneza na mungu ikiwa kuna mahali hapako sawa tengeneza na mungu wako hakikisha unatengeneza hakikisha mahusiano yako na kristo yako stable iio kwa sababu tuko kwenye kizazi ambacho mungu asipotufanyia baadhi ya vitu ya like, ah, tunamsusia mungu really? unaweza ukamsusia mungu yan ni asara yako mwenyewe mungu hajanifanyia ajanifanyia hikio oh, zangu kwa mungu zilikuwa ni hivi na hajazimitunamwakia mungua sa tengeneza sehemu yoyote ile ambayo kuna mahali hapako sawa kuna matundu matundu kuna gaps mtafute bwana yesu ni mwaminifu mwenye upendo, upendo ni mpole ukienda kwa moyo wa kupondeka wa kuomba toba ma sikani kuambee kitu yani there is no p ha, no, no, no hakuna dhambi ambayo itakupeleka mbali sana kisi kwamba mungu asiwezi kukuokoa mkono wake sio mfupi yani unaokoa hata ungekuwa umejitimba ume kwenye uchafu na matakataka ya namna gani yani hufai utazamiki yani yesu anaweza kutakaza hata kama jamii ngesema yani huyu basi nokuisha habari zake hata kama watu uliosoma nao wawe ni wae ni wanafamilia wawe ni ndugu wawe ni majirasma huyu jamani huyu bastena kashindikanamungu anawataka walioshindikana ili ku ulimwengu kwamba badiliko la kweli linapatikana ndani yesu yayesukristo ekee n ni kwamba haujapotea mbali kiasi hicho yani haujapotea mbali kiasicho. kiasi mba yani hicho kiasi kwamba yani mkono wa mungu ushindukukufikia uko uliko humejichafua kiasigani haijalishi haijarishi huu ndio wakati wa neema jamani hakutakuwa na neema kutakuwa na wakati ambako hakutakuwa na neema mpendwa mpendwaa yani si dhani kama unatamani kuwepo kwenye hizo nyakati ambazo neema haitakuwepo nyakati ambazo utatamani kujiua hutakufa nyakati ambazo utalitafuta, utalitafuta neno hutalisikiadi <coughs> sijui nieleze kwa, kwa, kwa, kwa, kwa maneno gani au ni kazie vipi s lakini ninafahamu hili you us yani utatakiwa uwe tayari yesu akija akukute huko tayari maisha matakatifu jamani yanawezekana ni kwa msaada wa ra mtakatifu Is, kuna watu tunataka tuna, tuna ku, ku, ku, ku, tunatumia kuishi maisha maisak kama hukufanyia kazi wokovu ili upate neema ya kuokolewa ni, ni neema hivyo hivyo pia kuishi maisha matakatifu ni neema mungu anakuwezesha kwa msaada walo mtakatifu you, you don't hutaweza huta kumridhisha mungu kwa matendo hatuko kwenye agano la kale abc ndio ili umpendeze mungu kukubali kwa kukubali kwako kumpokea skua bwana na mwokozi wako ameshakuokoa kuokoa anakutoa kwenye hali ya dhambi anakupa ana neema na uwezo wa kushinda dhambi kwa msaada a mtakatifunz unaweza kuishi maisha matakatifu ninachoweza kusema ninapomalizia tengeneza tengeneza si lazima uzungumze maneno ya aina fulani yaliyopangiliwa sana mungu anachohitaji ni moyo wako wa toba kaa mbele za mungu mwambie mungu ni kwa jinsi gani umemkosea mwambie mungu ya kwamba unahitaji rehema mwambie mungu anu, kwamba unahitaji kusamehewa akusamehe akurehemu mwanze upya na ikiwa humjui kristo kabisa naunasikiliza h unamhitaji kristondani ya maisha yako unamuhitaji bwana yesukristo ndani ya maisha yako okay, ukiachana na kuja roh mtakatifu bila kuokoka kwanza huwezi kuwa na roho mtakatifu hu ambaye aujaukoka kama hautaukoka mpaka unyakua unakuja unatokea maidia hutaweza kuondoka na bwana yesu mpokee yesu leo awe bwana na mwokozi wa maisha yako ninakupenda sana mrembo wa kristo um, ninamshukuru sana mungu kwa mimi nahesabuni neema kuweza kuiota ile ndoto inaweza kawa isio exactly kama itakavyokuwa lakini ninaelewa maana hasa y kwanini iliota ile ndoto kwamba maisha yangu yanataatengenezwaiiauota yani ya vile kwa sababu mungu ananipenda na hiyo ilikuwa ni alam kwangu amba natakiwa niweke maisha yangu sawa nimeachwa maishayangu aambkaaca ka kaamanimefikaatakiwakua tayari natakiwaataengineandapengine nige I mean, nigeshea na watu lakini nigakua nimera lakini kwa sababu niliachwa iliacha ndani yangu iliacha hukumu ndani yangu kamba upendo kuna vitu viko sawaunakuvirekebishe akweli nipo kaa niipo tulia na mungu kuna vitu imegundua vikosawa na kwa msaada wa mungu inarekebisha kila itwapo leo mungu ananipa neema sawasawa mapenzi yake yaknenda sawasaa amapenziakeutengeneze maisha yetu bwana yesu wakati wowote hatujui siku wala sa atakuja kulichukua kanisa lake nubeta be ni afadhali uwepo ndani ya hilo kanisa kuliko ukaachwa mpendwa utajuta utalia sana lakini ndo atakua amesha kuacha a stamani hayo yakukute stamani aya yanikute mimik okay. um, ikiwa huja yesu maisha yako fuatana nami kwa maneno haya kama umeshampa yesu maisha yako lakini kuna mambo sawa kwenye ya maisha yako fuatana na mimi katika Remember, kumbuka haya maneno unayasema we mimi nakuongoza tu simply t natakiwa nikuongozi lakini unao uwezo kusema haya maneno mwenyewe bwana yesu mimi taja jina lako ninakuja mbele zako ninatambua ya kwamba nimekosa ninatambua ya kwamba nimekutenda dhambi sijaishi sawasawa na mapenzi yako ninaomba unisamehe na unirehemu ninaomba unisamehe bwana yesu na unirehemu nimegundua siwezi maisha peke yangu ya kwamba ninakuhitaji wewe nakuhitaji uwe bwana na, na mwokozi wa maisha yangu naomba uniokoe bwana yesu peke yangu sitaweza karibu mwoyoni mwangu bwana yesu karibu yesu karibu bwana yesu ukawe bwana na mwokozi wa maisha yangu naomba jina langu lihamishwa kutoka kitabu cha hukumu likapelekwa katika kitabu cha uzima ninaamini ya kwamba wewe ni bwana na mwokozi na ya kwamba wewe ni mwana wa mungu na ya kwamba ulikuja duniani ukafa pale msalabani kwa ajili ya dhambi zangu na ukafufuka siku ya tatu umeketi kiti cha ensi asante yesu kwa kuniokoa asante yesu kwa kuniokoa asante yesu kwa sababu nimeokokamen baada ya haya hakikisha unabadilisha mtindo wako wa maisha hakikisha unakaa katika kusoma neno la mungu kulitafakari kuomba lakini hakikisha pia kama hujaokoka upate mahali ambapo utaweza kujumuika na wengine waliookoka ili uweze kukua kiroho upate mafunzo yale ya kwanza ya mtu aliyookoka kwa mara ya kwanza lakini ikiwa wewe tarudisha okoka lakini umejaribu kurinu mahusiano wako na kristo duea kaa katika kusoma neno la mungu kaa katika maombi narudi katika jamii ya waamini basi asante sana kwa kunisikiliza mrembo wa kristo ubarikiwe sana babaye So, wa kristo asante sana kwa kusikiliza episodi ya leo ninaamini kuna kitu umepata ninaamini kuna badiliko limetokea ndani yako ulipoanza kusikiliza sivyo ulivyo sasa baada ya kumaliza kuskiliza nakushukuru sana sasa ikiwa unasikiliza kupitia Spotify, au unasikiliza kupitia apple podcasts podcasts au unasikiliza unasikiliza kupitia kupitia google tafadhali usisahau lakini pia ikiwa askilizakupitiataaa isaii ipata au nimekutumia ya anchor.fm, binti wa yesu tafadhali ninaomba uuniunapo ni ni kama unalik na kuniweka kwenye kundi la podcasters wako ambao nipendwa na ikikupendeza zaidi mrimoninaomba u yanfm ili usiweze kukosa nyingine nitakapokuwa nikizirusha kizirusha nitashukuru sana kwamba utafanya hivoakini ntashukuru pia ikiwa utaweza kushea episodes zote ambazo huwa unazisikiliza kutoka kwangu ukazishea kwa watu wengine wote na hasa kuakisha kila mrema wa kristo unayemfalme yaani lady anapata episodes hizi katika simu yake nitashukuru sana ikiwa utaweza kufanya hivyo asante sana kwa kusikiliza mungu wa kubariki jina la bwana libarikiwe babay thank you