he mrembo wa kristo karibu kwenye binti podcast kuna mimi mwenyeji wako upendo masenga past yetu huwa inalenga hasa maeneo ya msingi ya maisha ya mrembo wa kristo yaani kiafya kimwili kiakili lakini pia na kiroho karibu sana sure episode zetu hurushwa kila jumanne episode mpya kila jumanne naninakukaribisha sana karibu sana enjoyhe mrembo wa kristo its been a long time hatujaonana kwa <laughs> acuali tusio sawa la kuonana hatujazungumzwa kwa Hatu muda mrefu kidogo almost t weeks andnafkiri mm, nilihitaji wa wa karibia wiki mbili kuto uh, chochote but i want to sai kwamba nilikumis sana i misse you so much and i am so glad iam so happy to be back kimsingi leo ioanythi ambacho nimekipangilia kwamba nitakizungumzia ila hasa nina, nataka natamani kuzungumza moyo wangu nataka tuena htoht moyo kwa moyo sio na mwaongezi nikuambie maongezi kwasababu mi ndonaezungumza nataka nizungumze kile ambacho kiko moyonimwangu um, sio kujipangilia oin nanini, nanini. Way, na nini nataka tu nizungumze kile kilichongoni mwangu an kama w nafikiangufacebook bahnatumia faek aupande wasenga na facebook kuna post niliiweka leo ilikuwa i na anaitwa tefan labozier sijuu kama natamka jina lake vizuri lakini nilish nikaiweka facebook na nikapata kitu cha kuzungumza na binti kitu ambacho nataka nikizungumza kwako wakati huu so basically nachozungumzia hasa ni lve youn uishi usingo wako usi sos maisha yako anza kuishi sasa usiseme nitafurahi nitakuwa na furahi ya kweli nikiolewa nitawekeza nikiolewa nikiolewa nitaenda kusomea kitu fulani nikiolewa nitafanya kitu fulani nikiolewa yani usisimamishe maisha yako ya sasa ukiwa sigo eti ukisubirisha hivyo vitu ambavyo ungeweza ungena unaweza kuvifanya sasa kwa sababu tu hujaolewa najua jamii kuna namna ime ndoa imeifanya kama ka mungu fulani kwamba usipoolewa like, kuna kitu na misi kama kunanamna hujakamilika hivi kama mwanamke uh, ikiwa haujaolewa ni kama kuna kitu nikilema jamii aisehemu hivo moja kwa moja lakini namna wanavyozungumzia mtu ambaye na wanavyozungumza naye like, ajaolewa naanavozungumzanaye asipoolewa yni ana kitu cha thamaniar ndoani kitu cha thamani agree, ni taasisi ambayo mungu mwenyewe lianzisha a e kitu ambacho sikubaliani nacho ni watu kuwaumiza kuwasemea maneno magumu kuwapus kuwa kua kuwa watu ambao hawajolewa kuoa fair hicho ndo ambacho kwangu mi naona sio sawa a in na mimi sikumoja kuingia katika moo no, anajua maidizaya na mungu ataitimiza hii haja ya meyo wangu lakini wat kicho ambacho sikifurahii nasikubalinanacho ni pale ambapo unawafanya watu ambao hawajaolewa wajisikie kana kwamba wao sio watu au hawana thamani onekana yes, kwamba hawana thamani kwahiyo usiache kuishi yani plas kama unataka kufanya vitu fulani ambavyo iono aythinayu foyoulif chochote kile ambacho unataka kufanya kwa ajili ya maisha yako godoit go doit go do no kakifanye sasa unatamani utembee usafiri aisao <laughs> kwa sababu napenda sana kusafiri and najua mungu ni mwaminifu haja yangu hii pia atakuja kuitimiza na mimi kuna wakati pengine nafikiri kwamba nafkiri niishakuwaza tutaenda huku na wangu okay, na huku na lakini nafikiri nimefikia wakati nimekaa chini nikatathmini ikaona ok kwani nisubiri mtu ili niweze kufurahia maisha Sorry. <clears throat> uh, kama anaweza akajitoleae mii mwenyewenilikuwas <clears throat> <clears throat> <clears throat> ilikuwa napenda sana kusema yani siku ya harusi yangu nitacheza jamani veeei his o nitacheza ni mimi sikuya arusi yangu kwa sababu am very hapy ninaamini kwamba nitamsubiri bwana nitakuwa mwaminifu dono ambazo napitia <coughs> kwenye afu siku yagu yaarusi keli nishinda kucheza sotaa m kwamba uh, nimesubiri kwa ajili ya iyi ahadi na mungu ameitimiza koo nitacheza alafu uh, tena ni mwaka huu i think ni mungu akajakunifundisha jambo nikasema weitso soso hiki ndicho niicho jiambia yani its like I, I myself nikiwa nawaza waza sikumoja kwamba au nikiwa nasema kwamba yani nitacheza siku ya harusi yangu siku nikiolewa jamani itaceaknawazka kwanini usubiri kucheza siku ya harusi yakoaayatuki unaweza kumchezea mungu sasa ukafurahia maisha like, kumbe ninaweza kufanya hivo ta if abou n no jana yako imeshapita hauna onol nayo tena kesho yako hujui itakuwa nini lakini sasa yako uko na mamlaka nayo ouautorieyon enjoy wanao ifurahie sasa yako fungua hiyo biashara yako sasa andika hicho kitabu sasa eh? anzisha hiyo hiyoi sasa anzisha hiyo kampuni sasa anzisha hiyo i hiyoanything ambacho unajua kabisa unataka kufanya kwa ajili ya maisha yako and kwenye ile post ya facebook kindo niichosema wakati wakuwa, wakati ukiwa singo ni wakati wuku, kutumia muda wako vizuri jiulize wee ni nani unataka nini out of life unataka kufanya nini na maisha yako ambayo mwungu amekuzawadia unataka kuwa nani ni na kwa gani naweza ukaubadilisha ulimwengu ukaifanya dunia kuwa mahali bora zaidi au mahali salama zaidi ni kitu gani ambacho unataka kuchangia padun unataka kuacha alama gani hatujui tunaweza kufa kesho na tukafa tujaolewa anthen tukajikuta tulisimamisha tuli maisha yetu kwa kisingizio cha kusema nikiolewa nita youi usiaweke maisha yako nyamboausifanye hivo ok anza kuishi sasa sihei hei hebu iona hiyo fursa iyepo katika kuwa singo hebu uchukulie usingo kwa namna chanya khe time unao muda unayo mamlaka juya muda wako ufanye nini sikukiolewa hautakuwa na sei asilimia mia moja juu ya muda wako juu ya maisha yako kwa sababu ya haitakuwa ni mimi au wewe itakuwa ni sisi au nyinyi ityou an youhsban sasa kama ni watu wawili a kuna vitu taagr kudisagr kuna vitu mta agri kuna vitumtakubaliana lakini ote yangu sio kwamba utakuwa utakua suchini a mamlaka utakua huu sasahivi huko huru n yani una uwezo wa kuamua chochote ukiamua kwamba sasahivi naenda kwenye utumishi umisheni huko kilo ndanindani au sudani kusini udankusini amauataadutafaya shn uamtaande uamua unakatatuhuyu unaenda lakinithis same instance ukiwa umeolewa umnslti mme wako amue kama ni sawa sio sawaii hata kubali b mimi sijuundoako itakuwaja sijuu mme wako ninani atakamtu ainagani point yangu iko tu kwenye ua sasa hivi baadaye hautakuwa na utakuwa chini ya mamlaka yamume maanando kitu cha familia lazima usikilize kila anachosema utakua kwenye taasisi ya ndoa so sowunaweza uh, una, una, ukaona unaweza ukaona uh, namna na ambavyo utakuwa kuna tofauti ya ukiwa singo na ukiwa meolewa se the good in singlness ab one singlness kamafusal si the positive unaweza ukangua ukafanya kito fulani na maisha yako and nobody really atangaekana wewe like n you dont answe to anyone except jesus of course yionly answe to God mungu anaweza kakutumia navotaka akakupelekasn taswamini mwanaume fulani awe kiongozi wako na anaamini kupitia mahusiano yao ambayo ni wazuri yule atakuongoza wewe vyema ko kama hata akisema lada uende kwenye uo mishani huko ukraine ameruhusu kulingana na mahusiano alio yeye na mume wako kwanza namnaazima takubali kwasabu ni jambo ambayo limetoka kwa mungu mwenyewe but wen yasing you youonane to jesus unasikia wito youpack your bas an yougo wat wen yabar ni disuson kwanza inaendelea ndio wito utimizwe mno tring to sai kwamba kila mme ambaye ata yani, mume atake kuwa taukatalo ini point yangu kama utanielewa mlimbo wa kristo ipo padogo sana you hav tontl no sesiti no sesitiitn n isaoppotnity god wants to use you mumku anataka kutumia kwa namna ya jabu kwa namna kulu hebu mluhuso afanye hivo sunhusu aaonekane kwenye maisha yako kutumie mtumikie kwa moyo m- wako kwa akili yako nangu zako zoteunasema kweli uliyako si sikuunakua umolewa unaanza kujuta kamaigekaika na uwezo wa kufanya moja mbili tatu lakini iliuchezea ule mda unaanza ku usiuchezee usichana wako ubinti wako usiutapanye utumie for vyemakwajia ufamakweto o o aon hautakuwa sngl milele jamani kama yesu atakuwa ajarudiu bana hata hata kunyima kilichochema weye mwenye haki wake atakupa sos hebu uona fursa iliyopo katika kuwa sin ynamaunt yani ya vitu vingi ambavyo unaweza ukafanya kwaajili ya utukufu kwa bwana lakini pia usisitishe maisha yakousiaos maisha yako ishi sasa yako vivyo nao hauna juu ya jana kesh ao lakini sasa yako unauwakika naye una, una mamlaka nayo msistizo lv ishi skae tu kama kitugani si kinyonge mimi sijauleuasu <coughs> ndoa sio mahali pa kufikia ndoa sio destination unajua is a life iselife eh? baada ya ndoa yapo maisha asori ah, baada ya harusi yapo maisha ambaye ndio yapo maisha ambayo nidoa and its beautiful n its onway nizuri ni kitu kizuri mungu asingeweza kuindu kitu amachoni kibaya neno nanowa mungu kutika mobili linasema siuaniviuriyakiswaili lakini kwakigeeza nasema hi has made everything beautiful ha In its time, kitu kama hichotuko well, na biblia hapa tusisome ya kiswahili inasema ilimobili sura ya tatu mstari wa kumi nanne inasea najua ya kwamba kila kazi aifanyayo mungu aifanyayo mungu itadumu milele haiwezekani kuzidisha kitu wala kuipunguza kitu nayo mungu ameifanya ili watu um, Okay. Okay. ni sura ya tatu skinamoa nasema hivi kila kitu amekifanya kizuri kwa wakati wake He has made in its time. hata iyo ndoyak itakua lakini kwa wakati wake ndio ambayo ni zmungu atakupa na kupenda sana mrembo wa kristo mungu akubariki sana kwa kuskiliza eis ya leo ubarikiwe babaye asante mrembo wa kristo kwa kusikiliza episodi yetu ya leo ninaamini kuna kitu umepata ulipoanza kusikiliza na hata ulipomaliza kusikiliza si wewe yule yule lazima ninaamini kuna kitu ume, umepata man kupitia episodi yetu sasa nakushukuru sana kwa kuchukua muda wako kusikiliza ast yetu mungu akubariki sana ninachoomba uh, ni hiki kwanza kabisa ninaomba uweze kushare episod hii au podast yetu kwa ujumla na mrembo mwingine wa kristo kwa sababu uh, tunalenga hasa kugusa maisha ya warembo wa kristo watu ambao wanampenda mungu still single lakini wanatamani kumpenda mungu kumuheshimu huyu mungu katika kipindi cha singlns yao and share episode hii au podcast hii kadri uwezavyo kwa warembo wengine wa kristo ili waweze kumjua mungu lakini pia ili hichi ulichokipata wewe leo kupitia pokast yetu na wao pia wapate And who knows, mungu anaweza akawasaidia wakapata kingine na kingine na kingine zaidi kwa ajili ya utukufu wa jina lake so please usisikiliza peke yako usishie kusikiliza peke yako tafadhali link na watu wengine wengi zaidi warembo wakristo wengi zaidi waweze kumjua huyu mungu and kitu kingine ikiwa unasikiliza kupitia google podcasts tafadhali usisaa subscribe ikiwa unasikiliza kupitia app yenyewe ya nc fm tafadhali kuna sehemu ambapo unaweza ukanitumia ukanitumiafavorit that is kama ume udnad ya Anchor fm lakini kama hujap ya n fm natamani uwe mwaminifu zaidi kila ntakapokuwa narusha episode ujekusikiliza lakini pia ikiwa unasikiliza podcast pia usisahau kusbsribe nitafurahi Ni sana ukifanya hivyo asante sana kwa kusikiliza bungu akubariki babaye