hemrembo wa crysta so siku ya leo i simply wan to encorage you nataka nikutie kutie moyo um, ninajua ni muda unaenda an itm like all around you watu wanaolewa um, watu wana achieve milo muhimu kama ndoa watu wanaanzisha familia its like wewe maisha yako kama yamekwama hivi You like your stack kwamba wenzio wanaenda mbele wether ni kihalali kabisa d i can't say ndoa takatifu because we don't know what happens behind doors lakini its unaona kabisa kisheria watu wanaoanaibawif na hata wakati mwingine ambapo sio kihalali babies, eh, watu wana watoto wako na bbidadis wao wengine siuneim wanakwambiaafadhali lakini nina mtoto sasa wewe ukijiangalia youanothi huna mumeaachild you baya zaidi samtimes hata ishu yako ya kiuchumi hali yako ya kiuchumi iko chini itsik like, watu wana kazi wewe huna piop a lkin wanapendeza wewe unajiona <laughs> kabisa uko nyuma kabisa mwisho wa foleni melliny i e g is nev ateilimad unampenda na kumtumikia huyu mungu hautajuta juta kumsubiri bwana kama utajuta kumsubiri bwana yaani nakwambia reason why you are waiting na wao wanaenda mbele lakini siku yako wakati wako ukifika maidia na itajulikana kwa nini usubiri muda wote huo And good thing god will be glorified kwa sababu ya uaminifu wako katika kumsubiri dont go out ouw kuanza kutengeneza mazingira uolewe na mtu kumlazimisha kumpsinma kumlazimisha kwa kusema ngoja nimzalie nibebe mimba yake atalazimika kunioa a god is never late. If that ithaperson dosn see you as mtu ambaye anastahili mwenye thamani na anastahili kuwa mke wake heis poba not your husban you dont have to goto hwy kuanzisha familia iti kwa kigeza cha kusema nikibeba mimba atalazimika kunyoa mtelin you utajiingiza kwenye matatizo yout lakini pia utakiingiza kiumbe kisicho nahatia katika matatizo Who knows? unamzalia unajikuta n tha hiki ndicho unachotaka kuajilia mtoto wako je ni ndoto ya maisha yako kwamba uzae mtoto anhe uangaike nayo peke yako kusio na stability ya familia asio na baba ambaye yuko siisemeje ndoto ya mungu katika kuanzisha taasisi ya ndoo ilikuwa baba mama mtoto sakama bado mko kenye rlationship na um, huyo mtu haonyeshi seriousness yoyote au komitment yoyote kusema oky tuamia in the next hase ya ndoa you don't have to pressure him an yani uskiliza when a man loves a woman and he means it and he respects that woman he will do everything kuhakikisha anafuata hatua zinazo mwanaume yoyote akimpenda mwanamke yoyote hakuna kitakachomzuia kumpata yule mwanamke na akishampata ifh really, kama anataka kweli ana mke wake hakuna kitakachomzuia kufuata kila aina utaratibu unaotakiwa ili yule mtu an wa mke wake huna haja huna haja huna haja maidia huna haja ya kulazimisha situations huna haja ya kutengeneza mazingira you don't have to msubiri bwana msubiri mungu it is itheet mungu hajawahi kuchelewa jamani hawahi wala hachelewi neno la mungu linatuambia yes unaweza ukajua kusema mimi nimechelewa sana lakini ashukuriwe mungu ambaye anarejesha kila kilicholiwa na tunutu na parare othe thi mtelling you utamshukuru mungu kwa nini alikuambia usubiri utamshukuru remembe hana alikuwa hana mtoto for years penina alimsema na kumkwaza na kumngonga lakini gues what mtumish wmungu alsma mtumishi mmoja wa mungu alisema tunayo rekodi ya watoto wa penina walikuwa naitwa wakina nani au walifanya nini hatunayo rekodi but imagini mtoto wa kwanza wa hana ambaye alisema atampatia bwana hey, samuel kuhani eh? alikuwa kuhani alikuwa ni nabii alikuwa ni mwamuzi you see all those titles unaona hivyo vyote unaona hivyo vyo vyote hiyo hadhi yote aliyokuwa nao kwa sababu mama alisema basi nitakuamini bwana nitakutegemea wewe nitaacha kunungunika nitakula nitaanza kuenjoy an god akampa haja ya moyo wake na hiyo haja ya moyo wake ilikuja katika package moja hevi matata because shsimpl sai ninakuamini mungu utanifanya hii ninakutegemea wewe nakuachia wewe so na wewe youdo hav to oce thamao you don have to make kutengeneza mazingira am telling you wewe msumbili namtegemee mlungu atakusprise e, e, e, e, e, e. i say he will suprise you atakushangaza wee mwamini tu mungu ubarikiwe na uwe na wakati mwema baba