soq kushia na wewe jambo moja mrembo pryo you ombea marafiki ombea marafiki ambao wanakuja kwenye maisha yako ombea mungu wakupe marafiki ambao watakujali watakuthamini watapo ino you takuzungumzia mema whedhe unawasikia au wanazungumza wewe akiwa hauko in the rm ombea your frinshi ombea marafiki for the ongest lemishae somethig with youpsoa kuusumie fo the ogest mimi nilikuwa na sle na kuwa naik like, kuwa na etitusemebasi usemenajua sisi wanawake tunapenda kwanza mwanawake sisi thrive, yani tunashamili kwenye connections relationship mahusiano so ni kwa asili kabisa tunapenda kuwa na marafiki sasa mimi sisemei hapa kuwa na marafiki wengi au kupatana na watu wengi inachojaribu kusema hapa ni kuhusiana na yule rafiki au ile kundi lako lile yani ile inayco eh, wazungu wanasema inapy yani wale watu wakuwa ndani ombea mungu wakupe watu wa kueleweka watu ambao watakuombea ambao watakuwazia na kukutamkia mema whethe unasikia au huwasikii whethe unawaona au huwaoni it is possible back to my itisosibacomy so nilikuwa na struggle kwa had friends hih tangu kinca shule ama wanahama shule mimi nahama shule au urafiki tu unakuwa uendelei na mimi ni mtu ambaye ni I don't know, sisi wanawake ni emotional lakini mimi huwa najiattach kirahisi sana so ovtim kwa sababu ya kuumizwa <laughs> heart, za urafiki ikawa nimejenga like kuta like sio rahisi sana rehusu mtu aingie kwangu nikasema mimi jesus is my friend jesus is my best friend na nini and kwa kweli for the time ilinisaidia ilinisaidia kujua kwamba i can rely on him ikan rlyonhh sorry naweza kumtegemea yeye asilimia m bila kukimbilia mtu mwingine ko ikanijengea foundation fulani msingi fulani kwamba ni mungu ndo wakumkimbilia vybody isgone hamna mtu wote wameondoka wamekuacha mungu unaweza ukamtegemea yeye yuko onstant hajawai kubadilika hajawai kuhama hajawai kumwacha mtu so hivo an then evenually out ofnoer someone ame into my life shiis a very good frien to me we undestand each other sisi hatuko pfe ai Really ac I mean, nilikuwa zamani na um, yani unajikuta wewe un, una kitu wakorea wanahitagaatuali wa... <laughs> sio wakorea ila ni kitu ambacho tu nimekumbuka ni ambayo nilikuwa nikiona sana kwenye drama za like kikorea zizo naangalia sana so kuna kitu kinaitwa one sided one-sided love love yaani inakuwa ni upendo wa upande mmoja hakuna mungu wangu hiki kiingereza hiki hakuna ile kurudishiana okay niseme hivyo yaani yani it's not reciprocal hamna kurejeshewa ule upendo ambao wewe unaotoa kwa hiyo ko ni kujipendekeza kujipendekeza and then eventually unajikuta unatumia energy nyingi unatumia nguvu nyingi lakini n huyo mtu kwa hiyo unlike huyu mtu zamani kwa sababu mwanzoni kwa sababu ya experience zangu mbaya hapo awali kuna namna ilifanya i hmm, au mimi najipendekeza ataki kua rafiki yangu nani lakini tumekuja tumeelewana and we are very good and by the way, this um, episode isinspired na maongezi ma ma ambayo nimetoka kuungea naye ust um, hours ago so pray for your friendships pray mungu anajibu jamani so around 2017 kama sikusei 2017 i think sasa ndo kuingia 2018 ilikuwa ni celebration za new year so nikamwambia mungu jamani basi naomba unipe marafiki marafiki ambao wanakupenda wewe thesiifi wamejeza mtakatifu they love me na nini for fo i am, bila kutarajia kuna vitu atapata kwangu na nini and haya am maumbi niomba kipindi hicho lakini this particular person amekuja miaka baadaye <laughs> ynimiaka baadaye zaidi ya miwili zaidi ya mitatu sitaki kusema nilini an i am so glad iam so hapy mungu ameijibua hayo maombi inawezekana mrembo wa kristo unajua wanawake katika karne hii imezoeleka kwamba down hatupendani watu ni ma unajua ile ilewatu ah, ni ma bana siu ninini ni, ni. oh, yani kuna kumekuwa na mambo mabaya mabaya tunasikia kuhusu rafiki huyu kamfanyia mwenze vibaya wakati walikuwa marafiki wazuri na nini lakii kusikia kwamba unaweza ukawa na rafiki ambayo amba, amba, nanampenda mnampenda mungu jamani i so a im jus he tosa pray foyour si ombea marafiki unaokutana nao ombea urafiki wako ombea mungu akupe rafiki ambayo atakusaidia anthiseimi yani oa <coughs> neza nikasemea mambo mazuri lakini pia um, tuna nikisema each other na maana kuna sehemu mimi na yee yeah, anajazia na kuna sehemu yeye yeah, ana mimi najazia kwahio mimi kama binadamu na weakness lakini anahakikisha kwenye n zangu shi <laughs> she, uh, tough love wakati mgine tunahitaji mtu atuambia ukweli ambao unauma lakini ndo tunao Oh, sheis there for me not only in the happy times lakini ikiwa na haribu nimekosea ananisaidia ka kuniambia ukweli na nini so mrebo akristo you can have good friends you can have friends ambao wanampenda mungu its very possible and by the way its for his glory so sitaki kusema sana am just gratful for you my best frien unajijua sina haja ya kukutaja for the sake of privacy y yeah, so pray fo friendships ombea urafiki wako na mungu atakuletea marafiki wazuri sana asante sana kukusikiliza linakupenda mrimbo wa kristo babaye