mrembo wa kristo karibu kwenye mrembo moments podcast sas ambayo ni maalum kwa ajili ya mrembo wa kristo yaani binti aliyopoka na anampenda sana huyu yesu na hajaolewa bado so in here utapata encouragement utatiwa moyo utakuwa utapata maarifa ya kuweza kumimi kipindi ambacho uko singo kabla hujaingia kwenye hatua ya ndoa so karibu sana asante kwa kuchagua kusikiliza mrembo moments podcast mungu akobariki sana tuende moja kwa moja kwenye mada yetu leo so leo um, natamani tuzungumze juu ya namna na ambavyo n ni msingi wa kuja kuwa na ndoa njema how is the foundation of a good marriage so kama mnavyo fahamu hiki ni kitu ambacho kiko dunia nzima lakini pia kwa afrika kipo so kipindi cha na hisia hasi na mtazamo wa hasi its like ukisema uko singo kuna kitu yakiko sawa kwako ik like kama unaumwa hivi yaani haiwezekani ukawa single, you're not singo to be singo unatakiwa yni ukitoka kwenye hatua moja letsa ki kawaida unakuwa unasoma unamaiza shule unamaiza chuo i meanan unapata kazi kazi ukipata tu like unaolewa unaolewa unaolewa unaolewa lini unawolewa lini unawolewa lini unawolewa lini kuna watu kukutana nao napata kaikipataale una watuukutanana la kwanza onao kwako kwa kwa ni vipi utaolewa lini vipi tunakula lini ubobwa wako umepost picha huko kwenye harusi ya mtu e, tunasubiri like really tunasubiriakwakoakeli <laughs> inachosa sometimes. Inakuwa, under pressure as a single woman na hasa uliokoka kando kabisa unambia unachagua sana yaani yaani hapana tu uole umri unaenda unakuwa under a of pressure naka kutoka ndani kwako kwa w mwenyewe unajiuliza like unajiulizampaka oh, sasa e kutoka kwa wazazi au ndugu pressure kutoka kwenye jamii people who don't even know you lakini wakwanza unaolewa lini pe kutoka kwenye social media i mean pressure is coming from everywhere every kwenyeo siku moja nilikuwa nasoma biblia katika ile luka sura ya t 5 mstari wa 3s mpaka 38 bwana yesu pale anatoa mithali kuhusiana na viriba vipya na divai mpya so enzi za zamani enzi za biblia uh, divai ilikuwa inatunzwa katika viriba viriba ni ngozi ambayo imeshonwa ainakuwa cho, chombo cha kutunzia divai so kile kiriba huwa kinachoka sasa kikichoka ikiwekewa divai ambayo ni mpya divai ina tabia ya kuexpan inatanuka kwahio inavyotanuka inakuwa na presse kwahiyo mwisho wake kile kiriba kinapasuka divai na so, akana, suma, kumbawa, divai inamwagika so akawa anasema kwamba huwezi kuweka divai mpya kwenye viriba vya zamani lazima divai mpya uweke kwenye viriba vipya so ikanipa kutafakari ok watu wengi tunapenda kwenda kwenye hatua inayofuata tunapenda kufanikiwa tunapenda kupanda ngazi tunapenda kuenda kwenyethee of lif in this snwmen tunataka yani warembo wa kristo tunataka kuolewa ybiike yn si nikuambiaje i <laughs> wa kweli wameshaitokasnonsyani thea ikemimi ah, kwa kweli nimetoka just want my husban so ok you want your husban mungu wa kupe mme wako you want married uwe mke wa mtu uwe mama wa watoto uwe mama mwenye nyumba and ki kimsingi ukweli ni kwamba warembo wengi wa kristo we love the idea of kuwa mke wa mtu rather than kweli kuwa mke wa mtu sasa nitawezaje snaezakantakuwaje mke wa mtu wakati bado sijaolewa luke biblia inasema hivi he who finds a wife finds a wife thing apataye mke apata kitu chema you a wife first kabla hata ujaolewa kwa maana ya kwamba unakuwa na zile character unakuwa na zile qualities una zile values za mke wa mtu do no mtu anagundua ok huyu sasa nien ni iteri nikisema inafikiri tunaelewana vizuri zaidi lik una poses zile carakta za kuwa mke wa mtu kabla hata ujawa mke wa mtu so mos of us uh, warembo wa kristo hatupendi kuweka bidii wthe no tukiwa sinlik wingi tunae sishin kwamba nitaolewa brakadabra nitakuwa mke mwema nitakuwa mama mzuri kwa watoto nitakuwa mama nyumba vizuri nitaweza kuwa a house manager nitaweza kusimamia nyumba yangu lakini ataki kuweka hiyo bidii sasa bidii ya kujifunza kupika bidii ya kujifunza namna ya kuisimamia nyumba yako usafi wa nyumbani yani vile vitu basic vyote ambavyo kimsingi kama mwanamke ambaye eh? mke wa mtu anatakiwa kuwa navyo namna ya ku na watu kujiongeza kujielimisha ku, ku, ku uh, personal development kuongezasio in mavitabu jii ya kuwa mtu ambaye yuko chanya zaidi kuliko hasi namna ya ku na watu vizuri utakuja kuwa na mamamkwe na mawifi wakileta issues utafanyaje au bado utaenda uh, kwenye ndoa bado ukiwa na anger issues unajua kuna watu uh, n tuna yani, tunataka kuolewa eh, lakini we, bado tuna yani, unataka kuingia kwenye ndoa bado ukiwa na mtazamo wa kisingosinow kwasabungongu ambekt mtu ambaye iko singo na mtu ambaye ameolewa pamoja na amatni wanawake lakini are two different Why? pressure ambazo zipo kwenye wakati ukuwa, ukiwa hizo si, ambazo utakutana nazo ukiwa umeolewa so kuna itabidii ziongezeke kuna vitu tabidii viongezeke yani uwezi kubaki tu mtu yule, yule so mrembo wa now prepare sasa hivi prepare sasa hivi sijui nisemeje i am still a work in progress na mi mwenyewe napambana lakini pls usije ukaa uka, uka, uka, uka, unataka tu kuolewa yani hivo yani wish, wish tu fanya vitu kimkakati can be planned ndoa nzuri ndoa njema inaweza kupangiliwa you can prepare now alafu usijitese baadaye usiteseke baadaye au unaweza ukaamua kujitesa sasa hivi and doing the work now ukaweka bibii alafu baadaye ukaenda na fl sisemi kwamba unaweza ukaji Yani asilimia mia moja ukawa the best wife kwamba utajiandaa kila kitu kiasi kwamba amna ukija kitukasikwamba nakitakaco kiakuoleaaambitjiandae sasahiandaekwa kitu yakouatakakuweesata yani, jiandae sasa hivi jiandae kwa sehemu yako mungu neema utateseka utapata so, usipojiandaa sasa utaingia kwenye marriage ukiwa na mtazamo wa kisingosingo na ile utakutana na a lot of pressure utakutana na mabadiliko mengi utakutana na expectations nyingi utakutana na requirements nyingi ndo zina mahitaji tofauti na pressure tofauti na wajibu na majuhum tofauti na mtu ambaye unaweza kama sasa ile ivai mpya iko ndani ya kiriba cha zamani so you're married, kwa soatayari umeshabadilika ni mke wa mtu lakini you still the there will be too much pressure mwisho wake ndo neno la mungu linasema mwanamke mpumbavu huivunja ndoa yake kwa mikono yake mwenyewe You'll destroy your own marriage utaiharibu ndoa yako mwenyewe w mwenyewetakuwa na mtu mtwa kumlaumu anaweza anawezakakupa neema ukaweza kuvuka ukarekebisha makosa lakini utakuwa umeingia gharama mimi nasemaga kila siku I'd rather in well, while I'm still single, than be in jail Using I my social media, on Facebook Instagram. I Being a Christian single woman waiting for faithfully for marriage, in this age and day, it is very hard. But so is sabotaging the process and rushing into marriage. tafsiri kuamua kumsubiri bwana kwa uaminifu na usafi na utakatifu katika dunia hii nazama na hizi ni ngumu lakini pia kukatisha huo mchakato na kuingia kwenye ndoa pasipo go ahead ya mungu bila mungu kupa pia lin changamoto kwa sababu utaenda kujikuta unaenda kupata shida kule kwa hiyo nikasema choose your heart chagua ugomu wako wewe uteseke sasa hivi ujibane sasa sasahivi ujiandae hivi kuwa mke mwema au uende tu kiolelaholela alafu uende kuingia garama baadaye mwanamke mrembo wa kristo jiandaye sasa ninakupenda sana asante sana kwa kusikiliza wasiana mimi kupitiawasap wa 6287471 ninakupenda sana asante sana kwa kunisikiliza huwo na wakati mzuri babaye