wa kristo karibu kwenye mrembo mrembos huko na mimu mwenyeji wako pendo masenga mrembo moments podcast ni maalum kwa ajili ya mrembo wa kristo yani binti ambaye anampenda yesu anatamani kumuishia na kumchukuza katika kipindi ambacho atakua single napia, And episodes na pia hajaolewa hajaolewaps zinaishwa kila alhamis kila wiki asante sana kwa kuchagua kua msikilizaji wa mrembo moments mungu akubariki sana tende moja kwa moja kwenye ya leo so leo nataka tuzungumzie kuhusu mrembo na standards mrembo na viwango jamani hata tanzania ina shirika la kuthibitisha viwango yani TBS, tanzania Bureau of standards kwa hiyo ili mtu yoyote aweze kupata kitu kizuri lazima uh, achukue atu, au achague kitu ambacho kina kinaendana na kiwango ambacho yeye anaona ni bora kwake so kama ambavyo ilivyokuwa ilivyo kwa tbs kuna bidhaa wanazikubalia ziingia sokoni lakini pia kuna bidhaa zingine wanazikataza zisiingia sokoni kwa sababu hazifai kwa matumizi ya raia wa kitanzania and the same applies to you kama mrembo wa cristo guys utakutana na watu ambao wataonyesha interest kwako wanataka kuwa na mahusiano na wewe na nini so unaweza ukasema ss viwango gani niweke viwango gani um, kimsingi kabisa tukianza kwenye ule msingi kiwango cha mhimu na cha msingi ni je yeah, huyu mtu ameokoka na usiishia ameokoka anampenda yesu kweli ni bwana na wamokozi wa maisha yake kweli amejezwa roho mtakatifu je yeah, tunda la roho ni halisi ndani ya maisha yake anazaa matunda gani sushe ii bwana yesu ndio anatakiwa awe kiwango cha mahusiano ma, ambayo utakuwa unaingia hi shl e the o ehihaoa anatakiwa awe kwa kila ambacho nakitafuta kwa mwanaume s si, yesu akiwa ndio mtu ambaye huyu mtu anamwangalia anamtazama ana, ana, anakuwa inspired naye anakuwa anaongozwa naye nafikiri utakuwa sehemu salama uh, na pamoja na kwamba tuko katika ulimwengu ambao ni mwovu na mwovu umeharibika lakini kwa kishia hili wapo wanaume ambao wana zile standards za kristo kuna watu ambao wapo wamembeba kristo wanampenda wanamuishia Uh, pamoja na namna ambavyo ikisemea zinaa okay, zinaa ni, ni dhambi ambayo inakuwa glorified watu wanaitukuza nyimbo videos matangazo magazines picha yani vitu mbalimbali namna mbalimbali za ku taarifa unaweza ukaona namna ambavyo zinaa imesambaa huko so pamoja na kwamba tuko katika ulimwengu wa aina hiyo lakini ikuambie wapo wanaume ambao wanampenda huyo yesu wanaishi maisha matakatifu maisha masafi hawako tayari kukompromise an nikuambie kitu mrembo wa kristo somtim can be very hard kwa sababu unaweza ukasema okay this is my standard lakini ukakutana na mtu ambaye kwa kweli kakweli yuko yani, vizuri kwenye maeneo yote anampenda huyuwewe anavokuonyesha kwamba anampenda mungu anakuja tena sometimes ni mtu ambaye ni mtumishi anamtumikia mungu anasimama la lakini lakinikia kwenye vitu ambavyo ni vya kimungu kwa maana ya the fruit kuangalia matunda ambayo anayazaa hapana this person is not for me lakini kwa sababu umempenda unajikuta nataka ushushe huyu mtu anakwambia mimi nakupenda sana na najua na unanipenda kama kuli unanipenda yaani kama kulu taka kunitibitishana kuonyesha kamba unanipenda lala na mimi na wewe out of weakness umempa shetani nafasi kidogo unajikuta naona si naonasi so mbaya we love each other tunapendana wewe uwebwe <laughs> si ukajichanganya hapo lsmrembo wakris usi ukafanya hivi usije ukashusha vigongo vyako kwa sababu et ya moyo moyo biblia nasema hivi moyo ni mdanganyifu tena una gonjwa wa kufisha huwezi ukautegemea moyo wako kwajili ya kufanya maamuzi you cant wanasemaga hivi maneno ya kuambiwa changanya na ya kwako mimi nakuambia hivi akili zako ak a mawazo yako na akili zako utapata tapata mwanaume mwenye thamani io yakufanya ushushe viango aoikamie tu pamoja na kwamba kama kama mecafuka mearibika bado mungu amejisazia kama mtumishi wa leo. mungu elie amejisazia wa watu 4 wasio unuanubuk vizuri ambao hawmwinamii mbali ulimwengu waleo mungu amejisazia vijana wa yesu ambao wanampenda yesu ambao hawako kutoka kwenye tayariuto wenye usud utoakulala nawewe Kuhu, kuhu, kuhu, kuhu, romance na wewe ku kurudisha nyuma kiroho sikwambee so, kitu the guy god has for you mwanaume ambaye mungu anaye kwa ajili yako ataweza kumatch viango vyako ataweza kumatch vile viango vya kristo ulivyojiwekea tena kuna wakati unaweza kakuta aka akapitiliza akakuchallenge sasa uendelee kuwa bora And thats the point aja kwenye maisha yako aongeze value aongeze thamani sio aja kwenye maisha yako ndo anakurudisha nyuma uh-uh, ana ku anakufanya uwe bora zaidi sio uwe mbaya zaidi kome, kitu sio kila mahusiano ni baraka kuna mahusiano mengine ni balaa trust me sio kila mahusiano ni baraka mengine ni balaa so narudia tena do not compromise sasa uh, moja nikupe mfano halisi tunazifahamu uh, brand kubwa kama channel louis vton lv guchi dolch and gabana brand kubwa sana fendi ambazo wanatengeneza parfume mikanda mikoba supochi siukofia na wanazieza kwa gharama sana kwa gharama sana na wao wanauwakika wa wao pamoja na kwamba kuna watu wa hali ya chini ambao ya wnalamikaani yao wanauza bei kubwa sasa tutanuaje si wengine lakini umeshai kuona labda guchi au louis li ta l chanel wanasema mm, jamani tusi tukakosa wateja nguja tucushushe bei do do you ever see them do that hata kama watu wa hali ya chini wangelalamika kiasi gani hata kama marafikini wangelalamika kiasi kiasigani nikana kwamba wawasiki yaani hata wazuilia wala washtushi na hizo kelele kwa nini kwa sababu wanajua wanao wateja wa first class upper class ambao wanaweza kununua hivyo vitu pili wanauhakika na wanajiamini katika bidhaa zao kwa sababu ni zile zenye kwalit zina kwality hawaangalii kwamba wazalishe tu idaji bidhaa alafu wauze kwa watu wengi hapana they choose quality over quantity bora wazalishe psizchache eh, lakini wauze kwa bei kubwa itawaletea profit itawaleteau wazalishe kwa hela wauze kwa hela ndogo lafu wazalishe ili mradi vetu kwanza watawapoteza wateja wao wa flass wanauhakika wana jamii na kile ambacho wanakizalisha na wanajua kabisa wateja wao ni watu wa daraja la kwanza watu ambao wanatengeneza pesa ambao pia wanapenda vitu ambavyo ni bora hawana mpango wa kuwa wale ili wawarihishe maskini sakwambe kitu jua thamani yako no na ujue nani anaistahili thamani yako sakambe kitu kitu kingine kuhusu chanel ahecngabana uh, lv hawahitaji kutangaza kujitangaza yaani wateja wao wanajua pakuwapatia wateja wao wanajua watawapatia wapi na wanajua Wana, wanaweza kuafod wawe na shingapiliweza kununua mtu ambaye ni yupo a the man god has for you ataijua thamani yako na atakutafuta and he will pay the price to be with you kenakta na amen the man god has for you will they, will pay the price to be with you thank you so much for listening osiana mimi kupitia whatsapp kupitia sifuri ninakupenda sana huo na wakati mzuri babay