he mrembo wa kristo karibu kwenye mrembo moments podcast and this is your host upendo masenga karibu sana so kabla tujaenda kwenye episode yetu ya leo napenda ni kuase ufolo peji yangu ya instagram peji yangu mpya kabisa inaicwa this is upendo masenga at this is upendo masenga hakuna hakunaso um, hakuna underscore wala nini ni moja kwa moja this is upendo masenga lakini pia kule facebook napatikana kwa jina la upendo masenga lakini pia lets chat on whatsapp kupitia 628 747 8mj karibu sana so you can have labda suggestions juu ya unataka nini nizungumzie kwenye podcast lakini pia kama una maswali ambayo unatamani niweze kuyatoa majibu yake kupitia podcast au kibinafsi kwako and pia if you want to vent eh? <laughs> if you want to runt sometimes an yani life gets so bad unatamani upata sehemu ya kutolea kwanza hiyo hasera yako karibu sana i wild also love to give you wise counsel wakajura mtakatifu atakavyoniwezesha lakini pia kama unahitaji guidance kwenye safari hii ya singlnes its not easy jamani its not easy it's not an easy jani uh, you need someone ambaye anaweza kakuguide i'm here for you soptuwasiliana kupitiawaap 62874781 so, otttoepisod yetu ya leo bwana a aimicia so huko mitandaoni kuna movement eh? ya mambo ya kuwa a kimsingi kama unavyojua tabia uli a ulimwengu ni yani, kwa sehemu ndiyo inasaidia watu kujitambua kujielewa self mamboyasdvemen lakini athe at e oit unakuja kugundua kwamba people just oplu kwamfano kwenye swala la high value woman unakuja kugundua kwanza kwamba hesm on the ial lakini pia ukifuatilia lengo onekana kwamba ni mtu awe ha mwanamke awe, a awe a high value woman just so she can get a, a good man, um, a high value man in the sense a man who is rich na nini yani dunia hii i iyani akili zao ziko twisted baadaye consider mambo ambayo ni ya msingihea watu focus kwenye mambo ya, ya mwilini so unaweza you know, ukaona kabisa kwamba um, Uh, priorities kwa kwa, kwa, na, kwa watu ambao uko ulimwenguni huko watu ambao hawajaokoka priorities zao ziko twisted priorities zao ni kwa ajili ya mambo ya mwilini ana taasuti anapendeza a rich man but nnachotaka kukuambia leo its so much more about the inner work the inner you wewe wa ndani mrembo wa kristo wewe wa ndani zile atibuts na qualities ambazo ni za ndani ambazo kimsingi kama mkristo uliokoka io unapaswa kuonazo so im goin to talk about becoming becomi ahiachristia woma e eto theei sasa bwana uh, niikuwa najaribu kutafuta maana ya values so uh, values kulingana na oxford dictionary inasema values ni a person's principles or standards of behavior. Uh, one's judgment of behavior judgment what's important in life kama naweza kutranslate japo sio rasmi ni kwamba values ni kanuni na viwango vya tabia ya mtu lakini pia ni namna ambavyo mtu anahukumu ana, ana, ana, ana, ana, ana, ana au anapangilia nini ni muhimu katika maisha so who is is a a a high high value value christian woman Or, who is a high value woman a woman with values values ambazo ndo tumesema kwamba mtu ambaye ana kanuni na misingi na viwango kwenye tabia yake lakini pia mtu ambaye ana namna ambavyo amepangilia ni nini cha msingi au cha muhimu kwenye maisha Uh, so I want, us to talk, i want us to talk about the three truths ou traits of a high vallu christian woman kweli tatu au tabia lakini iw'ld rather say kweli three truths of a high vallu christian woman cha kwanza kabisa tunamzungumzia high valu woman right haluiher value is rooted in christ, Her value is rooted in christ thamani yake yeye imejishikilia ime, ime, ime kwa kristo au tunaweza kasema thamani yake inatokana na kristo au thamani yake yeye anaitolea wapi anaitolea kwa kristo so tunajua kwamba bwana yesu alitufia pale msalabani tunafahamu kwamba tumenunuliwa biblia inasema tumenunuliwa kwa vitu ya thamani visivyoharibika si kwa vile viharibikavyo kwa damu ya yesu damu ya thamani damu inenayo mema so kwamba ana gari anavaa vizuri sana she is very anapaka yani all this stuff. sio muhimu kuliko ukweli kwamba amefi wana yesu alikufa kuajili yake msalabani so she was bot aapr be ambayo kimsingi hauwezi ukaiwekea beoa tunajua kitu ambacho ni ni kitu cha thamani kupitiliza kiasi kwamba uwezi ukakiwekea bei au pric so in that on what is that its the blood of jesus christ lakini pia her nimo so tunajua child of ukiokoa right neno la mungu katika ile yohana sura ya kwanzamstari wa 120 inatuambia kwamba wote waliompokea wamefanyika kuwa nani watoto wa mungu so ile ilea kwamba atajionaji ini wathamani anarudi kwenye nini kwenye identity what is her identity yeye ni mtoto wa mungu amezaliwa na mungu born of god biblia kiingereza anasema hajazaliwa kwa mapenzi ya wanadamu yes your dad and mom had to you know ili wakupate wewe but then you ukiokoka so much more about kwamba babako na mamako ndo walikupata wali, wali wewe its more about identity yako ambayo ni ya msingi zaidi kwamba wewe ni mtoto wa mungu you are born of god so a a so, a high value christian woman is a woman is who understands that that her identity comes from god the fact that a child of god bila kujali amezaliwa wapi ametokea wapi hali yake ya uchumi ikoje kwa sasa lakini ukweli unabaki kwamba yeye ni mtoto wa mungu and because yeye ni mtoto wa mungu tunafahamu kwamba baba yetu ni mfalme wa falme na bwana wa mabwana so heis the kin ofins Toto mfalme anaitwaje a princess she is god's princess princes eh? she is gods princess benti mfalme so she will not be shaken na kwamba ti mimi kulingana na duniana mk- wanavyomkonsidkwamba anaiki anaiki anaiki mimi sina hiki wakee okay, haitamsumbua lakini kwa sababu anajua identity yake is roted in christ Her value is in christ thamani yake haitokani na vitu vya nje bali inatokana na kile ambacho kilitokea pale msalabani na mungu akampa neema ya kufanyika mtoto wa mungu kupitia yesu kristo he i uh, kweli ya pili uh, ni kwamba much more than her looks and brains uko kwenye high value woman duniani huko wanaangalia kwamba oky sheis smart anavaa vyetu vizuri ana handbags nzuri ana belt a uh, bei gali anavaa vitu designe brand na nini lakini this hih valu christian woman knows that sheis much more than her looks and brains itis the fact that god lives in her ule ukweli kwamba mungu anaishi ndani yake becausewhe died for us akafa akafufuka when he left her utwachativivi alituko msaidizi so tuliachiwa msaidizi ambaye atatusaidia kunavigate through this salvation life maisha yawokovo so this high value christian woman knows that she has god within her inside of her living and briathing in her she has the holy spirit inside of her sherealizes that she is the temple of the holy spirit yeye ni nyumba ni hekalu la roha mtakatifu tena mimi nimesema nyumba nimekosea that's how valuable shi is she is a temple hekalu jamani tunajo tofauti ya hekalu na nyumba theyare not the same that makes you understand that you are so valuable you are a temple not just ahouse wewe ni ekalo la roho mtakatifu s s kwasababu kazi moja apo roho mtakatifu ni kusakusaidia kuleta ile transformation kwa sababu you kwasababu ukiokoka ni roho ndio inaokoka mara moja lakini nafsi yako ambayo inahusisha akili hisia plus utashi imeshazoea kuishi maisha ya dhambi maisha ya uchoyo ubinafsi uongo anasa uzinzi uchafu wa kila like <coughs> na dhambi zingine zote unawezazifahamu wewe hua mtakatifu iko kwa ajili ya kuleta ile yautoa kutoka kwenye yule najitolea mfano mimi sasa ile ukwendo wa zamani ambaye alizoea kuongea uongo ambaye alizoea kuiba ambaye alizoea maisha ya zinaa And all other things kumbadilisha kutoka kule yes amezaliwa amekuwa kiumbe kipya in the spirit lakini nafsi your soul is yule upendo wako wa ndani ambaye upendo wa nje ni mwili wako the flesh bado unazie tabia za kizamani kwao mtakatifu kazi yake sasa ni kukuship kukutengeneza kukum kukufinyanga upya ndio maana tunafinyangwa sometimes the has to abidimfinyezi nabidi, um, nabidi wakati mwingine aharibu kila kitu ili aweze kuku upya ulikuwa chungu cha aina fulani akutengeneze huo chungu cha aina nyingine so because she has the holy spirit within euh athei h u tunda la roho hmm? uvumilivu upole kiasi utuwema upendo jamani hmm? wakati mwingine maana watu wa duniana anasema gani awa walokole bwana sika wehu kaa machizi anawezaje kuendelea kumsamea yule mtu anawezaje kumvumilia yule mtu anawezaje kumpenda mtu. That's what to do kuwapenda wasiopendeka I mean, hata wasiokoka wanawapenda watu ambao wanawapenda lakini o s are unlovable ambao awapendeke kimsingi so because she is the temple of the holy spirit and the holy spirit lives within her in her she gives bath to the fruit of the holy spirit yale matunda yale roho, la roho and the other thing uh, tuende kwenye kweli ya tatu ii kweli ya tatu ni kwamba she represents christ wherever she is ukiuma ukoka wewe ni balozi wa kristo hapa duniani popote utakapokwenda umembeba kristo ndani yako and therefore unamwakilisha popote utakapokwenda so the same applies to this uh, woman of ahichristian woman she has christ inside of her she has the holy spirit inside of her and therefore she represents him vizuri kila anapokwenda sio kumrepresent vibaya kumrepresent vizuri kila anapokwenda she has the heart of jesus bwana yesu kila alipoona watu ambao wana shida au wana matatizo au wana changamoto fulani he didnt just go there and judge them like wewe nimtenda dhambi kv kwa sababu unatenda dhambi i mean yes there were times kulingana na fikiri na aina ya mtu ambaye anakuwa uh, amekutana naye kuna wengine alikuwa na waprovoka sawa lakini most mosf thetim tunaona kwenye rekodi ya biblia kwenye kitabu cha agano jipe kila alipokutana na watu ambao they were in he would show mercy he would show grace he would show love to them yule mama ambaye alikuwa amefiwa akamraise from the dead mtoto wake ambaye alikuwa amekufa yule mwanamke ambaye alikuwa ni mzinzi wakati kila mtu anataka kumpiga mawe kulingana na torati ampige ma ampige ma ili afe akamwokoa kutoka kwenye situation lakini pia akamwambia umesamehewa dhambi hmm? uh, nani who else yule yule what? yule what other person ambaye yesu alionyesha huruma au alionyesha marsi kwake hmm? batimayo s yes. ambakonamwita mwana wa daudi naomba unirehemu ambayo unataka nini akaponywa so as a hi val christian woman huku duniani ahig valu woman wanasema she euds this energy thatis so much more than her physical yes asa hi al christian woman you eud the power of the holy ghost inside of you uexud the love of jesus watu wakikutana na wewe wanamuona yesu mbeba au nayuliza hivi hmm? naaaa what do they see in you what kind of character do you eude when you meet people do they see jesus inside of you what akikutana na wewe do they also encounter jesus we need to do better membcristo you can be a high value christian woman unaweza kuwa na hizi sifa au hizi kweli zinaweza kuwa halisi in your life so uh, tumefika mwisho wa episode yetu lakini kuanzia next week tutakuwa tunaonyesha tuna will uh, we'll be featuring various christian women ambao wali-, wali wanaweza kawa mfano mzuri sana kwetu tunaweza tukajifunza kwao ambao biblia imewrekodi hmm? ambao wanaweza kusarv kama inspiration k tuyakuwa ahi au christian woman so next week, tuta, tuta tuna, we'll be featuring tutakua proverbs 3 f woman the proverbs woman huyo ndi atakuwa mwanamke wa kwanza kwa it will kufic ar kwa sababu ni kuna wanawake mbalimbali mbali ambao uh, tunaweza tukajifunza kwao kutoka kwenye biblia Uh, ninarudia tena karibu ukafollow page yangu ya insgram a thisis upendo masenga na pia kule facebook napatikana kwa upendo masenga lakini pia if you need help guidance in your yousinlness it can be beastggle na changamoto kubwa ambayo tunayo sisi warembo wa kristo ni kwamba we dont speak up kuna namna thecc n you cant be real na mtu kuhusu shida unayokutana nayo as a christian single woman tunaambiwa tu just pray wait on the lord lakini thereis so much more to singleness than pray and wait on the lord if you need help with any of that unataka msaada au guidans yoyote kuhusu this godly singleness life nitafute whatsapp lakini pia kama unaswali ambalo unataka nikujibu kujibu binafsi au nilijibu kupitia an episode wasiana mimi kupitia whatsapp lakini pia if you have any suggestion juu ya episode gani uh, episode gani unataka nizungumzie kitu gani kwenye episode ya wiki so wasiana mimi kupitia whatsapp 62874781 ninakupenda sana mrembo wa kristo And I hope and pray that God helps you to become a high value Christian woman. Yeah, so I love you. Bye bye.