he mrembo wa kristo karibu kwenye mrembo moment podcast and this is your host upendo masenga karibu sana its another week and another episode sasa uh, this week tutakua tunamzungumzia a hig valu christian woman feturing ester queen ester sasa kabla engia kwenye episode naomba mrembo wa kristo go to my instagram page at this is upendo masenga naenda kwenye kitufe cha follow pale tafadhali go and follow my account if unataka kupata content ambazo zitakujenga kama mrembo wa kristo jinsi ya your single season hekima za hapa na pale how to navigate the single season bila kupata kufanya makosa ambayo yatakugharimu kama mrembo wa kristo yes lakini kuna makosa ambayo yanagharimu sana maisha yetu and it's best kama tukiyakwepa so kuelimishana hapa na pale kutiana moyo kupeana ya namna ya kuvuka hiki kipindi nitaa kusema not to to to survive but no we are not going to we are going to and we are going and ku na kutaingia kwenye ndoa zetu kwa kishindo kwa jina la yesu yes so please uh, lakini pia unaweza ukanipata kupitia facebook upendo masenga lakini pia unaweza ukawasilana mimi kupitiawhatsap 62874781 62874781 na kupitia whatsapp unaweza ukashana mimi kitu ambacho unatamani kujifunza kutoka kwangu chochote ambacho naweza nikakushauri lakini you can share your ikanshaa sometimes tunakuwa na stress na kuna mambo ambayo yanatumiza kichwa i am ready to o nakukuhudumia kadrina mtakatifu yes And pia kama unaswali ambayo anatamani tulilete kwenye podcast kama episode ya kulitegemea au ambayo anatamani ni kujibu pri pia karibu sana kwenye inbox yangu ya whatsapp yes tuende kwenye eisod sasa well, leo queen She's, going to feature oioh kwenye -mfululizo wetu wa high value hiachristiaaque tunazifahamu sana habari za malki ya ni malki ambaye alikuja baada ya queen yaqunvesti ambaye alionyesha kiburi lakini pia ambaye alionyesha dharau kwa mmewake kwani mmewake alikuwa ameandaa karamu ya muda mrefu na mwishoni kabisa mwa ile karamu i think ilas kwa miezi akataka ku akaonyesha fahari zake mfalme yes, iwrs ya haswero, alionyesha fari zake mali anazomiliki magold manini na mwisho kabisa akataka kuwaonyesha wageni wake mrembo wake mke wake es sijuu alishawishiwa na wakina nani maana na manana alikuwa kwenye ripati huko na wanawake wenzie kampotezea king hakwenda so hiyo ikatafsiriwa kwamba ni kiburi lakini pia watu wakamshauri wale washauri wamfalm kwamba no, no, no, no hii iki itaathiri ndo familia zetu huku kwenye wananchi wa kawaida ngazi za chini za familia wanawake hawatawati waumezaonawatakua na kiburi kwa sababu tayari a bad example tayariameonyesha mfano mbaya kwa hiyo hii ita athiri na wanawake wengine namna ambavyo wana Ume, ume yes so that's what aumezao wakaambea tutaendesha tutakusanya mabinti wazuri warembo ambao ni wabikra wabichi kabisa ambao susawa kakoko ikawa kama flani shindano la urembo yaani kama ni enzi hizi sasa ndo misanzania mnaenda kule mbele ya mfalme mm? so wakakusanywa wasichana nchi nzima na mmoja wapo waschaa aliokusanywa ni st likuwa ni yatima alikuwa ametolewa katika nchi ya i think its yai persia persia kwa kiswahili oh nn no, no, no. kwa nini mejitoka lakini alikuwa walikuwa kule... amechliwa kulsi amechukuliwa so, ame uwajemi wametolewa kwao kwa wayahudi israel wakaletwa persia ambako ndio nini ambapo ndi alichukuliwa kama mateka so alikapo pale pamoja na mdumba wake kama mateka matekayeye um, ni atima gamba wake alimchukua baada ya wazazi wake kuwa wamefariki na akaja naye huku wapi uku persia basi so katika ile hekaheka ya kuusanya mabinti naye hakupona akashukuliwa na alipoenda kule kwa sababu likuwa ni mpango wa mungu malkia mungu akaanza kutengeneza mipango akaweka strategies akaweka moja wapo ya systems ambazo ziliwekwa ni hagai kuweza kusimama ambaye alikuwa ni, ni, ni alikuwa nawalea na kuwafundisha na na kuwa kasababu kua kuna maandalizi ya kuogeshwa kwenye mapafyum ya mafuta na nini like for ninio <coughs> yeah. so akawa amepata kibali kwa yule hagai kwa hiyo hagai akampa zile za kumwattract kwa kuweza kumwa far akienda kwaiasebasi aka lipofika zamu yake kapata kibali machoni kwa mfalme long story short akawa queen kutoka kuwa yatima kutoka kuwa mateka katika nchi ya kigeni mpaka kuwa mfalme that's god yani huyo ndio mungu thats god n yani huyo ndio mungu thats how god operates yani usivyotegemea wewe mazingira hayakubaliani kabisa na hicho ambacho kinatakiwa kutokea lakini mungu anaakisha kinatokea nourage so be enourage kabisa mrimbo wa your husband eh, somwere tena pengera oskotarajia ho knows maybe your husband is from the usa au eh? your husband is from mtwara <laughs> anjalin daressalam au mmewakoikodahihi anyway who knows just nikoapa kwajili ya kupitia moyo kwenye habari hii kwamba its okay unaweza hamna namna pengine umeenda lakini know this mungu akiliamulia jambo lake mungu akiwa na jambo lake litakuwa tu lakelitakua yeah so aka- sasa alivingia kwenye castle mm? kwenye kasri. kwenye kasalingakwenyeasiraliig enyehekaru hilo mm? no. ilo mm qanapepewa anapepewa na nini na nini mrembo huyu bwana kuna namna akajisahau aka point mpaka akawa hajaonana na mfalm o elewapo k kuliku kuna tayari lakini pia kama alivyosema kwao alivyo shetani naye akamwinua amani huku kwa ajili ya kuwafanyaje kuwaangamiza wana wa israel kwa sababu tu alikuwa hajapenda namna ambavyo mjomba wake esa mordecai hamwabudu ile kwa sababu alikuwa akipika mahali pale kwenye ekalo la mfalme kwenye la mfalme jumba la mfalme alikuwa na apate ile heshima ya ya kuabudiwa kabisa hivi uinama so akaazimia kuwamaliza watu wote wanini wa Israel. And you see how good is strategic alijua kwamba ipo siku odea hataweza kuba Hamani, lakini ai ameshamwandaa mtu ambaye anaweza anaea in zaidi ya hamani ambaye anaweza taifa just mbele sioni mungu nifanye ambayeanaeza kaia taaaamrembowaideakna maanu maini maanayetaaiaiwaanaiaawa Uh, cha kwanza kabisa usidharau kusudi ilokusudilako ni muhimu mu, sana ulifanye lakini pili popote ambako mungu amekuweka for a and for a relax bloom hebu pale pale ambapo pale ambapo mungu amekupana tu amekuwekapale ambao oskaaauaau maisha yako no, no, no, no. That you're living hiyo Your ofisi unayofanyia kazi Evil. dont yaani anaoafanya kabisa sichukulie poa so akaa amepanga hili lahamani kwamba ataka ammalize lakini ashukurue mungu alikua esha mwenda kwn este ambaye aliweza kuwatizia wana waisael lakini my point is she gt mari an the she aed watu wengi sana tuna wanawake tunalalamikiwa hilo eh? warembo wa krista wakittukiwa nataka mume tu nasugua goti wiprai nini fadha my husband baba mlete mmewangu baba katika jina la yesu na kushandalize yu hmm? lakini like the moment we get that blessing of a husband tuna relax eh? Yani kama mtu ambaye alikuwa kabla hajaolewa nini ana akiolewa anajiachia ndo sisi tunavyolalamikiwa kuna namna tunarelax so don't pray as much kumbe shetani huko kazini warembo wa kristo mungu atusaidie sana kukumbuka ili kwamba sisi tumeokoka and we are muda wowote muda wowote ni vita shetani shetanimda wowote anasema anazunguka zunguka amtafute ampate mtu Hey, mtafune o yani mtu amle ammeze so tusifikiri kwamba tukipata the basi ndo mmefika jamania mrembo wa is not io ni kituo kingine ki ambacho unaanza safari nyingine mrembo wa kristo mungu atusaidie sana kutambua hilo yani mungu atusaidie kwelikweli io ni sisi, sisi, sisi, sisi, lakini lakinii zinabadilika hmm? majukumu yanabadilika namna ambavyo watu wanawe zinabadilika kwako so tena wewe aisosboysi eh? so mungu atusaidie kukumbuka kwamba just ju wgeai basi nd tumefika no lakini ndo mungu Uh, mwanzoni ali, aliambiwa na mjombawake bwana kuna moja mbili tatu kimepangwa akasema akaanza unajua akanajua mimimmeangu mwenyewe sijaonana na mfalme siku suthelathini kama mwezi that means mambo yalikuwa sio mambo kivile kil namaa ua kunaishu a sababu aiwezekani mfalme siku zote hizo asiwe ame meet na queen hmm? akaambia nikwambie kitu usipofanya sifikiri kwamba we ndo utaokolewa kwenye hili utaokoka from this crisis na utamalizwa vile vile lakini pia akam unajuaje pengine mungu amekuinua wakati huu wewe kama malkia ili uwe msaada kwa watu wako so akapata nguvu ndio akasema jamani itafunga siku tatu naomba nanyi mfunge pamoja na mimi siku tatu kavu lakini pia kana wakafunga tatu kavu ndipo akaweza kwenda mbele ya mfalme bila ruhusa lakini pia akapata kibali kwa sababu ilikuwa sheria sabaulikuasheriakipinikile ukiingia kwa mfalme bila kuitwa unauliwa lakini yeye alikoingia tu akapata kibali nauikan kwamba amepata kibali kibalifal kainua fmbotitu li vya msingi tunaweza kujifunza hapa just ukiolewa ambao tunaea kujifuna plusaid weya happy husband amekuja tumasubiri muda mrefu yes lakini tusisau kwamba tuko vitani wakati sii tuna na kurelax shetani huko kazini anapanda mapando yake lakini kitu cha pili there is power in prayer na kujikana na kuamua vyovyote iwavyo mimi namtegemea mungu na namwamini mungu katika hili s alienda kule kwa imani sio kwamba alikuwa anaji- yani, anauhakika kwamba ataingia atanini yn yani, hana uhakika ila haikuwa rahis aliamua tu alisema kwa kiingereza inasema if i perish i perish will na kama kuangamia na niangamie if i perish mimi naenda kwa ajili ya kusimama kwa ajili ya watu wangu wa israel so ni kujitoa na kujikana <laughs> Yes, alikuwa mama wa taifa kwa kipindi hicho la ko aliwajibika alitakiwa yani taifa kama queen amepata nafasi ameekwa pale pembeni ya mfalme anaweza kalisaiai taifa lake na sisi warembo wa waiaua kua wamama wa familia zetu watoto watottu watatutazama hata kama kuzaa watu ambao wanaishi ndani ya nyumba zetu the the mother of the house. Yitu, nasema, mother of house eh? mother house <laughs> waswahili wanasema mungu atusaidie tuweze kujikana tuweze kujitoa kwa ajili ya wale watu ambao mungu ameweka ndani ya nyumba zetu kuwaongoza so ya yeah, mrembo waya leo iwe ndefu tuchukue mambo hayo mawili cha kwanzasio kamba ndo tumefika is not a is just stop. na safari nyingine inaanza lakini cha pili ni kujikana kuwa Ah, kuwekwa kwenye position ya kuwa mke wa mtu mama wa nyumba fulani au mama wa taifa in case of iester huwo ni uongozi na unatakiwa ujikane alikuu lakini pia ali kulaki, maisha yake ili mradi watu wake waweze kuokolewa alijitoa sadaka so, remember, so, last a sidharau kusudi lako itispoan hata kama ni mbele za watu uonekane kama miss sn so, so. Hmm? mis tanzania smis mwanza mis whatever aizepapaskoni huko pale lakini pia pale ambapo mungu amekuweka god has you bloom. Bloom where you're, where you're chanua, we hasp yublom opae hebu chanua stawe pale ambapo umepandwa sawamemben so, This is the end of our episode. na nakupenda sana mrembo wa kristo struggling kama unahitaji mtu a kuzungumza naye m o you m s niko taai kusikiliza wasiana mimi kupitiawatsapp 62874781 if yousansomo kwa ajili ya kukuinua kukutia moyo faridi am here kwa kadri ya msaada aromtakatifu r really, really hee for you mrembo lakini pia if crossroads huko njyapanda kuna jambo fulani unashinda namna kuamua I'm also here tafanya hivyo kukushauri kukuambia ukutia moyo mm, to guid you toe you sawa sawa na uwezo waru mtakatifu kai atakavyoniwezesha im all yours na kama kuabaday You naona know, kama kuwa singo huku jamani mbona ni mateso unataka tu mahali pa kuvent mahali pa kuzungumza you can also chat with me am all yours usisahau kwenda kwenye instagram follo my page at this is upendo masenga na kule facebook upendo masenga na kupenda sana mrembocristo pia kupitia, fathali, me, lakini pia kama unasikiliza kupitia audio mak tafadhali followme lakini pia leve me a comment abea umejifunza nini aub so glad to see your comment mungu wakubariki sana na kupenda babaye