he mrembo wa kriso karibu kwenye moments podcast and this is your host upendo masenga karibu tena its another week and another episode karibu sana na kabla kunienda kwenye episodi yetu ya leo ninaomba uende kwenye instagram account tafuta this is upendo masenga ukishanipata tafadhali follow pale kama utahitaji kupata content ambazo zitakusaidia kama mrembo wa kristo namna ya the single season namna ya kuavoid makosa ambayo kimsingi yanaweza yakakugharimu kupata elimu kama mrembo wa kristo namna ya the single season jinsi ya kujitambua kujua kusudi lako kujua kipawa chako and in the end ili uweze kuuishi ubinti wako um, effectively uweze kuhutumia ubinti wako vizuri na kwa ajili ya utukufu wa mungu na jina ya bwana likatukuzwa kupitia usichana wako au ubinti wako then you definitely should follow me on instagram lakini pia kule facebook napatikana kwa upendo masenga uh, send me a friend request na nitakujibu lakini pia unaweza kuwasiliana mimi kupitia whatsapp whasap 628747816 2874781 ikiwa una one ukiwa una frustration ikiwa una jambo ambayo natamani tulizungumzia kwenye mrambo moments podcast kama episode ya kujitegemea lakini pia kama una swali guidance kama unahitaji ushauri kama unahitaji um, mentorship b sure to contact me whatsapp na nitakuwepo kwa ajili yako for yakobza kusikiliza na kufanya kwa sehemu yangu takatifu atakavyoniwezesha karibu sana sasa tuendo kwenye episode ya leo episode yetu ya leo bwana inahusiana na usijisumbue na neno lolote mrembo wa crisooani oatiepisode well, ya leo ni fupi sana fupi fupi upfupin yani. It's not mn to be a long thing lakini nipo hapa kwa ajili ya kkun kama mrembo wa kristo tumekuwa na series ya kama wa, wa mwezi i thin kuhusiana na jinsi ya kuwa mrembo wa kristo ambaye ni wa thamani ya juu na tumezungumzia mambo ya ruh tumemzungumzia mrembo wa kristo wa zamani mwanamke wamitali wa 31 tumemzungumzia quen este ko kuna vitu tumejifunza pale And, skwa sasa tutaendelea na huo mfululizo next time sasa basi mrembo wa kristo i wantto enoage you i want to simply tel you kwamba i undestand kwamba asachrisia sinlma kuna nyakati yver ok yuko nin unajisikia n kuhusu adi za mungu hasa kwenye swalla ukukupa mme mwema noays kwa ambazo. Mm, mm. It's not like ni kama una mdaut mungu sio kwamba umwamini lakini tena ni kama una mdawut. kwa sababu reality inakuonyesha picha nyingine kabisa inakupa reality uhalisia mwingine kabisa unaweza ukajikuta wakati mwingine no umekata tamaa sometimes you even like tamaasiikmimi hata sijuu kama nitaolewa sometimes it's because of the pressure ambayo una pressure from unayse kutoka ndani hujiona kama maybe youe not uh, enough huoni kama unaweza kuwa mke mzuri sana unajiona kama hutoshelezi wakati mwingine yuare struggling with your worlh labda pengine kutokana na watu ambao umekutana nao ambao wamekombea vitu vyapa na pale lakini pia presha samtiaeza katoka kwafamilia eh? tunawajuaga wakinabibi na wakinababu wakitaka wakianza kudai wajukuu wao jamani <laughs> na sijasago na hichi kitu lakini i had stories ambapo mtu unajikuta unaunizwa sana na baba na mama hasa wamama oh, wajukuu nataka niona wajukuu wangu mii sakikufa sijaona wajukuu wangua lakini pia sometimes ni watu ambao wa umesoma nao wote wameolewa hata uliowaacha nyuma madarasa wameolewa na kama hawajaolewa one way or another wana watoto kwa unaweza you comparing yourself sometimes kajikua natoka hata kwa jamii kwa ujumla like hey, mbona mbona sometimes ujumlambooujaolewa watu ambao ni wa kanisani and it really kwa kweli ninachojua wakanisani uh, kuna maswali mawili ambayo sana mwanamke moja wapo lina mdistabu akiwa hajaolewa na, haja na lingine ina akiwa ameshaolewa akiwa hajaolewa anakumbana na swali la unaolewa lini akiwa ameshaolewa anakumbana na swali unazaa lini And ni maswali ambayo kwa kweli ni very personal na si mazuri sio hekima wala sio ustaarabu kumuuliza mrembo wa kristo au mwanamke ambaye tayari mtu anapitia nini na kama kwamba chumvi kwenye kidonda And so mrembo wa Christo, i melea really naitmrembowarisaelewa kabisa ilo swaaneno la mungu linasema katika ile wailipi sura ya nn mstari wa sta inasema hivi msijisumbue kwa neno lolote bali katika kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuru haja zenu nazijulikane na mungu mrembo wa kristo warist usikae na hiyo presue ndani yako usiendelee kustggle speak to god about it zungumza na mungu go be vulnerable mbele za mungu nenda kawe mtupu na uchi mbele za mungu mwambie god feel abc ifeel 3 kuwa honest usisitiri usifiche maumivu yako Ma, if marriage is ifmarriage desire b be... sure kwamba mungu lazima ataitimiza We'll tell him, mungu ninachojisikia ni hiki ninajua umeniahidi lakini nasikia hiki at the moment naomba nisaidie kuvuka hapa kwa sababu unapokaa na maumivu na hizo pressure unaweza naweza unakutana na mtu ambaye kwa sababu ya hiyo anxiety, wasiwasi na papara unajikuta unafanya maamuzi ambayo sio sahihi sahihi sahihi maamuzi maamuzi ya ya kuingia kwenye mahusiano na na na mtu sahihi, ya na na mtu ambaye ambaye sio sio kukubali kuolewa out of being kwa sabu kuambie kitu kama kuna vitu viwili wasiwasi unatengeneza ni papara na haraka haraka papara uko yani unaona kama mnguangu mrembo wakriso nenda kwa mungu zungumza naye lakini pia sto someoe tafute mtu ambae anaweza akakusikiliza mtu ambaye anaweza akakukumbatia mtu ambaye anaweza akasikiliza tu zile zako mtu ambaye lazima utamwamini and i can be one of those people if you ie kabisa unataka tu kurls kile ambacho kiko ndani yako i am here for you nimekutajia my whatsapp mywasnmb usikae na maumivu usikae na your mrembo wa Christo, god loves you neno la mungu katika ile mi, um, zaburi sura ya 84 mstari wa moja. I to lakini goja ni itafute hapa msra a aine mstari wa mstari wa kuminamoja bwana atatoa neema na utukufu hata wanyima kitu chema hawo waendao ukamilifu hata kunyima huyo mume mwema kwa sababu unaenda kwa ukamilifu and b sure kwamba kweli unaishi maisha ya ukamilifu maisha ya mwenye haki maisha ya utakatifu sure, kwamba mungu lazima he will... his to you. I know, I It can be hard kwa kweli wakati mwingine wakati mwingine reality inakwambia vingine kabisa unakutana na mwanaume hawaeleweki letme tel you this pin mynuthe night but joy comes in the morning neno la linasema unaweza ukalia usiku huu lakini yani uwe naakika kwamba usiku unaisha furaha yako inakuja asubuhi dont w itsok okay. an isok okay to w but usi usibake hapo kwenye wryn itsok okay kuwa na wasiwasi kwa sababu ni binadamu na wasiwasi nihisia mojawapo lakini usikae kwenye huo wasiwasi kwa sababu ukikaa kwenye wasiwasi ndo utazaa vile vitu nilisoma hichi ni, ni so kitu last ilivokuambia na kama unaona uwezi kuzungumza maneno uwezi kusema chochote kwa mungu don't know how to be mbele za mungu Uwasha worship music. imba apo imba o imba msifu mungu utaona uo wasiwasi umeisha So, mrembo wakristo wasiwasi utaisha and utaishaan sikiliza wimbo wa victoria orenze unaitwa shalom maana yake jehova mypac wimbo mzuri sana will... itakutoka kwenye sehemu mmoja kwenda sehemu nyingine sawa so, mrembo wa kristo like i said kuni folo kule instagram nitafute facebook uwasia na mimi kupitia whatsapp 0-6-7-7-7-8-1. and I'll be glad watsapp to to to... 6287471 kukuongoza kukusaidia kukushauri kadriwamtakatifu atakavyoniongozasinyamaz na hico kitu caoemoa na pia kama unasikiliza kupitia a taaaia lakini pia niachie uh, namnaganiepisdmekuaya kwa thamani kwako kwa ya muhimu kwako kwa. na mungu akubariki sanaemo