Na kijana wa kike ni kweli hali ya dunia inakatisha tamaa ni kama zinaa inakuwa glorified inakuayani ni kama ni kitu cha kawaida lakini mi nataka nikutie moyo kijana au mtu inawezekana kubaki mtakatifu salama na msafi hata katika unumemu ambao umeheribikausikate tamaa endelea kuishi life spiritually kuishia na