Remember, Crystal, Karibu Sana Kwenyum Rumble Moments Podcast, and this is your host, And another week and another episode. Sasa, um, um, episode yellow, it's quite different. Nah, it's a little bit sad, Kidogo, I don't know Kopanoko, but, um, le i'm not going to talk about anything regarding kwamba tuna madha rasmi and all that but nitakuwa nikikuaga yes i'm going to take a rest i'm going to take a pose i'm going to be um, on a sort of sabatical kukaa um, kutulia ili kuweza kujipanga upya vizuri kwa ajili ya brathr sitaki kusema next yea 2023 lakini hapo 2022 decemba mid decemba hapo katikati i think thats i be back so mrembo um, wa kristo na kushukuru sana kwanza ninakushukuru kwa ku wait hata kabla sija kipekee namshukuru mungu kwa kuniwezesha i know kuna wakati very consistent i know kuna wakati mwingine nilipotelewa na simu which is my source. my only only source gadget ambayo inatumia kwa ajili ya kurekodia episodes k namshukuru mungu nilibega simu simu nikapata nyingine likwa nehema tu nilifanikiwa hilo i have seen god's havsan katika hii proseszima ya kupata simu mpya kwa sababu ilikuwa ni simu ambayo ilishaibiwaga And kwa neema ya mungu ikawa t ikapatikana tena na kwa hilo namrudishia mungu utukufu lakini pia kwakwwa mrembo wa kristo lakini wengine najiasi si wa wa kristo vijana wa yesu sharat st msikilizaji wangu mzuri sana podcast japokuwa esua mrembo wa kristo <laughs> and uh, hapo nyumba kidogo alikuwa akisema <laughs> Do you know how hard is it for me? It is for me. Kusikiliza funa mbe. Member I know. I know, Steve. Thank you for sticking um sticking with me. Asante sana na mungo sana sana sana sana sana. And um, it has been a pleasure. It has been um, an honor to kukutumikia mbona Krista kubiti member Women's Podcast. so yea heisto resting heisto taking a break hesto rejuvination hestomwanzo um, mpya an hopefully najua uh, nitarudi na vitu ambavyo ni vikubwa sana kwa ajili ya utukufu wa mungu of course lakini pia kwa ajili ya kukujenga kama mrembo wa kristo an um, theother thing is ili kuendelea kupata updates kuhusiana na mimi please follow me on instagram at this is upendo masenga lakini pia unaweza ukanitafuta kule facebook kama rafiki uh, kwa jina la upendo masenga lakini pia if you want to chat communicate about anything ambacho yo chsm ambayo unataka kusikilize unaweza pia kuwasiliana mimi kupitia sifuri sita mbili nane sabini arobaini nasaba themanini na moja na kwa kusema hayo um, karibu sana kuwasiliana mimi karibu kwenefolo karibu kunyumba urafiki kwa sababuoin nitakuwa um, bado liko onlin huko kwenye medias lakini kwenye podast nitakuwa nimepumzika and yeah nakupenda sana nakushukuru sana kwa kuwa msikilizaji wangu mungu akubariki sana i love you take tekee pia pata muda wa kusikiliza ip sasa ambazo akuweza kuzisikiliza mungu akubariki sana oh i forgot na msikilizaji wangu namba moja mwanamke yes rebeka rebeka eamerasto eh, sorry nashukuru sana kwa kuwa msikilizaji wangu nakupenda sana rebeka na mungu wakubariki pia and kwa kusema hayo uwe um, na wakati mwema mid na <laughs> nakupenda sana babay i know nimesema nakupenda sana mara kwa mara but yeah i mean mrembo wa uwe na wakati mwema huwe naamazimontofnovember babaye