Hey, mrembo wa karibu kwenye mrembo mremboiio upendo masenga msikilizaji wangu wa zamani ambayo tumekua pamoja kwenye mrembo mrembos lakini pia karibu kwa mara ya kwanza wewe ambaye ni msikilizaji wangu kwa mara ya kwanza kabisa kwenye mrembo mrembosoay o Uh, mwaka jana mwishoni around mwezo 11 niliamua kuchukua break kwenye podcast na tangu hapo sija recod wala kurusha episode mpya and so this is the first episode of the year also happy new year happy 2023 um, Uh, namshukuru mungu sana kwa kunipa neema ya kuweza kuvuka mwaka na kuona mwaka huu mwingine uh, namrudishia sifa na utukufu yeypeke ake anastahili ni kwa wema wake ni kwa huduma zake mimi nimeweza kuvuka mwaka na kuona mwaka huu mpya i hope you feel the same tunamshukuru mungu sana kwa ajili ya hiyo And so kwenye episodi yetu ya kwanza kabisa uh, i2023 kuna vitu vitatu ambavyo ninatamani tamani wewe kama mrembo wa kristo huamua kuvifanya au una, au naweza nikasema hatua tatu ambazo ni muhimu wewe kama mrembo wa kristo ukaamua kuzichukua um, najua mwanzo wa mwaka its all about new year, new you, new year isabo ny mwaka mpya mambo mapya vibe and all that lakini Uh, pamoja na hayo yote it's very important um, ukabaki kwenye mambo ya msingi na ukabaki kwenye uhalisia au ukweli nikisema hivyo namaanisha usibaki tu uko kwenye ilo vibe, yuyu, and then there is nothing ambacho kinaonekana unakifanya so hatua ya kwanza ni jitafute natamani sana mrembo wa kristo mwaka huu 223 ukawe mwaka wa tofauti usiwe kama miaka mingine yyote ambayo umekuwa ukiishi huko nyuma amua kabisa kwa dhati get to know eo a sio tu ile you know zama kabisa jitafuta find yourself na the best place you can find yourself is kwa mungu peke yake Mwe, nenda kwa mungu mkimbilie mungu pray talk to tog god. as go am i unajua sh unaweza ukayasikiliza fulani anasema nini kuhusu wewe au fulani anasema nini kuhusu wewe lakini yupo ambaye amekuumba anakujua wewe ni nani anajua wewe amekuumba ili uwe nani anajua uwezo ulionao anajua kusudi la wewe kuzaliwa na kuwepo duniani mpaka sasa so go to god Find god and find so kristo amua kabisa this year utajitofautisha na miaka mingine yote namna ulivyoishi kwa kujitafuta na kujitambua wewe ni nani lakini kitu cha pili ni pamoja na kwamba tunaweka malengo uh, mwanzoni mwa mwaka au wengine walishaweka malengo since last year mwisho wa mwaka e222 shu hayo malengo yako yanamuhusisha mungu je mungu anasema nini kuhusu hayo malengo uliyoandika and mungu ana opinion gani kuhusiana na hayo malengo kwa sababu let me tell you something sio kila kitu ambacho ni kizuri ni kizuri kwa maana ya kwamba mungu anakubaliana nacho kuna msemo anasema plan it can be a good plan but is god okay with it je yeah, mungu anakubaliana na hayo malengo uliyoweka and sio kwamba ile kwamba anakukatalia ana, ana, ana 100 but who knows maybe umeweka below the standard pengine umeweka lengo ambalo liko chini na mungu anajua kwa jinsi ambavyo kama biblia inavyosema siku zako zote zilishaandikwa katika kitabu pengine anajua kwa mwaka huu yutu kuwa levo ya juu zaidi ambayo umejiwekea kwa hiyo unaweza ukajikuta wewe umejipimia chini kumbe mungu amekupimia juu tayari kwa hiyo its very important mungu akahusika kwenye malengo yako saamremboakristo so kitu kingine um, na cha mwisho kabisa au hatua ya tatu ya kuchukua ni pamoja na kwamba umeweka malengo lakini amua amuako kwa dhati kwamba do the work unajua tunapenda sana kuongea tunapenda sana kufantasize kuimagin kwenye akili zetu tunaandika sometimes lakini tunakua tumeonyesha tu half the seriousness yaani tumeonyesha tu kwamba tuko serious lakini ni kwa sehemu the real and the the, the actual seriousness ni kuamua kwamba you do the work utafanya bidii utafanya kazi itakayohitajika ili kuhakikisha hayo malengo uliyoyaweka yanakuja ya na kuwa halisi yanakuwa manifested yanaonekana of course sio kwa akili zako sio kwa nguvu zako neno la mungu linasema it is by the spirit. the holy spirit spirit holy will enable you utakapokuwa umechoka unasema i cant do this anymore. nimechoka inatosha the holy spirit will enable you neno la mungu linasema um, wwatapiga mbio hawatachoka that's what will be for you that's what ethe uh, word of god says about you mrembo wa kristo i know i kno i know it can be very um, tempting kusema to kwamba nimepanga mwakawu i'll do this ill do that unasha na marafiki but if you don't amua from your heart na ukaamua kwenye akili yako kwamba i am ayamg to do, to make sure to do everything to make sure this happens this manifests kwa msaada wa mungu itakuwa sawasawa na bure so ya yeah, um, hizo ni hatua tatu za msingi ambazo unaweza nazokachukua mwanzoni kabisa ma mwaka huu ili kuhakikisha unatimiza malengo yako Um, lakini pia unaweza unaufanya mwaka 223 kama mwaka wa kitofauti na wa kipekee na wafaida uh, sio kwako tu lakini pia kwa ulimwengu lakini pia kwa ufalme wa mungu um, asante sana kwa kunisikiliza karibu sana kwenye mrembo moments podcast ili kuweza kunifuatilia kwenye social media zinapatikana kupitia instagram at this is upendo masenga lakini pia unaweza ukanipata kule facebook upendo masenga lakini pia napatikana kule youtube upendo masenga where i share video fupifupi youtbe shorts kuhusiana na mambo mbalimbali mbali thank you so much for, for listening to o um, na mungu a kubariki sana karibu sana kwenye 223 amao kabisa kwamba huu uta, utakuwa mwaka wa kipekee na watofauti sana kwako i pray that utafanikiwa katika yote ambayo umeyapanga as as long as its god's plan lakini pia mungu atakushika mkono na kuwezesha kufanya yote ambayo unataka kuyafanya so so thank you so much for listening nakupenda I'm Rainbow Crystal. Bye bye.