karibu kwenye mrembo podcast na mimi ni mwenyeji wako upendo masenga uh, kabla tujingia kwenye episodi yetu ya leo unaweza kunipata kwenye mitandao ya kijamii kupitia ingram aia upendo masenga facebook upendo masenga youtube upendo masenga lakini pia unaweza kunipata kupitia telegram mrembo kristo karibu sana unaweza naeakanipata kupitia628771 whatsapp kama una una challenge kama unamali, kama mrembo wa unapita as amaai christian single woman usisite kunitafuta usikae nalo mwenyewe ilo tatizo usikae naiyo changamoto peke yako usibaki una moyoni peke yako tafadhali zungumza zungumza na mimi nami nitakusaidia kwa kadri kaaa Session. so karibu tena kwenye mrembo uh, episodi yetu ya leo inasemab start anza kukuanza so o you know, kuna hose i kuna oeambazo zinaonekana kama ni small ideas, ambazo mungu anakuwa ameshea na sisi tufanyie kazi na tunakuwa tunajivuta u weae af tunakofu au tunajiuliza ntaanzia wapi au unajiuliza sina connections sina network hakuna namna eti mimi uh, naweza kuwa, ku, ku, ku, kufanya kitu fulani kwa sababu unaliona kama ni wazo kubwa sana unaona kama ni kitu kikubwa sana akiendani na wewe unaona kama wewe ni mnyonge lakini oja ni Just start by starting anza hivo oh, hivo ukiwa unaogopa anza hivo hivo hata kama unajiona hauna experience ya kutosha anza hiohivyo hivyo, hivyo hivyo hata kama unajiona wewe haufitin kwa ajili ya hiyo hicho kitu unachotakiwa kufanya anza hivyo hivyo, hivyo. hata kama ukiwa ujiamini amini anza hivyo hivyo, hivyo. hata kama unasikiasikia just, just start. Start by starting hivyo ndo ambavyo tunaanza kwa kuanza unaanza bila kujali uko katika hali gani unaanza bila kujali uko katika situation gani unaanza bila kujali kwamba una kila kitu usisubiri kila kitu kuyo, kila kitu kiwe alafu ndo useme unaanza kuja nikuambie kitu hakuna namna t kuna wakati utafika majira yatakuwa yako sawa hali ya hewa iko sawa una hela ya kutosha una watu wa kutosha za kutosha hakunaga wakati ambao utakujaga ufike uwe hivyo Somewhere kwenye biblia neno la mungu linasema mtu mvivu husema siwezi kutoka nje na not exactly neno unavosema kwamba hawezi kutoka nje akajishughulisha kwa sababu anaogopa uh, simba atamla hakuna wakati ambao he utajikuta hauna ofu huko imara huko so hakuna sam anyway. kwenye mubiri neno la mungu linasema kwamba uh, ukisema usubiri sijui upepo uwe sawa na nini toweti ukapande shambani ther is no way wakati utafika kwasababu we don liv inaerl kwanza thins are note wjust anywy tunafanya hivyoho huku tukiwa na hofu huku tukiwa tuko huku tukiwa hatuna en, enoug money tunafanya hivyo hivyoemb Did not have much, alikuwa tu ana fimbo wakati mungu anamuita kwa ajili ya kwenda kuwatoa wanaisraeli kule misri akiwa anampa ile alimuuliza swali una unanini mkononi moses akasema hivi nina fimbo hiyo hiyo fimbo ndo ilikuwa mwanzo wa kumtambulisha mungu musa pamoja na muungu wake kupitia uwezo ambao ulionekana kupitia ile fimbo ukageuka kuwa nyoka ikawameza wale nyoka wengine wote wa wale wachai wengine it was a starting point anzia hapo hapo ulipo unamkumbuka yule mwanamke wa sarepta yule mjane ambaye mume wake alikuwa amekufa amemwachia madeni anaenda kumlilia elisha anamwambia mtumishi mimi sina namna huku anakuja una watotowangu nyumbani kwako akamwambia nina, uh, nina nina mafuta kidogo na unga kidogo ili nile na mwanangu nife akawambia nitengenezee kwanza mimi akamtengenezea akampa maelekezo kateke vyombo kachukua vyombo kutoka kwa majirani zako vyombo vingi vyombo na akaanza mafuta nakuambia yakawa hayaishi hayaishi yakawa yakawa eventually biblia mafuta mengi kiasi yakumuwezesha kufanya biashara ya mafuta kumbuka ikuwa ni kipindi cha njaa kipindi ambacho hamna chakula kini ilimuwezesha kutoka kwenye hali yake ya madeni just start where you u kama musa anza ukiwa na hiyo hiyo fimbo yako kama yule mjane wa wasarepta anza ukiwa na hichohicho kiko, kikopo chako cha mafuta kikombe cha mafuta anza tu hivo hivyo na hichohicho ambacho kinaonekana kidogo lakini nikwambie mwanzo mdogo unapelekea mwisho wenye mafanikio kwa sababu ufanyi wewe peke yako unafanya inptneshi with god unafanya pamoja na mungu mpendwa sawa so, youare not doing this by yourself youare doing this along with god togethe witaompanied by the power of god ukiwezeshwa naroho mtakatifu do not stastak unajola kama uwezi kama ufai juststay ile fimbo ambayo ilikuwa naonekana ni kifimbo tu ndiyo iliyoatoa wanaisraeli kule Israel, a kule misri ndiyo ikamfanya musa akawa kiongozi mkubwa lakini alianza na nini na fimbo yule mwanamke aliweza kuwa milionea pengine kupitia biashara yake ya mafuta lakini alianza nini alianza na kikombe start by starting na uanze na mungu usianze peke yako na uanze huku kimtii mungu musa alimsikiliza mungu akaenda regardless hivyo hivyo na fumbo yake alikuwa na gomagoma mungu mi siwezi kuongea vizuri na nini na nini lakini alienda huyu is huyu mwanamke wa sarepta alimtii ule mtumishi wa mungu akamhudumia kwanza yeye kisha akaenda akateka vyombo vingi na tukaona tunaona amefanikiwa kupitia mafuta mengi aliyoyapata so mrembo wacristo start anza hivyo hivo na wazo lako dogowee right youae anza na hicho kitu ambacho kinaonekana niida lakinim ida ukijumlisha ukiunganisha na nguvu za mungu i vee so ya yeah, fo today tuishie hapo uh, like i said unaweza ukanipata kupitiaaiiupendo masenga facbok upendo masenga telegram mrembo wa kristo youtube upendo masenga karibu sana i am so excited to hear from you nifuate kule instagram unaweza ukawasiana mimi kupitia dm pia unaweza ukawasiliana kupitia messenger uh, kwa kule facebook tuwasiliane kupitia whatsapp 628747 81 if you're struggling somewhere kama ndo nawee una hicho kifimbo kinaoneka kama kifimbo au kikombe tu cha mafuta it it seems seems like like a small idea kitu like ambacho akiwezi kwenda kufanikiwa wasiliana mimi saamreokristo so wasiliana mimi usikae na hilo wazo lako sk nahicho kitu chako na jidharauwasilina mimi WhatsApp and, uh, najua tutaenda mahali kuna mahali tutafika soya yeah, sifuri 6ita mbili nane sabini 4robainasaba themanina moja uwasiana mimi huwa na wakati mzuri tekea babai