entkwana unajua tieni yakoga ya rut gani pale palekunaogana m- mamali chelma. zingine safisafi hakuna <laughs> safi. <laughs> <laughs> anga kupiga vitu mbayambaya <laughs> huko <laughs> ni kukula vitu halalni <laughs> halal. halal. kama tu uko kokakingia isili unapiga vitu tu halal mi naitwa joni tombogoa plagu wenu ni dm kidaimagods kama kawaida kwanza sahii u kuna eh, kuna nokta ingine safi ai nokta sijui kaa kunakat nokta ukitaka oh, kuniona eh, unionekando nidm maziwa manokta maziwa brouna maziab uh, <laughs> hey, naika wajeitoanini yaelowajeitoa yaelowaa zilitolewa tu kenyazilikwanga z- <laughs> tu kenya imaji <laughs> <yeah, laughs> <laughs> tharit ni kinganjui kama kawaida ama mansmkidt Man eh? mimi <laughs> <laughs> <Apa> ni mkidit na si bit yamakeup ili ya wasichana ya ngoma hizouna mvuakujanyeshaakikujana mangoma ya <adai laughs> <laughs> <mangoma>, <laughs> <laughs> <mangoma>, <laughs> nani ameutaamabatangomabatangomaumeanzia sahaiifahi kusemahapa ni Hey, lakini leo nimesikia tumeitwa wasupe kuna mtu amefanya tuitwa wasuw umefaya tuitweameonam mo an produe wetubanaasana kuuta mcupa mlikuwa wapi brobatenitna hey, wa anyway, wa <laughs> shida unajua tuko mudi ya katari nnini okay. naelewasdogouankwao so, mm. ni, ni haram, e, haram. yangu imekua fiti kama amejua e, sa nahongana vitu nyingi nimekua oach likuangaa nimepeleka timu yangu katona fulani pale Eh, game ya kwanza tukaekwaweotziliuwa tu mechi mbili peke eh, <laughs> yakeuiochereshatuna yeah. <laughs> durability kidogo iko atuanguki vyovyotund hapana nolilikuaga dimba after hapo tuka game obviously ya uh, equado na katar Mm. pale jana lakinihiyo a a penng iku ni bamba viakina lili babi a likubambasa unacheki pefoman kaa hizo sudhani inafaa kufanya naamerican wanaita tball soc unaona Si, wangeleta uh, y- y- ah, c- eh, speed, speed <laughs> eh. bah- wangeletadile ngoma ya uh, speed spdbehibemb juu ile walikuwa amestrim na huu msanii flani wa uunana oh. oh. <laughs> <Ule, zani flani. laughs> mafara oaaso wiki yako imekuwa nama yago imekua anskizangeanajijua anajijuaaatu msherehe ya hiyo na romiyk kwaaria yakn na imekua fitimzo ikofitio pia iko fiti, fiti, eh, <laughs> <laughs> fiti. likasio inafanya vizuri vizuriinaku na mtu wetu wa mabichiujasematulikuja karibu monyeshadiyamesemapesames zako niza, nitil, oh, uh, tu. Ume, su, ni tl za umekramia ni upiti uh, <laughs> <laughs> <ya ako. laughs> <laughs> <laughs> apo kaa uonpige pichatikwanza ukipiga picha alafu udie mtuzo zakaotakabmana inma meitwad upeye denoni nani tenmanse ekiako msupe a msupe na mta ti pia iaiyoleo tutarudia aroma n hey hpo awajasiaamuwacuanaiwachhoo msewaduiaoneaaamsuauniniwamsupa shida na <laughs> wasupbwani <laughs> <laughs> mknashida na wasupa niniwani e ni msupa uliona msupa miliona mtu anduzi. wa wiki nzima ilikuwa tu sawa tulienda na shori hapana shori mwingine piailichekilikuanga pale akinatulituvitu btinaalaf niii piantueumsmapema ndio aambiani kamawasuwotewaowalikua pamojami nilikuwa na wasu niliowaonaimekua hiyo sasawacha tuende kwanmeona hiihitoia nani kwa kwa Dianabin. Dianabin. Dianabin. Nisa, ni msanii nima mataiaenyewe ni mzee bat sijiangi miaka zake bat ni, ni, ni, ni mzee hey, wow. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> so, si, kuliko mtuwakehuo bwanawake ida lakini nimesikiantamtumiaa mnaweza mtumia yangu anaweza ni ndio pia aanajunajua venye ngoma zake zipata atuonangialit amansa ana hit brokidogo kidogoana place a watu wenye wanatrendalifanyaeya alia nafanataey Ah, nah. <laughs> <laughs> <Sprout>. <laughs> <laughs> na kila mwanaume na difeati alikuwa n mbogi yake alikuwa na hitaji unit mnaweza hapo chiniamnajuainashindwaiahani ai umenrudisha yeah. na... <laughs> <wakal> kwa ule <laughs> mjama aliitana msupa mzee hiyo mambo ya senkee tucherehe kwanza sudhani <laughs> eh, unori... na... oh, na... angechukua mtu wa senkee huyoudani <laughs> <laughs> angechukua msee wa senke eh, msee wa senkee naa kila time akipata na bahati <laughs> alikuwa na na gari ingine anazin tualau nakwani unaongeanikaa ni, ni uongo unasikia alisemaje walimit na bahati s siku moja akamuulizasasa ati yeah, akamuuliza kwani hizi gari wa un kia saabhati wako hey. wanajuana sanataniweni kadilabwalanajua bahati angelia angekosa bhanimjanjaloni da najua alikuwa najua anaenda miaka zinasonga pri inaisha akamwa kwenda real azakarahukoalijaribu kupula ronaldomnaonaronaldo pia anataka ku kuenda ral anajiofa tuju benzama ameumia baceni watuko hapoiialipula megam br enye amejaribu kufanya hivyo na imebako kidogo ni idia u mauzo <laughs> <An> <laughs> <Anuza. laughs> <laughs> imekwama unajua alikuwa nadhani uh, mb mauzo at ata ilikuama kidogoakasemajetbehe <laughs> <Hey. laughs> hey, yeah. Ma unajua mauzo asi ati anajulikana hivo hioli mauzo sasa ndo alieamaaakuama mayai ba aaika po kando yakekinunua pamoana mayai mbili ai wacha turudi kwa dayana mi hata nitasema lik kwa sababu niko na pon flani kuua na dem mzee si vibayakua na de mzee mi zenajua dem ndio mzee zimewak kunavee zimewakabdoio mi sijui juu yanini sijawai kuwa kwa mojau nawezawe ni mzee kulikotushaiwa s nikuliza lakini sasashida niiaeaaka ni mzee kuliko sijasema hivo niko nandonaulizai si ni no oni ya le leoaft umepata na mtu wanduzimeangushaumeangusha ungekuwa bahatiumechoka kuwa <laughs> <laughs> <laughs> <yeah>, uh, uh, najualeo nguware manzini memkaka nimechelewa kwenda wirasijutulikwangana mafala fulani aisinimetoka ngware kama nimechelewa nikaenda hivo nimetulia matka you guys go by i nimepanda nimengojamat nimekaa nimekaa nimekaa nimekaakaasio imechelewa sindio haya basi moja ikamua igeukie yetuyetu sitheinainga kwanza nini alafu inakuja ikiimewekuakuelewhacha tu isio sasa uh-huh. hey, nikapanda hiyo ma sindio yeah. me imetulia ni nimemedi stage sasa Sini venye matu, tulia pia jua na wasee wengi pia iko parking hapo uh-huh. sasa from a distance ni apo, five star. apo distance. watu wanajua hapo bonadhapo kutoka hapo ndani ya, ya basi nachiki anakaemb pia hukwweelikua nimetokaimetokaalafu unajua ninaonadembdicembatinoemb emiounaambombognyamwaooalikuwa na kis tungekuwa tu na moja wenyu kwanza mansa juu, yeah. mansa, hey, mansa the other tungekuwa mahujakuhitungekua sasa si ameingia akakuja hapo <laughs> uh, kwenye nilikuwa nimekaa si ndio sindioas uh, unajua kitu sinda, mind my business siatindasema kitudodadohyo amekuja sindio akaitisha wawili oh, really ani mlikua na jonito nilikupitisha set ndio nimindo lilikupitishaa aanaana kwanza eh, so, ceni yuu yu kawia kupatikanaasa zki sasa donda amemwangalia hivi hey, anashindwa mwambia anachenja maneni akamuuliza ya wawili madamu akaangalia ka, akasema sawa eh, Allah! ikaangalzianoidogo naongenga kidogo asubuhi alafhtukuongeao sasa hapo afte tumefika hapo ike motheganaambia sasa juu nimekulipia fea unaenda wapi Ala? Even udisa, enda kwangu ho ameiedaai wenyeweilikuwa fani venye aliisema nah. ilikuwa na naenyem imeisemaidioikamwambia mn piga ngawira tanikacaia vizuria ia msupa ngoja mskie mtu anduvi aliitananimsuuenaolinamazumb mi sialisema naedaanaenda kufunzwaalisemastaaa sindiominamuulizaanikuangimboka hiyo story hapo niniakanyamazakmeishiapoidnara niambia in iied mnogin ithou my car sijuu anga ninidanaenimembona mademo anaingiangaoxafta nilisikia ka adimi nikaanza kuwa labda gari yake ilikuangara unajuangedkona opoadimuskiza ioyatatumiwa maf wetu ni wangori baeationa asanti kwa kweliawakokatarsasahapo akaweza kupataone ll alafu ikaliunajua apo mi siskizi kenyananasa tumi nasikia tu watu wanaongeanaskia hivoba anaza kiangania kwadirisha anazadi kuzihesabud mafanyakaobademukwa hivo mana nimesema ikianieona mado mojawaoona kukahka hnonee ndeleahu kuwa mwanaumenaongea na nyake sindiohuyu kijana atapokea bar kwasaa maam apo alikua naongea nakakaikakanimeshanza uaakaik <laughs> <laughs> hey, yeah. ikakatika ika, sindio uh -huh. kanigonga nabo sindioo yeah. so, mi nangoja niambie labda nahukokaniambia oh, yeah. nifanye hivi mm. hiviy uh, hana e in mesh indioh naye alikuwa ameamua ukaniambiasiunitumbie jufia ya kutoka tao hadi kwetu ni so, so, sindio siwetui wetu nyumbani sikwetu living i sasa akaniambia juya ana do hapo pepe ni mtumia chwani ka nini ka <laughs> mi nikaonasiko saa sio adi nimelipa basinenachaisasa sini kampuia naitwa madam magdalin nikamwambia asante sana madam magdalin kwa kunilipia fea juanmagda kwa kunilipia fea niniini hiyo ilikuaaaaaliendelea kuongea na simu nikamwambia azintukishuka asante sanawakunilipia fea nini nonumeki nao mli nanylikau akili nagonga imimeishi hpo nangojanist bae niaeytufnyeawea ni ni ni uai shangtnamwambia hewa za unamwambia sasa unajua shapota namba yak naambia unakula ngapi simpeleke machuosimpeleke mm. so hey, kwenye akuipangiamadebaa bahati alipiga shughuli yake ahakapata bahasii ndiyo bahati yangu <laughs> no, unaona kaa yake sasa ni maides unaendesha si t unatutajia hapa alafu najua mtu aanaenda kahiyo stori yabaama ninibeidhi venye uu oh, mamaza alikoa na kabro eh. amejia kafiti kafe. ama kuongezelea uh, chumvi ama skari aaunaonavenyem eh. <laughs> pndio nafinwa hukumnakulanafiwaulikua natakaeshanatoknataka ambuaan alafu uno uliopiaiihajoniatokupige cd uende kwenyu dganiaiiamoulibuddimi angu anajua tumesema hiiiukwe kidogo napeanatukealikua na dumbohivikimekwa r au ni madimu wawili lakini ngekwa wanaumebuda unajua nimnnyuunajuaaduwunakumbuknatmdaanab aliyeamua kubthe innet tena ni kama huu taka ku tu ikio namemsahau unajuann enewe lazima uunaekajemoatidanabi amekaa makilia akisemao sijui alirepiwa sijui naunakomkoiarisasa unajua lp buda alianza kualikansolio na naadi hako amejitetea diimanzeakupeya anaitwa manze sijui anaitwa sijui wapi anaitwa adi m eh, anakimbizwa ni aje hadi anaongea ana, ana, nikaa anajitetea niile ikiongea sana watonani ukweli mm. alafu sasa baadaye ikakua nisaziums hu md hakunaajakushilipola jai ndavenye vilipol lisema kna naonayonaidbujaribu kutuuunaanajaribukukuna manga novia manzeena unajua tusemee mdem apige hiyo obviously uboychal hakuna, hakuna nini atajitetea mana anaweza pelekwa kotinakwaganiyoekt ou awezi agri na kila pnion keja nasemadni kama, kama tu design tsi kila mtu anakubali na kila kitu but kuna vitu anasaidia anaadawanabuda yeah, kalk- yeah. yeah. wa kwanza umesema nkakumbukaebaniwa ta zotebaaaaaan <laughs> ndio so, so um, uh, hey, bro alisema ad si wongo, oh eh? oh, hey. Hey, yo, like, alisema sasa skia flex yake ati venye alibaniwa jama ilikua namv na bugati yake a atindianayo tann naendaitumiablomsi ako naaot mingi aje so hadi ukifungia doo yake kona doo ingine kanti ingine nitaenda niishi hiyo month huko <laughs> ni kiwangojahiyo keialitoapmsi hataeneatu alkona doo kidookidogo unasikia sijui alikuwa bosa amefanya vitumaya badoalakini hu mjamaa hii vitu zake za boxing huu kuna... Na Na, po K- si logan pol inakwoganiied ama jusija anakaa ameshindwa bahiwe You but ni mnumaailakini iy amemketugyoutbe bahewt sahii ndionaambiwauna mabesti wangu wanashinda yeah. wanashindo akiniambia baihe ati twitch ndio the new platform nploenye kwanza kuna drik fulani walipata na ksi wn wana nini arsenali bro wanafanyanni inaeinaiaiwaua kowikwaaa ndio niseme ikaenisimu yangu ilikuwatulikua naniiisa nai ni morio batimorrmbone iakwanga abiangeadimahiamaamemetuuwe kikumbusha ni jenda ganimiadifesday naonanga tu kwa grup sistango ezi sahau uh, kierere tua yes, buliza shori wako ah. wow. uh. <laughs> ndakutia mtu waseneminilishapata watuikitamboa na mnaamia naiisemhyo mata kinenobdad nimeshindwa kia kusemameniamuli behema kulikoga na frima kulikua na frima wa kamaaj lignde heraa kidogo <laughs> hey, hey, yeah, hey. <laughs> <laughs> hey. uh, najua afrima ikwangi hiyo design di kaakinabitiitachachishwa uh, tihivo uh, lakini tulikonga na mafans mafans wetu walikanga kinafem1 sunajuaataskizaaakinaen walikuwa mwaaafricaaafricaarari lakini tuliomanje east africa anyway, <vaigatares> badoalikozanini uh, amsi... diamond atashinda bro e ni reivani bro alichukua ali manzee si, <laughs> ngojakwani reivani su wa east africa si amesema est africa hatukuanda oh, so so we'll uh, east afrika kenya uh, ikubeba kenya ibebanae manzee kwanza hata nikiita hata sanondebokuna ishunaiajechu ah, si hey, si eh. kode boy ni mgani mi niko na swali nani swalinani mngine naangaaiakigivugana akikaganamwenye akoelanasikia tu wasupa tndo anaina mwenzakolakini sijaiangalia hivyoakukaa mi ndio mwenye kiri but si niniaib hiyo stori yalik shida hata si afrima mi nkaweza ulizwa opinion yangu hii ni opinionamansa pekee ni industry ya kenya kuna nini ngoma mingi sana ngori kenya but btvenye like, nani alisema k okay, mi sijui kama points ihoskuonekiwa venye hutili alianza kusema hti eaatiwaane kuimbanahhyomedanganyabod oh, tu kwa jina jeehataeajausiingilia wa kikuyu Oh, eh, mii ni mojaikaunafaa okay. okay, I mean, okay. kutengeneza wimbo yenye kila mtu atae aaa kinsaunaona angalia knauuutile huko njehatusemi kila mtu akiimba na english atameki lakinirbabilititaongezeaprobabilit yakoaia watuenelewa kiswahili si niitedana ngomawenye wanaongea si wameita huku na ule anaulebaboyakekoamalimalizaamaab na hakdodaatukanasoma naye oadarua sijui katukonasoma naye vizuri alimaliza shule sijui anakame kuliko mtu amemaadawanakikujalafu nakiuja kwa mademu kwa east africa unaona ni zuchu walichukua ni aje bado z hnaonatiunaetwetu wa alituambiaetu wenyewakusikiaalisemaugandahadibia zenye wanakunywahuko zinauzwa nibiaunapata ajali hati krensi haiko juu but bt wanahe na hiyo ni kitu ina lak kenya sanayo nialhjuu okay, no, na like, kuleweshao unaona ikifika wambangoma analia wana, wana kupiga konyagi Yee, te eh, lakini eh, sahi eh. konyagi lakini sahii konyagi niibayaab eh, wanapiga shughuli kwanza hizilmagilbleo e. eh. tumeendea nini kota fulani hapo tukaambiwa ti ziliasa kutolewaanimekunywa eoshdasaa nimekunywaia nimekunywa nini Uh, uh, Ay. Ay, <laughs> <laughs> na tunaziachunasema umekunywa element yake ni <laughs> <laughs> nitasemaiyake <Uli, uli> <laughs> ni utuingie <laughs> riba za world cup kidogo uh, twende world, world cup si agree ama disagree ikabla tuendeusimagr amadir hapay ratemaliza nayo hai ae who sleeps slepsarl is, is the absolute absout kuna msian agr ama nini sa euza kuingilia kulala mapema unajua pia unawezakuwa unaipiga mapemaant unaipiga mapemanaakunalalisha kukutulala pia nini ni yao maisha yao yaolik hadi lifspan yao inaongezekaiasina nini kila kitu na ealth yeah? yeah, lakini ijasema hati kulalanajuabaib imekata watu walale sanasasaekatwatu walalekulala mapema nini mapema ndio bmademu venye ulala kila saa unaava mademu pende usingizijiongelelehei mimi niko na demuh nigeeemkuskia tuko na mto na nimekuwa ati tukwo na mtoi yukwa na watoi wangunland imemaliza 6t wachatuingia tu ninikianza kuliingilia wachatuingia akaakiniwachatukezi swaliw utumweuon ujapigiwalabda ukuwe huko job utajuaje inayoamepigiwa sasatapigiwa For. but minasema, jenando, boyfriend. Si borata, labda bigiwe, am... mi nasema utajuaje nane ndomeshaja si ladahakupigiasy labda hakutaka kugeesaakupigia mtalafutuseme huko umetuma hizotaalafu upigiwe tsasaaskia kitunaa ndo nasema sasa ni yeah. ile akili yakoata e kutumia akili mingi Lakin, bro, do, kama hiyo ka, ndio jibu eh? yeah. kuna matope the man <laughs> I of jibuho wacha tubsahiiitauena matopewachi inairobitafadhalieye sahii kuna matope ama demwaund tu watu wao watuwaund tu watuna sisi wenyea yeah. yeah. itilikua you. yeah. yeah. <laughs> una... so, you you your hae ah. asa kuna matope mingi sana unaona venye kama unapata na mtu akona foils mm. <laughs> Kwa mat anaona mambo na mosnaonaakwati naju nini lakiniwenewatu wanapanga lin yauemtranasemaiuui bwanake kama akonayo you want I get to Violence. Uh, Kingabi, I want to range it over for birthday Aye. Aye. labda ni ile keki imebewaeye mozoni anasema ni awa sichana wana kwa mtu flani wakikuja washa kuini akolabdaerov ni ile keki imebegiwashaadamesha furahiad akiwanan anaea Uh -huh. an as amaataso <INC2> <Buddha>, <laughs> uko hihe han bwana ya huyo mwenye uunakateeakukuoyeshanawewetatakama mekufani juu anastan niliona Uraza... leo niliona leo mde meezi kutambua kau na doiyo ni mademu wotenasemaukinamekana iekama anakupeda hizi itisha mtisha hizo vituhtataayiatamfanyiakwani sisi unahani tumefanya nini Nenia? Nenia? N2i, yu, yu, yu, but Modoni from vne utailwinaemaunajua niliona if you have a bag, sh, uh, you type kama yake amesemakm hata huko unakaaje <laughs> eh, juusikunajua hmm? kale ka sani fulani sijuunika west africa ama nika saiti za central africa kafupi kanahona kana kamekonda tuka oh, yeah. <laughs> na madenavnauna uh, yeah. no. na mde mingine hocha ni mehiyaaonatea pamojatuchocha ni mechi ya nglandnaanazaliwaia kunaingiza kichwahiaimadapedako ka mwanaume kimtumenkama umekonda na ukokukondeimanishiuko eendaniuakama umekondana ukoko a nikwambie niliona wachadi nikuambie nilionaninibkuna msee fulani alikuwa anasema nasema lik maboyushinda akisema ti anapenda mademhik kila saa kila saapia hiyo kukwaaknah umekaaelainiwatuhuku enwanasemanyashe akomeja e lakini sasa wanajaribu kuikavara anasema uko sawa tuavenye hukobtnajuanasanikuulize a venye semaenye wanajitasiasema h Yeah, aikueleza jukuna... hiyo kitu juu naafaunaweza kumenieka kwarkenye tu nimesemakenynasemabunajuakuna afn simjuijinahua arudishwe kwaoulimdidiaffmanzee ulichekibt ni mrembo ni mrembodo ameewatu wamevaa kaa wagangayo afanye hivoudasua uwatu walienda kuna watu nikoshua sahii wameona wakanda mara kind of, <coughs> <coughs> waka wa okay. okay. tatu <laughs> <laughs> wanakandana tukuangia ukweli sijaochh ukweli sijaochmi ndio ukandana sobaulwa vbayabanni kuelewa vibamalizousomnaatukaa tuko navenye kuna i yanibi na sijui nini mi upandaalimwambiaiweikupa n Hey, hey, tuko na trilion iyote nihvoshaud hiyo ideo alipush kiasishiina shangaan ra mwenye alifanya esemfanya esemaliwaaaiit anauja kumbatlifanyaelfu anaea kusemaunajua minaona iya shonarwa kuna venye a huymsee mwingine y ni kama alinyama ekuamambo yanuailioambiana wenye walisi paaarudaa sasa <laughs> ni mimi ama nyinyi unaweza pata labda mdam ameshughudia nms venyalimbashkaruba <laughs> <laughs> <laughs> the... aliemanakavachatusemeaamanznikaman butuu uh, uh, uh, actor flani alikanione mde lipataneekaingekua napoanaishiaa shaambaenda kwa inajonito na bwanake tukinyolea haponaksema bwanake ni baba nio kinyozilabda ni kinyozie naskiaga skizi madimu amefungua vinyozia wenye wataelewa kwani mekua pasono umoshemonoidkidogo tatuingie katar sasakatar behe oulichekiile picha fulani lioatu kena amefanyalakiniakti yake <laughs> <lot of> ambe <laughs> <laughs> tu haram tu uko ndaniuna flanilikunmnajualawaliko nachea leoea walikuanga wanajaribnd saa unajua mafans ni ile i awatambue atiule yao kuna mde malikamka ameshobub zake manzeeaei kidogoalianatakatu kushikwashikwaashika mileleoli unajua mi ndio mjue sina shida shidaiabaa nitetanawezasemay naeki venyemahawezikamkionyeshana htakmahiyo siaiituiekeaje hiyo ni haram kwao hacha mm. tukubali venye hiko mm. mm. unachekiaadi mm. harikia nalikongamambiwa ukijaribu kuvaa hiyo mbandia mm. kidogo utapoayelo em kianzahiyo ni omaauao no, hiyo ni eab yeah. <laughs> <anecessary. and laughs> so vitukaa hizo alafu ukiangaliawanakwangaenye kwado ilifunga bailikonakatar so jana wamefunga enda wakanldw mapleye zote pamoja wakainua e alafu sasa kuna mafanzo aarabs walikaga mm. hiyo picture tu yaani iliko mm. naaotmbayahatakamaumeboekana story ya kufungua bao utaki kuona hawa seme hivi waki, wakiebrt hiyo goal yao a caenarwauosiwaoo nietuo leo nietnakwanganaaub Anyway, unajua una kumekuwa na hicaflanikulikua na hi chan flani watu wa katar juu mafn wao wengi si wa bol mm. walikunganaleta watu kutoka nje pistanwutajuawakalikaao oh, aleambiwa agojaatni wa wafinoua anajoka kuheba vibaya sana anapiga madr bila shati hacha venye hapa mna Yeah. adekuna eh. venye ene kanaeza kuwa episodi za hii mwaka mwisho ashapata mshikaji kwa matatu matatutaee alafu umerudinaulai matatu ni leo asubuhiunacheki ushaona ukifika kama fan kpl imerudi so unaweza anza kwenda hizi za gormahia kuna ule fano a mwenye l anachachisha hiyo alipasssoanza hiyo I guess uko fit kama kabla etutakunuliakamaalafunikuulizaniko na swali moja kila mtu analea lazima ajibu nataka tusikie en nataka inataka ishindewachatusikie tmsimwambia hivoenye utasema ikowkna nkoiyo anaikumbuka juu ya ajaoglenani mwingine watesalabda ulemsanadaaonowihac kuna ukweli nao anaitwa wia mtuaaanaawenye wamesikia kidogo tashwishimwalimu wako wa, wa no? yeah, Swede. <laughs> <laughs> kizungunani ki hey, ki uh, <laughs> nihi ni inasema kaniukawasichanasiwitu mwenye mjasikia kiongea leosinitmyanguenya lakini lakinikuongea ukwelihuu ukaa amesema asenali ni ninihata ijafikasinaanga kantri lakini yenye naik mi na spotabut naona england ama brazil ah, uh-huh. uh, sijamalizalakinikenataakusema fainali kafika pouglagentina daa ngoriaama ile gemu watapatana wawilisimlione hiyo kiu walifanya btsindio nasema hou ni ad wametuonyeshaaktualy hiyo admililiko wow, nadhani wameishut wame wakiwa pamoja imajii you- ukiangalia yake ni nimii hey, kama dmi kwe, kwema nini bora wameososaunajua pesa yenye liv imemeutovio tu kokakole ili lose. na kuondolewa chupa ya soda juu ylu ju wenye ni wajanja ni wamengojaal kwanzayando huyoutndo inaonetiwa Oh, ni no, oh. najua mi nataka brazil washinde b pia mesi akibebalakini siwa... yes, uh, kitutua mi, tabeba nizaknioaon kitutua atabeba ni but zake akienda kuzihangni mesi ama hadi roru lik oh, buda kubalini washaahezi beba tim zima mi si wa england aibebatbt ndio nasema si yeye kikosi tu kwanini yakwa maaniu na mnalwesiniwa maaniu tuambiealisha akivaa nini watu wakimchocha kristian kuna amin fulani akivaa bag nakakofiandamiend kabla turuke kwa segment ya mangoma uh-huh. hapa nilikua business nilikua naitaa ku ni yay Uh, yee unda makucha oe anaweza fanyaaapigadya anapiga kitu broe imeanza kupika aiiako westoilibahama besimamezoea kuenda huko sana mtalii <laughs> eh, alafu ana, anaundaakinabhae <laughs> eh? anasinkaco <laughs> again <laughs> mtu atoyo hey, ah, <laughs> yeah, uh, eh, yeah. eh, umesikia woodville right yeah. opposite bahama brze ndio anaunja <laughs> ti anaunja anaunda mna ndstan mna ni, well, ni, ni yeah, jaj <laughs> anaunda makucha kutoka tao tu y no Uh, e, atak iekwe kwayobu tuchaaanazingiakati dmaeubedm angu mi mea do kidogoendmoidghtanionaema L ni L e ya <laughs> <N> <laughs> <laughs> <Under 50. laughs> hey, sindio ni by the way anafanyanga vitu poa mi ataka sijui imeona watu akiundwa naye the yeah, kind of But yeah, yeah, yeah, up song of the week yako yangu ni by max mwangi mkiangalia vizuri lakini acha niwape kahint kidogo tu mwende mkaangalie kijana fulani ameia 24 year old cameroon forward anaitwa christian basogog mwende mkaangalie tu hiyo picha mtamwona yakesianikameroon mtamwonamtamncristian basogog hiyo uh, hey, w- <laughs> <ma ali> <laughs> yeah, nobody tamenwanyama yeah. by kid narudianobadylbyido mkiangalia vizuri inahitaji kenya nsapote sasa hapo ndio tunafika kwa industry tunasema tunafika hapo kwa chezeni hizo ngoma zetu eh? mm. zetuhadi sisi kama tukuekamaawatkanzani Ka unaona venye wanashinda wanashina vituwenyewe yeah. yeah. adi... mko nyumbani mnasikiza watanzania lakini zetu mnasema sasa huyu anasema huyo anasemahatakinaweza furahia heri mtu wa watch, but awach hiyo h ni kama hey. umesha wach hey ntusaidiamahalipia kuna mali umetukosoa kila saa mtu ananaaiih unaona kenye mansamesema eh. Depa, a a iinata kne amesemaametoa ngoma kwanza ni jana na pia yndio ameannato mingi kutoka kwa kazi amefanya hataalasta mtu anatakahdi kueditiwa vida unaweza mg pia yu upiga hizo nini pia hapo mtaona a wangia mimi yangu ijotokea badometokea hay utasemaexanatoa ngoma ngaaelekitukama mnazapata 99atunazatakaasonzeeapatikanangi aoganize tuonekaa next ei apatikanibwei amebukiwaamebukia kila busia akipatikana pale oa kiuku ntunaweza fanya hivosif ngofano wenye anaja hiyo ngoma anaweza andika hapo chini aambia wengine wala unasema to kani onyashinskibro sijui kani mxtapeama ni album eh. sijui but kuna ngoma fulani ya e, showman ametoa vid ametoa idhiyo vidimemwca nikimnau wahiyo vidaukiangalia lakinini mnoa ilikuwazahiyo watu wote b utajiona wapi kama ulikua hapo mbele mi sijub inaonemaka ulikuwaama kaendio nyashilicho alafu ngoma ya mwisho mandi na meja bro aa se wanakongana kemistri ingine inaitwa ni wetu eambiwa ni wetu uko nayeo ukiwa tunakna Even. she's second. yours she's only yours when, you when she's with you excellent yeah i can talk, I can talk about dana b okay. it's yours I your also turn. second See, I what my deputy has said yeah. <laughs> he's only yours <laughs> <laughs> he's only yours <laughs> <laughs> now well, my house. deputy is <laughs> anapigaaiaananivenyee ana ana ana tumewashika hey, ana sana sonajaribuuasna ni uongotangu julaibsomarafibnlikai tunarewa tunarewaokibobaakona mtu anasapota senali atast sosi sin juliaakitu hiyo maneno niliacha venyenataka kusema ini kenya nataka kupoint ya julihata sikuambia biani hivo tu br watu bahee afoloai pale nialafu t ni oaukitaa kunipata ukidai mag nid jon tombogwamanaaknauu mnifolo tu kinganjui kinganjuitu kila mahalimanaawatnikaanasomanosi zangu alafu ananipewa ishniendelee alafu tunapatikana hapa o tunahosti kiria kama unapiga umejitambua ngangomabedhinumejitambua dm alafu tuonelafu yeah. a- yeah. ssa yes, a- yo, likuanga ya, ya stu hapa tupate zoza mimi mkinifata mtapotea wefoo fata tuutanipata tu tu ukochekichekihapoapd