habari habarikaribu katika makala sauti za kipato mtandaoni mimi ni mwalimu hemei kupitia uh, za kipato mtandaoni utakuwa ukipokea mbinu hmm. mbalimbali za namna ya kutengeneza kipato kupitia mtandao um, kipindi kitakuwa kinarushwa kila siku ya jumaa na jumaa kwa hiyo tutakuwa tunachambua mada mbalimbali mbali, vitu muhimu na mambo ya msingi unayotakiwa kuwa nayo pamoja na njia au mbinu mbalimbali unazoweza kutumia kutengeneza kipato kupitia mtandao kpatoutandaan ambayo i kwa watu wengi na wengi wakiamini kama ni utapeli au ni vitu ambavyo visivyowezekana lakini kwa hakika aa, teknolojia imeleta mapinduzi makubwa sana katika nyanja zote za maisha ya binadamu ikiwemo nyanja ya kiuchumi yakiuchumi sasa hivi shughuli nyingi sana ambazo zilikuwa mwanzo zikifanywa aa, na watu kwenye f- sikali zimewezeshwa sasahizi zimerahisishwa mtu anaweza kazifanya aa, kwa namna nyingine u kwa ubora zaidi au kwa kutumia teknolojia yani nikiwa na maana kwamba kuna baadhi ya vitu havihitaji az- kwamba ufike eneo husika labda kuchukulie mfano kufundisha ama zamani tuishazoea kwamba mtu ili uweze kufundisha lazima ufike darasani uweze kutoa somo lako lakini sasa hivi kupitia teknolojia mtu hata kama asipofika darasani unaweza ukaandaa masomo nakamfika u wngin i s si kazi nyingi sana ambazo unaweza ukazifanya bila ya uwepo katika tukio au sehemu husika kwa hiyo mtandao umekuja kurahisisha katitukioau seeus o mtandaoukuauahisisa t n z in ssa zinaweza zikafanywa kupitia mtandao na mtu katengeneza kipato kama yule mtu ambaye anaenda ofisini na kufanya kazi zipo kazi nyingi zaidi zaidi ya miamoja zaidi ya mia mbili zaidi ya miatatu ambazonaeza ukafanya kutengeneza kipato kupitia mtandao lakini lakini si kila kazi lakini, vile vile, kila kazi kwa ajili yako vilevile haiwezekani kwamba kazi ukaifanya wewe kuna kazi mbalimbali unazoweza mbali, kufanya mtandao na kutengeneza kipato kwio kwenye kuchambua kwenye mfululizo wa makala sauti hizi za kipato mtandaoni tutakuwa tunachambua fursa mbalimbali za kuweza kutengeneza kipato kupitia mtandao kisha utaangalia fursa ambayo inaendana na mazingira yako na shn ulionayo katika kuweza kutengeneza kipato kupitia mtandao ujuzi ambao utakuwa unatumika ni ujuzi wa kawaida tu wa simu kompyuta na mtandao kwa ajili ya kutengeneza kipato kwahivo na simu au smartphone ambayo ina uwezo wa kuingia kwenye intnet tayari unayo fursa ya kuweza kutengeneza kipato mtandaoni uh, vile vile kama unayo kompyuta iwe laptop au tayari unayo fursa ya kuweza kutengeneza kipato mtandaoni kitu cha msingi sana unachotakiwa kuzingatia ni kwamba na ufahamu ni kwamba kutengeneza pesa mtandaoni uh, sio kitu cha mchezo kuna baadhi ya watu wakisikia kutengeneza pesa mtandaoni wanafikiri kwamba n ni, ni, ni, ni kazi kama ni kama mchezo tu kamba labda unaweza ukabofya vitufe viwili vitatu ukatengeneza pesa ukiona hivyo basi ujue huo ni mtego na hiyo ni sa inaitwa hautopata chochote ni kama vile mtu anakutumia linki sinyi, share sijuiin utapata sijui bmiamoja au, GB moja, au linki, utapata gb miamoja au shi utapata dola kumi hizo nyingi zinakuwa nis kufanya kazi mtandaoni ni kazi kama kazi nyingine zinahitaji kwanza aidia uwe na aidia ya kufanya kazi inahitaji ujuzi ue na ujuzi juu ya kile unachoenda kifanya vilevile inahitaji kushughulisha uh, mda kwahiyo lazima utumie muda kuweza kufanikisha kwahiyo sio kama kutengeneza mtandaoni utaingia dakika mbili dakika tatu uweze kutengeneza kipato kitu kama hiko hakuna nasema hivi kama ilikuwa lengo lako ni kuweza kutengeneza pesa mtandaoni bila kufanya kazi yoyote ile basi aa, makala sauti hizi yawezekana zisikufaa ila kama upo tayari kutenga muda wako wa kujifunza vitu vipya vile, vile na kuvifanyia kazi basi karibu sana katika mfululizo huu wa makala sauti bila shaka makala sauti hizi zitakuwa ni kwa ajili yako na utaweza kujifunza fursa mbalimbali mbali ambazo unaweza ukazitumia kutengeneza kipato kupitia mtandao asante sana ni mima lihemedi katika katikapast hii ili tuweze kuwa pamoja lakini si hivyo tu bali upate notifikehn au uweze kupata uh, arifa pale ninapoweka somo jipya narudia kusema kwamba siku ya jumaa mosi na siku ya jumaa tano ndizo siku mbili kwa wiki ambazo tutakuwa tunarusha darasa au poast hewani hivyo unaweza ukajifunza kupitia podkasti hii asante sana