mnirafa alizaliwa kabete uh -huh. kiambukamjia uh -huh. eh, bado yangu eh, yangu ni ni ni eh, ni mm -hmm. mm -hmm. so matata, yangu, rap, si, si so so like to msanii na na na huyu ana- anatumia english angu nikamama iahuyraanatumia anuaesulnatmiaananuiaiyukoa niko apo katikatinataka kufanyaunabon naaakua hisikianasho wakonaskene uiskoa inaitwa bhnafiiilifanyadiyote ilimalizika lakini ndio nimeanza kufanya ideoasofa eh. mm -hmm. so nimefanya mbili mm -hmm. kuna nafasi na mm -hmm. kuna sasa ile inasema saanaiimeanza 0onimefanya ide imefanya bido mbili waoiko nakumi peke yake mm -hmm. kidogo naaongeza zingine lakini kuna kumi siotauatiwakibao <laughs> so, uh -huh. so ni kumi na hizo ngoma zote vile nimesema tu kanafanya ngoma aoieiambia ujuu un nawase fulani unaskiza nai yeah. tikoshandu uh kidogo -huh. so sikutaka uh, ikue so unaskiza ni e zaikoyo albam zimasa hii albam likuisana wase kibao siju kama msenezail Uh -huh. yangu sana ras majuna, uh -huh. kuna ile hoabyangu nilikuanaskiza msenorasanwawaagoaoao laliuaeluba Eh, uye, mse, kuna sekata, kuna hopsin nini, nini nini nini lakini na bado kuna anajiita mseeflani eh, uh, nilikuwa so, namsikiza hiyo yobam yake nilikuwa naisikiza hizo ngoma zake na ilins pia eh, ponamomenetomo oy albumsan magnaskur il fi a ni fi ne wilane likua nawakon na album a oola sonliku na taftbet iaf fopna prodinajia j neke aitaken kske at inumensn jiu ilikuwa na influence inakani kama live music mm -hmm. ato ina penda live music mm -hmm. ile like such as play live actually juuio you no know, dream one time yani nitakuwa nacheza kwa stage na wote badala niikuwa timi mini so jiveni sanga like, yeah? eh utuliani mzaa dream so bado uni inspire lota so is a tradition so <laughs> I mara sana so so so so so was being cona using influences za live music donika chukua hiyo beat hiyo beat Yeah, ni haso haso yake mm -hmm. na feel. Ni kufanya yako yangu ni kufala, mm -hmm. ama ammasaha yakekufaymkaaaayauifaaayanu aha anaa hazijamaliziwa kujengaafanaaaiyakuifanaaaieaaasana abanbadoaa So, dohaaduseoiaegydoahnosaeeinak aonewaaiainaseauai <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> oiiueiuaee <laughs> kiladea ushaona kila agenda Kani, ni mimi solo, mimi solo, mm -hmm. lakini kwa eh. eh, kubwa sana video wale msenaaenangomazia kuandikiwaiaiiiaeiaaiubwaaauajatuliaawaet Gen gen. <laughs> eh, <anyway. laughs> wali wali down hiyo wali, wali wali um -hmm. so, sijui waliwaios sijuinah natang ibiu kibiupih za kibiu anafanya anashoot, anashoot kibiyu. So, kibiyu, na oto zangu na bado yeanafanya ia na, na, video. na haka, haka produce, haka direct, hizo vitu zote lakini lakiiiliua Iliko, ya ni collection pale pale kitu sana nimefanya videos coecioawotanalnajo jo inaangay paleai ifensni vidé sbeli fy jua iko kofe gani hebu simama hapa ebu sumamapi sijikamapoko saw bu hivi so hiyo yo onensu moa lafn unitrn ji ipinguo yani mm -hmm. nakagaibeibiineofbloun <laughs> <Nasani. the> <laughs> ukitokea tu yako ikiwa unadirektiwa tu so inakua ina fit inakua iia juu aau stress, stress kibaoauna e kibao t inafaa kufanyaje mm -hmm. ukifanya kitufala unaambia tu ako nao na kuna de fulani mbalia miwani a mm hiviisha -hmm. <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> so. so, alafu yeah. yeah. tenaafta video imetoka <laughs> <laughs> iia <laughs> <laughs> alihakutaa ilena e kufanya majiji hizi ni highlands. Sio leo sio na hiyo. Sio na hiyo cannot Tukumaji. be hidden. Tu kama juu. Eh? So So so banana street. Mm. Ikwaaje? <laughs> Mimi mm -hmm. nilieleka le rasata walk actually Kiola exists nyingi. Na tuna zikiwa kidogo juu. Zangu ni affiliation ya mm -hmm. Africa na any African heritage feel. Hiyo kiwa Africa yale. Mm -hmm. <laughs> ile iliiesainginw waiea a so sikuwekando yes? yeah. yeah, yeah, yeah. yeah. so alafu situmiagi anything like sijawaiwasha si, si ijajsijaitumia mm -hmm. si si yeah. si mafegi mm -hmm naja naukiniota kwaamainatumiau kutoka ganina labdasiku nimekula ukiandi unaewaiio kaaaauaiioaia ki asmuch <laughs> as astukonamelani lakini mm -hmm. kuna video zina camet kwahiyo lbum tunajaribu kushutamany ide asosiesofar tunafanya n mbili mm neitakunetwalaki itado songitagod son so hiyo -hmm. nonextide tunafanya So ta <laughs> wwanakuangalia kwa ilewa uupatie ianueiuaiaekiunaadoaeues ei <laughs> <Kila, laughs> <muchan> <muchan> <muchan> Awesome. Mm. Awesome so Mister Mysterious. Mister Mysterious. Eke eee so marasta. Hı? So marasta. Eee. Kol biri eee. Kol biri. Eee mazit. Representing Kambu, Kambu. Eee Kambu. İyi koyle iyi koyle. Kimin oraya gitti? Awesome, yeah. awesome. bisihaaminachaahaso hadihiyo auzaviatu wanaenda kwenye owakiminalipakanjo hey. hakuna sikutaniata hey. atiikiikionk hapa hakuna mchezochaa dandiya matwiaso ina panini map okay. derewekangoma no. ongezakaranma vitu no. anabonga yeah. zina ziaailea mudogo mdomo siaka yeah. yeah. Never give up, hakuna matata Behaving, we already made it. Maybe we already made it. Behaving like big on me. Money on my mind, bro. Gotta see if we more. Mm. But no, make no. am yeah. not spending for. Mm. Yeah. <laughs> uh-huh. Eh, magic that got ya. Magic that got niboayingiza usouni mapewe ngina upendo yeah. kwa kwagati kweda kwa mudu do kana teketimwago nakulia fucha na kushoto pamanangunia hakuna kusota hasoni haso, haso masikuzinasonga masikini punda huta nyimopembe mzikini pe na oshanavasi sautini e umatinage analaualihen kwenye tuna cha wakislekiua naaea Bye. Wow.