mtu ambaye ana tabia za kiswahili mtu ambaye kwanza hayuko professional atakwambia he shoga tunakutana saa sita saa sita labda mahali fulani anakuja saa tisa anaweza akakwambia hela atalipa tarehe fulani afu asilipe anaweza akaamua asipokee simu yiini tabia ambazo yani kwanza sio kabisa za kuiga wala sio za maendeleo endeleo yaani huyu ah, mwenye hizi tabia anakuwa mwongo muongo yani ujanja ujanja fua uongoongo mwingi sio mwaminifu yani anaiusha iusha kichizi alafu mshamba saa nyingine umbea umbea yani aafu mropokaji yani mwenye tabia hizi mara nyingi yani mi naona inatumika sana yani oyo natabia zakiswahili kwa hiyo ukiona kuna vitabia fulani fulani hivi mtu anavifanya ambavyo vinaumiza upande wa pili au vina vina rt fulani ambazo muda wote zinakuwa ni, ni ama, ama njia ambazo zinatatua matatizo kwa, kwa namna ya kiubabe niseme hivyo huyo mimi kama mswahili lakini pia ukiona mtu mwenye busara mtu ambaye anatumia hekima utatua changamoto au kuishi na watu au kuzungumza na watu ama kufanya vitu in a professional way huyo mimi namtem kama mtu ambaye si mswahili kwenye kazi na pale ambapo mna maono ambayo yamealeta pamoja sio sehemu ya kwanza ku, ku, ku, kujionyesha wee ni nani na una, una shahada ngapi hapana ni sehemu ya kujishusha ili yale maono yaweze kuwaongoza wote kwa wakati mwingine unakuta watu ni wataalamu lakini watu hawataki lakini kwenda ukitaka kupanda kwenye kilele kichochote it is an climb. inauma zaidi kuliko kushuka sindio tunataka kupanda na kubadilisha utamaduni na utambulisho wetu basi inabidi baadhi yetu na inaomba mungu tuwe wakutosha ambao tunasema hapana tunafanya vitu tofauti tunafanya vitu kwa, kwa ubora tunafanya vitu kwa kusimamia maadili tunafanya vitu vya kujitofautisha kabisa ni hata nikichoka nasema hapana hiki kitu lazima kiwe cha vwang