halo bendis wakwe hapa naongea no nataka kuongea na wewe ambaye una kiu ya mafanikio na bado kuna sehemu au kuna hali zinakukwamisha au kwa namna moja ama nyingine unashindwa kufika katika viwango ambavyo unatamani kufika katika maisha yako na matamanio yako ya mafanikio na msemo mmoja usemao ukiwa una sababu au ukiwa unataka kufanikiwa ni lazima utatafuta sababu yani kwa nini ufanikiwe ni lazima utatafuta sababu yani kwa nini ufanikiwe nataka nikuulize swali kwa nini yako ni kitu gani kwa sababu usipokuwa na swali kwa nini mimi nataka mafanikio hutoweza kuwa na nguvu ya kuweza kusimamia mafanikio unayoyataka hutoweza kuwa na nguvu na sababu ya kutafuta njia mbadala za kukufanya wewe ufanikiwe kwanzia sasa jiulize kwa nini mimi nataka mafanikio sababu kubwa inayotaka wewe mafanikio ambayo unayataka ni nini ni kwa sababu unataka usaidia familia yako ni kwa sababu unataka uishi maisha mazuri ni kwa sababu unataka uweze kusaidia jamii yako ni kwa sababu unataka ufanikiwe ili uweze kuacha history baada ya kupita au maisha yako kuisha hapa duniani unataka ufanikiwe ili kutengeneza jina unataka ufanikiwe ili uishi maisha ambayo ukoo wako haujawahi kuishi unataka ufanikiwe kukomboa uchumi wa ukoo wako mafanikio unayoyataka ni kwa nini unataka mafanikio hayo na kama huna swali la kwanini ina maana wewe hamasa yako ya kuyataka mafanikio utakuwa huna nguvu ya kuweza kupambana kuyafikia mafanikio kwa nini swali la kwa nini unataka mafanikio ndilo swali ambalo litakufanya ukose usingizi ndilo swali ambalo litakufanya wewe upate nguvu ya kuweza kutafuta kila aina NG ya njia ya kuweza kufanya wewe ufike katika mafanikio ndilo swali ambalo wewe litakusababishia wewe uweze kuamka asubuhi na mapema kuanza kujiandaa kuanza kutafuta njia ni wapi ukaanzie mafanikio kama ni kazi uwahi mapema ili uweze kufanya kazi na uweze kupata kipato ambacho kitakuwezesha kufikia mafanikio ambayo unayataka kwa nini unataka mafanikio hayo ambayo unayafikiria naamini una ndoto unayenisikiliza sasa hivi naamini una ndoto ya kufika mbali naamini una ndoto ya kufanikiwa naamini una ndoto ya kumiliki manyumba naamini una ndoto ya kumiliki magari ya kifahali naamini una ndoto ya kuonekana na heshima naamini una ndoto ya kuonekana mtanashati naamini una ndoto ya kuonekana mtu mwenye mawazo mapana katika jamii ambayo inakuzunguka naamini una ndoto ya kutaka kulitfisha uwezo wako wa mafanikio yako katika kizazi chako watoto wako wadogo zako mama yako ajivunie kuwa hakika alizaa mtu ambaye anajivunia mungu kuweza kumpatia wewe katika uzao wake wazazi wako ajivunie kwa nini yako inakusukuma vipi kuelekea mafanikio ambayo unayataka jiulize kwa nini mimi niko hivi leo kwa nini mimi bado na nas kwa nini mimi bado sijaona sijaanza kuona njia iliyo sahihi sijaanza kuona mafanikio ambayo nayataka kwa nini ukipata jibu la kwa nini mimi nataka mafanikio utakuwa mwazi katika kile unachokitaka utakuwa mwazi kama ni kazi utakuwa mwazi kwamba mimi nataka kazi ya uhasibu tu nitakufa nikifanya kazi ya uhasibu kwa sababu ndio hiyo ambayo unaona ndiyo itakaa kusababisha wewe upate kipato kikubwa ujenge heshima ya familia yako uleze, uweze kulea watoto uweze kutunza familia hiyo ndio itakuwa kwa nini yako huenda kwa nini yako ukipata kwamba kwa nini mimi nataka mafanikio utakuwa mwazi katika kazi au biashara unayotaka kufanya kwa sababu gani unajua ukiwa bado hujajua wewe unataka kuwa nani ukiwa bado hujajua wewe unataka kufanya biashara gani ili uweze kufanikiwa utatamani kufanya kila aina ya jambo unaloliona au linalokujia mbele yako ikija biashara hii utataka kufanya mtu akikupa wazo hili utataka kufanya mtu akikuletea sijui habari za forex trading utataka kufanya mtu akikuletea habari za kuuza magari utataka kufanya mtu akikuletea habari za kuuza sijui kitu gani utataka kufanya mtu akikuletea habari za sijuu kuandika vitabu utataka kufanya mtu akikuletea habari za kuuza samaki utataka kufanya mtu akikuletea habari za sijuu kufanya kitu gani utataka kufanya mtu atakuletea habari za nyingine uh, uh, uh, ambazo unaona kwa haraka haraka unataka mafanikio utapata mafanikio haraka utataka kufanya unakuwa hueleweki unaanzisha jambo unaacha unaanzisha jambo unaacha unaanzisha jambo unaacha husimamii jambo moja likakupeleka katika mafanikio ambayo yatakuwezesha wewe kuonekana kwamba una msimamo na mafanikio yako kweli yametokana na kazi yako moja au yametokana na kazi yako fulani mafanikio yako yametokana na jambo lako fulani kwa sababu gani watu wote waliofanikiwa duniani walitambua kwa nini yao walitambua kwa nini yao walitambua kwa nini walizaliwa duniani wafanye nini ukitambua kwa nini yako utakuwa mwazi katika kile ambacho unataka kukifanya utakuwa utakuakilia akili yako mawazo yako mazingira yako yatakubaliana na kile ambacho unataka kukifanya fanya na mtu yeyote hata akikuletea habari ya kwamba kuna hiki kizuri utamwambia hapana mimi nina biashara moja tu ambayo nataka kufanya mpaka nihakikishe nafanikiwa mpaka nihakikishe naona mafanikio hata nikifanya miaka mitano hata ikinichukua maisha nataka nihakikishe nafanya hii kazi mpaka nafanikiwa ukifanya maamuzi haya yatakuumiza kichwa katika kuumiza kichwa kwako yatakufanya uanze kutafuta njia nifanikiwe vipi katika hii biashara nifanikiwe vipi katika hili wazo langu nifanikiwe vipi katika hii kazi yangu katika kutafuta kwako utaanza kupata connection. kwa sababu unatoka una katika ile ile kwa nini inakufanya utoke uweze kufanya maamuzi ambayo yatakupelekea kuweza kufanikisha ile kwa nini unataka yale mafanikio katika kutoka sasa na kuchukua hatua ndipo hapo ambapo utaanza kukutana na watu sahihi watakushauri wengine watakushika mkono kwamba fanya hiki pita hapa pita hapa utakutana na kikwazo hiki utakutana na kikwazo hiki kikwazo hiki utapambana hivi ili kukiepuka utakutana na kikwazo hiki utakutana na kikwazo hiki utakutana na kikwazo hiki, hiki, hiki hatimaye unaanza kuona msimamo wako unaanza kufanya kazi sawasawa na vile ambavyo ulikuwa umepanga kidogo kidogo unaanza kuona mwanga na unavyokuwa unaendelea kufanya kila siku kila siku kila siku watu waliokuwa wanakukataa wanaanza kujiuliza imekuwaje huyu mtu imekuwaje leo amefikia hapa ah, jamaa alianza kama utani jamaa alianza kama masiala wanaanza kuona ndani yako wanaanza kuona mafanikio ndani yako wanaanza kukutafuta kutaka kujua nini sili ya mafanikio wanaanza kutafuta kutaka kujua umewezaje kuweza kupita vikwazo katika hilo jambo ambalo umelianzisha unaweza ukawa una wazo la kutaka kufanya lakini jamii haiamini katika hilo kwa sababu wee unaamini na unajua ni jinsi gani yakuweza kufanya anza kufanya chukua hatua ya kwa nini unataka kufanya hilo jambo ukianza okay, kufanya kuna mtu mmoja atakubaliana na wazo lako atakubaliana wapili watatu wanne wataanza kusambaza taarifa la hilo jambo hatimaye inakuwa ni jumuia nzima na ms yako inakuwa imeshafanikiwa wazo lako linakuwa limeshafanikiwa na watu wanaanza kutambua uwepo wako katika jamii katika familia yako heshima inaanza kujengeka Ligas. unaanza kukumbukwa katika akili za watu unaanza kukumbukwa katika akili za watu kidogo kidogo hatimaye unaacha alama katika ulimwengu hu kwa kile ambacho utakuwa umekifanya yote ni kwa sababu gani kwa sababu ulitambua kwa nini yako nikuulize swali kwa nini unataka mafanikio na mafanikio unayo yataka ni nini ambacho kinakusukuma uweze kutafuta hayo mafanikio kama huna kwa nini kitu ambacho kinakusukuma uweze kutafuta hayo mafanikio uweze kupata hayo mafanikio utabaki kuwa ni mtu wa kawaida kila jambo utataka kujaribu kila biashara utataka, utataka kujaribu kila kazi utakaotaka kufanya utaona haifai kila mashauri ambayo utapewa utaona hayfai hata kama ni mazuri kiasi gani usipojua kwa nini yako katika maisha yako unakosa msimamo unakosa hamasa unakosa maamuzi sahihi unakosa ya, ya, ya, ya mawazo yako jinsi ya kuweza kutekeleza misimamo yako ya kila siku unakuwa huna hunautini unakuwa huna jambo lolote ambalo unaweza ukalisimamia likafanikiwa hata kama mtu yeyote haliamini unakuwa huna uwezo wa kuamini mawazo yako unakuwa wewe mwenyewe akili yako huiamini unakuwa huamini ma- maamuzi yako unakuwa huamini akili yako na, ma- na kila mtu unaanza kuona kwamba hakuamini n yani, kwa ujumla unajiona haufai katika jamii kwa sababu hujatambua kwamba unataka kuwa nani na kwa nini unataka kuwa mtu fulani anza kujiuliza kuanzia sasa unataka kuwa mtu wa aina gani na kwa nini unataka kuwa huyo mtu kama ni biashara unataka kufanya biashara gani kuwa clear anza kufanya hiyo biashara hata kama huna senti kuna biashara unaweza unawezokaanza hata kama huna senti anza kufanya anza kufanya ikiwezekana jitolee nenda sehemu ambayo unataka hiyo sehemu hiyo biashara au kama ni biashara kama ni kazi nenda kaanze kujitolea huna mtaji umefanya kila aina ya mbinu umekosa mtaji nenda sehemu ukajitolee una nguvu una akili hata kama umesoma umekosa kazi nenda sehemu anza kujitolea watu wataona utendaji wako watu wataona u- ushirikiano wako kat- na watu watu wataona ushirikiano wako katika utendaji wa kazi watu wataanza kuona ushirikiano wako katika jamii watu wataanza kuona ushirikiano wako katika kila jambo ambalo ni potential watu watakukubali na siku nafasi ikitokea unapata nafasi tayari umeshatoka na mtu mwingine hawezi kokava kwa sababu wamesha kuzoea wameshaona uwezo wako tofauti na vile ambavyo ungekuwa hujachukua hatua kutafuta kwa nini yako uweze kufanikisha yale malengo ambayo yako kichwani mwako yako katika mipango yako kwa hiyo anza kuandika chini kwa nini unataka kuwa mtu fulani mawazo hayo na vitu hivyo anza kuvisoma kila siku na toka kila siku kuhakikisha umesimamia kila kile unachokiamini kuhakikisha kwamba kinafanikiwa hata kama hujafanikiwa lakini umejitahidi kwamba nimejaribu utaka kufanikisha hili nimefikia hapa nimekwama kesho nitaanzia mahali pengine kesho nitaanzia hapa kama ni umekosea utasahihisha uanze hatua nyingine kama hukuanza huku kabisa kesho yake utaanza hatua nyingine na kuhakikishia ukifuata mfumo huu ndani ya mwezi mmoja miezi miwili miezi mitatu utakuwa ni mtu wa tofauti miezi sita utakuwa ni mtu wa tofauti mwaka kuna vitu utaanza kuona vinatokea kama ni biashara lazima utakuwa umeshajenga jina jenga, uh, wa, wa wako, utakua umeshajenga wigo wa wateja wako utakuwa unapokea oda nyingi utakuwa unafanya biashara unaona faida kubwa na maisha yako yanaanza ya kubadilika kwa mfumo kama huo mimi nimeamua kufanya na ninafanya kwa uwezo wangu wote kwa ajili ya kusaidia vijana wa kitanzania waweze kuanzisha biashara kwa mtaji mdogo kuanzia shilingi elfu arobaini na kuendelea mpaka kufikia milioni na zaidi najua inawezekana ndiyo maana napambana kwa kila namna kuhakikisha kwamba nawasaidia uh, wenzangu nawasaidia vijana wenzangu wanahakikisha kufanikisha ndoto zao na ndivyo hivyo ambavyo leo hii na mimi nakusihi pambana anza kutafuta kwa nini yako simama katika hilo hata kama hujaanza kuona mafanikio mimi nilianza kufanya utafiti wa biashara ambazo zinalipa nikiwa na ombaomba nauli nikiwa sina sendi nafanya kijikazi hiki napata kiasi fulani naenda sehemu watu wanani, wanadharau mtu hakupe ushirikiano jinsi unataka kujua biashara hii nalipaji nafanyaje mtu ataki kujua lakini kwa sababu ndani ya, ya akili yangu nilikuwa na kwa nini yangu nini ninachotaka kukifanya na ninataka kuwa nani niliendelea kupambana na sasa mpaka sasa hivi nilipofikia naona mwanga kule ninakokwenda kuna, kuna, kuna, kuna mwanga ambao nina imani sasa kumesha anza kuwa kweupe nimeshaanza nimeona mapambazuko ambayo bado naendelea kupambania kile ambacho naamini kitasaidia wengi na mimi kinanisaidia na baadhi ya hizo biashara nafanya kwa hiyo na wewe anza kufanya kile ambacho unakiamini nasimamia hicho stiki katika hicho bila kuyumbishwa mtu asikuletea habali nyingine ukayumba ukaacha azilonga unauhakika kwamba kweli hili jambo litanifanikisha li kweli hili jambo litanifanikisha na unaona una sababu za msingi kwamba kweli nitafanikiwa katika hili toa nguvu zako toa akili zako toa muda na kila kitu uwekeza katika hilo jambo kuhakikisha unafanikiwa na kufanya kila siku ndani ya mwaka mmoja miaka miwili miaka mitano hata kumi na zaidi utakuwa ni mtu wa tofauti na utafanikiwa katika kila jambo unalotaka kufanya kuanzia sasa anza sasa bila kusubili muda bila kusubili hali hakuna mabadiliko yanayofanyika bila kuchukua hatua kama hujachukua hatua utabakia katika uh, hali ile ile ulio nayo ukichukua hatua utaanza kuona mambo yanaanza kubadilika baada ya kusema hayo na kutakia mafanikio katika jambo ambalo utakwenda kuamua kulifanya kuanzia sasa na kulipa mda na kuendelea kulifanya kila siku kila siku mwezi miezi mwaka miaka mpaka uhakikishe kwamba unafanikiwa ni mimi benadiswaku ninayejali mafanikio yako asante sana