helo karibuni kwenye kwenyeepisd episode ya kwanza kabisa ya kufungulia podcast yetu hii mpya ambayo inakwenda kwa jina la the hivi leo tutakwenda kuchambua michezo miwili ya ligi kuu iliyochezeka hapo jana mnapo tarehe kuminasb novemba mwaka efubaishimb mchezo wa kwanza ukiwa si mwingine bali ni ule wa mbeya city alipokutana na kagera shuga na ule wa pili ukiwa ni dar es salaam young africans walipokutana na singida big stars numimtafurahi mtakuwa mta pamoja nami kwanzia mwanzo mpaka mwisho host wenu si mwingine ni mimi o na gemu ya kwanza kabisa mbea siti ambao walikutana na kagera shuga mechi hii ilichezeka kule uwanja wa soko ine mechi ilishia na matokeo ya mbilimbili wafungaji wa mbea sit wakiwa ni pamoja na hasan mahmud na wafungaji wa kagera shuga walikuwa ni anwar jabir aliyefunga gol la kwanza na gol la pili kuongezwa na mbaraka yusuf katika mechi hii niseme tu kwamba ilikuwa ni mechi nzuri nafasi zilitengenezwa kubwa ziende kwa magolkipa magolkipa wote wawili said kipawa pamoja na lame kanyonga walikuwa ni mashujaa wa mchezo huu wote walifanya saves nyingi sana saves um, alizozifanya m kanyonga zilikuwa ni kubwa zaidi niseme kuliko mwenzake maana wote wawili wamefanya lakini ukiongelea katika dakika kwanzia ya 80 na ambako kagera shuga walikuwa wakipata mipira iliyokufa walikuwa wanapiga mipira mizuri sana ambayo ilikuwa inaelekea golini mipira ilikuwa inapigwa na david luhende lakini lme alikuwa ni kikwazo kikubwa sana cha kwa kagera shuga kuweza kuongeza goli jingine na hivyo kuwazuia kagera shuga wasiweze kuondoka na ushindi katika mtanange huo pamoja na hilo niseme tu kwamba nimegundua kuna beki mbea city anavaa namba nne juma shemvuni beki huyu pamoja na kwamba ni mzuri lakini beki huyu game ya jana sisemi yalikuwa mbaya ila kuna matukio katikati ya mechi yalikuwa anajiamini sana Credit kwa wachezaji wa kagera shuga ambao walikuwa reaction nzuri walikuwa wana pes tokea juu kunaona nafasi ya kwanza mamita anamnyanganya mpira jumashemvuni anamsetia anar jabira najabira anakosa niseme anakosa niseme ni anapiga pasi iende kwa mchezaji mwingine wa kagera shuga alikuwa ni mbaraka yusuf ambaye inaokolewa lakini game nafasi ya pili vile vile vilevile jumashemvuni anampasia anamrudishia anamdisia ya kuokoa mpira anatulia nao mpaka mwamita anafika pale mwamita anamnyang'anya pasi jabir no ni makosa ambayo yanaonekana alikuwa na a nanyanganyaaapsme akili yake labda haikuwa mchezoni au alizubaa ali kwa muda na hiyo ni kosa kubwa sana kutokea uwanjani maana ukifanya kosa kama hilo ujue mpinzani wako ana, ana, ana tke advantage mpinzani wako ana nafasi ndogo utakayofanya kama ile ambayo jumasheuni alitulia kidogo alikuwa ntafuta pakupiga mwamita alifika pale akapress akachukua mpira akamsukumia an jabiria jabiri naye mwenyewe kuwa mfungaji mzuri aliweza kutulia na kuchagua pakupiga ya kwanza akaona pakupiga alipiga japokua a kuna lakini to the goal alifanya jambo zuri sana katika kupiga vile na mwisho wa siku glila kwake amekuwa goli na ni goli iliokuwa limeisaidia timu yake kupata poin kwaiyo ni vizuri sana japo ilikuwa ni mechi yangu ya kwanza kabisakumwangaliab maana muda mwingi mechi zake na mimi znakuwa zinatofautiana muda niseme kwamba muda ni sio rafiki sana kwangu lakini jana ilikuwa ni mechi ya kwanza kumwangaliabils nimependa aina yake ya uchezaji japokuwa mara nyingi humwoni na mpira sijui kama watu waliona hicho kitu watu wakisikia mtu ni mfungaji wanategemea namba ti sabilo sio namba ti sabilo ni mchezaji ambaye kwa lugha ya kizungu tunasema ana drift pembeni sabilo anaweza akawa ni second kwa namba ti wa mbeya cit yeye anakuwa haingii ndani kabisa kama namba t kushindana na mabeki yeye anakuwa anaenda kufuatilia zaidi zile rebounds au mipira iliyompita namba t nafasi nyingi sana alizozipata sabilo ndo hizo nilizoziona jana kwamba cross inapigwa inampita namba ti beki anategemea beki yake kwamba mpira umepita beakikefkmpptch iwezeku ni niufate lakini inakua ni kosa kubwa zaidi maana hujui nani uko nyuma yako na alichokuwa nakifanya sa ana very good movements anaingia ndani kwenye bosi kwa wakati ros nyingi zinaku, zinamkuta yeye akiwa tayari ashafika kwenye ile eneo he's a very great player, player kwa vile jana. Lakini, jana siku nzuri. Kwa ake, jepokuwa, aliondoka na zuri pia lakini kipa said kipao aliweza kumzuia asiondoke na goal lake la nn baada ya kupangua yake nzuri kipa kupanguayake nzuriy kkubw sabu kwenyeai mchezjina glile goli ni kubwa jamani kwa watu ambao mnajua mpira kwa mtu mtuambe hkujitegemea akiwa nye lile goli anaona jinsi ukubwa wa lile goli ulivyo ki ia anachagua upande mzuri anaenda hukouko na vizuri mpira unaokolewa anakosayakekutoka nilivutiwa na kiwango cha mchezaji ambaye ametoa zote alikuwa yuko very good katika kupress ajua kipindi cha kwanza cha mechi ya mtibwa na kagera shuga mtibwa aliingia na idea ya kwamba tupre tupate magoli mapema kipindi cha pili tukafunge duka ilikuwa ni jambo zuri sana akili nzuri sana waliofanya waliingia wakapress walipata magoli vizuri walimpress kagera kiasi yani walimpress mbeya city kipindi cha kwanza kiasi a beait alikuwa anapata wakati mgumu sana kutengeneza nafasi kwa sababu muda wote kagera shuga wako kwenye gol lake wanaliandama gol lake mamvita wavtamesha kalifanya kazi kubwa sana katika hili pamoja na kwamba hakuwa mfungaji lakini alikuwa ni role player mkubwa katika kute, kukaba na kuzuia nafasi beki za mbea cit zisiweze kuamisha mpira kutoka pale wasipige pasi kuwapita wao lakini pia katika mchezo huu nikimalizia niseme mchezo huu na jambo moja ambalo sidhani kama kwa mpenzi wa mpira anapenda mechi hii ilikuwa ina inau nyingi sana nyingi mno kiasi kwamba mechi ilishia na ishiina moja kutoka kwa mbea city na ishirina nane kutoka kwa kagera hizi ni idadi kubwa sana za fauzi. tukisema tucheze mpira kwa stop time. niseme umpira hata dakika za kucheza mpira ndani mpira ukiwa ndani ya uwanja kumaliza ndani ya dakika arobaini kwa sababu huwezi ukaniambia ndani ya mechi moja kunakuwa kuna filimbi unasogea unasimama, unasogea unasimama kunaku knaarobaiatisafim uasge naamini makocha labda atakuwa ameliona kwa sababu labd yatakumotengez ya kumfata mchezaji mmoja acheze mpaka apewe kadi ya sasa naamini makocha swala wote wa mbea city na kagera waliliona kazi lakini lakini pia niseme approach ya mwalimu pamoja na kwamba ilikuwa ni nzuri maana wallinaam kipindi cha kwanza ambao kwa mbea city alikuwa tayari upone bbc mi namaanisha kwamba alisharukubali kwamba hii mechi atakuwa amezidiwa kwa kwahio akawa anarudi nyuma kukaba ili kupunguza idadi ya magoli lakini lakini kipindi cha kwanza nadhani aliona kwamba ni ni vyema kurudi nyuma kukaba ili kulinda chochote kitu ilikuwa ni idea nzuri kama tunavyoona mwisho wa siku mechi imeisha walikubali mpira waje kumshambulia yeye. na kama ana nzuri kiasi meisha ja cha kusema kumshambulae nzrka amaaaaa dakika5 nzima zote ukiwa umekaba ni jambo la la kushangaza kidogo kwa aproch ya mwalimu nadhani haikuwa sawa hapo kwa hiyo akiweza kuweka katika kuzuia kufanya e yake iweze ikakaa kuna kitu wazungu wanasemae kwenye kudefend tunakuwa tunafundishwa kuna kitu kinaitwa ambazo nasema kudelay, ni kuna kudelay mpinzani wako mnashambulia ukinyanganywa mpira unatoka udile mpinzani wako asifike golini kwako kwa kuweka mtu mbele yake wakati wengine wanakimbia golini akueka tu nakua ni jambo liloshindikana basi kuna kitu kinaitwa unamvuta jemhajiulaanguuyingine utapewanjanoiai udinai manake mnajua mchezaji fulani ana uwezo kiasi fulani mnazuia mpira usifike kwa mchezaji ule yaani mnakaba ili muzuie mchezaji ule asipate mpira mfano kama kama kama ukisema timu kama vile, timu kama vile vile unacheza na na mtibwa mtibwa mnajua kwamba moja kati ya creator wao mzuri wa nafasi ni mapinduzi mnazuia barama asipate ule mpira kabisa hiyo ndo inaitwa kudinai lakini k ni pale ambapo unaamua kwamba sasa hivi tukukimbize tukiwa na mpira au tupige pasi hiyo ni aina moja ya maana unakuwa unamfanya mpinzani wako hapati mpira yeye ndoanakuawewedwewee ndo ni jinsi utakavyokaba utaenda kukaba ni evo. sasa niseme kipindi cha pili kocha Mekie, aliamua taaatsgeaje mchezo kwa njia ya tofauti njia kidogo katika njia hiyo aliamua yeye ni kufanya back kukaba na wachezaji wa, wa wa kagera walirudi wa nyuma kabisa Ika inawapa nafasi sasa badala ya kagera ambao walikuwa wa na uongozi tayari wanaongoza mbili bila kufanya swala la kudictate mchezo wao wakawa wamemruhusu city wa mchezo nachezaji bea city akawa anapanda na hivyo waliweza kurudisha magoli yote mawili hivyo mechi kuishia na matokeo ya mbili bila baada ya kuangalia game ya mbea city waliokutana na kagera tunaenda kwenye mechi ya wa tetezi yanga ambao walikutana na singida big stars kihistoria hizi timu hazijawahi kukutana maana singida ni timu mpya lakini singida ina wachezaji wengi wa zamani wa yanga ambao waliachwa katika vipindi tofauti kaca kwao gwaliingia wa huku wakiamini wanataka kuonyesha nini wanachomguuni kwamba mlikosea kutuacha wacheajiao wa ni kama vile makkww anpamja klikua kwenye, bench, hiyo. Mambo kwenye game hii kwamba gemu hii ilikuwa ni gemu ambayo coach nasrdin muhamad nabi aliamua kuonyesha kabisa kwamba timu yake ina kiwango kikubwa wachezaji walicheza kwenye, kwenye kiwango kikubwa sana ya wachezaji ilikuwa juu na sababu kubwa kwa nini moral hiyo ilikuwa juu ni kwa sababu ya kwa hata kama wachezaji walikuwa katika tunaita uchovu hata kama wachezaji walikuwa kwenye uchovu mkubwa sana wakati wanaingia kwenye ile game baada ya kucheza game na club lafrian kubidi kusafiri apop kwenda mwanza kwaajili ya kutana na timu kama kagera shuga fuwalipitia katika ile game gemua kager shuga walitumia nguvu kubwa sana kukaba ili kushinda ile game wanakuja wanabido, tena wanabidi warudi tena da kwa ajili ya game na wakubwa wengine sgda naamiaya wachezaji ilikuwa kubwa kwa sababu kama hii moja ambayo ndonayfikiria mimi wachezaji wanakaa wanaelewa kwamba yanga ni timnbitn nbitn mpaka wanaingia kwenye gem ya jan likuwa ni 6 wachezaji wanalitambua hilo wachezaji wanakuwa wana moyo wakiona pale ambapo mashabiki wanasimama kuwapigia makofi wakiona kwamba kama okay. kama tunaweza kufanya jambo hili na makofi kwambamfkktoe tukajitoe tuka, tuka tuka vyote tukajitoe kikamilifu kabisa twende pale tupambane tukitoka kupambana tupate matokeo ambayo yatafurahisha hata hawa ambao wanaamini kwamba sisi ni timu boratanzania na ndicho khoenda kutokea yanga kwenye gemu ya jana walionyesha kabisa kwamba wao ni bora na hiyo sio tu kwamba walitokea kuna kunaau maanake ni kuamuda mfupimfupi hapana yanga alikuwa timu bora mwanzo mwisho alicheza mpira mzuri kabisa na wote ambao waliangalia ile game waliiona mchezaji kama fiston mayele jana alifunga alifungaic alimaliza game tano akiwa hajafunga goli kabisa lakini jana alifunga magoli matatu magoli mazuri kabisa unaona kabisa jinsi ambavyo mchezaji anacheza alidrop goli la kwanza alijiposition vizuri cross ya jesus anapiga anapiga nzuri anaruka ewane, kichwa goli la pili faysal, anafanya nice setup na direction ya, ya mchezaji nzuriuya naye afany vibaya na chop mpira ambao japokua kipakomeni alijaribu kugusa lakini bado la kabisa jinsi ambavyo ni ambv mwenye akili ya kufunga maana romais anamtambuka mtu wa kwanza anaingia ndani anasogedi ndani ya 18 yard box mael alikuwa ni yupo katika six yard box wakati yote yanatokea kwa sababu wakati wanakimbia mae alisoged ya katika six yard box akiamini ya kwamba atapiga cross lakini omais akupiga ile krosi mayere alisubiri kidogo alirudi nyuma na popo kabla omalisa ajapiga aja, aja ile krosi mayele anazunguka anamwacha beki anasogea anajiset kwenye position ilikuwa ni nice attack, nice, yani nice attack ninaesha ni kushambulia vyema aliweza kujiset kwenye position inayotakiwa alionyesha kabisa edi, ni nis wa kariba gani nii wa kiwango cha juu kabisa jana ni game ya tatu mfuulizo romarisa anacheza omaisa huyu ambaye alikuja gm alicheza na Vipers, game ile ya yanga day kama watu mnakumbuka kon inapigwa on inapigwa inaingia kwenye mwamba ambao alikuwa amesimama lomarisa kile kitu nadhani mashabiki wengi wa yanga kiliwauma kiliwakera na sidhani kama walikuwa wako tayari kumwona romalisa uwanjani watakapokuwa wamejiaminisha naye na pia zilizofuata alizocheza inaonekana kabisa kwamba kukaba kwake hakukuwa kwa levo ile japokuwa tulikuwa tunaona kabisa kwamba ana maana alicheza game dhidi ya azam timu ilikuwa ina vizuri alipiga cross ambayo ilitok, ilitok, ilitengeneza kona kona ambayo yanga alienda kufunga goli lake la kwanza yani ni mchezaji mzuri lakini japo kuna maswali kadhaa yanakuja kutokana na uwezo wake wakati wa kukaba pia jana hiyo hiyo tuliona captain pt bakar nondomamyeto anarudi kikosi cha kwanza amerudi katika11 ameanza bangala anahamishwa nafasi bangala anatolewa beki anapandishwa field tunaona ya, watu wanasema vintage vintage tunaona ni uzuri wa kitu cha zamani tunaona vintage yanga vintage yanga ya msimu uliopita tunaona yanga anayecheza kwa furaha yanga anaecheza kwa madoido ile ndio yanga ambayo mashabiki waliona msimu uliopita wakafurahia ni yanga ile ambayo bakari ooaeto akiwa kwenye kiwango bora kabisa akae beki kati na yani eneo la la kiungo jambo hili la jana linaletea maswali kocha nabi kwamba anacheza namba sgtenkachanachenamba ni mchezaji mzuri anaweza akacheza sitankcheza kumi japokuwa sita ni ile ya kulazimisha mwenyewe mwenyee siku moja hivi nyuma kidogo sio wakati hn yupo wakati akiwa ni mwinyi za hera kama skosei alisema kwamba anapendelea anpndekbistozukti napambanaatinaleta matokeo, na na matokeo sasa Chajana, lupita, assist, Maere, inalita, ye, Azizki, ni kwa kiwango kama cha jana na gemu liyopita aliasjana aliasist gol la pili la mayele gemyakagera shuga aliasis gllamby nimhejaadayakufunga goli zuri kabisalpeleka yanga hatua za makundi dhidi ya club lafrian lakini pia inaleta mawazo kwamba je nalta nimshushe chini au ni wote kama namba kmi kwa mawazo yangu mimi nikifikiria sioni kama fa na wanaweza wanawezawakachea pamoja kwenye wenye nambamotwwliwache km namba, yani namba anasimama wawiliak pamoja na bernardo pamoja na kevin au siku nyingine gundogan na kevin iomba tumeliona mara nyingi hukuberado anaamisha nafasi anapelekwa winga kulia sasa sidhani kama Faisal na k wanaweza kacheza namba kumi kwa wakati mmoja sababu kitu kimoja kuna kitu kinaitwa kum mchezaji manakewtew na mpira naoelewan usadepale mbotukienda okay. kwenye mchezaji kama aziziki, kwa gemu hiz alizocheza tunaona ni mchezaji ambaye anaupenda mpira anautaka mpira ili alete matokeo lakini fa anaonekana ni mt tofauti zaidi yan hataki kukaa na mpira sana akipata mpira anagusa haraka sasa inakuwa ni wakati mgumu sana kama ukiangalia mpira wa jana yanga alicheza very araksgempiraanayangihea aba toyakii amaanisha kwamba na, kwa mba, na msini, vibaya mkafuki, na kwa mba, ni mchezaji mbaya tu kwamba kuna aina ya mpira ambao yanga anacheza akiwa na aziskii uwanjani ya kuna aina ya mpira ambao unacheza kama a akipanda like, ile nafasi na sidhani kama kuna shabiki wa yanga ana doubt au ana wasiwasi wowote wa yanga wayanga itakuwa ina je namba na kama awali. Kwa iyo, tu namba na si fsal salim abdalla ni mategemeo yangu staziz k ya ameona kiwango anajiimarisha na yeye kuja kuonyesha nabi na yeye kwamba anahitaji kuwepo kwenye kikosi cha kwanza na hii ni kitu kizuri kwa kocha anakuwa na wachezaji wengi ambao wana aina tofauti ya mpira na wenye uwezo tofauti tofautitofauti kwaio e anakuwa apate shida katika kufanya kitu rotation leo akiona ni vipi anamuwika fsa nje anamwanzisha aziz ki naski kuna siku ataanza mbele ya ni jambo zuri kabisa kwa timu kuwa na wachezaji wengi lakini yote kwa yote niseme tu kwamba yanga bado ana shida kidogo kwenye dfensi yake shida hii nimeona nabi ameiongea leo asubuhi akisema tu kwamba aina ile ya dfen ni nzuri tutapata matokeo aina ile ya mchezo ni nzuri tutapata matokeo lakini kuna shida sana kwenye dfens yake kiasi kwamba anaogopa tu kwamba wakikutana na quality opponents ambao wanaenda kutana nao kwenye hatua ya makundi itakuwa ni rahisi wao kufungwa maana mwenye huwezi hauwezi ukampa nafasi tatu akakukosa zote lakini kwa yanga jana niseme tue pamoja na kwamba walicheza mpira sana wao lakini kuna muda mudaen yao ilikuwa imehek kidogo mpaka wanafungwa goli unaata mchezaji kuna kitu kinaitwa okay, ukiatak wa na move out of position, jana wachezaji wanad klihtokejynlipandana mpira beki zilisogea juuwot waa natoa pasi mbayanata pasi mbayaharudi mt wakeanarudi slkii pi angiul mpira nand wapi ilikua ni jukumu la mji kamakurudi katikati na kuzuiaijambo ambalo lilikuwa linategemewa lakini alikutokea na hatulaumu tunaona ni goli limeingia hivyo inatoa inatoa inatoa maswali kwa kocha aone defense yake ikoje na pia kocha atabidi apambane katika kuitengeneza defense yake irudi kuwa kitu anasema ukuta wa bein ukuta usiopitika na ndo tunachokitaka maana msimu uliopita yanga alifungwa si zaidi ya mechi tano sasa si zaidi ya mechi tano na mpaka hivi tunaona yanga ameshafungwa zaidi ya magoli saba ni jambo kidogo linateresha kidogo. mtu tim ya singida timu ya singida big stars ilikuwa ni timu nzuri walikuja na plan nzuri walikuja na nabo walikuja na kwamba high kwambahblo kwenye mpira tunasema kuna high mid block na low lblo kwenye high block ni pale ambapo mpinzani wako anapoanzisha mpira ni kama high pressing mpinzani wako anapoanzisha mpira beki zako zinakuwa beki zako za katikati zinakuwa zimepanda mpaka mstari wa katikati zinaukaribia au zimeupita mstari wa katikati hiyo ndio inaitwa kwamba una, unam unambana mpinzani kwenye kisanduku chake kwenye hafu yake as oana ya nzuri sana ya kuen km iliyosema naona kabisa naa mchezaji ili asipate nafasi ya kupiga pasi lakwawchezaji wanatumia nguvu kubwa sana kwenye kukaa katika kile kisanduku wakati wanaweza wakarudi nyuma kidogo Afuwa wakabe njia zapasi lakii sigda chezana kitu kinaitwaambako beki hazikuwa karibu na kn yao na hazikuwa karibu na katikati ya uwanja beki za bekza mwishoamaish beki zile BN Kam, BN Kano, BN Kamu, na Bajid mangalo shafik batambuze zilepamoja namangalo shafi btbuznahazikua karibu na ule mstari wao wa 18, na, na ule mstari wa katikati ya uwanja inatoa nafasi kwa Mshambli, kut, unazima, unaminya nafasi kati ya viungo wa timu pinzani na viungo wa timu yako ili kuruhusu hawawezi wasiingie katikati lakini hilo sasa ndo lilikuwa ni shida kubwa sana maana katika kutengeneza midblock kukawa kuna kundi ambalo limepanda juu kabisa kundi la mastri ambao liko juu kagere alikuwa na press dario federico lakini katikati kulikuwa kumebakia na mtu mmoja tu bruno gomez alikuwa amebaki katikati lakini ndem alikuwa muda mwingine anajisahau anapanda juu na mda ambao d najisahau nakuta kashavutwa na maji wa yanga alopita mbele yake ana kuomb na ya singida haikuwepo kulikuwa hamna kabisa na iko ndo kilichkwsababu ukiangaliatagoli la pili la yanga yanga ananyanganya mpira omais anapiga pasi ya kwanza kwanzamai anasogea juu pasi zikishapigwa nne beki naona zilikuwa zishatoka zisha toka beki zikaanza kupanda juu zikitamani kuuzima ule mpira mapema kabla ya kufika golini kwao wakati wangeweza kurudi kwenye goli lao huku mmoja anamdilei au anam aucho wa ambao walikuwa kwenye ile mv inavyoanzishwa wasiweze kupiga pasi sasa naamini kocha ameliona hilo swala kocha ataenda kulifatilia ili aweze kuisaidia timu yake zaidi maana kwenye uwezi ukakaba vile ambako unamruhusu mpinzani wako anapiga pasi sita saba na hamna mtu mbele yake ambaye amesimama am kwenye umaanake ni kwamba ukishaona timu inapiga sambusa inapiga vipasi viwili vitatu wanagusiana wao kwa wao kuna kitu inaitwa trap kuset trap unafanyaje beki wa, wachezaji wawili au watatu watimpinzani wote mnasogea kwenye lle eneo mkisogea kwenye lile eneo ndani ya sekunde ta sit mnauhakika kwamba mmebana wale wachezaji wote watatu ambao walikuwa wachezajiwote watatumnapigna zilepashuku wanasogea wasiupate ule mpira kuto kuupata ule mpira manaake inakuwa ni mbili apige aende kwa mtu wn pem, pembeni au beki yake yapembeni au abutue ili asinyanganywe mpira sasa sidhani kama singida walifanya vile kama tulivyoona walikuwa anakuja mara moja moja wanasogea mtu wa kwanza anap, inapigwa pasi anasau, anani, anakosa nguvu ya kukaba anaachwa amesimama anaachwaamesimamanyuma sinawalikuwa wakimbiisana kwenye mpira mtutkukimbie kwenye wakati sahihi lakini pia natokia kwamba wewe ndo hufanye jitihada za nguvu kuliko mpinzani wako nadhani hilo pia liliwaumiza kiondoa ki na, naaliokua nayo kwenye wa wasi, singida na wayanga unaona kaiskwamba wachejwayangawalikuwa na jitihada kubwa zaidi uwanjani wanajitihada katika kupambania mpira wa upate wanajitihada katika kuanzisha mashambulizi wanajitihada katika kufika golini na kufungazfaamepiga mashuti kumi na mojaa mashuti yote yamelenga angowaliokuwa nayo jana kwa hiyo singida kuwa ni timu kubwa yenye mastaa kama wale ni jambo ambalo h anatakiwa alipambania alifanyie kazi ili waweze kuwa ni moja kati ya timu inayogopeka tanzania maana ukihesabia aliti ya wachezaji yanayo shida tu inakuja ni kwamba execution kutimiza mahitaji ya kocha kutimiza malengo ya kocha kuyafanyia kazi ma, kuyafanyia kazi matakwa ya kocha kubwa inakuwa ndshidakubwanautukrukako kipengele tunaingia kwenye kitu kinaitwa umakini wa marefa gema jana pamoja na kwamba yanga alishinda lakini assistant aliita zaidi ya, fa- ya offside yata ambazo hazikuwa japokuwa zinasema kwamba zimepita labda tunakubaliana ni kwamba ni mwanadamu mwenzetu lakini ni kitu ambacho marefa wanatakiwa waongeze umakini napo mpira siku hizi umekuwa biashara unamnyima mchezaji nafasi ya yeye kupita kwenda kufunga unaita ni offside wakati kiukweli sio ni jambo ambalo kidogo linaumiza lakini linahitaji jicho la pembeni jicho zaidi kabisa la kwenda kuangalia na kumulika nini, nini tatizo na kama ni maref wawezi kukimbia nini kinaweza kufanyika ili kukwepa hizi lawama zote hizi ambazo tunaamini zinakwepeka na kingine pia ni rai yangu tu kwa ramadhani kayoko kwamba mpira ni burudani sijui nini kimekukuta ndugu yangu lakini kuendesha mpira kwa ubabe haisaidii saii unawatoa tu wachezaji mchezoni wewe kama refa una mandate una uhuru una uwezo wa kutoa kadi mchezaji ukiona amezidisha harau kwako amefanya kitu ambacho hakikupi heshima unaruhusiwa kumpa kadi Yandomana kadi na na ndio maana umepewa wewe kwa hiyo ref naona naona mchezo kama kumshinda lakini naona, alirudi vizuri na hii swala hii kuchezesha mpira kibabe sio kwamba ni swala ambalo limeanza leo ama jana tumeshaliona kwenye gemu iliyopita pia ya yanga alifanya hivyo hivyo gemu ya yanga na simba nikimaanisha kwa hiyo ninatumai tu refa ameona alichokifanya na yeye atalifanyia kazi hilo swala ili kuweza kufanya kutengeneza kikundi kipya cha marefa ambao wanamona yeye kama role model na wawe, yeye aweze kufikia malengo yake wa kupata yaf kufikia hapo tumemaliza ent yetu episodi yetu ya kwanza kabisa ya yetu niwatakie siku njema asanteni sana kwa kunisikiliza na natumai mmependa tutarudi tena hapa gemu nyingine za ligi zikiwa zinacheza na tutajitahidi sasa tu tunaangalia game zote za ligi ili tuweze kuwaletea uchambuzi ambao umekidhi haja yenu umekidhi matakwa ya kuona kikaribia timu zote zinaongelewa basi nifikia hapo niseme kwairini mkawe na siku njema