Hello everybody karibu kwenye episode episod ya podcast yetu ya the yathe leo siku ya jumamosi tutakuwa tunaongelea michezo mbalimbali especially nilikuwa nikijaribu kujiweka mbali kidogo na michezo ya group stage sio kwa sababu nilikuwa siangalii au siwezi kuichambua ila ni kwamba nilikuwa ni ngumu kidogo kuichambua timu ya taifa kwani ulikuwa taifakwani wachezaji gani nachea nafasi gani kocha nakuja na mfumo gani ko nibidi nihitaji muda kidogo kila kitu, nakuja, na full ya tutakuwa tunachambua zilizochezeka leo pale nbc Premier league nitachambua game ya Simba versus... game cambua gm ilocheleo palebcuntachambua m yasimbcambumchamnafn pale, magoli matatu bila magoli mawili ya kwanza akifunga mes fr goli la mwisho akifunga l cho chama na baadapo nitachambua ya usa yausaesus neta ambayo amekufa magoli mawili kwa, matatu kwa moja suma, samani wanafunga magoli tatu kwa moja na game ya mwisho kabisa kuwa ni ile ya argentina australia naam bila kupoteza muda nianze na game kati ya simba ambao alikutana na Costa union katika uwanja union akiwa nyumbani na, game hii ilikuwa ni game mzuri kwa upande wa simba ameweza kuibuka na ushindi tatu bila na pia maji kama moses akitoka na mag- akitoka na magoli mawili akimfikia fiston mayele wa yanga ambaye tayari alikuwa ndio ndo wa kwenye alikuwa kinara wa kwenye uongozi wa mabao pale NBC, kwenye ligi ya NBC premier league game hii ilikuwa imetawaliwa na mambo mengi sana kwa kuna maswali mengi mengi moja hapo ikiwa ni simba kunyimwa goli ambalo haijulikani kama alikuwa ni offside au sio offside um, naomba niseme tu kwamba kwa kwa pla za mpira wa tanzania tunapoangalia pla za azam inakuwa ni ngumu sana mtu kutambua au ku kama pale ilikuwa ni offside au sio offside kwa sababu mbili tofauti mbilitofauti maana ninaweza nikajiweka mbali na, ku, na kumlaumu refa kusema pale kama ni offside au sio lakini pia niweze kusema kwamba refa assistant alikua upande wa kulia alichukua uamuzi wa kiume sana uamuzi wa kuamua kuweka offside katika sehemu mbao ni padogo sana nadhani namuelewa pia kwa ye, kwa nini aliweka offside kwamba kulikuwa kuna split second like sekundi chache sana kati ya yaananyoosha mkono kuomba pasi pasi inapigwa pasi inamfikia it is very understandable kwa situation kama ile kwa nini winii aliweka kwa nini aliweka offside nadhani alichanganywa na ule mkono wa uh, ni mkono wa sako samani ni mkono wa sako move forward tukitunasema kwamba ni ishu ya... kwa nini nasema ile ni ngumu sana replay za azam zimekuja zina ishu hii moja kwa nini hatuwezi judgment replay haionyeshi side engo engo side nikimaanisha engo ambayo tunauona mpira na mchezaji kamera inakuwa gaiko ni moja ambayo inavuta karibu sana lakini hatuwezi tukaona um, yaani nikisema kamera haipo straight kamera inakuwa kwenye engo ndo inaonyesha kamera iko kwenye engo tunapata wakati mgumu kujua kama ile tukio ilikuwa ni offside au sio na pia kinachotatiza zaidi ni kushindwa kupata muda ambao mpira unaondoka mguni kumbukanampira shaondoka au mpira mpira bado bado hujapigwa offside inakuwa inakuwa judged, judged, ina, judged ambavyo tumeweza kuangalia replay nimejaribu ile video mara tatu, mara tatu nne baada ya mechi nashindwa kuweka mpiabdojapigwaj baadahinashindwa maana sijapata video ambayo inaonyesha naonyeshaa mpira kono, mguni kwa chama, kwa fi, kwa sako. pia jambo jingine ni penalti penalti pale ambapo onyango nadhani, nadhani refa alibidi awe makini kidogo lakini pia simlaumu refa kwa sababu naelewa kuna muda unafika tension ya game watu wanachezea na sana sanakumbuka kuna katikati kulikuwa kuna watu wanachezea na rafu sana refa anajaribu kubalance mchezo najaibukub mchezo mchezo, mchezo uwe sawa kwa pande zote mbili kwa hiyo inaeleweka pale unapoona kwamba refa anaweza alidhani kwamba it was too soft nazaalidhani kwambakwa maji marefu kuanguka kwenye situation kama ile lakini all that being kept aside tukiweka hayo pembeni ile ilikuwa ni ni deserved kabisa tukiamia kwenye magoli ya simba nadhani mpaka sasa tunaona kabisa aina ya yama tuna yamamba tuna kingea tunawavutia tuna k kuu msimu uliopiti alikuwa mayele ambaye alikua ligi kuu na ameonyesha uwezo wake amefunga he has been phenomenal niseme hivo kwa aina ya matuazoea najua wengi wataniuliza likes za kagere watu ambao walipita nyuma wakafunga magoli mengi yes sasa kinachohitajika sasa ni kupata wachezaji wa aina ile wengi fri kaja mayele kaja kagere singida big stars alikuwa na mwanzo mbaya hivi kagere magoli manne it has been very good kwake kmazmbaymagoli manneukiweza kupata nafasi kwenye watu wengine ligi iwe na watu ambao wanaweza akafunga magoli kumi kwa imani yangu mimi yakujua mpira najua tu kwamba a very good striker good striker kwa msimu wa ligi anatakiwa malizi na magoli kumi plus lakini hiyo ni jambo gumu sana yaani kuna msimu alichukua abdurahman musa kulikuwa kuna magoli kumi na nne yani, tu kwenye ligi yaani ile sio kabisa yaani tunaonekana kabisa kwamba levo yetu sisi ya, ya, ya, ya ufungaji ni ndogo sana na pia tena sio kwamba nalaumu levo yetu ya ufungaji levo yetu ya niseme tu kwamba labda tupozi swali kwenye ligi nini kinasababisha magoli mengi yasifungwe je yeah, ni aina ya mast tulionao ni mabovu sana au timu zinakuwa hazite nafasi mi nadhani zina jembo la pili timu hazit nafasi no way duniani utafunga kwa mpira wa kubutua tunacheza mpira wa kubutua sana lakini pia inaweza ikawa ni tactics za kocha lakini wakija makocha wawili ambao wote wawili wanakuja na tactics za kubutua ndo tunayoyaona pale umebutua umebutua mpira umetua mbaya kafika mtu kafunga niomaana tunakuta mechi nyingi sana zinaisha bila bila mechi nyingi sana zinakuta mtu anafunga moja bila yaani mechi za ufundi ni chache sana chache sana halafu nitoe opinion yangu kama mchambuzi wa mpira kuna mtu anaitwa mubakar hamza ngamchia a very good player alionyesha kiwango msimu uliopita gayanga alikuesh nye aina ambaye anaweza play akaruhusu wachezaji kama abdul abso awapasie mpira ni kitu kizuri sana ni kitu kizuri sana kwa kwakuwa na attributes kama hizo kuwana na na naana na, na quality za aina hiyo ni nzuri sana maana ana anakuofa anaku zaidi ya kufunga magoli lakini kitu kingine ambacho nakiona kwa bar ambacho sijui kama ya mekiona, ya ya yeye, ya ya mubakar, ambaye, yake amekiona labda waanze zake nimeanza nikimwangalia kmaochake akinawaanzkuake imeanzakuwa kimwangalibna emya nne amekuwa ni mchezaji ambaye anaicost tim yake najua wengi wanaweza kuniambia kwa nini nasema anaikosti timu yake na ameanza na mwanzoni memsifia lakini kuna kitu kimoja ambacho kina wachezaji wa wengi wa kiafrika najua itabia hadi mbele ipo lakini waafrika tunayo sana kuna kitu kunakiita ni pale ambapo mchezaji anaamua ya kwamba badala ya kutoa pasi anaamua kutafuta nafasi ya kufunga mwenyewe hata kubotua nje ya boxi pale ambapo anaona amebanwa ili tu sifa za kufunga kwamba amefunga goli zili kwake hii imetokea sana kwenye game ya leo ya simba union mbakar hamza anajaribu kucheza sana sana pia okay, doctor, hero ball. pia ukiondoa hamza nadhani bmbakar yake anaangalia chini mara nyingi kuna nafasi kama tatu nne mbakaram alitakiwa atoe pasi ambazo zilikuwa ni chances unatengeneza lakini kwa sababu anadibu chini anadibu anaangalia chini anadibu akitafuta a- a- a- a- nafasi ajitengenezee apige kinasababisha mambo kama kama hayo anakuwa hawezi kutengenezea haya hikond una, unasov una, vipi ili kuisabisha kosto sasa irudi katika nafasi yake ni pale ambapo kmakama kocha inabidi ukae na mchezaji umwelezee mwelezee tu kwamba kuna moja mbilitatuikapiga mashuti amukifika nafasi lakini nataka pia ufanye jambo hili kocha tengeneza plays attacking plays attacking tengeneza movement za wachezaji wachezaji wajue kabisa kwamba nikiwa kwenye situation hii nikimbie niende pale irudie mara kadhaa irudie mara nyingi uwezavyo ukifanya hivyo inakuwa inatengeneza nafasi zaidi kwa mchezaji kujua kwamba nikiwa kwenye situation hii unaweza ukafika sehemu kama koca unatengeneza drills. ukiona b mchezaji anaanza ana nafasi ya kupiga na hapigi napgimfate mchezajiz ulika pale umekimbia na mpira hadi hapa umefika ilikuwa pkakutaiumekata ume, cross mstari wa beki mchezaji wako m, nani, wako anafika sehemu ambako anaweza akapiga Pass, side pass, pass. kwa mchezaji mwenzake ambako anaifunga kirahisi anafunga kitu kwa wazungu k wanaita sita sita ni nafasi ya goli ambako unakuta ni mchezaji na goli tukis gumsaasasa naona ni nafasi ambako kocha wa union inabidi aifanyie sana sana kazi maana na sana na timu yake viwanja siamini kama kosto ni timu mbaya lakini naamini tukiondoa hiki kitu tukianza kuongelea kama mmi nilivyoweza kumona mchezaji kama huyu tukaweza tukaongelea tukawafundisha watu mpira. inapotea inapotea timu inaanza kucheza vizuri na tuesokwanini nima, ninasema hivi ni maoni yangu kwamba game chache zijazo mechi baada msimu mmoja msimu miwili kombela dunia inacheza mwaka huu lakini baada ya misimu minne kombela dunia inarudi tena waliopo hawalopo ufndsh tutengeneze nafasi hivi Bana. kuna mchezaji flani katika timui nimeangalia video zake kama mchsitsaba nyuma naona mchezaji kama anazingua kitu flanimba makocha wanafanya sijaribu kutuma kashfa kwa kocha wa timu yoyote msidhani kama natuma kashfa kwa kocha wa Costa union like, hapana lakini ni njia yangu ya kujaribu kuwaambia watu kwamba inabidi tubadilike mfano umeanzia kwenye game ya osto na simba inabidi tubadilike tubadilike ili tuweze kutengeneza timu standard ya kushiriki hata kama sio siokombela dunia naam tukija kwenye pati ya pili ya podcast ya episode yetu hii tunaongelea game kati ya usa v netherlands ambako usa amepigwa ame ametolewa kwenye mashindano katika raundi ya 16 usa kuna kitu ambacho nimekiti kwa usa najua usa walitengeneza academies kuwafundisha vijana wao soka maana kuna kizazi fulani hivi cha ula cha wamarekani wa ambacho kimekuwa vizuri sana nikiongelea watu kama kina makini nikiongelea mtu kama ricardo re ambaye aya kuenda knye kombe la dunia alikuwa psg kabla yaksi Niki, hivi cha wachezaji wengi vijana vijana ambao wamepata nafasi kina br ambaye yuko leeds katika kikosi chote hiki vijana wengi wa midfield kwenda mpaka striking wamekuwa ni quality sana usa wameshindwa kutengeneza quality in terms of en bado vijana wake wengi hawajaa wazuri vile maana ukiangalia kama matimiaasga alikuwa anapata namba kabla tu yakombenia alikuwa anaitwa timu ya taifa ni jambo ambalo kidogo linashtusha gasio mchezaji kupata kumpa, namba katika kikosi kama timu vijana vizuri tukiendelea zaidi wakupataamkatia kosi kaman kwanini amefungwa na nh kilichotokea pale kinaitwa mkubwa na mzoefu kwa kwasababu nisema hivi gem inaanza dakika ya pili plic anapata goli anapata nafasi ya kufunga pl anakosa baada ya muda netherland wanapata nafasi ya goli dp anafunga nafasi ya kwanza p ya ya ya anafunga yakwanzapasmbinapigwa kurudikakipa ananyanganya mpira anatach mbaya mpia naenda pembeni sana goli ambalo plangefunga kama he was clinical ilikuwa ni moja bila anarudisha goli ebi anaongeza inakuwa ni mbili moja asingegusa vile mpira b e inaonyesha mchezaji kwamba ni kitu gani nifanya wapi sa waolni usa alikuwa na mpira sana ambako ni nzuri sana kwa och vgal ambako ameendelea na mfumo wake wakuwa na beki watatu nyuma japokuwa mastaa wake wengi wamelaumu hiki kitu nadhani ni msimu uliopita vd viivadik amelalamika sana apendi kuciiswa katika mfumo wa back3 ulien timba aliachwa lakini alilalamika alikuwa ni delit game ya kwanza ya dunia ombeunalilalamika sana kwamba amechezesha upande wa ile sio namba yake anaielewa zaidi wachezaji wengi sana wa, wa timu ya taifa ya ulanzi wanalauu wana lakini ch vangal anazidi kusimamia na msimama wake wewe laumu utakavyoweza mwisho wa siku kinachosababisha kombe hii ni competition game moja tunashinda tunabidi tue kuna msemo kwenye mpira wa kikapu unasema ila brings your titles ilanikitafsiri msemo huu unasema kwamba aina yako ya kuatak itakuletea magoli lakini ukidfen vyema inakuletea ubingwa kwa kwahiyo na, naona kuna hitaji kubwa sana la usa kupambana sana kuongeza quality kwenye defense yake akiweza kufanya hivyo ana nafasi ya kufika hata robo kama si maana leo he was Qualited. he was all over the hech anapiga vizuri mpira ana sana nafasi japokuwa wachezaji wake hawazimalizi hawazimaliziana um, mpira nimesahau kumwongelea dest alikuwa na mchezo mzuri sana japokuwa kuna makosa makosa anakosea na mpira anajua anaingia ndani anapiga makosanaachenga golini lakini bado ni kitu ambacho anatamani makocha wote wakiongee time na wachezaji wafundishwe wa kabisa najua ndani ya mwili wa binadamu haiachiki kila mtu anapenda lakini pale ambapo kama hkchukwezkukmestawmchezaji mmojammoja tukapeleka usta wa timu tuondoe kitu kama hero ball. watu wafike golini wakiona kama hawana nafasi ni heri watoe pasi ni jambo ambalo itaifikisha tim nyingi mbali kwaho usa amepigwa leo kwa kitu kinaitwa experience ni jambo zuri kidogo tunaona kwamba experience mkubwa mkubwa tu naam um, tuholanzi anaingia na hatua robo finali mshindi kati akisubia mshind at akimsubilia mshindi kati ya argentina na australia tunaona ni mtu ambaye amepambana nafasi ile akiwa na ajkufika nzuri naona gemu ijayo mshindi kati ya australia na argentina nabidi ajipange sana maana anaenda na mkubwa nikiongelea australia amekutana na timu kama saudi arabia mexico australia meio hivi kwenye enye raunya kumi na sita hazijawa timu ambazo zinaweza zikampa mshike mshike kidogo maana sio timu kubwa lakini tunaona sasa katika raundi ya, ya, ya, ya robo fainali argentina akiweza kumfunga australia itakuwa sasa ni game ngumu kidogo anabidi aanze kupambana na ni game ambayo nitasubiri sana kuona ni mimi ambacho kitaendelea kutokea kwenye hatua hiyo fast tunaingia kwenye game ya tatu kuiongelea siku ya leo itakuwa ni game ya argentina ambao walikutana na australia aentina anashinda magoli mbili kwa moja kama nilivyosema awali sikutaka kuongelea gemu kwenye hatua za makundi nilikuwa nataka nitulie nione aina mpira ambayo timu zote zinacheza ili nikija kuchambua niweze nikaja kuchambua kitu kikiwa kina maana zaidi nikiwa najua bisa timu inachezaje maana timu ya taifa ni timu ambazo hazichezi mda wote wachezaji wanakuwa na wana, wana viwango vinavyopanda na kushuka viwango vinavyobadilika kwa hiyo kocha leo anaweza akawa na kiwango hiki anacheza mpira huu baadaye anabadilika mfano ni pale ambapo tuliona kikosi cha argentina kilichotumiwa ndani ya miaka miwili kikampa argentina ushi, ushindi mfululizo kikosi kilikuwa kinatengenezwa na mtu kama giovanni loselso pale katikati giovanni loselso nico gonzalez hawa wote waliumia wakatoka na hawajaweza kucheza Kuyo, kwa hiyo kutolewa kwa hawa nilibidi nitulie nije kuangalia argentina mpya ambayo kocha leonel scaloni ataipanga jana ilikuwa ni, ni argentina kikosi chake ni kikosi ambacho kinanitatiza sana siku zote kukifuatilia kikosi ambacho ndani yake kinakuwa kina mtu kama papgme sio kwamba ni mchezaji mbaya mso vibaya papu ni mchezaji mzuri sana akiwa sevila ametoka atlanta alik anatengeneza namba nzuri sana ameenda seva kidogo moto umepoa kuliko aliyokuaatlanta na hicho nd kich kngesh sioniyule ambae alikuwan ambaye sasahiv ukoasa amepoa sana siyo pau yule yule sstukenye kuongee gm ya jana tunajua argentina ni timu ambayo inapenda kukaa mpira kuna timu ina, ina, ina, inategemea kukimbia counteta kuna timu inayotegemea passe argentina ni timu inayotegemea passes kuna kitu kwenye mchezo kinaitwa lapausa thepos kwamba unasubiria hukimbii una, una, una, muda wote tageti yako kubwa itakuwa ni kumzubaisha mpinzani na pale ambapo utamzubaisha mpinzani kuna pasi moja itapigwa ambayo itavunja Danili, mstari wa mabeki itamfikia mchezaji akafunge hiyo ni kama ambavyo tunaangalia mpira wa argentina ant mpira ijapokuwa neno la pausa ni neno la kihispaniola i niwnhich wan wanacheza kitu hicho na wanacheza kwa sababu wanajua wana moja kati ya bora kabisa kwai kutokea kwenye dunia tuliomo ambaye ni lionel messi kwa hiyo wanakuta wanacheza mpira midf- kutoka upande mmoja wa uwanja hawapigi mpiraya juu hawapigisana mpira kutoka upande mmoja wa uwanja inapigwa pasi ndogo kutoka kwaanatoka mn upande wa kulia anapiga pasi kwa rodrigo rodrigo anarudi nyuma kwa romero romero anapiga pasi mbele kwa ni gonzle wa kwanernandeserande G- kwa kwa anairudisha tena kwa otamendi medi anapiga kwa kunya akunya naskuma mbele kwa gomez yani mpira unazunguka pale katikati y yani. ili mpira utakavorudi kwa the best creator ambaye ni nieonel messi anaweza akachagua wap pakupiga pasi na hiyo inatokea kwanini wanaap wana mpira wa aina hii ni kwa sababu dunia nzima inajua kwamba argentina ni, ni timu ambayo imeingia kama i kushinda kombe argentina ni timu ambayo imeingia ikiwa ina wachezaji bora kabisa kuwai kutokea katika kikosi chao yn nikimaanisha sio of jina moja moja, but naongelea timu ambayo imekaa kikundi imekaa kimfumo timu ambayo imeelewana ndo timu iliyoenda kwenye kombe la dunia kwahiyo ndomaaahdb namaanisha wale watu wanaobeti wanaandaa timu fulani ipewe ngapi waliipa aentina kwamba antina ndo timu ambayo ni sana kuchukua kombe Sasa. Australia. Australia ni timu ambayo wao wanapenda kukaa nyuma kukaa nyuma muda wote lakini kinachonifurahisha sana kuhusu australia ambako ni tofauti na timu inayopenda kukaba australia ni timu inayoshambulia ina kwa counter nyingi ndani ya mechi moja kuna timu ambayo inaweza ikaamua ikisema kwamba tunakaa nyuma muda wote tukipata mpira tutabutua mtarudi mtabutua hiyo ni tofauti na australia australia atakaa nyuma ila akiupata ule mpira tayari yupo kwenye kwamba kukushambulia na kinachonifurahisha kuhusu kuhusu argentina eh, kuhusu australia australia maana muda wote alikuwa n na kwamb nausabaiko you know, dadawote aikshabai yeakamwisho zie kwanzia dakika hema kuendelea pale ambapo australia ilipata goli lake la kwanza tunaona kabisa kwamba argentina alikuwa yupo kwenye hali gani argentina alikuwa alirudishwa nyuma kidogo timu ilikuwa inasham, australia anamshambulia sana naam sasa tukiongelea matukio ndani ya game tunaona kabisa enzo nzofeande mechi ya kwanza enzo fenade alianzia benchi mechi ya pili enzo anaanzia uwanjani na pia one, uh, sub, tra- katika kikosi ni pale ambapo kikosi kilichocheza copa america mpaka kikampa mesi kombe la utaro alikuwa anaanza lakini tumeona baada ya gamk1 kocha anaona mmm, kuna kuna kitu cha kubadilisha kidogo hivi anamtoa lautaro anaweka pembeni anamwingiza julian alvares na pia anaona anaona aone anafaa kuanza kwenye ile midfield akacheze pamoja anamtoa kwenye kikosi hii ina maana gani kuna aina fulani ya ilieatwenye kiosi ni mtu ambaye atapokea mpira atapiga pasi atakaba lakini ai haongezi nmbes kwenye positional play tukiwa tunaenda kushambulia pards ni mchezaji ambaye nikisema nikimtolea mfano ni kama aina fulani ya mchezaji aina ya gojino atapokea mpira atagusa atasogea kulia atarudi katikati yani mstari wa katikati katikati ya dimba pale ndo anapoishia hasogei hiyo ni tofauti na enzo enzo ambaye anaingia ku au kuleta kitu sawa na lichokuwa nakiletae anarudi chini anapiga pasi moja mbili anasogea juu anafika kwenye third pat ya uwanja nusu anasema ni theruthi ya tatu ya uwanja anafika anapiga pasi anaweza kuasis uliona kwenye game, wish, game mexico kama sijakosea Enzo na game against mexico na game against poland nofernandes anafunga goli na kuassist ni vitu ambavyo kocha saloni alikuwa anavyhitaji kuona kwa mtu ka, ambaye mtu ambaye ipo kwenye midfield yake lakini laotaro katika katika mechi ya jana ingetokea argentina hajapita nadhani watu mna, efumbili na kumi nanne kwa wanaokumbuka walikuwa wali na hasira juu gani asira kiasi gani juu ya mchezaji gonzalo higuain na palaios pale ambapo walipata nafasi za kumaliza mchezo mapema kabisa na bado awakuzimaliza afgt alioingia sabu akapata nafasi moja akaimaliza nadhani ile hatred ya argentina ilikuwa kubwa sana wakiamini kwamba kwa argentina alikuwa nafaa kabisa kushinda ile kombe na sio na sio mjerumani lakini wote tunakumbuka kwamba mipango aikuwa matumizi mjerumani ndo alichukua kombe mwaka elfumbili na kumi na nne wakiwatoa argentina kwenye fainali sasa kuna kitu ambacho kinabidi kina, kina, kina kiongeleke siamini kama lautaro martines wa miezi sita iliyopita ni lautaro matines wa sasa kwa nini nasema hivyo inta imeshuka kiwango inta hii siyo ile ambayo tulikuwa tunaiona ya lautaro akicheza pamoja na rome lukaku wote wanakimbia lukaku anasist. lukaku hajacheza sana alikuwa majeruhi sasa nadhani watu walikuwa, wa, yani, mtu kama lautaro h alimuita kwa kuamini kwamba huyu alikuwa ni pati cha kikosi changu huyu alikuwa ni sti mzuri huyu anaweza kuendelea kuwa stri mzuri lakini lakini at the same part. Lakini at the the same same part part athesepat kochskaloni inabidi aone kwamba lautaro huyu sio lautaro yule yule tukihitaji kushinda lautaro sio mtu wa kumchezesha sasa naamn game inayofata ni game kati ya argentina anakutana na muholanzi kuna kitu kimoja ambacho aina ya mpira wa muholanzi muholanzi ni mtu ambaye hachezei sana mpira ana dpend sana kwenye mbio za wachezaji wake wa mbele mmhis oga begwi au runs za ambaye ni moja kati ya watu wtwacheza wa, mpira wenye mbio kuliko ni katika to ya wachezaji mpira wenye mbio naye mwenyewe katika kikundi kile cha juu kabisa cream yupo Sasa, ya olanz kwenye mbio itakuja kuwa ni kitu ambacho zaidi mwelewa zaidi sababu ya kwa nini jana ya kumchezesha mchezaji kama dimaria au dibara kwa sababu hii hapa kikosi cha uhlanzi kinacheza nabak kicheza na bak kinakua ki na kinategemea zaidi ku uwanja kukaa katikati pale nafasi za katikati kubana nafasi za katikati wanaacha nafasi kubwa sana kwenye mapana ya uwanja with ya uwanja ndo maana tuliona gemu nyingi kama gemu ya senego senego aliweza kukimbiza sana ismail ya saa crepidiaa akiwa pembeni waliweza kukimbia sana sana ilikuwa inawateza katikati, katikati ingia, na Delito, na, na Van Dijk. Sasa, game ya argentina kukmbiaetina vesumlanesasahivi kochskaloni kwa kwanini alimweka nje mzai kama dimaria nadibar kwa sababu ukiondoa mbio zao ukiondoa uwezo wao kiuchezaji pia wao ni wazuri pembeni namba piwaoiazuriwtkdngmsim huu mekua ni moja kti ya msmubora wilialikua nakiwango ambacho kinasuasua lakini amehm meenda amekua i mchezaji bora sana anafunga ana assist, na hiyo ni mojakatiyakubwa kwa mcheaji natoke pembeni kwahiyo unaona kabisa kwambach pamoja na kwamba alikuwa na, anacheza gemu ya jana ila mawazo yake alikuwa ni kwenye gemu ya mbele inayofuata kwamba sioni kama mwaustralia anaeza akanizuia kushinda kwa hiyo pamoja nakwamba napanga kikosi cha leo lakini pia nipange mbele nahitaj nini wich kwangu mimi ni mmoja kati ya kitu kizuri amekuja ame na nzuri lakini nawaza zaidi defensive naona katika gemu ijayo sioni nafasi ya otamendi kwenye kikosi na, na, na najua taeta maswali kwamba mdi alikuwa ni moja kati ya beki bora waokucheza argentina tmedi alikuwa ana kiwango kizuri zaidi ya romero ambaye gem ya kwanza romero alikuwa anatia kwanzaiku nat mshakatpt ni mtu ambaye amecheza ligi ya uolanzi anamjua vizuri apokua i mchezaji mzuri pia na yeye lakini nahitaji matiniz awe pale kwa sababu ninajua waholanzi wanapenda kutu, kukimbia kwa umri na uwezo wa otamendi sidhani kama anaweza kushindana mbio na watu kama kina memphis au bwi ndio maana nitahitaji uwepo wa lisandro katikati unahitaji katika hatua hii kuendelea unahitaji beki awe na roho mbaya sana hii ni muhimu kwamba unakutana na mtu wote on natukampambane kushinda kmbea dunia yule kwamba ni mguu wako nieha nichukue mpira au nichukue mguu wako lakini iwe isiwe lazima tushinde game ya leo we sieazimausinddo kitu ambacho sasa kitaenda kuitofautisha argentina na manz japokuwa mpira unadunda lakini kuna vitu viwili ambavyo mpaka sasa naona vinaonekana argentina pamoja na kuwa na mpira mzuri ila pia kuna kitu kinaitwa niseme kuna kitu kinaitwa sio wl niseme uh, ni l sawa ni imani najua imani sio l lakini nisemetas ni imani imani y anacheajua argentina ipo katika kufa kupona lakini ili lazima tushinde tumpe messi hata akisema leo na staafu mpira mesi kuondoka na kombe la dunia lakini sioni sioni move kutoka kwa kwa nani kwa man sioni ile powe ya kupambana sioni powe ya kusema kwamba tufe tupone kwa ajili ya kushinda hii mechi japokuwa sio kwa ajili ya mchezaji fulani lakini tufe tupone kwa ajili ya kushinda hii gemu hiko nto kitu ambacho sijakiona tukienda kwenye gemu itakayofuata itakayo hii napata na, na wakati mgumu sana kuona nafurahi na kuja kuona bato ya pale katikati ya kati ya so ernandes ambako watakutana na mtu kama franki de jong wote wakiwa ni low playmakers wote wanachukua mpira kutoka kwa kipa kutoka kwa mabeki wanaanzisha mpira wanamv kutoka third ya kwanza ya uwanja theruthi ya kwanza ya uwanja wanatembea taratibu wanaingia kwenye theruthi ya tatu ya uwanja nategemea sana kuona awa wawili nini kitatokea katikati naye atakayepambana naye atakaeweza kufanya mikimbio mizuri naamini itakuwa ni moja kati ya gemu nzuri zaidi ki kuonekana kwenye ombeniseme gem zurionekana akini naamini kwamba itakuwa ni gemu nzuri gem argentina hajawai kukutana na ti niseme mpaka hatua hii maana tulitegemea atapita kwenye, kwenye kundi lake sasa tuone sasa hivi itakuwa ni mara ya kwanza mwajentina anakutana na timu ngumu anakutana na timu ambayo ina uwezo in, kama yeye nini kitatokea kwenye hiyo kuna karibu kwenye segmenti ya pili ya episodi yetu ya pili ya u ambako ndani ya segment hii tunaongelea mpira wa kikapu kule marekani nba tukiongelea matukio mbalimbali yaliyotokea matokeo ya mechi nini kilikuwa kizuri kabisa katika mechi ni mambo ambayo watu wapenda kikapu tunapenda kujua zaidi matokeo ya upande ule kule tuongelea kimatokeo tunaona kwamba katika game zilizochezeka leo charlotte wana, wanafungwa na ba mi oj5 kwa 9is6 anapoteza mbele ya sacamen kings mia moj ishitu kwa 9 is 6 minnesota minnesotatimbe anafungwa na oklahoma city thund 35 kwa golden state warriors leo wanaondoka na ushindi wakiondoka na ushindi wa pili mfululizo tokea walipotoka kupokea kichapo kutoka kwa dallas marx leo wanaondoka na ushindi dhidi ya houston rockets wa na 20 kwa 1 game zingine zilizochezeka ni pamoja na game ya utah jazz anatoka kufungwa na portland trail blazers Mimoja na sita kwa na kwa portland 6r bado wanamkosa star wao bora kabisa damian lilard ambaye yupo nje kwa majeraha lakini hilo alijazuia kushinda maana wanapokea huduma bora kabisa kutoka kwa jeremy grant ambaye leo ametoka na point 33 bila kumsahau anthy simons ambaye ametoka na pointi 45 na katika mchezo wa leo hivyo pia tkusahau mtu kama yusuf narkch pamoja na trend waford ambao wote wawili pamoja na kwamba hawajapata uh, pointi zaidi ya ihirini lakini wameondoka na 14 kila mmoja wao pia gemu ya leo tunaona uwezo wa wachezaji kama vile shi ndesog ambae kameondoka na pointi 33 kwenye ushini dhidi ya timbew huyu ni moja kati ya vijana wadogo wa sana ambao wanaiongoza wana timu yaokc okc ni timu ambayo inaundwa na vijana wadogo sana vijana wadogo wanaunda ile timu na hawana hawana niseme hawana experience exekihivyo lakini wana, katika ligi wanaondoka na record ya kumi kwa kumi na tatu kumi min wameshinda mechi kumi na wamepoteza mechi kumi na tatu luka jana na timu yake jana usiku na timu yake walishinda wali new york y wa1 hii ni game ambayo ilikuwa ni nzuri sana kwa watu ambao waliiangalia ni game pia ilikuwa ni ngumu mno maana waliweza kumkaba sana luka kumfo mipira ambako hajazoea yeye kwenye kikapu kuna kitu kinaitwa ni pale ambapo unamlazimisha mchezaji awe out of his comfort zone na ndo kitu ambacho new york n walikiweza kipindi cha kwanza lakini pia star ni kitu ambacho knye kkumbuka ni kushinda utajit, uta, utapata wakati mgum sana kumzuia unaeza ukamzuia mechi moja lakini game atafanya kile kile kitu lakinigemaoatafanya na naatwzkihi walifanikiwa kipindi cha kwanza alimzuia kazuaakaondoka na, na point kumi na moja ndani ya kota mbili za kwanza lakini kota ya tatu luka donchic ali, aliwasha moto bna luka dchic aliondoka na point tii yat hivkfanyamalizi m akiwa na pointst ameondka na point 3eahi andrew wigins ambae kongu mimi ndo star wa pili kwa ubora pale gld state anaondoka na point heahisit jordan pl akimaliza mechi akiwa na point ishimj naona gari la jordan pl sasa hivi limeanza kuwaka anaanza kurudi katika ule ubora ambao watu tulikuwa tumemzoea kumwana nao wanashinda dhidi ya mai asam amerudi yeye yeah, pamoja na o nob asanaondoka na point ishiria sit naaaondoka na point theathi mbili japo ilikuwa ni game ambayo haikuonekana kama ni ngumu sana lakini naona moto wa orlando magic umepungua sasa sijui na wao wanajaribu kufanya kama sacramento kama sanantonio spars wote wapoteze mechi kwa ajili ya kwenda kupata nafasi ya kumpata ctowembanyama lakini pia katika kuongelea rdma naanisemeukambo yawaminiykwamba kuna kitu kwenye kap na kuwa na mchezaji mrefu zaidi ya 4tisit kumi moja au fotisaba na anaweza akatumia vizuri kuona baadaye jinsi ambavyo avzraambavyoyama atawezaku kuingia na kue na ligi maana mimi naona skills wanazomsifia nazo embanyama bado anazo na anazifanya vizuri sasa ni jambo la kusubiri na kuonana ushindi wao dhidi ya wamepata ushindi wao wakiwa wao bora kabisa wamempumzisha wamepumzisha ila kila mtu aliweza kuprovide kidogo kidogo na kila mtu akaweza kuondoka na ushindi ni karibisha enye mchezo a baadaye wa kikapo mbao atakua ni ambao ataenda utana na Denver Nuggets. Denver Nuggets ya niola yok pamoja na amal mr watakutana na ya c na yule bwana mdogozllam ni mchezo mmoja hiv mb ni, ni mchezo ambao ni mgumu kutabirika kutokana na uwezo wa wote wawili lakini pia ni mgumu kwani tokea jamalmar amerudi inapata ugumu kusema consistency ya yokch inapungua no no that player ambaye mtakuwa na uhakika kwamba atakupa pointi ishisb kuendelea kwa, kwa game lakini tungeje tuone ihope wote tutakuwa tunaisubiri hiyo game kwa ham na niseme ni huundo mwisho wa past yetu hii kwa leo msisite kutusikiliza tena kesho maana manatakwatahivi tunachambua nitakua tunachambua siku baada ya siku kwenye hatua hizi izobakia za kombe la dunia na mechi zote za kikapu naam