helo karibu katika jukwaa letu la kipaji ni jukwaa ambalo litakusaidia kuuza huduma mbalimbali mbali. na kumbuka tu application yetu inayopatikana katika play store ingia kwenye play store andika jina kipaji au kipaji app kisha kama kamat hakikisha umebonjeza chini chinis weka picha yako majina yako namba yako ya simu mkoa nchi lakini pia hakikisha una certificate baada ya hapo watu wetu wa waspoti watawasiliana na wewe kukupa maelekezo zaidi karibu twende sehemu ya kwanza ambayo tutazungumzia nini malengo ya kipaji hapo karibu sana