ok sasa leo tutakwenda kujadili malengo ya kipaji ap na jukwa hili lengo lake ni kuwarahisishia wasanii watoa wa mafunzo mbalimbali ya ujasiriamali maendeleo ya kiafya nyanja zote mziki ufundi na mafunzo mbalimbali mbali. na kwa nini tuliamua kutengeneza application hii ahn hii tumeamua kuitengeneza kwa sababu moja watanzania wengi wana vitu vizuri sana wana mafunzo mazuri sana wana audience kubwa wana followers wengi wana mziki watu ambao ni professional trainers kwenye mambo mbalimbali lakini mwisho wa siku wanajikuta wanatumia muda mwingi sana kuzunguka kutoa mafunzo yao sehemu mbalimbali lakini hakuna jukwaa maalum ambalo linawasaidia na kuwarahisishia gani ya kuwafikia watu ambao wanataka kuwahudumia katika sehemu mbalimbali ya nchi yetu kumbuka nchi yetu ni kubwa na mikoa mingi na watu wanahitaji huduma yako kwaho tumejikuta watu, watu wana wengi katika instagram wana mziki watuwa historia watu wanaotoa wa simulizi mtu yeyote ambaye anatamani kuuza huduma yake ambayo ameijenga kwa muda mrefu jina lake amba aaaaena a mda mrfu katika kufanya mambo mbalimbali wanataka kuwa wanatauwnawama ambao wanawahudumia ambao wanaofuata kwenye witandao ya kijamii kwazo hili likatujia tukasema tutengeneze application ambayo itakuwa ni kama e-commerce, lakini ya service ili kuweza kukurahisishia kuuza huduma yako kwahiyo kipaji p tunaita niaiiaaiit ni site kwa ajili ya kuuza eh? au tunaweza tukaita paid content site kwa hiyo iko tofauti kidogo na social platforms lazima utofautishe kati ya social platform na digital platform. application yetu ni digital lengo lake ni kuuza tu hakuna kitu ambacho utakikuta kwenye application yetu sio cha kuuza hatuna free content na kwa sababu hiyo haturuhusu kuweka matangazo ili tuweze kujiingizia kipato hapana hatutaki kuwasumbua wateja wetu ambao wanakuja kununua kontenti zako wewe ambao utakua unauza huduma hizi kwa sababu tayari wamenunua na wanahitaji utulivu wanahitaji kujifunza bila kuwa na matangazo kwahio sasa ukiangalia eh, kuna vitu vikubwa ambavyo tumeviweka katika ap yetu wewe kama creator, tumelinda kazi yako kazi yako imelindwa kwa namna gani kwanza ukiwa unatoa huduma za offline wengine wanatoa training za wiki wengine za wiki mbili wengine wanatoa free content ambazo hazina muda yn yani kwa mfano waimbaji anatoa walilizi wimbo anaoachia sasa sisi tumesema hapana mtu anatumia pesa nyingi muda na utaalamu muda mrefu anatengeneza content alafu mwisho wa siku kinachotokea ni kwamba anaigawa bure kwahiyo mwisho wa siku a value for money haizingatiwi tukasema tutahakikisha application yetu inalinda content ya msani wetu na ap yetu ina nt zaina tatu ina audio video na nao kwahiyo mtu anaweza kuwa mmoja ana kategori zote tatu labda ni mwandishi wa vitabu anauza kitabu kitabub lakini pia ni kwenye maeneo fulani ana labda kwa njia ya video lakini mtu huyo huyo labda ni mtu wa hadisi anaamua kutoa hadithi kwa njia ya audio kwa hiyo kategori zetu hizi tatu zote tumezi kwenye audio na video na o zote haturuhusu mtu kupakua ontent yako na kuiondoa kwenye application kwa hiyo unapokuwa ume yako bsh kwamba iko protected hicho ni kitu cha kwanza haitoki mtu ata itaishia kwenye application yetu na ataisikiliza kwa muda wa siku theahini kwahiyo hii ni sifa nyingine ya pili cha kwanza haitoki kwenye application iko cha pili anapewa access kwa siku thelathini kwahio kama unauza oi yako labda shilingi laki moja taielezea baadaye tutaigawanya kwenye tofautofauti nyingi ili anapokua nasoma ahukue mda mrefukskfugawaya kwa wao unazigawanya na kuzipaofaui kila anapoinunua inampa ya siku thelathini baada ya hapo bas itaondoka kwenye My na kwenye itarudi kwa sababu hautapenda kuwa ume maarifa yako na kesho yamesambaa nchi nzima wakati hayo hayo ndio ambao huwa unawachaji watu wakiwa wamekuja kwenye mikutano eh, unaponia au umetoa wimbo wako au euajili watu wa so tume mtu apate kwa siku thelathini baada ya hapo inarudi online anatakiwa alipie tena fich nyingine ambayo tumeweka ni tumewawekea ili kuwarahisishia na mtu anapoingia kwenye application yetu akapenda kontent yako kwa chini pale kuna eh, thread imeandika share maana yake akiik atapata link akimtumia mtu nayule mtu aliyetumiwa akinunua yule aliyetuma analipwa na hiyo pesa anayolipwa inakatwa kutoka kwenye pasentji ya kampuni sio pentji yako wewe kwa hiyo uh, kitu kikubwa ambacho tunatkwa tukijue ni kwamba application lengo lake ni wewe ufikie watu wengi kwa wakati mmoja mfano una unaf lakimoja au 0 kwenye How do you all those into money? so hilo pia tutakuja kulizungumzia kwenye seshen zingine zaa kwa hiyo uh, unadji sasan kwa watu wa vitabu tume n yani mtu anaponunua kitabu akaanza kusoma hawezi akas labda atkaalakini imekuwa hey, haiwezekani na tunakulipaji tumeamua kwamba krta wote huwa ameweka muziki umeweka story umeweka mv umeweka vitabu umeweka chochote imradi ni huduma tutakulipa asilimia 55. na sisi tutachukua asilimia 45 tumefanya hivyo kwa sababu watu wengi wanaweka ontei zao wa youtube na youtube wanakulipa kama kutoka ka kwa kwapa na 45, 45. na na wao wanachukua pesa ndogo Japukua, sisi, tuna advantage nyingi ambazo mojawapo tukikufundisha kupitia podcast na kukusaidia kwenye branding uwae ndogooa si tu in lakini tumeona kwamba lengo letu sisi ni E, yetu inaitwa and entertainment for community lengo letu ni wewe upate faida na kuona e, faida ya kazi unayoifanya na jambo la mwisho ambalo nitazungumza leo ni swala la watu wanauliza tukiweka nt kwenye application yenu mtatufanyia marketing hili ni jukwaa la kukusaidia wewe kuuza huduma yako maana yake umekuwa na una ambazoumekua ukishirikisha watu wako wewe nd unawafahamu watuwako vizuri kwa mwishowa siku wewe n fantain wakati huohuo i wenyewe tttutsad pa pale ambapo Eh, inawahamasisha ina, ina watu wako ua unapowambia washe yako watalipwa maana yake ile pesa ambayo wanalipwa tunakatwa sisi kwa ile tunakatwa asilimia kadhaa baada ya kadha, muda eh, ni mkataba hivyo kwenye terms of dkatabaukovyo kwa hiyo inaweza ikawa0 ikawaaa lakini mwisho wasiku wanatengeneza pesa kutoka kwenye nini kwenye zetu kwahiyo tunakusaidia kakutumia kwa na anaifahamu lakini lengo kubwa ni wewe kuwafikia watu wako sisi tutafanya kazi ya kukuelekeza namna gani kuuelekeza namnagani akuafikiannagani na branding ili wewe uwezi kuwafikia watuwakowe ndo ai na aini sisi tuko mbali na a leo nitaishia hapa na kama utokwa na maswali baada ya kusikilizaast hii tafadhali uliza maswali ili tuweze kukujibu asante