Okay. leo tutazungumza juu ya csr csr means responsibility kama crato wanatukua ujitahidi sana kurejesha sehemu ya kile ambacho umepata kwenye jamii mana jamii ndo inakufanya uweze kufika hapo ulipo ka ujitahidi sana katika kipindi hiki cha coronavirus Uh, utoe elimu uwe karibu sana na wafuasi wako ili wajifil wako na wewe na wewe kuwa pamoja nao itakuwa ni faida kubwa na watajiona watumii tu pali kwa pale kwa ajili ya kuleta thamani katika maisha yao kumbuka ili uweze kufanikiwa katika maisha yako lazima huwe ni mtu wa kuleta thamani kwa jamii siku zote pesa huwa ni matokeo jitahidi sana sana kuonyesha uthamani wako kwa wafuasi wako