msikilizaji wa 985 na redio rumuri nurunyayo gizani ni kusalimu katika jina la bwana wetu yesu kristo mungu aliye hai tunamshukuru mungu kwa kutupa nafasi hii kwamba umepata nafasi ya kutusikiliza na umepata nafasi ya kuendelea kufahamu kile ambacho kinajiri kupitia mawimbi yetu kwokote kule uliko hii ni redio rumuli 985 nuru ingayogizani inayokutangazia moja kwa moja kutokea hapa katika vilima vya ihungo ndani ya manisa ya bukoba mkoani kagera mimi naitwa linuslibenti pamoja nami hapa nipo na watumishi wa mungu kutokea kanisa la rema Outreach ministries kiabajwa ambao wamefika hapa katika studio zetu kwa kazi maalum kabisa ya kimungu kazi ambayo ni ya kustajabisha na kupendeza wamefika mahali hapa kwa ajili ya kuifanya kazi ya bwana kujitolea kufanya shughuli mbalimbali zilizokuepo hapa katika studio zetu zilizoko hapa ihungo na kazi iliyofanyika ukifika we mwenyewe uta, utakubaliana na mimi kwa nini nahitaji na natamani sana kuwaleta kwako kwa siku ya leo, upate sanaualetawosiyaleo upatkuwasikia kilichomo ndani yao na kila ambacho kimewasukuma kufikia hatua ya kufanya hivi lakini kama haitoshi pia wanazo shuda mbalimbali kwa ajili ya maisha yao wanayo mambo mengi ambayo mungu amewatendea wakati wakisikiliza redio rumuli wakati wakiendelea na maisha yao ya kila siku kuna mambo mengi sana ambayo angelitamani kwa kushirikisha wewe msikilizaji wangu wa 98 pamoja nami hapa ni ninaye mtumishi karibu sana moja nzuri kwakweli unamshukuru munguamina kwako wewe unanini chakumweleza msikilizaji siku ya leo. Yani mimi, siku ya leo leo no. yaani msikilizaji katika siku ninamshukuru mungu kuona yaleokelezamaatangaza su ama andatm a kel nilifurahi sana ndani ya moyo mm. kumtumikia mungu kuona wanakataman ktmkanama nmwanzomwamwaka mm. na tunapata kibali cha kuweza kwenda kumtumikia mungu katika rumuli mm-hmm. kwa hiyo nimefurahi sana kuona nimeweza kufika katika siku ya leo na kwa ajili ya kumtumikia mungu Amen. na pengine kabla ya hapa umepata nafasi kusikia habari za redio rumuli labda ndiona kwakiabaja kule ukisikia habari za redio rumuli zinasikikaje na kwakua unazipokeaje tunazipokea vizuri tunaponywa kupitia ediorumuri mm-hmm yaani kwa kweli tunafurahi sana kupitia mafundisho yanayokuwepo redio rumuri kuna msikilizaji ambaye yuko mahali na akiambiwa habari za kujitolea yani kujitolea uh, kutoa sadaka yake uh, nguvu kazi yake ama chochote alicho nacho kwa ajili ya mungu anaona ni mzigo lakini kwako wewe kwa nini haukuwa mzigo ulisiraha changamka ukaona ni sawa niende nikafanye kazi In, nilisikia kufurai kwasababu kumtumikia mungu ni faida kubwa mm. kule mbinguni mm. ambayo ni azina mm. e, maneno ya mungu mbngu kwamba sadaka yako ilipo ndo hata na moyo wako ulipo kujitoa ayamba kumtumikia mungu ni faida kubwa ambayo yani tutaipata hata kule ni kitu gani e, ambacho, unaweza bntganinaezakawambiaszaj asz ambacho nikamwambia kwamba yaani tujitoe kwa ajili ya kumtumikia mungu maana anasema kwamba tumtumikie mungu bila kusukuma wala kulazimishwa mm. tumtumikie mungu kwa iyari na ukimtumikia mungu tunaona kwamba aupungukiwe na kitu chochote tunaambiwa kwamba ujitoe kumtumikia mungu yaani haikupunguzi chochote unaendelea kuwa yuleyule ule ule maisha yako yaleale na jina tutakuita lilelile lile. Uh, watumishi wa mungu wengi hapa ambao uh, natamani sana tuwasikie bwana yesu asifiwe amina habari ya uzima ni zuri karibu sana radio rumuli asante asanteuliwahi kupata nafasi ya kusikia kwamba kuna kitu inaitwa radio e ndio nisna ukisikia habari ya radio rumuli nasikikaje yaani inasikia vizuri sana watu wanabarikiwa ni yani wanaponywa kupitia redio rumuri na mafundisho yaliyopo katika hapa mm-hmm. e. na siku ya leo umepata neema ya kufika mahali hapa ihungo kutokea kiabajwa Aa, haija, ha, haija naimani ya kwamba haijakuwa kitu chepesi haijakuwa umeacha mambo yako mengi uh, madamu tu umekuja hapa ili upate kuifanya kazi ambayo ilikuwa mbele uh, yako ni uh, nini kilikupa amani kilikupa hamasa na kukutia nguvu ya kutoka kiabajwa mpaka redio rumuli kuja kufanya kazi ya kujitolea tu ukatoa nguvu kazi yako ukaifanya kazi ya bwana kwanza namshukuru mungu kwa kutufikisha hapa tuko salama alafu kitu kingijska yani, ku kutumikambele kutumika za mngu i fada kuwa s kingusnda kutummzaanafasaumiaklko ni jambo la kumshkru ngu nana mt mmfiaakutumkaata namskzajinamwambia kwamba akitamani ka kutumika aataanakaribisha sana kasabau kwa mungu hakuna kipingamizi msikilizaji mtumishi wa mungu anakwambia asipokwenda kujitolea anaumia mtumishi kuna watu huko kanisani kwao kwenye maeneo yao ya ibada unawekwa utaratibu kama huu alafu yye sikuo ndo anapataga dharura yaani ikishatokea tu ni wakati wa kujitolea yeye ndo siku ile mtoto anaumwa ndo anapaswa kwenda kwa shangazi uh, watu wanamna hiyo wahio ambao wao hawapati msukumo na wala hawana ile kuumia kwa sababu hawajaifanya kazi ya bwana unaweza nini yancha no, kwanza labda niseme kwamba mimi kwa, kwa watu kama hao kamaa kuwasaidia cha kwanza waombe sana alafu unaposikia kwamba kwenda kutumika labda matangazo metangaznda kujtakufanya usafufanya kitugani kapata harula hiyo, hiyo ni, ni njia za adui kukuletea kwa hiyo ni jambo la kukemea sanana mm. eh. mwisho kabisa unamwambiaje msikilizaji wetu wa9zsikuyaleo msikilizaji wa 985 unamwambia kwamba kama hajaokoka okoke alafu kama anastai, anataka kutumika atumike sana yani hakuna atakalopungukiwa mbele za mungu n yani unaendelea kubaki yule yule na mtumishiu naye amemalizia pale pale anakwambia haupungukiwi na kitu cho chote kama ni pesa yako mfukoni itaendelea kuwepo wakati ukimtumikia mungu amn uh, ni, ni mpate mtu mwingine ambaye tutaweza kuzungumza naye siku ya leo atueleze mawili matatu bwana esu asifiwe karibu sana redio rumulan habari ya uzima maumeacha majukumu yako mengi sana ambayo tukianza kuyaeleza hapa kwa mskilizaji aliyeko huko ambaye waga nakimbia habari za kumtumikia mungu anaweza kaona aibu kwako wewe ni, ni kitu gani ni msukumo gani ambao umeupata ndani kufika hatua ya kusemanamimi wacha niende nikaifanye kazi ya bwana kwa kweli msukumo wakwangu ulioni sukuma ni kwamba tangu nimeokoka mi nimemwona bwana yesu mm. akifanya mambo makuu ya ajabu kwa maana hiyo maana nikawa na msukumu mkubwa kuja hapa redio rumuli kuja kumtumikia mungu najua kumtumikia mungu ni faida <tutu> kwa hiyo nimekuja maali hapa nilikuwa naisikia redirumuri edirumuri nkasema hapana ngoja niende mwenyewe nimemtumikie mungu pale pale halafu nitoe na ushuhuda ambao mungu amenitendea kwenye Amen. maisha yangu yangukaribu tunatamani sana tusikie kwa mm. sababu ni kama vile kuna mambo mengi mazito makubwa mm. ambayo mungu amefanya na msikilizaji wa tia angetamani sana kupata kuyafahamu amina mimi ushuhuda wangu ambao mungu amenitendea nina ushuhuda mwingi mwingi kwa ajili ya muda ila ushuhuda mojawapo ambao nimnaibidi niulete mbele za watu wote wamsikie bwana anavotenda makuu ni kwamba nilikuwa na mtoto wangu wa kwanza ameolewa kula alikoelewa mtotowangu wakwanza huko hmm. sasa akawa yani afra tu alikuwa nalima na shambani afra akapigwa basi alivyopigwa pale kadondoka chini sasa wakasmalaatam kabidi wampeleke hospitali pale bunazi mm. walivyompeleka hospitali bunazi yani wakashugulika wakapima kila ugonjwa sijui malaria uti nini sukari hawajapata ugonjwa wwote ule wala presa hamna mm. wakasema hamna ugonjwa wwote na anazimia tu yani anazimia wanaona kama amefariki kabisa lakini akalala pale hospitali ile baadaye madaktari wakasema kwa kweli huyu mgonjwa hatumuwezi bali mpeleke hospitali kubwa ya gament basi ndo ikabidi wamkimbize pale hospitali lakiniu kakeli amezidiwa amekua hivi nahivibat nbaiabiviioaandaainaona huyu kuna nguvu zagia ndo zimemvamia basi ndo akaja pale nyumbani tukafanya maombi basi vofanya maombi akafunguliwa akaekaa baadaya kama miezi mitatu hivi akarudiwa a kaa katoo abdi sasa kwauwamwamemchanja kwa mwili mzima Bas, kule, ninguvu, ngumu mno anda kulekd kabsaa anaishiwa nguvu nawameshampiga machale mtu wakapkua mgangawakekaaanakpiga kakokwa mbali sana Ba, sasa ikabidi hapa huyu mganga wakenja akasemaatanifunga apkoakaba sasakabidihana ji ameangaika huko nakule kwaganga wapi hostali amna akasema ngoja nirudi palepale kamaabakatapale nyumbani yani hajiwezi basi tukalala pale likwa anavamiwa alafu baadavinamwacha lakini hana nguvu hata kidogo basi siku ya pili yani likuwa saa nne mida ya saa tatu apale kuna mama lika amekuja kumwangalia aliaka naendeleaje yani gafura hili alilibadilika kuliko unavyowaza kwasababu kitu cha kwanza nilivyomwona pale hata mi niliogopa kwa sababu mimi kama nilivyookoka navyo mjuu wa mungu najua kwamba kukimbilia kwa, kwa aganga wakenyeji unakuwa umejitosa kwenye shimo sasa nkaona mtoto amechanja chali mwili mzima kuanzia utosini hadi kwenye miguu basi na hali yake ni nzito basi sasa ndo ikabidi nifanyeje U, u, nikabidi nfanyije nianze kuomba toba mm. kabla sijaomba toba sasa akawa amezidia aniadakkamoja nikamka ono Ilo pepo la, manani, la mauti mm-hmm. ni magafra, mtoto akafunguliwa akawa mzima p lakini alikuwa, wa lakini kaenda kumwmbamnkmmbamngu mungu, ilikuwa san kufika saa sita akawa ana anaongea basi baadaye akapona yaani kwa ufupi tu mm-hmm. ya kufupi mm-hmm. alipona kabisa mpaka aliponakampaka hivi ni mzima wow maana inapokuja twende tukamtumikie mungu Amine. unaona siwezi kubaki omana inaokua nd tukamtmikie mnunana weuba nynaona yaani namwambia kwamba kila yeyote ambaye kwa kweli hajampokea bwana yesu ah. kwa kweli bwana yesu ndo kimbilio awezi ah, kukimbiria kwa waganga wakienyeji ukapata faida yoyote wow. msikilizaji wa rumuli yoyotemizajwatrunaian unaambiwa kwamba uwezi ukakimbilia kwingine ukapata msaada kristyesu so alisema mimi ndimi njia kweli na uzima yupo tumishi wa mungu mwingine hapa habari ya uzima unaendeleaje naendelea vizuri una sababu ya kumtumikia mungu si mungui kwako wewe umeguswa na nini ukaona kwamba haiwezekani siwezi kubaki nyuma nami ntaambatana watumishi wa mungu mm, kwa kweli yani mimi walipotangaza kwamba kuna kwenda kujitolea rumuli mm. nilifurahi sana kaza kabisa nilifikiria nguvu nguu ilizonazo na mungu lakini pia mmwona mungu akinitendea mambo makubwa Hakini nikafikiria hata lakini alip, ni ni pia aikaiiratookam oakis kuika mai aa ambako kuna mi nasikia abai zuri kutoka hapa ei rumuri kwakweli ni habari nzuri zinazonijenga zinazonivuta ah. yaani kunisogeza mbele kwakweli kweli nasikia yo habari kwakweli mafundisho ya nafunguka na nazidi kuendelea kumwelewa mungu kwa namna nyingine tena kwakweli nilifurahi sana nikaona siwezi kubaki nyuma lazima nije nimtumikie mungu nifike maali yapahata unamwambiaje msikilizaji ambaye anatabia anaweka redio rumudi anabadilisha napeleka kwingine kwingine kwingine uh, yani anasikiliza kwa wasiwasi ni kama vinamuingia kama vimuingii hivi yaani mtu namwambia msikilizaji wa redio rumuli asikirize redio rumuli tu asiende pengine hapa kwa kweli kuna neema ya mungu akisikiliza redio rumuli kuna kitu atapokea ndani yake kwanza atafunguka atapona kama na shida zitaisha kwa sababu kuna mafundisho mazuri yanayomjenga mtu kwa kweli aende kusikia redio rumuli itakuwa ita ni nuru inayongaa ndani yake yakeitakua ni nuru inayongaa ndani yako ukisikiliza redio rediorml 98 nilikuwa nakuja kwako kwa mtumishi bwaasasifiwemshukurumngaamii uh-huh. na kwa kwa shuhuda wangu ni mdogo kulingana na muda mimi nilikuwa mtu wa kuteseka yan niliteseka mno na mapepo uh-huh. a mi nilikuwa mtu kusumbuka na mapepo nakuta na, na vitu vinanitembea mwilini misiri ya siafu vinanizunguka vinanizunguka vinanitesa mm. ila namshukuru mungu nimepona niko mzima maana ikitokea ya kumtumikia mungu naona alikonitoa yani, mm. n yani, ni mshuda mwingiwambiaj An- msikilizaji ambaye kwake yeye amekua si mtu akumwamini mungu Uh, wakati mungu kumponya, na, yani mtu na mtu mtu huyu anayekuwa upingamizi wa kumtumikia mungu mungu au mm. yani ile ni ni na nguvu ya, ya shetani mm. yani ukiwa tafakari alivyo hata ukiangalia uso wa dunia tu ni kwa uweza wake yani utmka mungu kwa nguvu zako zote aua yani, t hey, anatupenda yani a tunajua upendo wake mungu munguulivyo mm tusingekuwa tuna mungu anatupenda tungekuwa tunajua upendo wake jinsi ulivyo tusingekuwa tuna udharau kou wow. una udharau uokovu kwa sababu haujajua uh, nguvu iliyomo katika kristo yesu mama yangu hapa mzuri ana jambo la kutwambia bwana yesu asifiwe Amina, sana Amina, karibu sana. vizuri vizuri kwa kawaida kwa hali ya kawaida uh, kwa umri wako wewe mwingine angesema ah, waende vijana lakini nao umeamua ukasema hapana na mimi ntafika nimtumikie ni, mungu. ni uh, nini a uh, upendo unatoka wapi wa namna hiyo unatoka kwake mungu kwa maana mm. mimi kuja kuokoka kwangu nilikuwa ninaumwa mm. na bwana akaniponya nilikuwa mm-hmm. imeshindikana hata kwa madaktari bingwa ilishindikana mm lakini nilipokuja kwa yesu akaniponya akanirudishia mm. nguvu nikawa mzima hivi nilivyo hivi nina miaka kumi na mitatu mm. nimeokoka na ndiye yeye nilikuwa nimeisha mtu wanasema kwamba ni dakika labda huyo atakwenda mm. lakini bwana akaniponya hasa ndio maana linapotokea jambo kwamba twende tukatumike mm yaani nasikia moyo wangu sitaki kubaki pale Amen. niende ingalau nifanye chochote kile kitakachokuwepo nikifanya na mimi. Amen. kuna watu bwana amewapa nguvu tena ya kutosha yani tukizungumzia nguvu wanayo ya kutosha lakini hawataki kuitumia katika kumtumikia mungu wanaitumia nguvu yao katika mambo mengine unaweza ukawambia nini watu hao nawambia hivi kumtumikia mungu kuna faida hmm. na kumpenda mungu Hmm. kuna faida mimi kwa kweli nasema kwamba yoyote yule anayenisikiliza ampokee yesu kristu kwa maana yesu kristu ndiyo mambo yote hakuna hmm. mahali popote po, unaweza kwenda ukapata nguvu ukaponywa hata kuponywa wanaoenda una, hospitali mpaka hmm. wawe mungu ameingilia wa kati kuwaponya hmm. lakini kusema kwamba madaktari wanaweza kuwaponya kwa maana nilionea hata kwangu mm. sasa nawambia wa, na hivi wampokee yesu kristo awe mkozi wa maisha yao kwa nafasi ya upendeleo kabisa ni kupe dakika moja mm-hmm. unisaidie kumwongoza msikilizaji wa 9 mm-hmm. sara ya toba yeyote ile ambayo yuko tayari sasa anasema na yesu namhitajiyesuhuy ambaye anawapa watu upendo anawapa watu nguvu ya kumtumikia anawawezesha kufanya kazi bila manunguniko yoyote na mimi nataka nimwamini ninakupa muda huu sara ya toba kwa yesu mm-hmm. yoyote yule ambaye anataka kumpokea bwana yesu wa ninaomba tusali sara hii tu tukiwa pamoja bwana yesu niko mbele zako katika mda hu unasahi bwana yesu ninakuja kwako ninakurudia wewe bwana yesu mimi nilikuwa mwenye dhambi lakini sasa ninakugeukia ninaomba bwana yesu uwe mokozi wa maisha yangu uendelee kuniongoza unendelee kuniponya unendelee kuniongoza kwa maana wewe ni kiongozi bwana yesu ninaomba unifute katika kitabu cha hukumu uniandike upya katika kitabu chako cha uzima baba nifanye kuwa mwaminifu katika maisha yangu yote ni katika a pamoja nami hapa ni mchungaji wa kanisa la rema remauchnises kiabajwa namshukuru na sana sana, le yani, na f- na sana. <laughs> <Fika tena>. leo <laughs> mungu kiabajwabwanyesuasifwasni Amin. siku njema ambayo bwana ameifanya na amewatia nguvu Uh, watumishi wake wote kufika hapa na kuweza kuifanya kazi ambayo msukumo kutoka ndani ume, umeamua ifanyike uh, kwako wewe ukiwa kama mchungaji kiongozi wa kundi hili na na, na, na na kiongozi ambayo umeweza kuratibu maswala ma haya pamoja na viongozi wengine uh, nini msukumo kwa kweli msukumo ukiangalia katika zaburi mia kumi na sita msara wa kumi na mbili mm. biblia inasema nimrudishie nini bwana kwa ukarimu wake wote mm. alionitendea Ndia. tukiangalia kama kipindi hiki ni mwaka mwingine mpya ambao kwa kweli kwetu ni muujiza Amen. kwa kweli kufika hapa tulipofika ni neema mm. na msaada wa mungu mm kwa hiyo kuanza mwaka kwa kumtumikia mungu tunaona tunaonan yani kwetu ni furaha sana kwa sababu hatuna kitu kizuri cha kumrudishia mungu zaidi ya kujitoa kwake kwa, kwa kweli ukiangalia mambo mungu ambayo anatufanyia ni mambo makubwa sana hata hiki tulichokifanya bado tunaona ni kidogo sana lakini kwa sababu ndio mwaka umeanza tunafurahi kwamba tumeanza katika bwana bwanam na uh, namna ya kuwaleta watu wote pamoja katika hali ya kawaida na mazingira ya kawaida si namna nyepesi lakini kwako wewe kwa, kwa uzoefu ulio huona imekuwa ni vyepesi ama imekuwa ni vigumu kama inavyokwaga vigumu hata kwingine kwa kweli mi napenda kumshukuru mungu mm. kwamba timu nilionayo ni watu ambao kidogo wamemfahamu mungu mm. wao mm sijahamasisha sana yeah. na anavyojua hapa kuna nauli na watu wengi wanakuwa mm. na hali uchumi na anavojua kule kijijini kihabajwa sasahivi ni kilimo kwa kwenda mbele mm. watu ndo wanatoa mazao shambani lakini kwa sababu mtu anaelewa mm. kile kitu mungu amefanya katika maisha yake hata ukisema kidogo watu wanaitikia kwa hiyo sijapata nguvu sana ya kuhamasisha na nimeona muhitikio mkubwa sana kwangu kwanza nimeujiza okay. lakini ni namna gani watu wanampenda mungu okay. ni namna gani watu wanatafuta namna ya kumtumikia mungu ni, ni, naona ni kama kazi zinakuwa kidogo mm. kwa hiyo kila kazi patika, watu wako tayari zinakua kumtumikia mungu kwa sababu wanampenda kwa hiyo kumpenda mungu kunako nkoando msukumo wenyewe unaokuja kwa kweli uwezi ukamtumikia mungu bila kumpenda mm. na uwezi ukampenda mungu bila kumjua Wame mungu mm-hmm. wamempenda na ndio mm-hmm. maana wako tayari kumtumikia okay. kwa hiyo uh, mchungaji kinacholeta uzito kwa wale wenzangu namie sasa wale ambao tukisema siku fulani tunakuja kufanya usafi kanisani siku hiyo dharura inapatikana ya hapo hapo kwanza inapatikana siku inatangaza tangazo alafu siku yenyewe hampati atatoa dharura atatoa mara ya kwanza mara ya pili kila siku sikunakania dharura hiyo kuna kitu kinakua hakijakuna pointi hajafikia ili aweze kuwa na ule upendo wenyewe nini sasa afanye naona kwa kweli ni mtu kwamba hajafahamu neno mm. ukifahamu neno biblia inasema utafuteni kwanza ufalme wa mungu mm-hmm na haki yake mengine yote mtazidishiwa kwa hiyo mtu anayeshinda na ngaika na maisha wakati ungeenda mwenye maisha mm ukafanya oh. kitu usingekosa zawadi kama unavyomjua zakaria yes, yes. alikaa mbele za uwepo wa mungu mm. akiwa anafukiza uvumba mm. na huyo biblia nasema alikua ni mzee na alikuwa mtoto mm. lakini kwa sababu ya kukaa karibu na mungu mm. sikumoja mungu alimwitikia watu wa siri mm. siri ukijua mbele za mungu mm. wala kama amda, wala kama umepoteza umepoteza mali wala umepoteza nguvu kwa kweli, kwa katika uwepo kuna nguvu kaeounia kuminasitarudishie ii mngukokutndaksdwtu ma tutla kanguvu zako kara mm. kwa moyo wako wote kwa hiyo napenda kumshukuru mungu sana paulo anasema ninalotaka kulifanya sio nilifanya na lile silotaka ninajikuta nakimbilie huko sasa kuna rafiki zangu wa hivyo ambao ndani anakuwa na ile shauku tena kuna wakati anajiambia kabisa anasema na mwaka kabisnasema m mungu alafu inapofika hatua sasa ya kutumika ndo hivo dharura zinaingia mambo mengi yanaingia utafutaji wa maisha na vitu vingine anajikuta kwamba anakuwa na sababu nyingi kuliko kazi kaz kufanya sasa siwezi kuondoka kwako bila kukuomba uachilie uh, maombi ambayo yatamwezesha mtu huyu ambaye amekuwa anatamani sana kumtumikia mungu lakini anajikuta nacho kifanya ni kinyume kabisa uh, ili nema kristo ipate kumfunika nguvu ya baba iwe juu yake na yeye ajikute mwaka eb23 anatumika kama alivyokuwa kitamani basi napenda kumshukuru mungu kwa ajili yako msikilizaji unayesikia lakini nataka nikutie moyo mara zote kumtumikia mungu akujawahi wa kuwa ni rahisi utasikia kitu cha kukatisha tamaa na kurudisha nyuma wakati unataka kwenda mbele sikubaliani naiyo ali kaashetani angine nakato laininaoskia kuokaa utnasaes akusukuu nguwaeaakuna mtu anaekuawaoasotwa awewebba ninakusukurumawaame kwaajiiya mskilizaji ambaye auaah ameka uotaaauka ai zimetokea dharura tokea bwana gu amajeshi kuwailisha kwa namna ambayo hata mwenyewe anasikitika Anashtuki, anashtukia siku zimeenda mda umepita, mungu arema, mungu bwana katika jina la yesu kristo ninaomba ninaomba wangu na baba yangu tazama uni mwaka mpya neema yako ikapate kwenda kumfunika ili asiendelee hataenyee anaskitkaanasasuzimendaaupitanahochtajia anaindleuana vitvl vnavyomzunguasu siku maana hivyo vitu ni vya mda tu visimpotezee nafasi lakini bwana inue macho yako na kuangalia wewe damu wewe ni nuru unayeweza kungaa gizan tie nguvu bwana mga majeshi pekee katika mwaka huu asimame na kua karibu na wewe akikutumikia akikupenda kwa moyo wake wote ninakurudishia sifa na utukufu kwa sababu nguvu yakumvusha katika mwaka huu na kumfanya kitu kipya ambacho bwana mga majeshi takua chombo kikali cha kuulia mungu wa atakutumikia katika nyanja tofauti tofauti bwana uweza wako ukapata kwenda kumfunika roho mtakatifu ukimwatamia katika jina la yesu kristo bwana na mwakozi wa maisha yetu yetuam msikilizaji wa redio rumuli 985 namna hiyo ndivyo unavyoambiwa kwamba kumtumikia mungu kuna faida kabla hatujamaliza uh, ongera sana msikilizaji wewe ambaye uh, siku ya leo umepokea ujumbe huu na umeuamini kutoka kwa watumishi wa mungu rema kiabajwa kiabajwa iko halmashauri ya wilaya misenyi mm-hmm. tunamshukuru mungu kwamba amewawezesha watumishi wa mungu kutoka misenyi mpaka hapa ihungo ndani ya manispaa ya bukoba ni pendo la ajabu na nikupongeze msikilizaji ambayo umeamua kukata shauri kabisa kukimbia huko na kutoka kwenye hizo nguvu ambazo zimekuwa zikikushikiria katika uharibifu katika kukataa kumtumikia mungu na katika kukataa kumwamini siku ya leo nikuombe kwamba endelea kusimama endelea kumwamini mungu utamwona akikusaidia katika maisha yako usirudi nyuma tafuta kanisa ambapo unaohakika kwamba hao watu wameokoka na watakusaidia wataufundsh ukulia wokovu na maisha yako yatakuwa mazuri kabisa lakini kama upo kiabajwa kama upo kiabajwa kanisa la remakiabajwa watumishi wa mungu hapo wanakukaribisha aa, nisijue ni jina maarufu ni lipi la kumwongoza mtu kufika aa, kanisa la rema kiabajwa kiabajwa tuko hapa ukitoka rugaze ukitoka barabara ya kwenda bugandika unaingia barabala, rugaze unatoka rugaze utakutana na kitongoji kinaitwa kiabajwa bajwa yaani barabara ya kwenda buyango kuingia mpaka kitobo lakini hicho ni kitongoji kijiji chenyee ni buturage tuko katika kata ya bugandika laya yamsenye o tunaasa sai barabara ya vumbi mkono wako wa kulia kwayo ni, dogo, kama moja na pale kanisa, ni kanisa tu kidogo ama iomitastakukaibisha aada tsmasasb akini pia siku ya jumapili tuna ibada ya kwanza sa ai maa saai a kwa kufanya hivyo msikilizaji utalelewa katika mazingira mazuri kabisa ya kumpenda kristo kumwamini na kuliishia neno lake mpaka hapo mimi nakuwa sina la ziada katika kipindi hiki maalum ambacho tumekitengeneza a, tukiwa hapa katika studio zetu za zare za Uh, radio rumuli 98 iungo ndani ya manispaa bukoba baada ya watumishi wa mungu hawa kufika hapa kwa ajili ya kuifanya kazi ya bwana ukitazama mazingira hapa radio rumuli yanapendeza kwa kwayote yule ambayo atafika hapa ndani ya uh, siku hizi za karibuni ukikuta panangaa hivi palivyo jua ni kazi iliyofanywa na watumishi wa mungu kutoka rema rm nisijue kwa pamoja mna neno gani la kumwambia msikilizaji ambayo mnaweza mkapaza sauti kwa pamoja na akawasikia pengine labda kumwambia mungu akubariki au kumwambia bhivyovyote vile sauti zetu zote kwa pamoja unaambiwa karibu radio rumuli nuru ingayo gizani hautapotea kamwe mungu akubariki wa hadi wakati mwingine tafadhali endelea kufuatilia na kusikiliza vipindi vyetu vizuri ambavo vinakujia kupitia mawimbi yetu ya 985