pezi msikilizaji kipindi chako sasa cha the supernatural kiko hewani mimi ni mtumishi wa mungu rafiki yako mchungaji johannes kasimbazi kutoka Rema ministries ninakwambia karibu ninamshukuru mungu kwamba umefungulia mawimbi ya redio yako wakati huu na kipekee kwamba ni msikilizaji wa kipindi cha the supernatural kipindi cha the supernatural ni kipindi ambacho kina lenga kukupa uelewa wewe msikilizaji juu ya mwingilio wa kimungu au tungesema kwa kimombo ni godly intervention kwamba mungu anapoingilia katikati katika ulimwengu wa wanadamu ili kudhihirisha au kutenda mambo ambayo yanavuka mipaka ya kawaida ya utendaji hapo sisi tunasema tunaona muujiza sasa ulimwengu wa meujiza ni ulimwengu ambao tena na tena tuna uhitaji kwa sababu kuna mambo yasiyokuwa na suruhisho kwa njia za kawaida kuna mambo yanayotusibu siku kwa siku katika maisha ambayo yanahitaji mwingilio wa kimungu au nguvu za mungu kuingia kazini kubadilisha hali zinazoendelea katika asili au katika mambo ya kimaumbile ili maisha yetu au maisha wanadamu ya wanadamu yaweze kurudi katika mstari ulio sawa kipindi cha the supernatural ndio jukumu lake kukupa uelewa juu ya mwingilio wa kimungu ni vipi mambo haya yanakuwa na, na sio tu kukupa taarifa lakini wewe kufanya uwe sehemu ya jambo hili pia karibu baada ya maombi tutatiririka pamoja baba katika jina la yesu kristo ninakushukuru sana sana kwa ajili ya msikilizaji ambaye tuko pamoja katika kipindi cha leo cha the supernatural kipindi ambacho mungu umetupatia ili kilete uelewa mzuri na kitengeneze ufahamu wa kimungu katika mioyo na maisha ya watu wako ninakushukuru mungu mtakatifu kwamba utasema na maisha yetu hata wakati huu katika jina la yesu kristo amina amina basi mpenzi msikilizaji katika vipindi vilivyotangulia tuliweka nguvu nyingi sana kuzungumzia habari za karama na hasa kunenda kwa lugha kwa nini ah, wale ambao wanafuatilia watagundua kwamba mungu anachagua kufanya kazi na wanadamu amefungwa mungu amefungwa katika jambo hilo kwamba anapotenda kazi katika ulimwengu wa wanadamu anahitaji ushirika pamoja na mwanadamu hii ni kwa vile mungu ni mungu anayeheshimu na anayetunza miongozo na taratibu za haki ambazo zinatawala ulimwengu huu mungu ni mungu wa kanuni na ni mungu ni mungu anayezingatia mambo yote yanayofanyika sawasawa na taratibu na sheria na miongozo unaona labda ulikuwa ujaelewa kwa nini mungu atafanya kazi na mwanadamu hata tunapoziangalia hizi karama tunaona ni mungu anaamua kuingilia katikati katika ulimwengu wa wanadamu ili awasaidie wanadamu ili afanye kitu katikati ya wanadamu ili awajenge ili awainue ili awabariki lakini unaona hizi karama mara zote hizi karama zote zinahitaji kufanya kazi pamoja na wanadamu na ndiyo maana utaelewa kwa nini katika orodha ya karama karama ambazo zinahusisha mawasiliano au karama za utasi karama zinazosema karama zinazoleta ujumbe ndio karama za msingi na ambazo kiukweli ndio zinafungua mlango juu ya utendaji wa karama zingine zote hizi katika mafungu ya karama ukisoma katika kitabu cha wakorinto wa kwanza sura ya kumi na mbili na kuanzia mstari wa nane anasema maana mtu mmoja kwa roho apewa neno la hekima na mwingine neno la maarifa apendavyo roho yeye yule mwingine imani katika roho yeye yule na mwingine karama za kuponya katika roho yule mmoja na mwingine matendo yameujiza na mwingine unabii na mwingine kupambanua roho na mwingine aina za lugha na mwingine tafsiri za lugha sasa unaona hizi karama zote zinavyozungumzwa katika mafungu yake ya karama tatu tatutatu eh, na ziko kwenye ayo mafungu karama za ufunuo ndio zimetangulia kuzungumzwa hapa kwamba mtu anapewa neno eh, la hekima na mwingine neno la maarifa mwingine kupambanua roho alafu anazungumzia juu ya karama zinazotenda au karama za nguvu anaanza na karama ya imani tena anafuatisha karama za kuponya na matendo yameujiza inazungumzwa kama ni karama ya tatu alafu nakuja kwenye karama hizi zinazozungumza miongoni mwa hizi karama tisa karama tatu ni karama zinazozungumza na unaona anazungumza akianza na karama ya unabii baadaye anazungumzia karama za aina za lugha na tena tafsiri za lugha utaona hizi karama zilivyoorodheshwa zimeorodheshwa kama kwa uzito wake karama ambazo zina uzito sana miongoni mwa karama zote hizi ni karama za ufunuo ambazo zinafunua moyo wa mungu zinafunua zinaleta maarifa na uelewa wa kimungu katika eh, mazingira yetu kwamba kwa njia isiyokuwa ya kidunia kwa njia isiyokuwa ya kusoma kwa njia isiyokuwa ya elimu watu wanaelewa vitu au kwa mfano karama ya neno la hekima itaeleza mapenzi ya mungu ni mambo gani ambayo mungu anayataka katika hali fulani au katika mazingira fulani kwa hiyo tupate hekima ya mungu ya kufanya maamuzi unaona karama ya neno la hekima inatusaidia kwenye maamuzi kwa sababu inafunua mapenzi ya mungu ili mtu sasa anapokata shauri anapoamua kufanya jambo fulani anapoelekea mahali fulani afuatane na kusudi na mpango kamili wa mungu na hapo utaona utendaji wa mungu jinsi ambavyo unajitokeza lakini karama nyingine inayofuata utaona ni karama ya neno la maarifa karama ya neno la hekima sasa hii ni karama ya neno la maarifa tukisoma hizi karama utakuja ugundue kwa nini zinaitwa neno maana yake ni sehemu its ispa ni kama unavyoona kwenye sentensi kuna neno sasa hii inachukua sehemu maana yake sio maarifa yote mtu akipata karama hizi sio kwamba amepata maarifa yote au hekima yote ni sehemu kwa hiyo hii karama ya neno la maarifa inaleta uelewa inaleta ufahamu inaleta utambuzi wa kimungu ambako mtu anaelewa mambo kwa namna ya muujiza yaliyopo sasa au yaliyopita anakuwa ni kama mtu ambaye amelielewa jambo lakini analielewa kwa muujiza takapoangalia hizi karama utashangaa kupitia karama hizi hata watu wanaweza watuwanaezawkajua mtu anauma ugonjwaganittwnaea kujua vitu vilivyopotea viko wapi kujua, kupitia karama hizi mtu anaweza akajua hata mipango iliyopangwa asirini ilipangwa vipi nailipangwa lakini tuna karama nyingine inaitwa karama ya, ku, eh, ya kupambanua roho hii nayo ni arama ya ufunuo ambayo naenyewe inaonyesha tofauti kati ya roho na roho kupitia karama hii unaweza ukajua kwamba i ni roho ya mungu hii ni roho ya shetani hii ni roho ya mwanadamu mwenyewe unaona hapa karama ya kupambanua roho inabainisha roho na hii ni karama muhimu na hasa katika siku za leo ambazo kuna vitu vingi vinatokea na hii karama ikifanya kazi inaweza kukuonyesha kwamba ule udhihirisho au tunasema manifestation kitu cha kimuujiza kilichotokea kimetokea upande upi kimetokea kwenye ulimwengu upi kimetoka kwa mungu kimetoka kwa shetani au haya, yana, yana mbele, ni mazingaombwe tu wanadamu wanatumia ujanja kwa hiyo haya yanatumika kwenye karama za ufunuo tutayajua huko mbeleni tukiziangalia hizo karama kwa karibu lakini zinazofuata katika uzito unaona zimetajwa ni karama zinazotenda au karama za nguvu na hapa kwenye karama zinazotenda imeanza karama ya imani karama ya imani inatenda nini karama ya imani inasababisha mtu kupokea mujiza katika mazingira ambayo mambo ya kawaida hayawezekani naona aramaya imani nikama unavyomona mtu amelala kwenye shimo ambako kuna fugwa simba wenye njaa alafu simba aafumb kwa hiyo ile karama ya imani inafanya kazi kumwezesha kupokea ulinzi wa mungu pale mahali alipo unaona kwa hiyo tunasema karama ya imani ni kama iko ni kama inapokea ni kama yenyewe imelala lakini inalala katika hali ambayo katikati yameujiza unaona lakini ndio karama kubwa katika karama zinazotenda au garama za nguvu inafuatisha karama za kuponya magonjwa unaona na biblia inazitaja kama ni karama ziko kwenye wingi hizi ni zaidi ya karama moja hizi karama za kuponya magonjwa zimefungwa katika mafungu mafungu kulingana na aina mbalimbali mbali za magonjwa na watu fulani hupewa karama unaona kulingana na roho anavyotaka za kushughulika na magonjwa ya aina fulani kwa hiyo unaweza ukakuta kwamba watu wamepewa karama zinawawezesha kuponya labda magonjwa yanayohusiana na kichwa labda na uti wa mgongo na mifupa basi hizo karama kila mara karama zinapofanya kazi vitu vya namna hiyo vinapona vina watu wengine wamekuwa wana, wana karama zinafanya kazi labda za mavimbe labda na, na vitu vingine kwa sababu magonjwa yana mafungu mafungu hata ukiuliza madaktari na watu waliosoma magonjwa wanajua kwamba kuna mafungu ya magonjwa ya aina fulani sasa ndio maana kuna na karama za kuponya za aina fulani na zinapofanya kazi karama hizi unaona ile neema ya kuponya inakuwa juu ya yule mtu na mambo ya kiimani sasa mambo ya imani ya kutumia neno la mungu na kadhalika yanakuwa hailazimishi ha kwamba eh, yule mtu anayekwenda kupona lazima ameshapata uelewa wa kiimani yee mwenyewe anaweza kupokea mujiza wake kwa sababu karama imeingia kazini kwa niaba yake unaona mambo haya naytajua zaidi zaidi takapo huko mbeleni kujifunza mambo ya karama haya ni mambo ya ajabu ukiyasoma na kuyaelewa ukijua utendaji wa hizi karama kweli inashangaza jinsi mungu alivyoweka utendaji huu kazini kwa niaba ya watu kwaniaba ya wanadamu ili awasaidie ili awatengenezee fursa katika ulimwengu huu na mungu anaingilia katikati kiu arama hi zinapokua zinafanya kazi akinkoaama zanguvu kuna karama nyingine naitwa karama ya matendo yameujiza hii ni karama ambayo inazifunga sheria za kimaumbile katika kutenda kazi na mungu anaingilia katikati na kufanya jambo la kunusuru au la kuleta heri katika maisha ya mtu kwa mfano unaweza kumwona yesu anatembea juu ya maji sasa ile yesu alitembea juu ya maji haikuwa shore kwamba yesu anaamua kwamba sasa jamani john mkusanyike leo mwone kwa sababu hizi karama sio nni l lakini haziko kwa ajili ya kufanya maonyesho sio karama za maonyesho kwamba kushangaza watu kama watu wa mazingaumbe wanavyofanya kazi au kutengeneza tu maarufu karama hizi zinaingia kazini kudhihirisha upendo wa mungu kudhihirisha kujali kuliko upande wa mungu kwa ajili ya maisha ya wanadamu unaona yesu anaona chombo kinataabika usiku watu wako wanalia wanapiga kelele wako katika hatari ya kuzama yesu akatembea kwa miguu juu ya maji kwenda kunusuru wanafunzi waliokuwa katika hatari hiyo inaeleweka unaona hata unaweza kuona kwamba wakati mwingine karama kama hizi za matendo yameujiza zimefanya kazi mikate watu wako jangwani wamekaa pale siku ngapi wanahubiriwa wana, wana neno la mungu hakuna chakula alafu yesu anaona kijana na mikate mitano na samaki wawili ndipo anaomba na ile mikate inaongezeka na samaki wanaongezeka hadi kufikia mahali pa kulisha watu wote elfu tano sasa unaona hiyo ni karama ya matendo ya meujiza ni meujiza ambayo imebadilisha kanuni za kawaida za kimaumbile lakini kusudi la mungu lilikuwa ni kuleta heri kunusuru hali za watu zilizokuwa mbaya wakati ule kwa hiyo sio kitu tu kwamba karama za matendo ya meujiza zinakuwa tu kama ni kwamba eh, jamani njomwone mtazame haiendi namna ile bwana yesu ilebwayesuasf ukitoka huko unaona zie karama zinazofuata ambazo ziko kwenye kundi la tatu na la mwisho ni karama zinazosema na hizi karama zote zimeorodheshwa kama nilivyosema kwa uzito kwa hiyo katika uzito tungeweza kusema karama za utasi au karama zinazosema ndio karama ambazo eh, nizni za chini nziko kwenye leve ya chini ukiziweka uki zi, uki kwa uzito karama za ufunuo kwanza karama zinazotenda halafu karama zinazosema na katika karama zinazosema unakuta sasa kwamba kuna karama ya unabii kwenye fungu la zile tatu karama ya unabii ndio ambayo ni kubwa na ukiangalia karama ya unabii ni sawasawa sawa na karama hizi mbili zinazofuata kwa pamoja maana karama zin, mbili zinazofuata ni karama ya aina za lugha na tafsiri za lugha naona sasa aina za lugha eh, ni mungu anachagua kuzungumza mungu analeta message mungu analeta ujumbe katikati ya watu wake lakini badala ya kuzungumza nao kwa lugha watakayoielewa wanayoijua anazungumza nao kwa lugha isiyojulikana lugha mpya ambayo ni nini ni, lugha ni, ni, ni, ni hizi zinazoitwa ndimi anazungumzanao kwa ndimi anazungumzanao kwa lugha ambayo watu wanaosikiliza hawajui ile lugha kwahiyo anahitajitafsiri wah anainuka tena mtu mwingine katika karama nyingine inayoitwa tafsiri za lugha huyu analeta tafsiri ya kile kitu aule ujumbe mungu aliyokuwa anazungumza na watu na hapo tunapata karama Yeah, aina za lugha na tafsiri za lugha unaona lengo ni mungu kufikisha ujumbe fulani kwa watu mungu kuleta taarifa au kuwapa ku, uelewa juu ya jambo fulani na kwa kawaida hizi karama ukiona hizi karama za utasi biblia inasema zenyewe zina shuguli eh, eh, sio kuleta ufunuo karama zinazonena hizi hazileti ufunuo ukisoma katika kitabu cha wakorinto wa kwanza sura kitabuchaiwanzrya kn unaona biblia inazungumza wazi wazi kwamba hizi karama kazi yake zinaleta taarifa ambayo eh, mstari wa tatu anasema kumi na nne tatu bali yeye autubuye hapa neno kuutubu kwenye kiingereza linasema ni e atoaye unabii asema na watu maneno ya kuwajenga kuwafariji na kuwatia moyo kwa hiyo hii hizi karama za utasi ndio shughuli yake kujenga fariji na kutia moyo Kwayo, kwa hiyo mungu anakuwa analenga kuwajenga watu akuwafariji au akuwatia moyo lakini anatumia lugha mpya na anapotumia lugha mpya sasa watu hawajaelewa kwahiyo hawawezi kujengwa au hawawezi kufarijiwa awezi kutiwa moyo kwahiyo wanahitaji tena tafsiri kwahiyo lazima inuke karama nyingine mtu kwa muujiza anaelewa yule aliyezungumza kwa ndimi aliyezungumza kwa lugha mpya alichokuwa anakisema na anakitafsiri sasa ro mtakatifu analeta uvuvio yale maneno anayozungumza yanaleta tafsiri kwenye lugha tunayoijua sasa karama hizi mbili aina za lugha na tafsiri za lugha zikiunganika pamoja tunajua sasa katika lugha yetu ya kawaida katika mazingira tuliyo kama ni waswahili au ni wahaya tunajua kitu mungu anachozungumza sasa hizi mbili zikiungana ndio zimetengeneza unabii unabii unakuja kwa namna ambayo mungu anasema kwa uvuvio wa roho mtakatifu mtu anakuwa hakupanga kusema yale maneno yanakuwa si mambo ambayo yamekusudia yeye mwenyewe tangu nyumbani au tangu ibada inaanza inakuwa katika katika hali ya maombi upako levo ya upako inabadilika unasikia uzito wa upako umebadilika alafu mungu anazungumza kutumia kinywa cha mtu kutumia kinywa cha mnenaji mungu ana ni kama ameazima kinywa cha mtu lakini anasema na watu kwa uvuvio uvuvio maana yake ni inspiration ni kwamba ule msukumo na ile m ule ujumbe hautokani na mawazo ya yule mtu lakini ni nikma mtu anasemaitmo mok akini ni uvuvio haitoki kwenye akili inatoka katika mtakatifu kupitia katika moyo wa yule mtu anasema mambo ya siri anasema mambo ya roho mtakatifu kwa ajili ya kujenga watu kwa moyo na kwa fariji. sasa ikifanyika moja kwa moja bila kupitia kwenye kunena kwa lugha ndio tunasema sasa hiyo ni arama ya nabi aramaya unabii sasa katika somo la leo nimepita haraka haraka kwenye hizo karama zote kwa sababu nilitaka nikuonyeshe kwa nini basi mungu anapo amua kuzungumza na watu kwa mfano asiamue tu yeye mwenyewe akazungumza tu kama spika inaongea kutoka mbinguni tukasikia kama tunavyosikia radi ikapiga alafu tukasikia tu maneno unaona Aki, haifanyiki, hivyo. haifanyiki hivyo kwa sababu hizi karama zinafanya kazi kupitia watu mungu anataka kufanya kazi pamoja na watu kwa nini mungu anafanya kazi pamoja na watu nnana utaanza kuelewa sasa na unaweza labda kabla sijaenda kwenye hilo nimalize tu pointi moja ya kusema hizi karama zinazosema ingawa zinaonekana kama ndio karama ambazo wunaweza kusema ni za kiwango daraja la chini lakini ndio karama zinazofungua mlango ndio karama ambazo zinaachiria nafasi ili watu waweze kuingia katika ulimwengu wameujiza tunasema ni gateway. ni ndio zinazina achiria barabara na katika hizo zinazonena ni kunena kwa lugha kunaanzisha watu wanapoanza kunena kwa lugha watu wanapoanza kuheshimu kitu cha kunena kwa lugha na wakakipa uzito na wakachukua muda wa kutosha katika kunena kwa lugha sitarudi huko tena maana katika masomo mangapi ya nyuma tulikuwa tukizungumza sana sana umuhimu ulazima na thamani ya kunena kwa lugha nami nataka nikutie moyo msikilizaji usidharau mwandishi wa kitabu cha watesaloniki alipokuwa anawaonya watu wa tesaloniki kuhusiana na hizi karama alisema neno akasema mtu yeyote asidharau asidharau astweze unabii unaona na katika wakorinti wa kwanza sura ya kumi na nne anasema wara tusidharau kunena kwa lugha tusiache kunena kwa lugha ni muhimu kiasi hicho lakini sasa eh, watu wanapokuwa wananena kwa lugha na mungu akaanza kuzungumza na, na, na watu akaleta ile ilems mungu akaanza kuleta ujumbe mungu akaanza kuzungumza na watu watu wakajua kwamba mungu ameingilia katikati kwatia moyo kuajenga na kuwa fariji kile kitu kinanyanyua kiwango cha utendaji wa mungu na kiwango cha imani katikati ya watu kuanza kutiririka katika karama za ro mtakatifu karama hizi zingine za nguvu karama zingine za mafunuo hazianzi zenyewe siku zote ukiona ndani ya kanisa zimeanza karama za kunena liandaye kanisa na kulifunza vizuri maana mungu anataka kwenda hatua zaidi kuleta karama za nguvu na kuleta karama za ufunua. lakini nataka nikwambie usifikiri mungu ataanza na kitu kikubwa ataanzia juu kwenye darasa la saba wakati mambo ya darasa la kwanza na la ya kusoma na kuandika hayajafanyika haya hata mashuleni wanafanya hivyo wanaanza na mambo ya msingi hizi karama za utasi naweza kusema ndio karama za msingi ikiwa mwili ikiw utazidharau ikiwa mwili wa kristo hautachukulia uzito katika kunena kwa lugha na karama za unabii inamaana ni sawasawa na mtu aliyedharau mambo ya kusoma na kuandika wakati anataka kwenda kujifunza labdajografia na historia na hesabu lakini huyu mtu ha, ha, hajui kusoma hajui ainihuyu tu uan aueaa tafanyaje ambo y wahio unataka ni kutie moyo na ya, unaweza kuona kwamba kumbe mtiliriko wa mungu au kutililika kibungu kwenye karama ni kitu chepesi kwa sababu mungu anaanza na sisi katika levo ambayo tunaweza kusema ni levo ya kawaida ni levo ya chini mungu atupe neema kwanza kuweka uzito katika kunena kwa lugha kwanza kuweka uzito katika lugha na tafsiri za lugha kwanza kuweka uzito katika mambo ya unabii mtu astweze unabii asidarau unabii unapoanza kutoka ndaniya kanisa lakini kmutedsampuoiab jani wa mungu na watu wengi wamepata shida na kudharau na kuachana na mambo ya unabii baada ya kuona kwamba kuna na unabii wa uongo lakini unabii unapimwa biblia imetupa kipimo biblia inasema kwamba tupime unaona tujaribu mambo yote kuna kipimo usipotumia kipimo basi utakaribisha roho za uongo utakaribisha maroho mageni ndani ya kusanyiko na katikati ya kanisa lazima kujifunza kupima kama una kipimo huwezi kujua utakubali mambo yote au utayakata yote na njia zote mbili ni hasarabasi mungu atupe neema sana hayo mambo tutayazungumza zaidi zaidi kwenye vipindi vijavyo vya the supernatural vyai Eh, wakati huu nilitamani sana kukwambia kwamba kitu ambacho kinamlazimisha mungu afanye na wanadamu ni kwa sababu mungu alipoumba ulimwengu ukisoma katika kitabu cha mwanzo sura ya eh, kwanza na mstari ule wa ishirini na saba na ishirini na nane biblia inasema ulimwengu huu alimkabidhi adamu biblia inasema alipomuumba mtu mke na mtu mme akawapa ulimwengu akawambia dunia hii waitiishe watawale vitu vyote vilivyoko juu ya uso wa nchi na watiishe ulimwengu huu naona kwa hiyo mamlaka ya ulimwengu alikabidhiwa adamu na adamu kwa kutokujua kwake kwa, kwa ujinga wake akaamua kumtii shetani katika bustani ya edeni mwanzo sura ya tatu na kwa kumtii shetani akawekwa chini ya mamlaka ya shetani kulingana na warumi sita mstari wa saba anasema yule tunayemtii tumekuwa watumwa wake yule unayeamua kumtii unakuwa mtumwa wa yule unayemtii na kwa kuwa adamu aliamua kumtii shetani akawa mtumwa wa shetani akaja chini ya mamlaka ya shetani na sio tu adamu lakini pamoja na ulimwengu wote kwa hiyo una, unaweza kuona shetani anaitwa mungu wa dunia hii anaitwa mfalme wa dunia mfalme eh, roho wa uwezo wa anga anayetenda kazi katika wana wakuasi anayetawara mitindo ya dunia hii wa efeso sura ya pili inatuambia kwamba kawaida yote ya dunia hii iko chini ya mfalme wa uwezo wa anga roho anayefanya kazi kwa watu wanaoasi kwa hiyo unaweza ukaona ili mungu aingilie dunia hii lazima apite kwa muhusika ambaye ni mwanadamu na mwanadamu sasa huyu tayari alishajisajili kwa shetani kwa kumtii shetani ndiyo maana ililazimisha yesu aje azaliwe kama mwanadamu ili kukomboa mf, kuleta mfumo mpya yesu alipofika tu akasema mimi nimeleta ufalme wa baba yangu hapa ulimwenguni ufalme wa mungu umekaribia maana yake utawala wa mungu unarejea katika ulimwengu huu kwa hiyo mungu naye anapochagua kufanya kazi duniani lazima apate mwanadamu ambaye yuko chini ya imaya yake ambaye amechagua kumtii mungu yuko kwenye ufalme ambao yesu aliuleta hapa ulimwenguni huyo mkaribishe mungu katika ulimwengu wa mwanadamu vinginevyo mungu akiingilia katikati ya wanadamu na kuanza kufanya mambo atakuwa kama vile ni, ni kama anaingilia katikati mifumo ambayo haimuhusu maana ulimwengu ali kwa mwanadamu mpenzi msikilizaji ulimwengu wako pia unaweza ukauletea heri na mema ikiwa utachagua kumkaribisha yesu ndani ya moyo wako na nataka nikutie moyo wakati huu fungua moyo wako sasa mwambie mungu nataka kuwa upande wako sitaki kuwa upande wa uwasi wa dunia omba, omba sarahi, sema mungu baba. kwa sababu unanijua na unisamehe sababuanmbsamehe zangu zote ninageuka ninakukaribisha yesu kristo naomba uje katika maisha yangu nami mungu niingie katika ufalme wako katika jina la yesu amen amen basi hivi unapoamua namna hii unatoka chini ya imara ya shetani na mungu anaweza kukutumia supnural kimeujiza nataka ni napomaliza kipindi hiki safari ijayo tutaendelea tena kudodosa mambo yanayohusiana na kuingilia kati kwa mungu katika ulimwengu wa wanadamu au the supernatural baba katika jina la yesu kristo ninamwombea msikilizaji huyu ambaye tumefuatana katika kipindi cha leo na hata amefanya maamuzi ya kukupa moyo wake ili utawale ili na yeye aweze kutembea na kuanza maisha katika ulimwengu wa kiminjiza wa mungu baba ninamtenga mbali na ufalme wa kuzimu na hila za shetani na merki za giza katika jina la yesu ninamwombea neema na rehema zako mtie nguvu na kumsaidia tembee na kuishi ndani ya mipango makusudi na malengo yako ya ajabu ufalme wako uje na mapenzi yako yatimizwe katika moyo huu kwa jina la yesu kristo wa nazareti ni na kumwacha katika mikono yako mitakatifu amina pezi msikilizaji kama umefanya maombi haya ukimaanisha basi unahitaji kushirikiana na watu wengine ambao wamempokea yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yao ili ukue na kujua namna ya kutiririka katika ulimwengu akimeujiza wa, wa mungu na hapo utahitaji kwenda kwa mchungaji katika kanisa la watu waliokoka na kumwambia mimi nimempa yesu maisha yangu kupitia redio ya rumuri na naomba mwendelee kunielekeza na kunilea namna ya kuendelea katika njia za mungu au kama huko kwenye manispaa ya bukoba unaweza kuja katika kanisa la Rema ministries larerema miembeni ambalo liko kata ya miembeni jirani kabisa na iliyokuwa ukumbi wa saint francis unapokuwa unaelekea majumba tisa pale utakutana na msaada zaidi unaweza kuwasiliana nami na kunijulisha ju ya uamuzi wako namba yangu ya simu ni sufuri saba sinan thelathi bili hamsinan aroamoj mungu akubariki