hali habari kwa majina yanaitwa azerbadru juma ni mkurugenzi wa a adem ninawasaidia wafanyabiashara kutengeneza milioni moja ya ziada kwa wiki leo nitakufundisha hatua sita za safari kuelekea kwenye biashara inayojiendesha yenyewe leo hii nakuletea safari ambazo kama mfanyabiashara unaweza kuwa umezipitia au unazipitia kwa sasa safari hii naweza kukufikisha kwenye lengo kula kuwa na biashara inayokupa faida ya kutosha kukuwezesha kuishi maisha unayoyatamani pia itakupeleka wewe kuwana biashara inayoendeshwa kwa kutumia mfumo baadale yawe mwanzirishi kuwepo kwenye biashara muda wote katika si hii ya leo esd ya kwanza ni hatua hizo sita uweze kuzifahamu na wewe uweze kujitambua upo gani sitakayofata ni zitazichanganua kwa undani zaidi zitakupa taswira nzima za wahusika hatua waliyofika na nini cha kufanya kwenda hatua bora zaidi sasa kaa tayari kuzielewa hatua hizi wakati unasikiliza asti hii na kushawishi huwe unapumzika kidogo na kutafakari kwa kina halafu mwisho nitaomba uniandikie meseji katika a namba yangu z7b hamsiatatu kunielewesha wewe upo hatua gani mpaka sasa na unachukua hatua gani kusonga mbeli tuanze hatua ya kwanza ama aina ya kwanza aina hii na muhusu mtu ambaye hana aina, aina yoyote ya shughuli ambayo inamwingizia kipato mtu huyu anaishi kwa kutegemea misaada kutoka kwa ndugu marafiki na jamaa je hupo hatua hii au ulishapita kama ndiyo hebu naambia maisha yako yakoje hapa katika hatua hii ya kwanza hatua ya pili aina ya pili aina aina mehusu mtu ambaye ana biashara ila kipato chake ni kidogo kipato hichi cha biashara hakimtoshelezi kukidhi mahitaji ya maisha yake ya kila siku kiasi cha chini kabisa pia biashara yake haionyeshi dalili yeyote ya kukua kwa sababu kipato hakitoshi mara nyingi na ye anakuwa wakati mwingine anategemea ndugu na jamaa kufidia pengo la kipato chake je hupo hatua hii au ulishapita kama ndio hebu niambie maisha ya koji hapa katika hatua hii ya pili hatua ya tatu aina ya tatu huyu ni mtu ambaye kipato chake ni kidogo lakini kutokana na juhudi zake kipato chake kinaongezeka siku hadi siku changamoto ni kuwa kila kipato kinapoongezeka pia matumizi yanaongezeka kwa hiyo matumizi yake huwa ni makubwa kuliko mapato ya siku zote je upo hatua hii au ulishapita kama ndio hebu niambie maisha ya koja hapa katika hatua hii ya tatu hatua ya nne au aina ya nne huyu ni mtu biashara yake inafanya vizuri na kipato chake ni kizuri uzuri wa mtu huyu ni kwamba kipato anachopata ni sawa na matumizi kwa maana nyingine kila faida anayopata anaitumia yote katika matumizi yasiyo yasiyohusu biashara mara nyingi mtu huyo ana nafasi kubwa ya kwenda juu zaidi pia ana nafasi kubwa zaidi ya kwenda chini kama biashara itayumba au matumizi yataongezeka gafra je hupo katika hatua hii ya nne au uliisha kama ndiyo niambie maisha yako yakoje katika hatua hii ya nne aina ya tano hatua ya tano huu mtu biashara yake inafanya vizuri na kipato chake ni kikubwa kuliko matumizi kila anapofika mwisho wa mwezi ana uwezo wa waku, kuigawa faida kiasi cha faida anatumia katika matumizi yasiyokuwa ya, ya kibiashara na baadhi ya pesa anaweza kuweka akiba kwa lengo la kukuza biashara baadaye je upo hatua hii ya tano au ulishapita kama huko hatua hii ya tano hebu nipe ndoondoo niambie kwa ufupi maisha yako yakoje hatua ya sita hatua ya sita au aina ya sita huyu ni mtu biashara yake inafanya vizuri sana inatengeneza faida kubwa na ana uwezo wa kuweka akiba kwa lengo la kukuza biashara kizuri zaidi ya yote mtu huyu ametengeneza mfumo wa biashara baada ya mwanzirishi wa biashara kuiendesha yeye mwenyewe kila kitu mfumo ndo unaendesha biashara hii mtu huyu ana uwezo wa kusafiri kwa muda mrefu kwenye biashara yake bila kuwa utendaji wa biashara je hupo hatua hii ya sita kama ndio hebu naambie maisha yako yakoje katika hatua hii kama nilivyokuambia nilivyokuahidi hapo mwanzoni kwamba nitakufundisha hatua sita nitakupa habari kwa ufupi kuhusu hatua sita za safari kuelekea katika biashara inayojiendesha hizo ndo hatua sita ambavyo nimekutajia na kuomba ujitathimini na ujieleo upo aina gani ya mfanyabiashara kwa wengine hizo ni hatua ambazo wamezipitia kufikia kwenye mafanikio ombi langu naomba uniandikie uniandikiems kama nilivyokwambia hapo hali katika namba yangu ya7 46586 ukinieleza upo hatua hipi mpaka sasa maisha katika hiyo hatua ya o na ungependa nikusaidieje uweze kufikia hatua ya juu said ambayo ni hatua ya sit au menda umeshapita hatua ya sita ya biashara sa katika hatua ya uwekezaji nashukuru sana kwa kutenga muda wako kusikiliza kusikilizaas hii as itakayofata nitamwelezea nita mtu wa aina moja baada ya mwingine katika hizi hatua zote sita kitu gani anachoweza kukifanya ili kujikwamua au kupiga hatua bora zaidi kumbuka kufuatilia mwendelezo wa inayofata siku za karibuni asante sana nikutakie kutakie mema wako azar juma mkurugenzi wa j business academy karibu