Rise up this morning, smile with the rising sun. Three little birds <laughs> pitched by my doorstep, singing sweet songs of melody pure and true. Saying, This is my message to you. Sing it! <laughs> Hello, guys. This is Alvin da Vinci. Ah, I cannot believe! I cannot believe! It I've been a long coming, long coming. Anyways, two weeks, three weeks. Missed you today. I have a big message for the three little birds, and to make this thing clear, it is all about the male rose. So. if you ifyouhavent followed our podcast kwa majina inaitwa ni muda and i am yourhost always day in day out alvin davinci you havent seen my fase chakufanya unatakiwa uende kwenye ig uende ukaandike alvin davinci nder uh, scrol youllseemi comment give me feedback nipe um, your thoughts on the podcast and on what tunaenda kukiongelea twitter i have a twitter tttaccount k Or Alvin Da Vinci, you can get me Facebook Alvin Da Vinci. Without further ado, today we are going to talk about the truth of men's sexual roles, and these are the three: men's sexual roles, the lovers, the providers, and the friends. Let's our losers. Let's talk about those three. In three, two, one, let's go. I've been asked a lot of questions concerning on which platform am I using to record my podcast. I guess you guys are interested in recording new podcasts and your own um, creativity um, talks. So I'm using Spotify for podcasters, formerly known as Anchor, which is a great podcasting software for beginners who are just getting started in podcasting or even expertise. Um, it is a creative tool um, built up or made by Spotify. It user friendly. Um, free to use allow easy distribution across multiple platforms so if you use spotify for podcasters your podcast is going to be in multiple platforms um, there are means of getting to get paid i mean you know everyone wants to get a little bit of something from their creativity and their uniqueness once you hit 50 listeners you can record your host rate ads promoting anchor or spotify for podcasters as your podcasting hosting and creation platform these ads are performed based so the more engagement your podcast receives the more revenue you stand to earn from them so that's how the model payment goes and uh, you might interest companies and businesses so you can get a little bit of ads so apart from anchor that's the way you can get money from anchor but apart from anchor you can Engage with other companies. You might also have a, a doubt about this um, platform. Is it free? Is Anchor free? The platform it's it's free. There's no such thing as subscription in this platform. So you create your own session today, then you move forward from there, and you own everything in your podcast from your audio, your podcast cover art, your I mean Spotify for podcasters um profile. Um you are you customize the way you like it and you are free to put your podcast anywhere you choose at any time anywhere you choose and at any time so what should I do next? You need to sign up today so the whole world can listen to your thoughts and inspiration. as I was saying oh, my days. I read, is it okay to say miss for the gents? To say miss miss for for the the gents ladies okay kwa miamba yote kwepo nasikiriza ia wewe unasikiliza podcast kama mwamba jua nimekumbuka mwanangu ila like, well, ladies. Ladies. Ladies. ladies i ilaaiim kupoteza muda hii ni muda kwa sababu tunaenda na muda make sure you follow us on our podcast platforms apple podcast encor spotify na sem zingine zote where you kan see ni muda or oh, itsa platfom amboni ya um, podcast ana share podcast just write ni muda utatuona me as a host my name is alin davinc ihave talked about that befoe al avn ig sand andiak tfal avin ee t andia aebookd ueaiewambuk Truth. nilikuwa nimewakumbuka sawanangu bro, bro, bro. Yeah? lakini kuna kama wiki moja nilifanya let Nili, let me be true. Let me say the truth wikimoja niifanawiki kama kamoja hivi nilikuwa niko ile nkauvivunikilitokea Ah, okay. by the way byst imetokea heri ya sikukuu ya pasaka kwa wale ambao mlisheifanya mimi na nanimewambia tena nao tunaenda kwenye is or comment down if this is um, uh, wanasemaje uh, hey, hey. wanasema i love my muslim friends okay the the truth of men's sexual sexual sexual guys this is my guys my kwenye kwenye gani gani between these three the lovers providers and friends ukija market value ama inabidi ujue unacheza na leo hii tunaenda ni friend only maiuythuawakweye rogai betwththheaiukia kwenyeamanabidiuuacheogaohiitunaedauihiitumimiifintwm alo towm oh a provider Two women o, sasa siko, go, we, we don't talk about them ni malusers tu sasa kuna upande mwengine ukengea upande wa arata ata kwenye hizi kuna wale low quality provider, malabas, malabas, malabas, malabas. quality labda provider ama friends na kuna high so we'll talk about them all. sasa most men date uh, wengi wao walew kama providers wengi sana lakini wachache sana wana date kama l a frin wengi wanatutaongelea kwa sababu gani wanadt kama providers kwa sababu you, ride, you, to, to, to, to riders, you guys can know tradition, tradition wamejifunza kwa wazazi um, imekuwa kama ni mantra kutokea zamani nikisema mantra namaanisha ni kama inajirudia kwa sababu baba alifanya babu alifanya nani alifanya kale walifanya so a, so far kuna kitu ambacho watu wanatoke wakijue foa yeah? kwenye hii make difference ni quality ya mwanaume au ya muamba. sawa hiyo quality that's what making, makes the difference hiyo masijui nini yani, its kidogo lakini kwaliti yako ni wa aina gani ni mpenzi wa mapenzi au yeah? ni mpenzi wa kuinvest mpenzi wa kuspot kwasaabu apo ukimwongelea lsnamapenzi ukimwongelea provider ni ana invest ukimwongelea mambo ya support and stuff like that ni friend so we up. So, the big is, watu idea kwenye kuhusiana na swala la sexual market value. Guys, sexual market market value value guys kwa kiswahili ni, uh, ni kama soko uh, soko niwekeeso kiswahili msamiati sasa ni soko la uthamani kwenye swala la mahusiano yani kama mfano bidhaa fulani iliyoekwa kwenye soko fulani labda bidhaa kama um, nyanya Sorry. nyanya ni bihaa yes. <laughs> kaman okay. tuseme bidhaa yoyote ambayo iko kwenye soko la kitu flani mfano labda simu simu bidhaa kama sim. iphone lada iaa iphone sokolake kipindi icho a elfumbili kumi na tano kumi na nne s kumi na sita ilikua liko hpe kwenye soko la sasa hivi haina haina haina haina market market market market kabisa you guys understand what I'm haina market. so kama haina market, meaning, so, ujue na kwenye mahusiano thamani yako ipo wapi na just to wapiajushoro do this out Section market value kutokana na data za vitu vingine ambayo unaendelea mbayo naendelea kwa mwanaume yake mara nyingi na from naazia fo years old kwenda huko kwenye unaweza unaweza na na na not in, in the market kivipi they call it market eza ni kwa sababu ilo soko ambalo we upo una thamani na thamani hizo ni zipi you have maybe uh, una vitu hela una status, una akili unajua you know, care of, of people una emotional kwa mwanaumehizo ni traits kubwa in the to stay market for long and to be abidi by watu wakiume au wakike lakini sana sanawanawake kwasabau aba naangalia value za eual kiongelea eual mimi ni heterosexual so naamini kwenye mapenzi kati ya mwanaume na mwanamke kwangu mae naanzia fo kama na miaka kumi na nane mpaka thelaini au wanajituza sana lakini hapo no eaamtnakwagako omsupuu yn ukisia hapo ndo huko kwenye pikipiki yako ndna kama ni n pne 4 ni pnunauzauko mamilioni n apo ndohuko yenteyente hapo niko aaa na ana what im saying sin satusiongelee sana asa ukiongelea lovers wanaaa maainaenen mtazamo wa wanawake wengi lakini so, wengi wao siowote lainiwengi waaa cha mwisho kipi ambacho at least au at most uwe nacho. provider kwa uwenacawengine wanaweka kamaanawanawashik baadatalea watoto maishatakua mazuri ka ahizo nia hapa na pale ili welewe umekaa friends sehem wanakuwa We, most women, wana kwao wanakuwa wanakuwa wanadepend kwao kwa vitu kama vile labda emotional support um, yani kama kuna vivalivivali wanatoa msaada labda ladakenda ta vioni wanasaidiaanntwanaptwanaafundisha mara nyingi as sexual attractive l wanajipenhemsel a kwa yani? eh? wanawake kubwa sana kuja kwa wanawake vizuri wanawake na wako successful kwenye kitanda sita sita kwa tunaongelea sit kw sit umpr akili yako ujue uko wapi as a self improvement uh, improvement podcast inabidi ujue kwamba wanakuaga hivi au wewe upo hivi so ni wazuri kwenye sita kwa sita wanajua wana kubwa sana kuusiana na wanawake na wakijipresent to to yeah? wenyewe resources nyingi yaani wao wadha kan give mdao labda hiyo ndo time ya sita ka sita na vitu kama io na ana avoid in any way. Yani, na investi i anyway kutnaneokuinvest awka aa kama tuaza tukasema ipaybaayby kasema pyba kamaybam kndont boys boys boys you understand say, boys in the beach boys, zanzibar maanziwanage vitu vya kuinvest sana sana sana wanataka tu just sex and stuff like they the so, they good good good good at that that very very invest most not vyauest ananingi za kufa hivyo love them menothem kasababu theno them wanajua mahitaji yao romantic yeah. hawana kukuja kukupa ushauri tu we, unataka uwe uwe love wee natakeivi e lama earin addanaoidungeee My is free I read and reply so you just send send frr feedback niambie o thot kuhusiana na lovers e kuhusiana na other nahid ambazo meskiliza shaoexi talk about it msiwaze im here for you youre here for me so the second, the second role aw majamaa ko wlingkunestanawea kaines hel nawea unaweza ukainvest kwenye karia ya mwanamke provider mwamba kama mwamba okay, mwamba mwamba kama kama kama kama unaelewa ni ni ni sasa kwa, kwa default role, hii ni kama default role. Yani, it's a default to most many. nikisema huwezi ni mwanamkeabueikbs uwezi yani, ukaipinga kwamba lazima kama mwamba uleofa, uleofa. in any how uliefanikiwa nasio kufanikiwa pasei sana unaeza ukawa aaprovide a tu 70 adi 80 pecent ya wanaume wengi ni providers70 adi 8 peent sasa shida nakuja na aa provider nao wako wamekategoriziwaategoriziwa ni wako tofauti tofauti siowote wako like that super popular that super rich that super supe nino sasa 80 peent ni inaenda kwenye kwenye yani kwenye wale low quality providers naniksema low quality providers mara nyingi unakuta ni wale ambao aweza wana boro many wanalipwa mni eh? nkisema mtuanabormn anakopa hela kwa ajili afanye kitu fulani are low quality provider kama unakopa unaenda kumpa mwanamke au unaenda nini usm ku gari labda ferrari nekane na mwanamke you are unampa dates and stuff like that at end of the day kupata madeni kwa sababu tukio au unafanya kazi lako yote naisha kwa wanawake you yuae low quality provider very low you be stupid kabisa dont do that you need to be smart and you need to work with a, a, a part of lover aparoft kama unataka kuwa provider unajua lovers and provider ukizitumia vizuri interchangeable unaweza ukawa vyote and watu wako hivyo kuna watu ambo ni lovers and providers v so, so sasa kuna huyo lio quality provide alafu kuna mwingine hapo katikati anaitwa simpa hao ambao wanafanya vingi kwa sababu ya mwanamke after they don't get so mwanamkeganaongeea kila siku chikitu, stop una, una juaji, una simp una you are more effort effort kwa mtu ambaye na hizo unaweza kuwa unaenda sehemu unakaa nakukalisha hapo haji unaenda una, una too many texts una kitu cha kufanya just there thinking atakuja atakufikiria if a woman want this for I've been, ni uongo. Say, na at some moment kwenye maisha ukiwa nakutana na vitu nanamna najikuta ne na kidogoemeun eh? hey, samtimes ikuta labda ni mwamba good d lakini sababu kuna kama katikati ka kati, eh, ukamkubali mtu uka sasa ukujua kwa sababu mwanzo spark sawa kumbe mwenyewe labda alikuwa -anaka interest kukujua baada ya kujua anajuana, kama, eh. sabu, mtuta, nan, na return, angerea, naume, na unaona kama sasa huyu mtu tena return return nzuri hizo unajua kwa wanaume mwanamke first kujwa najannanakamwaekutana lada mara ykwanza paa ukawa nalivo fkafabtai nap aa nikikutana na alivo, like you ni personality. So, bonus, personality na good personality anapokutana akiwa pale na yani mfano, yes, we nawewe saw aaf you ladies we are the, you, you are you the hunt sorry. lakini mwanaume anakuja kuchoka na kuona kwamba hakuna nia ya kuwepo hapa cause I'm not cared kwa sababu kasababu kama ni chita anamch the likely chances of him kumpata ni pale anapomkaribia those are the likely chances nipale anapomkaribiaas hm ule chit anazidi kumkimbiza alafu anazidi kupotea kupotean na namwachatuvumbi amwoni the less anakuwa fed kwamba bwana canende aa uio ni analo tukia kwenyeesa kwa mwanaume na mwanamke if I got aeatakuonekan kam awe nakujibu kesho tesi mtu labda jana nakujibu wiki nakuja au unamwona yupo guys, na Hi, kitu nawambientuaskituhkfaa au unamtafuta mtu alafuma, maybe like busy and stuff like aama mtu oaaiuetuakwtuongee tu kweli hakuna mtu yuko busy Sawe, lakini huwa mara nyingi ni of priority sawa mi nawambia tu ukweli y hakuna mtu yuko busy of priority if she doesnt you, if he doesn't, he doesn't you he he bui i yu mvo hachana naye huo ndo ukweli kila mtu ana simu kila mtu yuko busy sawa te ikija wanaziona wanaume wa. like you just not the sasa ya sisi na kinakuja mambo ya si uh, wanaita nini ile games unajua the tutaziongelea o knaa kutokeaa mamoaatutaziongeleaho am ao zitachezwa sasa so, unajua kuna vitu ambavyo watu wanavifanya and they mtu kuna wana game, kuna wana game. Kuna amba, they kuna kuna game game wanawake watu ambao don't like, wanataka tu sasa ku, ku, ku, kuongeza ngazi ya upande wa pili like aupande financial labda yuko vizuri kwenye vision kasha vision kashakuwa na yake au vizuri kashajipata vn tasuana nae unenazasi vizur sajipata tana nao anahitaji mtu ambaye atakuja kwenye maisha yake sawa so, nao anahitaji mtu ambaye atakuja kwenye maisha yake ata add value value value kwenye kwenye maisha yake so, ata add value vision yake mission yake yake sawa vision mission mission ni hapa then when a woman comes in ana add value kwenye mission yake. So, so, the comes, kama hivyo hana muda kupoteza kwa sababu akishaona htajiki anaondoka hana mda lakini kwa hao ambao labda ni boys wajajitambua a anaangaika inabidi most women wajue hichi kitu kwamba ajue kwamba huyu mwamba aliyekua naye ni mtu aina gani anafanya nini vision yake ni alafu hii inawasaidia tu ladies if you know mwanaume wako tayari ameshajipata anajua anachokifanya to to him maybe amjui mbelenikitada kutokea be there for forthat aite mprioritisehim also dont leave live himanthose kape men awanaga mda wakupoteza if they want what they want wanakuja nakuambia kama unaona unazingua the live so to say so by experience guys out there be the best you can be women are looking at the best men I'm a male figure they can find you need to be the best ukiona mtu basi kwa wamba wengi ambao wana mapenzi ya kweli wanatakaga wapatage mtu ambaye from from now now like kama hivi na wasije wakapata mtu that successful kwa sababu atakuwa anashindwa kujua yupi ni sahihi yupi sio sahihi kaja kwa sababu sababu ya ya hela kitu maana watu wengi usisi, wanawet, most men au love Nimpate mtu naye mara nyingi case wengine up aa kwasababu yaelaakaaa wanawake sio uongo ni ni ni kweli wapo lakini most sana mwanamke mzuri wanaume wengi wanafata interest nest naye anashindwa kujua yupi ni valid na yupii voidauavoid kumwa umona sasa thecane of you getti therihmaithat you n aso to see your eest af angalia kuna ompatibility kuna oecio is thechemisty uh, dyou thin yo kaa mwanamme du thin kan be a woman with, um, Uh, value to this man are you a aomlien to the man and o the focus of his life you are good na hey, hapo stop kwenye kwenye high high quality provider o a kwanza wana vitu ambavyo ni vikubwa wana wana pesa values na kama zile vt unakuta mtu w confident nden eh? ana skills za kutosha people right resources tht ndoizo za ndani resources nizo za zanje unakutasasa abda ana nyumba amejenga na businesses ana i mean nani magari Is that resourceful so, a, more money makes men more attractive guys kama more more money makes the man more so go get the money. lakini bila kusahau you can have the money, lakini sio kila mwanamke anataka hela hela yako yako of you as you as sio kisiwe kigezo kumsumbua laiwkgekuwasumbua wanawake wengine kwamba na hela sasa unaanza kuwasumbua no hicho kisiwe kigezo Kweja, msingi, tafuta hela ukishapata hela jua mwanamke wa kweli ni yupi mwanamke ambaye wa wauongo anakuja well au umevunjika uko mzima rich you are poor yuko kwasababuasabau kama yupo kwa sababu ya vitu vyangu na vitu vyangu ndo vinamfanya mimi sikmtttu vangu ndo vinafanya a lets talk about that That's a big thing ambayo watu wanakwaga nthe big, big game of a woman ni aman with no game if you don't have that game and understanding how how women women moves ifoon atha amatan make me kama mtu thiet m mbao bado waingawaingahamumbuakupatee game na hataki kujisumbua kupata makini watutawafnan watakufanya vitu vibaya kama usipo replyi to what thea so do be gridy be smartstay with people who are smart and you also appear smar you are the average sum of people you stay with ive ama ni watano kumi you are the sum of those people haya tuja kuenyesesa the sueto proide huyo nioide mara nyingi um, wana- wana- wanatoa hela nje eh? wanamwaga pesa eh? na watu wanawapenda sio wanaume sio wanawake tu so wana tuhata wanaume wanawakubali sababu ni, ni, ni mwamba wanakea na vitu kama hivi yeah unakuta wanapendwa kinyama wanakubalika na watu na nini kwa sababu kwasababu na wanaweza kutoa na wa mara nyingi nakuta na maranyingi unakuta yeah so make sure wana make sure kwamba make sure wewe ni una at least um, a high quality na atlst high quality provider na alv a kwa sababu aauannd m naaattinauta una mwamba anam aki aelatanaw etnamwamba anaela lakini ana game anafinasiwa na wanawake sawa they used him na naela zake alafu apati e asa kama mwamba kwa ushauri tu inabidi uena hivi vitu viwili kwa sababu wanaume inabidi tutoke te tukatafute valu zetuarma Your values, sorry. you need to go acquire yourself skills and stuff like that Go do that. So be the best you can be Alafu, also be a romantic gentleman. What for a romantic gentleman? You can see them, right? My guy Top G yeah? and rotate And he's treat yeah? traits. He's very romantic to women and provide also Going to the last role, friends. friends you cannot talk more about it lakini guys just make you aware ukiwa na mwanamkemimi siwezi nkakataa kwamba sina friends wa kike but ninao kikeninainao so, wakike lakini ina in a certain title kama vile um, aun a ni nao na yani, nao sema kuna fulani flani so, na hiyo mimi kwangu you, can you cannot use mine lakini kwangu mimi navoona nibora nina watu ambao they either add value uh, value to my life and i give them value back sawa so, it's okay to have female friends but its not ok to have female female friends female friends neno platnimalieniwe upo she uses your resources everything like going out movies and stuff like that then you don't get any valu from her anakutumia umeibia eedrmbiaende akachukue ufe kwa ajili yake like that. just aust afriend thats bad na kitu kingine ki inakuja kuwa bad zaidi and worse kama ni platenically, na anafanya hivyo hivyo mnafanya umefanya umeingia kwenye mahusiano na hiyo nachukua taswira kwa mimi kwenye best bestfrind wa kike wanje tofauti na mke wangu mimi siaminii co inaamini mke wangu mimi nd atakua friend wangu wakike my my my wife and my one and only you you you are beautiful lady, i love you so much i'm just waiting for you. I'm here to to to give all my heart do lakini like namwambia never never know imi, so never know bwana sometimes watu kama hivi vinawaleta karibu maybe my wife kaibu anaskilia hivi alikuwa anataka mtu kama mimi kama mimi mtu kama aje mwingine kwa kwa sababu sababu unajua half half na ya, half one one one, marriage mmoja anakuwa nusu nusu then then mnakuwa kitu kimoja mm -hmm. kuna vitu vitu she can make me ambaye anataka lakini utui nakea aae ha those e women soby eo y ka he mik aa the aiitsgodniiuwa nasema ni kwamba yuafrina kama ni rafiki yako ambayo una meia asafrin nabidi emtu ambaye get o thehnanakua naata Uh, support emotional and stuff like that lakini ukija kwenye mahusiano guys chungeni hata wanawake chungeni mahusiano yasia kaingiliwa na marafiki zenu kwa sababu uh, of the zenusaau oh, lso kitu kimojawapo ambacho kinavunja mahusiano mengi ni ni marafiki marafiki marafiki like it or not lakini kwamba no Have a your your your relationship relationship should be your relationship with kinavuna mahusianomengi aaf not with your friends have boundaries on what you speak towards your your friends about your men or waam w sababu inaweza ikatengeneza wale watu ujui kan wengine wako kwa sababu wengine mahusiano wanaweza wakaongea tu unajua unaumba singo uueginewanaombana tu kitu au kamuuliza ili akupe feedback ukakichukulia kama kilivo ukanda kumfanyia mwanawaomwanamke wako with this people fin frn wapo ahla waweke mbali kidogo nywa frn kwenye mahusiano wako aeke mbaliaakea amanake waeawachumba a laagogoagknamfan ladaazazi Yeah. So, watu ambao to go you watu ni wakubwa kuliko wanaweza mnajuwa mawazijiumri aenda wamtu mbae alinganaa Um, big person otther eh? pi a spo kuna spot yako ipo uko nje uyunaenda kuwa a kiongozi mkubwa kwenye sekta za jamii labda unaenda kuwa, kuwa mtu msanii unaenda kuwa mtu fulani mwigizaji whatever ili usija ukakosa unawezakaunafanya hivo mshasiku mda unaenda unazeekauunakufa you din even hav someone to stay, stay asidew so no that fin akompany an, ambaye anaweza akahuompliment sa akaa aka value sa akafindatractive sa ambaye anaweza akakupa honionyowan to hav anaeza uanazile oaibilit zinafananafanana siozote mtaki kufanana tmce a tmuch alike lneve make ag nabidi mwe ast na vitu ambavo mnatofautiana mfano labda mimi labda na mwanamke ambae nampasuu mimi m tmasuimtmasui right? so idon ned anothe masuin womn i nd afemini mt femini mn a e awataa aawa aeenomaana mwanaume mwenye a ae And you can stay by my side grow together don't worry ymyiwao wanaume kaa sii tuo wengiamdea i friend kwa mwanamke you now need to the two e aao iimia woaiu aea aaatanoadi een o, simpata, o sratch voices crows ininanini like foget about that implanin to have abikna uh, setup na sehemu ambayo nitakuwa na good and pefecm right now wearegrinding torechthe i wish you guys give me asupport by lisenin um, sharing this podcast um, also give feedbacksa ili so, tuweze eh? kukuza our podcast kwasababu yeah? uh, we need equiments weed we aig than this ambayo naifanyasoloid to hae i need to hae gys mnaosikiliza sasaii i o ha n mynewahaga g tukiwa pamoja tunaongeasohnaleta uchoshai ai eeanaasiia ibetter tobe the best i need to see you guys face to face to pig a story toonge that's the minion ofpodcast influence people in a, to, to developkuenye self konye itself, na nili development daiti na vito kama ivo niswachoshe msunichoshe this is ni muda i am alvin davinci day in day out take care of yourself love yourself be the first one to love yourself before loving others have agreat and big emotional inelligence ili iweze kusucceed kwenye maisha kwasababu 80 of successful people are emotional intelligence creatures take care of yourself and i love you all no homo <laughs>