Hey watu ni aje kama kawa ni boy wenu hapa dimore omosh na anataa kuachapia leo story moja ini e, kwa bible najua wengi wenu wamsomibib s so, una wale watakuesha na unatudanganya tiahs kakwavs kakwa na inahusu noa vile noa alijenga ak, mungu alimpea oda ajenge haka, na abebe wanyama wawili, wawili plus familia yake na wale watoto watotokubali kuingia ndani ya juu zilikuwa zinakuja ile ngori so kama anoani mtu mtifu akafanya vile akajenga lichapua na moja bigi sana na akasi watu waingia lakini binadamu alimwambia w unaongelea nini gani mpaka maji majijaze huku enesiatujaona maisha yetu yotemch aini wanyama wakawakamskiza wakamsiki? najuange weza ingia wote alikuwa anaingia sample ya mnyama wawili wawili Male na female. simba kike simba dume jogo na kuku nyoka jike nyoka dume hivyo yani. sample, sample, sample ndio baada ya maji kusafisha kila kitu watu waweze ku juu hiyo maji lisafisha kila kitu so wanyama walikuwa wanaingia wawili wawili na ndani ya hii kulikuwa na sheria moja na hii sheria ilikuwa ni hakuna kunyanduana hmm? hakuna kukula kitu nanyelewa, watu wazima wananielewa eh? hakuna kunyanduana hakuna kudinyana na juu watu sheria kama hii ni ngumu hata kwa wanyama wakaweka sheria yingine yapi pi ilikuwa kwa mlango Design ya yasupa wanaume ilikuwa ukifika kwa get <coughs> wanaume unaacha reproductive system yako hapo so ukikaa mii simba ikikuja ingie inaacha burungo yake hapo inaacha makende hapo makende na mboro hapo nao anachukua anakuwekea anakupeatk na namba ndio wakati maji itaisha u unakuja na tiketi yako na namba unampatia nakutolea kwa sanduku ameweka anakurudishia hiyo ndio ndu likuwa ha mangeweza akikisha kuwa watu aa wanyama na watu waliingia awata ha huko ndani so wakiwa pale ndani sungura ni mjanja e, sungura akawa bada miya, kukadana, hake, ya miezi siku kadhaa naambia bibi yake yebu enda ucheki kama maji yeah. Yeah. Na, miya, sungura, ima, bana, eh, kupiga kitu sayote maj upiga maji, maji saa yotempaka yeah. bibi yake alikua amepumzika naambia bibiebuenda ucheki kama maji imeisha kila siku kila siku kila siku kila siku kila siku mpaka sikumoja bilawifake alitoka hivyo nje akaenda kuchungulia akaona ma maji meisha na akakua rkamwambia maji meisha autst akauliza sungura nambon izi siku zote umekuanglisbsungura mjanja akacekaungura kamwambia wewe utati nilirogota risiti ya punda hayo wazito tafakari hayo