E, ni aje majama niboywenu dimore ekeyeomosh kama kawa natoke atakuechapiatausumurio wangu mmjtattapweawhtutladpat ukitaa kupata dem poa lazima ufunge virago safamoja kwa mojaamaaakamuaadmwnginemsup hadi akaanza kuulizia na uudem msupa huyu huyu ni nani akaambiwa huyu ni mtoto wakinanan mrushakiswahili mademaushagoaksmetoka nairobi hiyo eh. nih eh. dem ameingia bo katelo baadaa wiki mbili amerudi naina wife speifialy yapo ronga wachatuseme na wachatuseme maronga amerudi nabibi sasa anatak kuflosia watu bibi yakmsmoeskaon wanaenda sokoni bibi ya katelo mpya eh, matako siandaa zimekubali ni kama mm? eh, nywny zimesimama zijakuwa zikichezewa jegi zikosawach wafike sokoni mali ingine hapo mapoko kaelo eh. eh, akashanga hupoko anajuaje bibi yake wakifika mbele wengine wengi wanamjua a nzakdmshab amapoko tu ukirudi ushago uani umeenda umeangukia bibi baba kuma umeangukia poko tafakari ao hayo na umoshi