heihehe majamaa ni boyenu dimore na kama kawa kama dao lazima leo tuchapiane kwanza leo ningetaka kuambia mafanzu wote nan kwa maheta wote thom nanijenga itabidi ni mwatusi kidole cha kati kwa mkundu kwa walemajamaa naepale nje mwanangangana na hassle mungu hawakumbuke wa kwa wale wasiwatak kuchoka wanangoja watu wengine wachoke then wawaibie wanataka kulaza rahisi mkufesu kwa ule waumini wanawamini mungu kabisa naambea maisha marefu kwa wale hawaamini kabisa bado moto yenu inachemshwa na kadhalika na kadhalika kila mtu aishi maisha yake kila mtu apambane na hali yake so hiyo ekonomi hii roundi nimesikia wanaume wakilia sana wanao ka iko hard sana iko tight ti kushinda hata mtotovajo so atujui vile tutafanya survive tu kimungumungu kimungumungu hmm. ki tu kimnumngu tu satunashukuru so, juu everyday everysngleday ikifika jioni na uko alive ukiingia kwako umekula kasapa usisahau kumshukuru aliye saja ama mtu yoyote ambaye weushukuru kuna watu wanaabudu ng'ombe kuna watu wanaabudu masanamu kadhaa mingi mingi kuna watu wanaabudu mpaka sheito nakama una abudu mungu so kifika jioni na umepata chakukula nashukurusaasrso na mm. leo aataka tu ni wanr niwatie roho moyo niwapige motisha l ukitoka hapo ukienda kuasl kumbuke kuwa lazima binadamu wana This shit is real na akuna ya rahisi na kwa maisha yangu pia nuujua kuwa hakuna mtu hutasaka milele na hakuna mtu henjoi milele kila kitu iko hmm. kila kitu iko balance furaha uzuni hmm. wezi kuwanga tu hatuenduule jamaa mefurai 24 hata ukua umefurahi 24 najua kuna wale mabesht watakasirika sana wakionanga tuweu umefurahi maisha 24 nashanga mwewe ndimaisha nakunfuwa usisahau wale mahasila umeacha chini sahili uko juu uko na furaha usisahau wale wako na huzuni huku chini eh? sahili uko juu yaani una dishi umeshiba usisahau kuwa kuna place watu wana lia nja hmm? na sazile uko chini usichukie watu wako juu unaja kama jamaa saila wako chini anaonanga dunia mzima inamchukia ana kakiru mm. mfuko uko chini anaona yan wenzake wamemlenga akuombe kachwani umwambie nanona umeshiba eh. inamuuma ama mfuko ukombaya jakula hld naona unanyorosha kahawa Na KDF. Amenyamaza inamuuma mumanaasim tu nafaa kuwa umeona hizo lips zake vile zimekauka umjenge salu uko chini kua mse wakuongea usinyamaze eh? ndio tuweze kusaidia kusaidiana kwa wale majama wapendi kusaidiana eh? mtahitaji murale juu ineeza kuwa mimi labda sizi kusaidia kidou btiko tim binadamu itajisaikia wenzake company tu yawasi ni hajagani kama unado, una unadoo lakini company Fake friends Fake everything mm? so tusasauyane in every situation tuko in tujangane tusotiane mm? usikule peke ako unehahara udedi so ukiwa fiti kula na wenzako ukiwa fiti usisahau wenzako ukiwa mbaya ukuo uko chini ongea na wenzako shea lakini pia unafaa kuchunga watu na shea nao sailiuko chini ama saili uko juu jusi kila mtu ukuoneanga uruma saliuko chini kuna wale wanafurahi ukiwa down wanafurahi ukiombaomba awataki uinuke ivo unafaa kuwa ce pia kuna wale watu wafurahii saili uko juu wanasikia uivu wanaomba urudi chini uteremke uloofike yaani au tunawaita wanafiki kwa kiswahili sanifu uwezi kosa watu kama awa maisha wale majamaa wanafiki wakutakiangi mazuri au furayauniseleanuku chini vibaya sana mm. kidole chakati kwao kwakijaluo nowita olunda sinulize olunde ninini yeah. so majama wejua tu kila kitu ni temporary si aet ishua ya kesho ama the next second of your life ama the next minute of your life itis not a guarantee the next breath si guarantee kuzaliwa haikuwa guarantie kubarikiwa na mungu si guarantee kulaaniwa si guarantee kupendwa si guaranti kudekezwa si yani kitu unafe, una go through kwa hii life si shua ni temporary si mm. of course kuna kitu moja tu yenye huwa tunajua ni shua ni guarant na hiyo ni kuwa siku moja sisi wote futi futsit chini ama ufanyiwe kiuo bado majivu kwa hewa Mm. so sali uko kwahidunia m ile ukonayo vizuriitu vizuri, mm. vizuri. ndio usije regret hapo mbele usikuje kujaza akili na maet ndio siku yenye unapumua pumri yako ya mwisho unaweza kaa e chini na uambia wasi kuwa mimi niliishi the best life ever no regrets niliishi maisha tote niliishi maisha vile inafaa hata jogoo inakubaliana na mimi mm. so polenimafans kwa wale wamezoyanga nawaechapia mastori leo nimeamka tu nikafil ni encourage majamaa wala wako chini kidogo na nawalemajamale wameamka wanafil wakwe juu kidogo nekumbuke walemajama walipewa ikusjana na walemajama wamekaa saaina lekea mwaka ajaeiona hata vile inakaa uh, walemajama uko inje waujipiga tu mapunyetu hiyo ni temporary utapata den na kwa wale majama wanadharau wale mademu wakonao khp ma nw chua hy jamaa sikubafuekwahivo kila mtu kka maisha yako vizuri ndio tafakari hayo