Hello guys, Mambo VP. I hope Kilam to Kosawa. I hope my As you guys know, it's Rich Lid here, all the way coming from Rich Lid Forex Academy. A lot of you know me as Rich Lid, but my name is actually Rich George, and I'm here today with a new episode your Forex in Swahili series. Yes, guys, it's been a very long time, but guess what? To Merudi, and we are back, we are better than ever, and we are ready. wapa you guys content ambayo itawasaidia itawaendeleza itawapa na ufahamu mbalimbali juu ya maswala yaex kila kitu utapata hapaabilakupoteza so muda ningependa kuendelea nayaleotumeshakauhusuni uh, so nini tumeshaa uh, njia mbalimbali mbali za ku hambua soko la forex. sasa ni vyema ukafahamu kuna aina ngapi za traders. kuna aina gani za kwenye soko la forex. ili wewe binafsi uweze kutambua na kujitathmini mwenyewe uwezekutambua awfna uwatambuawenyewe unaingia kenye und lii ningependa kuanza na kundi la kwanza kundi la kwanza a tunaitwa nimbao wanakua wanazao siku basi ukishikilia ile ile position yako zaidi ya masaa ishirina nne na kuendelea mpaka siku mbili siku nne siku tano wiki moja wiki mbili wewe ni swinger so wi wanafahamika na asilimia kubwa ya traders, uh, wengi wao ni swingers ambao wanapenda kuhold una, unakuwa kwenye kukiinaenyenaishikilia position zaidi ya masaa ishii na nne na kuuendelea okay? kundi lingine wanaofata baada ya hapo tunazungumzia kuna ambao ni wa kwanza alafu ya pili kuna position traders position traders hao wanakuwa wanashikilia position zao kama mtu akiingia kwenye trd ih amenunua au ameuza pea yoyote ile anakuwa anaishikilia ile pn kwa muda mpaka mwaka, mwaka mmoja yani mtu anaingia kwenye anaishikilia hiyonaku yake yhiyo mpaka miezi kumi na okay? kwa hao wanakuwa, wana, wana, wana long nauendeleawanakuawanangai Uh, wanaangalia ng vi za soko wanaangalia kwamba labda mimi imeona kwa hali hii na hizi na hz katika uchumi wa nchi labda ampaka uh, mba uchumiwao utakua nnapanda o mimi binafsi ninaamua kununua fedha ya kimarekani ya yas na nitaishikilia wmuda wa mwaka ndo nitakuja kutoka na kuchukua faida yangu au kuchukua uh, muda mrefu sana kuliko d wote kwenye soko la feambao okay? so, wanashikilia kwa muda kuna hao wa ambao wao wanachukua ni wiki kadhaa mpaka siku awaambwanachkua nwki kadaa trd miezi na kumi na mbili mpaka miaka kadhaa na kuendelea kunaa ambao wanaamdaawatu ambao wana tkwa dakikamea eh? dakika kuminatano yani ana dakika dakika ana anachukua faida yake au anachukua lusi yake yani hawa ni watu ambao wana haraka hawana mambo mengi hawana ule ya kukaa kama mimi nitashikilia muda mpaka ipite masaa ssku zipite n e anaingia abo engiao wengine td kwenyeamuda mfupi tuna awa ni ambao wana kwa siku moja e huyu ana td kwamsaa ishirinanne tu ukishaskiahuju anakwa sikungia so, ana asubuhi anakifikajioni ameshamaliza kayaebhawando aina so, za traders. ni wanne ambao wamekuwa uh, wa muda mrefu naa muda mfupi wo tuna wawili kwenye kila pea kila kundi lina traders wake trders wa muda mrefu kuna swi na p unahitaji kufahamzaidi unaweza kuenda kwenye pai yango ya instagram ya richlrfxa au chfx Rich aadem ukaweza kunidm au kucoment kwenye post andms sure nitarespond ndani ya masaa isha4n yawewe kuni tafuta so guys karibuni sana Richie forex academy forex in swahili series tumerudi and weare back and tutawapa content na tutamake sure kwamba mnajua kila kitu mnachohitaji kujua ili mweze kuingia kwenye soko la forex na mpate faida karibuni sana