mambo vipi inakwajeh kutokaleo nimewaletea et mpya nah mpa ni kuanzisawanajifunza masoko ya kifedhamasoko ya fedha haya inakuwa mengi yameelezewa katika lugha ya kingerezaamoawistuma ns bpitiksahlwtea nyoteanzani na watuwote waafrikakanda ya afrika yakaskazinikanda ya afrikaya mashariki ya pwani popote pale ulipouwez kuelewa biashara nikimaanisha kama ubadilishaji wa fedha soola kubadilisha feha natumaini kila mmoa takananielewa ntumaini kila mmoja atakuaao na tayari kwa ajiliya hatmoeeaebwenyepi zetuwahid tutawaleteartawaletea vpindi vizuri kila mmoja ataweza kuelewa forex kwa lugha yake tunajitaidi sana tuanze na kiswahili ne tutaingia lugha mbalimbali kama lugha za ndani au lugha za nje ya nchi tutajitaidi tunavoweza kufikisha ujumbe na kufikisha elimu ya forex kwa kila mtu kwa lugha anayoelewa yeye tumeisha sisie kusisau kutu sisakub kwenye chaneli yetu ya silsi, sisa sisa youtube na kipindi cha kwanza cha itaelezea ninini kitaelezea inafanyaje kazi kiundani kwa zaidi kwa lugha ya kiswahililewajandae kinacho kuja ni